Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hay là xin nộp tuần sau chứ làm ko kịp đâu

ĐÚNG RỒI, xin đi, để sang tuần sau cho tao nộp cùng với. :(( :( :D

Mai lớp mình thi tốt nhá, cố vào vòng 2 mà còn cộng điểm :) :) <Mặc dù tao cũng biết lớp mình chẳng ai máu me gì>

Kon Thanh2 2 ngày cho tao leo cây nhá :D :)) :)) Làm tao chuẩn bị nhiều giấy cho mày, mẹ tao còn phải kêu lên kinh ngạc :)) :)) "Sắp mưa lũ gì hả kon?" :)) :)) :)) Quên, Thanh2 mai liệu có cần đóng bỉm ko? Thi tận 3 tiếng hay sao ý.

Tình hình là thi gdcd mở sách mở vở cho nên là có đề cương cũng như ko. Còn kỹ thì có lớp nào thi trước mình ko ý nhỉ
Thi riêng thì có được mở tài liệu nữa ko thế? :( :( :(

bài essay chán quá , tự nhiên lại giới hạn trong 150 từ , làm mình phải viết lại khi chỉ còn 10 phút (sau khi viết một bài hoành tráng > 500 từ ) . Không sao ,ít ra mình vẫn còn biết viết luận sau mấy tháng không sờ đến . Các bạn làm ăn thế nào ?

Bach' benh chua gì đã kịp update thông tin làm ăn thế nào rồi à? Ne`, mà viết thành passage thôi cũng được đúng ko?, 150 từ thì luận cai' nỗi j`

:D hôm trc' con :mad:) Hà Vân bảo xem ava nó 8-} A1 ghost ~ chiến sĩ bỏ thi :(( tao ốm đau quằn quại bọn mày ạ :(( mai đi học nhớ mang đường sữa nhá b-)

sáng nay trước giờ thi gọi điện cho con Thanh Hà thấy nó vẫn đang ngủ như lợn ở nhà mới bó chứ 8-}
haha bờm sáng nay nổi quá :))

Hehe, bài thi hôm nay down ghê, thế mà mình vẫn thấy vui mới lạ chứ (bọn mày chú ý, tao, vẫn tiếp tục ko phải là con em yêu THà :D ). Làm bài được khoảng 2 tiếng, quay sang thấy con Hạnh đang nằm ngủ vật vã trên bàn. Nhìn ra cửa thấy cu Bờm ngồi đọc Đoremon trên ghế giám thị hành lang, chốc chốc thấy các bạn chạy đi chạy lại, nghĩ lại thấy chán quá ngồi bóp mụn. Thi xong ra mặt mũi cứ chòe choẹt máu. Hôm nay đầu tháng, cả lịch âm lẫn lịch dương, cứ gọi là ....

Anyway, nhẹ cả gánh. Nhân tiện cho hỏi thăm tình trạng sức khỏe của em yêu nhá. Nhớ mai đi học đấyyyyy!!!!!!!!!!!

tui hôm nay chẳng hiểu sao đi vòng quanh sân trường các bạn gái trường ngoài cứ: BẠN KIA 660 TOEFL Đấy, SIÊU LẮM. Ngại quá. Hôm nay ngồi trong phòng 0 chịu được, lôi đoremon ra đọc giải sầu

Hô' hố.......bờm vốn vẫn thích nổi vậy mà, có gì lạ đâu !! :p Mà sao lai la 660, ở đâu ra thế ?? :D
Eh chúng mày ngày mai rảnh thì 1 h chiều đến cung Việt xô xem tao thi sing to learn nhá!!...

Giật giải C nhé ;). Mà đừng có bôi son trát phấn như con hề B-) (tao đã từng được xem một cái ảnh của mày như thế :D ). Chụp ảnh gửi cho tao nhé :D.

Chúc các bạn ngày mai ai thi SAT I SAT II đều làm bài tốt nhé :*

À quên, Bboyz cũng vào vòng 2 Sing to learn :D, chúc cái tai của ban giám khảo an toàn + lành lặn trở về nhà :))

Chỉnh sửa lần cuối:
sáng nay trước giờ thi gọi điện cho con Thanh Hà thấy nó vẫn đang ngủ như lợn ở nhà mới bó chứ
Ơ :"> :D ngại quá :"> :D ốm mà ;;) ==> biết mỗi ngủ :D kiểu này đau quá, cẩn thận 2/3 lớp đc cộng 2d/môn thi HK :((

Hehe, bài thi hôm nay down ghê, thế mà mình vẫn thấy vui mới lạ chứ (bọn mày chú ý, tao, vẫn tiếp tục ko phải là con em yêu THà ). Làm bài được khoảng 2 tiếng, quay sang thấy con Hạnh đang nằm ngủ vật vã trên bàn. Nhìn ra cửa thấy cu Bờm ngồi đọc Đoremon trên ghế giám thị hành lang, chốc chốc thấy các bạn chạy đi chạy lại, nghĩ lại thấy chán quá ngồi bóp mụn. Thi xong ra mặt mũi cứ chòe choẹt máu. Hôm nay đầu tháng, cả lịch âm lẫn lịch dương, cứ gọi là ....

Anyway, nhẹ cả gánh. Nhân tiện cho hỏi thăm tình trạng sức khỏe của em yêu nhá. Nhớ mai đi học đấyyyyy!!!!!!!!!!!
Đang bảo sao mình post bài j thế này :D con ~:> hâm :p

Mai các chú SAT + Sing to learn (hôm trc' nghe C bảo đi Sing ==> ớ ng` ra mất 5s :)) mà có nguyên cụm "đi Sing to learn" cũng nhắng :D) thi tốt nhá :* lớp yêu bọn mày n` :*

P/s: -ko nhớ rõ giờ nhưng nhà đứa nào có Star Movie bạt lên đi, xem "Cô gái nhà bên" đi :)) The Girl Next Door ý :x tao thích anh Kelly (Timothy Olyphant) trong phim này lắm :x :*
-đứa nào biết phim Memoirs of a Geisha ko, tháng 12 mới chiếu mà tao muốn tìm đĩa quá :(( ghét mỗi cái Chương Tử Di đóng X( với lại còn phim nào về Geisha ko ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
12h5, chết bẹp ở hàng foto cái đống tài liệu với dàn ý từ mọi nguồn
12h30 về nhà, chắc mẩm chìu nay fair làm xong bài văn,
2h chiu`: thui ngủ cái đã
4h chiu` , giạt mình nhin đông hồ, chết rồi làm sao mà xong bài văn tối nay
6h: xem bóng đá cái đã
6h30: zun còi mang cái dàn ý của cô di: vui wa, thế là đã có thêm một cái fao cứu sinh
8hkems 15, VN thắng roài, chơi cái đã
8h: ngồi xem trò chơi âm nhac, vẫn chưa nghĩ ra mở bài ntn
8h 15:ngồi vào bàn học, kẻ giấy, hichic, overwhelmed với cái đống giấy foto :((
8h 35 đặt bút vít chữ bài làm:p
8h45: " bỗng tiếng chuông điện thoại reo vang, bạn nhấc máy nhưng ko có ai tra lời" .... đùa đấy.... hải gà goi, :beerchug: :drummer: :guitar: MAI MS BẢO NGHỈ RỒI:beerchug: :drummer: :guitar:
trong lúc không kìm nén đc cảm xuc tới đành fai post bài này, có j xin đc lượng thứ
nhưng ma mai kt văn, hichic, dài wa, ko bit hoc the nào đây
ai học kĩ chưa?????

Chỉnh sửa lần cuối:
Hihi, Phi bảo mai cô Bảo nghỉ (úi giời lặp từ:D) mà mình như người chết vớ được cọc;) chưa làm gì cả trong khi các bạn đã chuẩn bị tinh thần nộp hết rồi:-s . Đỡ được cái này thì thêm vụ kiểm tra 15' cả BKSĐ lẫn ĐN dài ngoằng8-} , chả biết học từ đâu và học cái gìb-) . Còn bài phân tích của cô thì 2 dòng/khổ:))

Còn kỹ nữa, gay thế, chưa học gì:D, mà hình như đề các lớp khác nhau, thôi mai tùy cơ ứng biến/:)

Tình hình là mai định đi cổ vũ C:)>- nhưng đang thấy hơi xa với cả hơi sớm:) . Đi thì chắc ở lại trường luôn0:) . Chẹp, sẽ cố gắng đi vậy, có mấy khi:-? :D. Còn sáng CN thì sẽ đến Thuyền Quang=D>

Thôi đi học kỹ đây:) , đọc qua văn rồi8-| . Mà mai thi gdcd ko ý nhỉ:D, thi cử gì mà cứ như chơi:D

Tuần sau thi địa với sinh vào 1 hôm8-} , học mệt nghỉ. Kiểm tra 2 bài toán nữa, bó tay rồi:| .

Thành thật khuyên các bạn Á đọc HẾT TẤT CẢ CÁC NOVEL CỦA DAN BROWN. Hay vãi lìn :D

Tưởng Kỹ đề tinh bột giống nhau :-?

Đỡ được cái này thì thêm vụ kiểm tra 15' cả BKSĐ lẫn ĐN dài ngoằng , chả biết học từ đâu và học cái gì . Còn bài phân tích của cô thì 2 dòng/khổ
Ko biết 2 đề hay 1 nhỉ :-? nếu 2 thì chắc chỉ học Đất nc' thôi :D
Tình hình là mai định đi cổ vũ C nhưng đang thấy hơi xa với cả hơi sớm . Đi thì chắc ở lại trường luôn . Chẹp, sẽ cố gắng đi vậy, có mấy khi . Còn sáng CN thì sẽ đến Thuyền Quang
Mai ko đi đc :( giá mà tối thì còn ok chứ 1h khó xếp quá :((

Tuần sau thi địa với sinh vào 1 hôm , học mệt nghỉ. Kiểm tra 2 bài toán nữa, bó tay rồi
Thế Sử bao h thi ý nhỉ :-? mà đã ai học trc' Lý chưa :-s kinh quá cơ :((

Post lại cái ps kẻo có đứa ko nhỉn 8-} với lại cho bài nó dài2 đẹp2 :)) :"> b-)

P/s: -ko nhớ rõ giờ nhưng nhà đứa nào có Star Movie bật lên đi, xem "Cô gái nhà bên" đi :))The Girl Next Door ý :x tao thích anh Kelly (Timothy Olyphant) trong phim này lắm :x :*
-đứa nào biết phim Memoirs of a Geisha ko, tháng 12 mới chiếu mà tao muốn tìm đĩa quá ghét mỗi cái Chương Tử Di đóng X( với lại còn phim nào về Geisha ko ;)

mai chắc đẹp ngày hẳn nào cả lớp được nghỉ văn :D kiểu này chắc bọn tớ đi thi cũng tốt lắm đây :D good luck to myself :p

hê hê chả biêt lớp mình trên lớp thê nào chứ lớp mình ở Việt Nhật thảm lắm (lặp từ :)) )....khiếp nghĩ đến tuần sau kiểm tra bù mà thảm :(

con Thà làm gì mà thích geisha thế, mấy hôm nay trên vnnet đưa tin về fim đấy nhưng theo 2 chiều hướng khác nhau :D

tí nữa đi xem bạn C đi Sing to study =)) với em Chinh ^^

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên