Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
cám ơn các bạn đã dành những lời chúc tốt đẹp nhất cho tôi . Xin hứa sẽ dành hết sức lực và tâm huyết để phục vụ lớp ta ngày một tươi đẹp ,xứng đáng với danh hiệu nơi đào tạo thế hệ trẻ Việt nam số một Hn-ams .Này, mai là bạn nào phải lên hát tặng tôi đấy . Hát quanh năm rồi .Mệt quá

Sao 1 ngày ko lên mà khủng thế này 8-} Ờ, 1st chúc mừng BBoyz lớp mình :*cố mà thi (cả 2 thứ :D) cho tử tế các chú ạ :D :x

10. Quang Long, trường PTTH Hanoi Amsterdam - Bài hát: I’ll always love you
Chắc Long sex à

12. Minh Châu, trường PTTH Hanoi Amsterdam - Bài hát: Kiss me
13. Trần Hằng, trường PTTH Hanoi Amsterdam - Bài hát: What’s forever for
Con Châu A2 /:) với Khỉ :x huh :D

24. Nhóm H.H.T, trường PTTH Đống Đa - Bài hát: The day you went away
Cái này rẻ ek kém cái WEP :))

Mà anh Bách chị C đổi ava huh /:) :p lớp mình đổi ava n` quá :-s hay tao cũng đổi :D

Đi làm Văn đây, học Toán, học Lý :(( chết mất :((

Chỉnh sửa lần cuối:
ôi,thế là BBoyz được vào rùi, sướng quá :drummer: Chúc BBoyz thi thật tốt:)>- :D:D Lần này

chắc chắn sẽ tặng hoa đàng hoàng ko như mấy lần trước nữa,rút kinh nghiệm rùi :p:D:D Chung kết là

14-12 ah?hôm sau thi Toán, chẹp,nhưng vẫn muốn đi cổ vũ:-s chắc là sẽ đi thui...heheh...máu me ăn

chơi và tinh thần yêu lớp muh....:x :)>- :D:D

Chỉnh sửa lần cuối:
@ ss Hương: Em là Cẩm Anh học 10E Chuyên Ngữ, mượn nick thằng bạn tên Giang bên ams thui :x :x :x ... Em là người ở STT 16 đóa, ngay trước anh Nam Anh với anh Minh lớp chị... hy vọng hum 14/12 được 'tái kiến' :D

Hum wa nghe xong Lose yourself là phải lên H-A-O mò ngay ra tung tích roài :D :D :D

lý thật là kinh hoàng, đi chết đây :((
mà con châu chấu kia, cái anh trong ava mày ngồi ở đâu mà tao nhìn ra xung quanh thấy ai hình như cũng đang gọt táo thì phải ;))

Chúc mừng sinh nhật Bách bệnh nhớ. Chúc Bách bệnh hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ thi đại học đầy khó khăn vất vả nhưng cũng đầy vinh quang, cũng đừng quên dẫn dắt Đảng thân yêu ngày càng đi lên nhớ.
Chúc mừng 2 con Bô Bờm với Ốc bệnh ( Đảng từ lúc tao đi phong trào văn nghệ vẫn vững mạnh thế, thế mà con Bách ko thi nốt luôn đi), nhớ phai quay video rồi gửi cho tao.
Chúc cả lớp thi học kì đạt kết quả cao. Quay được thuộc lòng, trao đổi được toán lý hóa, trủng tủ văn:D:D.
( Chúc mỏi mồm quá:) )

Ui xời , em Đức được lắm , biệt tăm 1 hồi bi h mới nhoi lên ! :D . Sao dạo này chả thấy mày onl rì cả!

Bạn Đức của chúng ta căn bản hôm nay có tận 3 tiếng tiết trống ngồi mốc mõm buổi sáng không có ai thèm chat nên mới vào forum chúc loạn lên ý mà [-x (Mà nghe kiểu chúc của nó thì chắc nó sẽ tiếp tục biến mất một thời gian nữa trước khi post bài tiếp theo :)) )

Thi học kì tốt nhé các em yêu :* :D

Bách ơi, xin lỗi vì ko chúc mừng sinh nhật Bách đúng ngày :(. Tớ chúc Bách mãi mãi "hoành tráng" như một vị lãnh tụ vĩ đại của Anh 1 :D :x và về sau làm Bộ Trưởng Bộ Chính Trị sau khi hoàn tất đại học, cao học và... cụ học (Tiến sĩ ý :D) ở Mĩ nhé (đi theo học bổng toàn phần by the way ;) )

Love u guys all :*:*:*:x:x:x

CHÚC MỪNG BỜM NHÁ!!!!! :x :x :x ;) ;) ;) :)) :)) :)) :)>- :)>- :)>- =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> :D :D :D :D :D :biggrin: :biggrin: :biggrin: :beerchug: :beerchug: :beerchug: :beerchug: :beerchug: :guitar: :guitar: :guitar: :guitar: :drummer: :drummer: :drummer: :drummer: =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D>

Chỉnh sửa lần cuối:
êhhhhhhhhhhhhh !!!!! bách ơiiiiiiiiiiii !!!!!!!!!!!! bách sinh nhật vui vẻ nháh bách nháh!! :D:D:D bọn ở nhà được dịp sinh nhạt lãnh tụ thảo nào cũng đi bù khú cho màh xem !! >.< tớ chúc bách thực hiện ước mơ vào trường quân sự !! ^,^

bờm bô ốc đỉnh caoooooooooo xinh đẹp !! cố lên cố lên nháh !!!!!! :D:D:D sướng thế !!!!! tao muốn xem bọn mày làm trò khỉ tở S2L quá !!!! lần sau thu băng về đi cho tao xem với !!!! ỐCA ơiiiiiiiiii !!!!! BỜM ơiiiiiii !!!!! BÔ ơiiiiii !!!! quay đi.....sau này cả lũ về xem với nháhhhhh !!!!!

lớp mình tuần sau thi HK àhhh ??!!?? cổng trườn mình đã xây chưa ??!!?? bao h thì trường mình kỉ niệm 20 năm anniversariiii ??!!?? có văn nghệ văn nghẽo zi` 0 để lớp mình thò mỏ vào 0 ??!!?? 0 có thì bảo bọn nó tổ chức điiiii !!! lớp mình còn có dịp show offffff ^,^ !!!! khà khà :D:D:D

thôi tao đi ngủ đây !!!! nite cả nhà nháhhhh !!!!! bọn mày ở nhà giữ gìn sức khỏe nháh !! đừng có học nhiều quá nháh !!! thi học kì tốt nháh !!!!

àhhh....bọn thi sat điểm tốt nốt nháhhh !!!! bọn mày chúc tao đi !!!!! ^,^ >.<

P/S:::: hé hé hé :D:D:D chụt chụt chụt :*:*:*

Tớ vào DARTMOUTH RỒI, CÁC BẠN ƠI
aaaaaaaaaaaaaaaaaaa, sau một thời gian dài đồn đại các kiểu bây h là thật rồi=D> =D> =D> =D> =D> =D> . Chúc mừng Bờm nhớ:)>-:)>- :)>- , khỏi phải lo thi hk toán nhớ;) ;;) , nhớ tổ chức party to to mua nhiều pizza nhớ:> :-? :-? , nhở Thanh2 nhở;;) :D, chep chep sướng thế:D

Chả nhớ định nói gì nữa:D. Hôm nay sn Tụ có khác (vẫn đúng ngày đấy chứ Sếp Hường:D) các bạn lên chúc mừng tấp nập thế:D

À, có mấy cái ảnh S2L;) , để xem em có đi được hôm 14 ko thì chụp cái khác8-| , ko thì đợi thi hk xong em up cái đống này lên nháb-) .

Chúc mừng con Bờm nhớ, xứng đáng lắm. Phải khao to đấy. Nhớ để dành cho tôi:D. Bây giờ thì vứt hết sách vở được rồi còn gì. Rỗi thì tập lại Cúp Nhật đi ko về lại bị tôi giết đấy:D.

To Hường: Hường hâm kô phải nói xấu bạn sau lưng thế đâu nhớ [-x

Thằng Bờm sướng nhỉ! CHúc mừng mày ! THế này thì Đảng vui rùi ! Thằng Bờm phải khao chứ ! :D

CHÚC MỪNG BỜM! ÔNG GIỎI QUÁ, XỨNG ĐÁNG LẮM =D> =D> =D> =D> =D> . Khao bọn ở nhà xong thì bay sang Anh một chuyến thăm Hà rồi tiện thể khao luôn ở bên này cho tôi còn ăn hôi với nhe';;)
Chuc' mừng sinh nhật Bách bệnh. Chúc ông tiếp tục duy trì giọng hát có một không hai của A1 và cứ như thế mà tiến lên( về mọi mặt):) :)

Tớ vào DARTMOUTH RỒI, CÁC BẠN ƠI
Oa :eek: hôm qua còn thấy sta đại loại "have everything...: (ko nhớ :D) vào hỏi thì bảo chưa có kq Dartmouth :p thế mà hôm nay :* =D>

o-> lớp mình đỉnh quá cơ :* em chúc mừng sn tụ ạ :*

À, ai giữ thư của bạn fg xa gửi lớp mình thì đi ép rồi cho vào nhật kí lớp nhá ;) :)) bức thư dài kỉ lục 8-| cứu lớp khỏi 0,5 tiết Lý 8-}

Thôi, đi học Lý đây :((

Vừa đi ăn party 1st của Bờm ! :D, nghe nó nói thì cũng mừng cho nó! :p. Dự kiến cuối năm nay bảng điểm của Bờm " cao nhất " ! :))

lạnh thế hả giời :(( tao đang chết rét đây :(( hôm nay làm bài lý tao cứ có cảm giác chả biết mình đang làm cái gì, bọn nó đứa nào cũng dài ngoằng, mà bài tao thì ngắn tẹo. thấy sợ quá :((

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên