Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
có anh chị nào còn nhớ cái đề văn thi hk 1 lớp 11 ko ạ,post qua hộ em với

em cảm ơn ạ:)

Đề văn hk1 à, nếu chị nhớ ko nhầm thì câu 2đ là chép 15 câu văn tế, còn câu 8đ là Nguyễn Khuyến thì phải, hình như là nghệ thuật, chắc là tính dân tộc và cách sử dụng ngôn ngữ giản dị. Đại khái là thế, ko nhớ chính xác lắm:) , căn bản ko xác định được lớp 11 học những gì;) , sợ nhầm với hk2:D. À, có vẻ đúng vì hk2 hỏi Thâm Tâm, Nam Cao, tlv là Đời thừa, chẹp/:) :-?

Mới học xong đống hoàn cảnh sáng tác và mấy câu lý thuyết:-s , chưa động đến tẹo phân tích nào:(( . Mọi người đoán đề đi cho em học tủ:D

Hic, hình như là thi xong thứ 7 vẫn phải đi học nhỉ:|, vui thế, đúng cái ngày rỗi rãi nhất tuần:|. Thế nếu lớp mình đi chơi thì đi hôm nào:) , Noel là hội trường mà;;) Chep, chuẩn bị thi tập trung mà lại bàn đi chơi:D ko ổn lắm:> . Thôi em đi học văn tiếp vậy, phải học cả NKTT lẫn TTTT8-} hic hic.

Nếu ko post bài nào trong tối nay thì chúc cả nhà mai thi tốt:)>- , kia thi tốt:)>- cả tuần đều tốt:D (mong giám thị trông dễ dễ[-o< :-$ )

Ai dà thi Văn thì chỉ cần học thuộc văn bản (cho thơ), một vài trích dẫn (cho văn xuôi) với cả đọc sách văn mẫu là xong :D

Chúc các bạn thi tập trung thành công rực...lửa nhé :D. Mà yên tâm đi, it'll be over and your results r bound t b good anyway ;):x

bọn mày ơi, con Gà đây. Sao tao thấy 1 con bên lớp Văn kêu thầy Khôi nói không được + điểm đâu, Dung bảo cả bọn lớp Toán cũng nói thế. Chỉ có quốc gia mới được + thôi. Con bên lớp Văn kia còn bảo cô chủ nhiệm bọn nó còn đang kiến nghị để được + hay sao ấy. Còn cô Hằng thì cứ chắc chắn nhưng mà thực sự tao cũng chẳng biết cô có biết chắc thật ko. Đang học Văn, nghe tin này ---> hết muốn học..... Hay bọn mình bảo cô hỏi lại cho chắc đê, rồi có gì thì bảo cô cũng kiến nghị bởi cái + điểm này thực ra chỉ là của trường mình thôi hay sao ấy

Đúng đấy các bác ạ, trường lấy lý do 20 MỚI thi mà 15 đã thi HK xong roài nên bọn chúng nó còn rộng dài thời gian ko ảnh hưởng đến thi HK :D

Chết cha, thế tức là ko được cộng ah?? Đừng đùa kiểu đấy nhá, mấy ngày hôm nay là em đang lấy đấy làm chỗ dựa tinh thần đấy :)), đi cái đấy là xong tất đấy :((

Còn cô Hằng thì cứ chắc chắn nhưng mà thực sự tao cũng chẳng biết cô có biết chắc thật ko
Đấy đấy, cái người chắc chắn duy nhất thì thật ra... lại... ko đáng tin... cho lắm (ak ak kon xin lỗi cô ạ!!) Thôi, cứ chuận bị tinh thần đi vậy :((

Hôm nay cả nhà thi văn thế nào, em thi như ek, viết đến mặt thứ 3 của tờ thứ 2 thì ko còn j để nói nữa, bó tay!! Nốt mai thi Anh là xong các môn nhẹ nhàng tử tế, toán lý hóa mới gọi là... :((

Chẹp, ko cộng điểm nữa là tin đồn hay tin chính xác đấy:-/ , kiểu học sinh truyền tai nhau hay là thầy cô giáo thông báo cụ thể rồi:| . Ko được cộng nữa thì chả ra cái thể loại gì cả, coi như hk1 chả có quyền lợi gì:| .

Mai mà gặp cô Hằng thì hỏi xem, nhưng mà cứ xác định luôn tâm lý đi cho đỡ bỡ ngỡ:D.

Cái bài văn hôm nay làm trong tình trạng tay đau, đầu đau, thiếu thời gian /:) (vì viết chậm quá8-} ), bài thì lệch thảm hại:-s , nói chung là còn tâm lý được cộng điểm nên thấy cũng bt8-| , bây h thì...:( chep chep.

Bắt đầu tối nay chiến đấu với cái đề cương nửa quyển sgk của môn lý8-} hic

Trường ko ra quyết định gì thì chịu roài :D Giống kiểu mặc đồng phục ý :))

ôi,không cộng nữa thế cuối cùng được vào vòng 2 cũng như ko ah? chả có quyền lợi j hết, vòng 10 ng` thì làm sao mà ganh đua nổi :(( bất công quá, kiểu này coi như điểm thi kém 1 cách thảm hại,bài Sinh bài Sử cả bài Văn hôm nay nữa chứ.....tiêu rồi....:((

thứ 4 thi lý...nửa quyển SGK, mà với cô Liên thì lý thuyết phải đúng 1 cách tuyệt đối . Bó tay thế cơ chứ,hôm nọ kiểm tra 1t mới học LT 1 chương mà đã ngắc ngoải, h cả nửa quyển thì chẳng hiểu sẽ ra sao nữa :(( thật bất công...

Thằng Việt long thể hiện thái độ sung sướng một cách...ko cần che giấu thế mày :))

Khổ thân các bạn ko được cộng điểm :D, such a disappointment :D. Năm ngoái chẳng ai ngờ thì tự nhiên được cộng điểm :D, năm nay ai cũng chuẩn bị tinh thần thì... :D

Thôi đành để mặc giấc mơ 10 điểm văn của các bạn bay theo gió...=>

Xin lỗi mọi người cho Đùi bon chen vài câu nhé:

Con Lợn Phương, chat nhu kít ý! Thi tốt nhé!

Mọi người ở nhà thi tốt nhé, hôm 20 năm chơi chót nhiều vào nhé! *Tị nạnh*

Ôi giời ơi, cái đội tuyển năm nay bó tay bỏ xừ...Tao với con Chinh , con Phi bị loại cả rồi :((.....Số phận những đứa đứng thứ 61 cả !!!!???
Ngày mai, va các ngày còn lại mọi người thi tốt nhá.....chiến đấu nốt thứ 5 rồi chúng ta đi đú :D....Đã có plan ngay từ hôm nay rồi hehe...
To Hường : Tao với Hà béo đợi mày về để xum tụ đây.....bọn mình sẽ đi chơi cả ngày nhá :D

Ôi giời ơi, cái đội tuyển năm nay bó tay bỏ xừ...Tao với con Chinh , con Phi bị loại cả rồi :((.....Số phận những đứa đứng thứ 61 cả !!!!???
Ngày mai, va các ngày còn lại mọi người thi tốt nhá.....chiến đấu nốt thứ 5 rồi chúng ta đi đú :D....Đã có plan ngay từ hôm nay rồi hehe...
To Hường : Tao với Hà béo đợi mày về để xum tụ đây.....bọn mình sẽ đi chơi cả ngày nhá :D

điểm chưa niêm yết nên vẫn còn hy vọng...:)... dù chả biết là sẽ đi đến đâu

điểm chưa niêm yết nên vẫn còn hy vọng...:)... dù chả biết là sẽ đi đến đâu

Thôi , tiếp tục chờ đợi 3 ngày tiếp theo đi ! 3 ngày mà cứ như 3 năm ! :(

@ C: Okie laaaaa :D.

Bọn mày có vẻ thích double post quá nhỉ :D, 3 in a row double posting :D

Kon Nguyệt trông ngon quá nhỉ hehe ;))

Thế rốt cuộc Anh 1 những ai vào tuyển Quốc Gia (MSK lớp mình mình còn ko biết :p ). Thi tốt nhé! Ở nhà đang thi học kỳ à? Aja Aja!!!

@ Hường: kon Nguyêt mày nói là... tao hả? :D Hahah, tao lòe người giỏi rồi! Cảm ơn nhá! Nhưng thực ra là béo lên như con lợn! Tăng 10 pounds! Chúc các tử sĩ ở VN ăn uống điều độ đừng để như Đùi...Chẹp..

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên