Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hờ :D đảo qua chúc mọi ng` thi tốt phát (chúc tao đầu tiên :D) Ngoài ra với các bà con đã học tử tế/ rảnh/ đọc bài này sau khi thi ==> tao có 1 câu đố nho nhỏ xinh xinh cho bọn mày :D (cái này cũ rồi đứa nào biết đừng chê tao cổ :p) tại thấy dạo này topic chán quá :biggrin: ==> cải thiện 1 tẹo, ko ok nhớ bảo ;)

Doctor Capacitor slept with one of his patients and felt guilty all day long. No matter how much he tried to forget about it, he couldn't. The guilt and sense of betrayal was overwhelming. Every once in a while though, he'd hear an internal, reassuring voice that said: "Capacitor, don't worry about it. You aren't the first doctor to sleep with one of their patients and you won't be the last. And you're single. Let it go..."

Q: tại sao 1 ng` như Capacitor (đố biết ai, bọn học Lý chắc biết :)))lại có thể cảm thấy guilty chỉ vì chuyện nhỏ ý :D

Chỉnh sửa lần cuối:
^^ tao thích đọc truyện cười mà ^^ (từ ngày cái VC nó chỉ dành cho dân trên 18t toàn phải mượn acc của Minh Trang :D) nhưng cũng ek có truyện hay :-s

Chắc cái mớ này chỉ có tao, Chinh, Ốc, ai nữa nhỉ :D thích thôi :D đc cái đọc mấy cái hơi xxx này = E thấy hay hơn + đỡ mất dạy hơn n` ;;) còn mấy cái nhưng hơi xxx quá chưa dám post lên :D hỏng mất reputation của tao :D với lại còn để dành :D

----------

À chú ý tên của doctor nhá :))

----------

Chú ý tên của doctor nhá :))

----------

Chú ý tên doctor nhá :))

capacitor la` cái tụ điện mừ...có j` bậy bạ chứ :(

----------

câu đố của mẹ tinh tế quá...con ko hiểu :S

Chỉnh sửa lần cuối:
Thì đấy, ý tao là thế... capacitor :)) thế sao 1 việc nhỏ thế mà nó thấy tội lỗi nào, ko tinh tế quá mức đâu :D thật ra tên j ko quan trọng ;) đừng để ý, chỉ cho vào cho sinh động thôi (tụ lên đây đừng giết em :D)

Doctor Capacitor slept with one of his patients and felt guilty all day long <== chỉ cần chú ý câu này. Tại sao????

Chỉnh sửa lần cuối:
Chắc cái mớ này chỉ có tao, Chinh, Ốc, ai nữa nhỉ thích thôi
Kon này nhá, mày quên tao huh??? Tên tao mày phải kể đầu tiên chứ ;))
Nhưng mà...
...Tao cũng ko hiểu :)), hoặc có thể là do tao nghĩ xa quá rồi chăng?? :))

Hôm nay Lý Hóa đề tởm ek chịu được, nhưng lớp mình nhờ ở hiền gặp lành được 2 ông thầy vãi tử tế trông ---> tình hình có vẻ ko đến nỗi tệ, nhểy :D
Cố lên cố lên, 1 môn nữa là xong, sau đấy anh em ta sẽ đi đú!!! \:D/\:D/

Thật à:(( mọi người làm ko đến nỗi tệ à:| thế sao mình làm như điên thế này:((. Giám thị thì dễ mà vẫn sai 1 lô:(, thế chắc phòng 1 làm vấn đề hơn, hay là chỉ có mình thế thì ko biết:((. Cả lý lẫn hóa, ko ra kiểu gì cả:-S.

Hic, mai mà ra đề toán theo kiểu lý hóa hôm nay thì sao em sống nổi:|, đã thế tối nay còn chủ trương ko học toán nữa chứ:| . Thôi đằng nào thì cũng toi rồi, kệ vậy:-s

Bác THà ơi em chả nghĩ được cái câu của bác đâu:) , ngồi chờ đáp ánb-)

Chúc mừng cả nhà qua được cái ngày kinh dị nhất trong tuần0:)

Thế là xong hôm nay, hay dở j kệ trời :D nốt mai rồi đi chụp sticker :)) và thứ 6 ABA đi đú :x à, hôm nay tao hỏi thày Ngọc Anh "thày còn dạy lớp 12 ko ạ" ==> "thày ko dạy ở trg`, chỉ dạy ở nhà thôi ;;) " bó thật cơ :D

Kon này nhá, mày quên tao huh??? Tên tao mày phải kể đầu tiên chứ )
Nhưng mà...
...Tao cũng ko hiểu , hoặc có thể là do tao nghĩ xa quá rồi chăng??
Ơ chết sozzy mày :* nghĩ xa là j mày ;;) post lên đi, biết đâu đúng :biggrin:

Bác Dung lười suy nghĩ [-x đáp án nếu muốn biết sớm ==> móc từ Minh Trang với Hải ~:> ý (à con gà đơ, dám bảo anh nó câu dố của mình ==> ông ý ko giải đc bèn gửi loạn lên cho bạn bè :-s chết tao rồi :(( tao muốn làm chị dâu con gà lắm :D)

Tối nay ko đc đi nghe BBoyz mới chán chứ :( chúc 2 ông thi tốt :* :x :) bác Dung nhớ chụp n` n` ảnh rồi up nhá ;)

Nốt mai thôi, cố lên mọi ng` :*

Hôm nay mọi người làm ăn thế nào?? Hy vọng ngày mai cũng được thầy, cô nào dễ dễ tí trông thi cho chúng con được nhờ...nếu ko thì toi cơm !! :(( Hôm nay đã ko đi cổ vũ được Bboz lớp mình, định ngồi ôn toán nhưng bi h ko bít nên bắt đầu từ đâu...hehe :))....thôi thì cứ ngồi vào bàn cho lương tâm đỡ cắn dứt :D

Em xin thông báo vừa về đến nhà xong;) hehe, quá muộn so với dự tính:) , và cực muộn cho ý tưởng đọc lại toán8-| . Lại phó mặc trời vậy;;) . Hôm nay đi xem rất là hay=D> , mặc dù Bờm Bô ko thành công:-? (tức là ko được gì cả:p) nhưng mà biểu diễn rất là nhiệt tình:)>- . Em có chụp ảnh nhưng mà sân khấu tối[-x , với lại máy em đểu:p nên là cũng ko đẹp cho lắm/:) hì hì. Còn máy Châu cũng có vài cái nhưng theo phân công là Châu quay cơ0:) , chả hiểu sao cái mày ảnh điên dở chứng mất luôn đoạn quay rồi:(( :) .

À quên, giải nhất là cái Châu A2b-) . Còn em Top lên biểu diễn cho quả My humps đập chết luôn bọn WEP dởm:)) mà hình như hôm nay đổi tên rồi, thành cái quái khỉ gì đó/:) :-? . Mà bọn nó cũng ko được gì cả:D.

Ảnh em sẽ up sau nhá, nốt ngày mai đã;) . Chep, còn chưa xem lại toán đây8-} . À quên, hôm nay lớp mình đi xem rất là ít nhớ[-x chả ai ham chơi như mình:D

À, trong lúc tớ ngồi xem có bạn nhắn tin bảo là gửi cả trái tim cho Bboyz:-X:D, rằng thì là mà ko thể tập trung học tập được[-x nhưng mà sorry tờ ko gặp được 2 bạn ý nên chưa chuyển lời được;) , có gì gặp trực tiếp nhá:)).

Chào cả nhà em đi ngủ, à quên, đi học đây:p.

Chỉnh sửa lần cuối:
Em là Cẩm Anh đây ạ :D :D :D

Tối nay anh Bờm hát hay thế mà ko đc giải, chỉ tại mí ông bà BGK là mấy ông bà cổ hủ ko chịu đc :(

Mà công nhận chị Châu A2 hát quá hay... lúc đầu đã đoán được chị ý ít nhất đc giải 2 trở lên gòi vì em nghe thấy chị ý hát ở phòng tập hay lém :D

Em phải xuống hàng ghế gần đầu ngồi giữa lối đi để quay cho bằng được Lose urself :D :D :D. Ai chụp ảnh hum nay up hết lên cho em nha, vì hum nay em ko mang máy ảnh, có gì em save lại, thankssssssssss anh chị nhìu :x

Hehe thế là hôm nay bọn mày thi xong rồi, sướng nhé.

Tao mới đổi ava chụp hôm xmas evening hôm wa, post bài xem thử :D

Mà Bboyz ko được giải gì à ? Tớ cũng đoán thế :)) (không phải vì hát kém mà là vì thể loại nhạc chưa hợp với các cụ nhà mình :D). Thôi thì vui là chính :-j, tiếc là mình ko được xem :D

Mấy hôm nay toàn được nghỉ, sướng ghê :x

Kon Thanh Hà đi đố lớp mình thì thất bại rồi :D, ngoại ngữ là ngại nghĩ mà mày ko nhớ à :))

Với cả THà post ảnh hộ tao vừa vừa thôi, một hai cái gọi là tượng trưng thôi chứ không mọi người tưởng tao...tiếp thị thì chết :))

Ava mới của chị Hường trông lạ quá, hiền thục chả đúng chất sếp H tẹo nào :p (nói thế thôi, sếp đừng quên quà jay cho em nhá ^^). Mà áo sếp H mặc làm từ lông chuột đồng hay chuột cống đấy :D

Hôm nay phòng 2 do thầy Đô ze môn trông, chắc tại sau 1 năm bị lớp mình hành hạ quá đáng nên thầy đổi tính đổi nết :((...hôm nay đã thắp hương ông thổ địa rồi mà vẫn 0 dc phù hộ tới nơi tới chốn :((....6 faayr toàn thật rồi chị em ơi :(( T_T

e hèm....thứ 7 vẫn phải đi học, các bạn nhớ chuẩn bị ktra toán 15 fut nữa nhá :D

HÔ HÔ THI XONG RÔI
Mà thông báo với cả nhà, câu đố côn THà có nhièu đáp án đấy :)) :))

cuối cùng thì cũng thi xong:) mặc dù chắc điểm cũng ko được khả quan lắm :(

Thứ 7 này vẫn phải đi học,khổ thế cơ chứ.Thứ 6 nghỉ ở nhà lại phải ngồi soạn Vợ nhặt:( . Thứ 4 tuần sau còn bài Sinh phải chuẩn bị nữa chứ....lắm việc quá, bây h tao chỉ muốn đến lớp chơi thôi :((

Ah thông báo với Sếp Hường và Hà béo, nếu bọn mày vẫn còn yêu lớp thì đến trường tham dự kéo co đi :D:D lớp chúng ta hiện đang thiếu " nhân tài " :D

@ Bà chị Hà : Đúng là em rất thik mấy thứ thác loạn dâm ô nhưng mà ở trên thì chả nghĩ ra đựoc tẹo nào ! Hình như nó tinh tế quá mức , trình độ của em chưa đạt tới thì phải ! ;;)

Hôm qua xem STL thik nhất đoạn thằng Bờm nằm ra ăn vạ khán giả :D, ko mê nổi dáng thằng Bô dạng chân ra ngó ngoáy :)), tóm lại là cuộc thi năm nay hơi hâm hâm , nhiều giải trao như dở hơi ! :D

:))....thanh2 với Mitreng lúc nãy rẻ tiền 1 lúc nghĩ ra đc mấy cái đáp án :))
bựa nhất là cái bác sĩ pháp y Mitreng nhờ :)) ...
tư nhiên các bạn chán làm mnihf cũng thấy chán :( ...Brown, hẹn bạn năm sau vậy T_T

Chep, phòng 2 ko biết thế nào chứ phòng 1 thì giám thị rất kinh dị8-} Mà mình hâm ko tả nổi, cái bài 2đ thì nhìn sai đề bài:(( cộng thành trừ:| mà lúc thử lại cứ nhìn vào tờ giấy thi, ko nhìn vào đề mới bực chứ X(. Thế là mọi người ra 1/2 thì mình -1/2, ngược hết cả rồi:((

Nói chung là thi cử như hâm, đen hết chỗ nói:| .

Mà thứ 7 này học hình chắc chưa ktra đại đâu, chỉ muốn ở nhà thôi, còn 2 tiết văn nữa chứ:-s

Mấy hôm nay lên đây toàn kêu ca, thôi chả kêu nữa, xong rồi:) . Chắc chả năm nào ghét cái tuần trả bài thi hk như năm nay:)

Mà em Cẩm Anh là em nào trong 2 em hát Living to love you đấy:-/

Chỉnh sửa lần cuối:
óe, sếp trông kinh quá, sorry sếp :p
Mà thông báo 1 tin rất đau buồn cho con em yêu Thanh Hà nhá : anh của anh yêu sau khi hỏi han bạn bè đã biết được câu trả lời là gì rồi. Anh yêu hỏi thì chỉ được ông ý phán 1 câu xanh rờn thế này này ( đừng có shocked quá mà chết nhá) :" Bảo với con THà bạn mày là sao nó suy nghĩ mất d-a-ỵ thế"
Đừng giết anh yêu nhá, chẳng qua anh yêu chỉ truyền đạt lại thôi ---> Bọn mày đọc đến đây cứ tha hồ mà nghĩ đáp án đê, đừng hỏi tao nhá ;)
còn bài thi hôm nay, tao tính sai tung độ câu 1c rồi, bài 2c cũng bị tính toán sai --> toi rồi. Bây giờ chỉ còn 1 chút hi vọng mong manh vào việc được +
điểm thôi , nhưng mà tình hình này thì đến 99% là ko được rồi :(

Khổ thế, em về nhà ăn 1 tí rồi lăn ra ngủ luôn, đau khổ quá :(( Năm nay xác định môn toán rồi đấy :(( 7. mấy đây hả zời????

Thôi bây h chỉ còn mỗi hi vọng cộng điểm thôi đấy, tao ko đùa với các thầy cô nữa đâu!!! :(( Ko cộng điểm là tao đi thẳng cánh, mọi người ơi bảo cô Hằng kiến nghị đi, bảo cô Liên kiến nghị đi, bảo ai đấy kiến nghị đi!!! :((

Tao ko còn hứng thú chơi bời nữa rồi chúng mày ơi :((

hehe, sao cái avatar của con Hường nhìn phô hàng thế mày, trông điêu điêu :p...M Dê nhận xét thế nào mày ? :)
Tao làm bài toán như bựa, Dung ơi, cái bài 2 điểm đấy tao cũng làm sai, mày ạ, ko lo ko có đồng minh đâu,,,hichic, nhục nhã quá ....anyway it's over !!!

nè, đứa nào thích đi party XMas ở trung tâm hội nghị quốc tế tối chủ nhật này thì bảo tao để biết thêm chi tiết nhá ( hôm đấy có cả habeo cũng đi :D )

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên