Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Sao mấy hôm nghỉ ai cũng onl đều đều mà không vào post là sao, không thấy lương tâm cắn rứt huh các bạn :D.
Dễ tao fải làm để cương gỡ con toán học kỳ mất :((

Khiếp cái topic lớp mình bây h chắc phải đổ thêm vài tấn muối mới đủ 8-}
Nhưng mà thôi, để hòa cùng ko khí nhạt nhòa, em xin post 1 bài cũng nhạt nhẽo :D
... Sao mà 6 ngày nhanh thế nhờ?? Veo veo ý!! Còn nốt ngày mai lại phải đi học... giáp mặt KR >:-D< Khủng khiếp!?! Ôi cái cuộc đời đáng thương của tao... Hết thứ 5 rồi sẽ đến thứ 6, hết thứ 6 rồi sẽ đến THỨ 7!!! Đứa nào cá với tao đấy sẽ là ngày 1st trong 3 năm liền cả lớp đi học đúng h ko :D

Mấy ngày nghỉ vừa rồi cả nhà có làm đc trò j vui ko, lên kể chuyện tí đi >:-D< Vắng vẻ quá :(( Có mỗi bờm với chinh cãi nhau... :(( ah cả kon rẻ $$ nữa chứ... Nhưng mà vẫn ít.. >.< Mọi người lên đi!!

Khiếp bài này nhạt vượt mức dự định :))

tao vui vẻ với bố mẹ tuốt xít cả 5-6 ngày nghỉ :)) chả biết sách vở ngày tháng là gì :)) thằng bờm nó cứ to mồm thế thôi chứ vui làm sao được bằng tao :))

6 ngày qua mà tao chỉ bit ăn và ngủ .

Muôn bớt nhạt thì cả lớp cùng lôi chuyện rì ra bàn đê. Xem có may thêm áo đồng phục ko?? Nhưng tao thấyko nên màu xanh lá cây nữa,thik thì xanh nõn chuối :D
==> TAO MAY QUẦN RÙI :))

Trời :eek:, con Ốc may quần rồi ý hả =d> Hoan hô :guitar:

Còn đứa nào chưa may đồng phục lớp ko nhỉ b-). Có một cái đồng phục suốt từ năm ngoái còn chày bửa ra chưa xong, lại còn định may thêm ý hả /:)

Nghe thương cho e thế Sếp , chẳng qua vì điều kiện KT nên mới ko may được , bi h có xiền thì may rùi đấy thui . Còn áo có khi ko cần may mà ra mua áo phông đồng loạt xong chỉ việc mang đi in chữ + tên rì đó thui là được :D

này này tao moi móc được topic lớp mình ở trang 2 lên đây này, mọi người post rì thì post nhưng đừng để nó ở trang 2 là được nhé :D

hehe mày ơi định làm đồng phục mới cho lớp mình hả mày ^^

theo tao với cái quần cũ thi ko nên may thêm áo mới...<mặc với áo đống phục thắt cavat là khá nhất rùi ^^>

mún may thêm áo mới thì nên may thêm quần mới ^.^

Nhưng mà bi h mới may đồng phục lớp á....hix.....thế thì đợi đến khi thi ĐH cả lớp mình mặc để nhận mặt nhau nhé :x

Ờ tao cũng thấy topic lớp mình thảm hại quá :)), vào chữa cháy thôi :)), chẳng có gì để mà nói :|

Ôi giời, con Hường vào chữa cháy kiểu gì mà tao thấy cái bài của mày cũng nhạt ko kém :)) hehe :p

Hường ơi: Tao đã tìm thấy tình iu mới của đời tao rồi :)) .^^.....Có gì mai thứ 7 con Chinh đi họp hommies hộ tao sẽ update cho mày. Mai tao phải đi đón mẹ tao ở sân bay ko về họp được đâu :D

Bao giờ đồng bào xa tổ quốc về ăn hè với thân quyên họ hàng đấy :D.
Chán thật, ở nhà cũng không có gì, đi học cũng không :|. Lớp mình có định làm yearbook không, em định chụp ảnh với các bạn xong rửa ra các bạn ghi vài dòng tưởng niệm cho em nhá :"> (em rửa 2 cái, 1 cái em viết lưu bút cho các bác :D). em thấy cái này cũng đơn giản, các bác trí tuệ to xem xét có thể nâng nó lên tầm vĩ mô cho cả lớp đc ko chứ 3năm zời mà có mỗi quyển nklớp to tổ chảng thôi à :|. Thật lòng em thấy tiếc lắm ý :(.

COn C nhanh thía nhỉ ! Hôm qua đang khen chị giỏi thía , trên lớp vẫn cười tươi dù... Hóa ra là thấy tình iu khác rùi :))

03-06 dạo này xôm thật nên mới thía :D

Bọn mày ơi nhớ bọn mày quá :(( về nhà rồi :> bây h bài tao post là thật sự của tao chứ ko phải của ~:> nữa :x sướng quá :D sao dạo này cái topic này kinh tởm thế huh :-?

@Thanh2: mission impossible, I think so :|

Tao cũng chưa biết nói j :D tình hình lưu bút bọn mày sao rồi, có làm ko ^^ à mà tao thay ava mới 3 ngày mới đc :x cho cái topic đỡ nhạt ^^

Chỉnh sửa lần cuối:
Anh iu :x >:-D< :* Chào mừng anh iu về thành phố :D
anh iu đã viết:
à mà tao thay ava mới 3 ngày mới đc cho cái topic đỡ nhạt ^^
Anh iu trông giống 1 con trong Constantine lắm :D :D

:D đùa lúc nãy con Chip vào đập cho tao 1 trận bắt tao đổi ava [-x mỡ đấy :D

Chắc lớp mình cũng có đứa chơi trên myheritage chứ :D post cái này tí cho xôm nhà :D

ai là người

Xin chia buồn với sếp vì mặt to thế mà ko đc nó nhận diện là mặt người, đứa nào ko vào đc link (tao ko biết có cần acc ko) thì ngắm tạm tao giải thích :D

Ảnh này thì ko ai lạ lẫm j rồi :D

Lan: giống cụ Bela Gulosi này 45%

Chinh: giống mẹ Grace Hopper này 55%

Đùa chứ hôm nay ngồi làm với con BN cái này mà chết cười =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Tao ko có ý định quấy rối đâu, nhưng thông cảm vừa có net về bản tao đang sướng, với thấy tội lỗi để lãnh tụ ko đc thừa nhận là người, nên cố tìm 1 ảnh chàng về đây :x

lãnh tụ

Ảnh này thì Minh mặt nghiêng nên ko đc nhận :D

Bách nhà mình giống em gái này 72%, omg :)) em Erica Durance

Thế, hết, bai cả nhà :*

Chỉnh sửa lần cuối:
Bà chị e cứ vào HAO là làm trò lố luôn :))

mày cần gì phải duyệt, nó bấn quá làm liều rồi :)) chả đợi được mày đâu :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên