Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hôm nay vừa nói chuyện xong...Mai cả lớp mặc ko sợ bị sao đâu ! Chẳng lẽ cả lớp bị lôi vào phòng giám hiệu xong bị lột quần ra ah :D . Tao vẫn chưa được xem Clip của con Fe`o với thằng Bờm :(, mai mang đi cho cả lớp xem lại đê

Tao tinh tế lắm Bờm ah :)) . Công nhận xấu thật í :))

Con Chip làm thế nào đc >:D< đấy, dạy tao, đừng bảo mỗi lần thế mày paste 1 cái link img sang nhé :D

Mẹ, sao là sao :> cùng lắm cả lớp bị bà Oanh mắng chứ j b-)

Clip tao quên burn ra đĩa rồi, để bảo Dung còi :x

Chỉnh sửa lần cuối:
Ts cứ như chat thế này, 1 lúc là lại thấy tòi ra 1 bài
Tao ko chỉ cho kon THà đâu >:-D< Hôhô Tao có bị điên đâu mà paste link cơ chứ >:-D<

Mẹ, sao là sao cùng lắm cả lớp bị bà Oanh mắng chứ j
Đuổi học anh còn chả sợ nữa là :))

Chả bù cho chiều + tối, cả mấy tiếng éo có bài nào :D

Con Chip ki bo thế >:p

Ôi tao cũng chat ah, thật rẻ $ :D

Nhớ quay lại page trc' xem ảnh Hà béo nhé mọi ng` ;) yêu lắm đấy :*

ĐÚng là 12 nhỉ ? Có bị đuổi học cũng ko sợ :)). Mà lần đầu tiên tao thấy lớp mình post trả lời như chat thế nào , vui thía :x

Bà chị của e , hôm nay mới mua được thêm 4 cái áo , mỗi cái 25k, mai mang đi khoe , đẹp phết :D

Kon THà nhớ lại tao với mày nói những j lúc đến nhà Zun hôm thứ 7 + nhìn lên trên đi --> tao ko thể nhịn đc :))

Ôi tao cũng chat ah, thật rẻ $
Chả sao đâu mày, lâu lâu vui 1 tí :D
Vui cho lắm vào rồi bị lock topic các em nhá >:-D<

CÒn lâu mới bị thế , tao hay nhảy vào topic 1 số lớp khác , chúng nó câu 1 cách rẻ $ và lỗ liễu hơn cơ :)). Đai khái có 1 số bài chỉ có 1 từ thui :D, chúng ta tử tế lắm , đang bàn chuyện của lớp cơ mà :D

Thách đứa nào lock :> các topic khác vớ vẩn bỏ cha, như bọn mình là super tử tế rồi :D mà mod dạo này đâu rồi ý :D

Mẹ, con Chip nói nghĩ 5s mới hiểu :)) Đồ ki bo, chỉ tao với ;;) tao thích cái emoticon ý lắm. À sau đây là những emoticons bạn THà ưa thích và hay dùng:
- ;;) ; )) ==> 2 cái này mọi ng` bảo giống tao, sao lại thế nhỉ???
- :D
- :- ??

Ngu quá =)) nói chung là thích dùng emo ^^

Chỉnh sửa lần cuối:
E cũng suốt ngày dùng , mà có đọc cái bài e khoe mua đươc 4 cái áo ko đấy sao ko thấy reply :((

;;) --->cái này công nhận giống mày em ah >:-D<
Mai tao chỉ cho, post lên đây mất bí quyết gia truyền nhà iem >:-D<

Tao thật hồi hộp vụ ngày mai --> post thế này vào h này chắc ko sao nhểy :)) Mặc đồng phục lớp + ăn chơi nhảy múa :x
Thứ 3 nhớ mặc áo dài nhá, tao thik áo dài lắm :x

Khiếp tao đang cố ị ra chữ để có bài hay sao ý
Thôi tao đi học tiếp đây, chào thân ái và quyết thắng các em >:-D<
------------------------
Tao bon chen 1 câu nữa thôi: Kon THà hiểu ý tao thật ko đấy :))

Chỉnh sửa lần cuối:
:)) tao vứa reply xong thì thấy bài con Ốc. Cứ post bài ít chữ nghĩ nó sẽ nhập vào bài trên của mình ai ngờ post xong có bài đứa khác chen vào giữa =))

----------

Con Chip ngồi đấy, bà mày học bài nửa tối rồi quyết định éo học nữa :D

Thứ 3 đứa nào ko mặc áo dài như tao thì lại đf lớp nhé ;) mặc 1 cái quần 2 ngày ko bẩn đâu :p

Chỉnh sửa lần cuối:
Thật ghê tởm, bài post của anh em ta cách nhau chỉ từ 1->2' mới khiếp chứ :))
Này, liệu bọn mày có đi liền 2 hôm MI12 với NHAT ko??? Tao chắc là ko rồi T.T Gud luk bờm MF vậy T.T
Cứ nghĩ đến hội mai lên topic lớp mình mà thương :))

Hay thế mà kêu ghê tởm hả con hâm :)) , ngoài topic Con trai con gái ra thì đây là topic thứ 2 tao thấy có tình trạng post xong bài mình có bài người khác đấy vui lắm :D

THứ 3 e ko mặc áo dài nhưng cũng éo (bắt chước từ này của bà chị , hay phết :))) mặc df lớp nữa , mặc váy khác để khoe :D. Hôm nay có 2 áo có khả năng mặc được cùng váy nhưng chưa thử, mai e mang đi cho xem thử có được ko nhá :x

Tao không đọc hết các dòng trên của các bác đc, thứ lỗi ;;).
THà : em xin đính chính là em không nói câu nào có 1 postive adj nào nhá về cái ava của nó :)). Tiện thể em là "rám đốc fụ trách background" cho fần Mr&Ms Hâm nhá, mong các bác nhớ tên em =)) :">.
Chịp bác Dung đã import đc cái cần import vào máy rồi :D. H này chắc sản fâm đang đc tung ra há há...:x (chú thích các bạn, bác Dung đã nhận lời làm vợ bé của em. Dù thân fận không cao sang cho lắm nhưng bác ý đã nhận ra tấm lòng chân thật của em ;;) ). Ngoài ra, theo mong muốn của đông đảo các bạn tham gia hôm nọ, bác Dung còn làm vợ bác + thêm chú con Hugo nữa ;;).

Nhảm - :)) :D

Mày có nói đâu ai nhớ đc :p còn cái câu ý tao đùa mà, vì mày và Châu đều >< tao khoản này :p

Tao đi cả 2 ngày chứ ^^ mày ở nhà học à con kia :-B

ui ui , thế lớp mình có đứng với nhau thành hội ko e tham gia với , đang bơ vơ ko ai đi cùng này :(

em thì 0 hiểu có nên đi theo hội 0 hay đi với feof để cho mọi người thấy 2 bạnnayf cũng thân nhau chứ ai lại 1 hôm trước hôm thi anh 1 đằng chị 1 nẻo thì bỏ mẹ.

Bờm ơi góp ý chân thành là vừa phải thôi :D nói chung rumors thì ko hay đâu ;) 1 cái ava và chữ friendship ko làm nên j đâu :p ông là con trai còn đỡ chứ còn MFg :) :D

From: Nhun beo
To: moi nguoi

Hôm nay, khi nghe bạn be` bao? la mai la chao` cờ lần cuối, tao mới...
Biết làm sao đây. Sao nhanh wa vay, tao moi vao ams hom nao thoi ma. :(( :((
Tao muon mac dong fuc nay, roi deo fu hieu cua ams y, thinh thoang bi bac bao ve nhac nho, bi ong Bac goi co lai vi mac sai dong fuc.
Tao muon di made in 12 lam lam lam luon. Vi tu hoi vao truong den h, co 1 lan bu`ng hoc thay Nghiem, tao di made in 12 cua cac anh cac chi khoa 0104. Cam dong lam. Ko biet nam nay cua bon minh the nao. Tao mong la moi nguoi cung lam cam dong nhu the, co khi con hon nua. 0306 coolllll lam ma. :x

Tao cung da lam video clip, vi tao nho lop lam, mac du o lop, tao cung hay bat dong, ko yeu qui lop lam. Nhung khi biet la ko duoc lam hoc sinh nua, ko aduoc gap lai moi nguoi, tao thay trong long cu sao sao y, buon lam..
Roi khi tao chat voi thang Bo^, no bao tao, tho^i, cố gắng về sớm,Đảng đoàn tụ 1 lúc, rồi tan hết thôi, Nhun di Uk, Bom, Li đi US, Bo di Sing, Duc di An do, con chip oc bach, o nha. Vậy là mỗi đứa 1 nơi. Nếu nhu* bt, khi nhac đến lớp, doi voi tao chi co Đảng. Nhưng ma bi h, nhac đến lớp tao con muốn nhac den ca Thanh ha, Mai Trang nua. Nhac den to 4 nua.
@ Thanh Ha:tao cam on may nhieu lam, vi nhung ji may da lam giu tao, nhu in dia cho moi nguoi xem nay. Roi an ui tao ( luc nay day ), no an ui tao vi tao than tho la tao muon mac dong fuc va muon chao co y hih

Sao ma nhanh the, moi hoi nao tao vao lop 10, veo cai len lop 11, roi lop 12. Ngoi canh thanh Bo thang DUc suot ngay hat voi buon chuyen. Suot ngay bi co Lien goi la be lu 4 ten tao nay, Li nay, chip oc. Bung tiet cung tao, ko lam bai tao cung tao, hehehe. NGhich wa. Roi cai lan dau nam lop 10, ngoi canh Bom noi chuyen the la bi co Mi~ goi nua chu. Nhung tao thay ko nghich no cu ko hay heheh, fai nghich roi bi fat, moi thay nho hon. Hic h thay toi loi nen cang nho hon.

Nam cap 3 nay, co 2 chuyen, tao buon nhat, la luc co Nhung ( co day dia ), mat, va chuyen thu 2 la chuyen nay, tao ko co mat de co the khoc cung bon may, hay om bon may 1 cai, goi la goodbye hug. Tao cung thay trach minh` vi tao quen mat, tao ko ghi nho cai canh chao co lan cuoi cung cua tao. Roi truoc khi di, tao chua bao h tu dung truoc guong, chinh chu bo dong fuc cua tao. Ma tao cu the veo den truong, ao cho ra ngoai quan. :(( .

Jo tao co muon ve hay uoc ji tao co o nha, tao cung chang lam duoc, h tao chi biet la cai ji roi no cung se fai den, ko the tranh duoc. Chuc cho bon may thi tot nghiep that tot, dua nao dua nay dat duoc uoc mo cua minh. De roi khi gap lai, thay ai cung vui, cung thanh dat ca. =D> =D> =D> Nhe! Co len nha bon may.

@ Dang: chung may, thi tho cho kheo, ve tao con mua wa, ko thi nghi ca lu day. nho chua tao cha nho chung may dau. xi, [-( :((

Con gui cô:
Cô oi cô, con xin lỗi cô a. Xin lỗi vì con cu luoi hoc mon Li cua co. Con cu nghich du thu trong lop de co nhac. Co luon noi con vo tam vo tinh, chang de y ji ca. hichic. Co giu suc khoe co nhe, con thay co hay bi ho lam. hi`hi`, Con chuc co luon tre mai, luc nao cung thay co tet toc 2 ben, chuc co hanh phuc.

COn gui thay Tuấn:
Thay a, con chac thay cung cha biet con la ai, va con cung chac thay se chac biet co bai viet nay cua con. Con gap va noi chuyen voi thay rat it, nhung thay a, con quy va phuc thay lam. Hom len toa soan bao HHT, thay noi voi chi Bi`nh la: ....con dai thi cai mang..., luc day con thay thuong thay lam a... thuc su con cung cha biet dien ta nhu the nao ca, con chi thay tinh cam cua thay doi voi hoc sinh, thay yeu nghe lam. Va truoc khi con di, con co chay xuong xin chu ki cua thay, hi`hi`thay bat tay con 1 cai, chuc con thanh cong! Con cam on thay a. Chuc thay luon manh khoe, hanh phuc, cuoc song luon day ap tieng cuoi.

Thoi, tao dung day lop nha. Tao nho lop minh nhieu lam. :x :x :x :(( :(( :((

Va cung nhu cai ket thuc cua video clip ma tao lam....
........Rồi ngày vui..ta gặp nhau...

Tạm biệt Anh 1 0306

Phương Nhung

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên