Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bờm ơi , không việc gì phải thấy "nhục như chó" cả , tôi thấy cái thằng khốn nạn ấy (tiên sư bố nó!) nói thế chứng tỏ nó ngu như chó , mà cả cái con ranh con nào trên Hao bảo ông nhận xét về bài Chi Mai với thái độ jealous ấy nữa , chấp làm gì cái dạng ấy .

Chán Bách quá, đáng lẽ lúc em ý tấn công Bờm Bách phải ra tay chứ [-x. Bây giờ còn ngồi mà evaluate :D

sao lạ nhỉ, ai cũng bênh bờm, thôi thì để tao bênh thằng kia với em kia vậy :))

Thôi, các đồng chí nguôi nào :D (ko thì tốn chỗ lắm :D :p)

Hường ơi tao thích cái ava cũ của mày hơn :x mà việc j phải crop thế, để nguyên cũng đc mà :biggrin:

Chán học văn lắm rồi X( sao nói câu thừa thế nhỉ :-? mà đề cô cho khó quá, nghĩ mãi mới ra đc 1 tẹo :((

À, thế Hà béo sắp về còn bọn mày thế nào :) mà sao có mỗi con Hường lên top lớp thế /:)

Các bạn gái A1 cứ nguôi giận, tớ tặng ảnh hotboy Việt Đức nè
Nó trở thành hotboy nhờ bức ảnh này đấy

...

...

...

...
Ko còn j để nói :)) =)) :)) bạn ý = tuổi mình à :x tên j đấy, nhà ở đâu tôi làm quen với =P~

HÔ HÔ HÔ HÔ :)) :)) :)) :)) chán thế, trên HAO ko có cái =)) trông hay hơn.
Bạn này còn :mad:) hơn cả tao
hôh hôh oho

:eek: :eek: :eek: :eek: :eek:

nhi`n cái ban` ma` bạn í ngồi lên kìa 8-| 8-|

Thương thay cho cái bàn :-|

Nguyễn Thanh Hà đã viết:
Hường ơi tao thích cái ava cũ của mày hơn :x mà việc j phải crop thế, để nguyên cũng đc mà :biggrin:

Hihi để mãi một cái ava boring bỏ xừ :D. Để nguyên cả cái ảnh chụp 7 8 đứa thì mất mất cái purpose của cái ava này rồi còn gì :D (đã là ava là cái mẹt mình nó phải stand out, nó phải impressive =)) --> cái =)) công nhận hay hơn cái :)) )

@Minh Trang: Đây rồi, hot boy VĐ, người tình lý tưởng của Trang đây rồi ;;) --> Tấn công bạn ý đi Trang ơi !!! Go for it :))

Hehehe hô hô hô :)) :))

Đúng là lý tưởng thật :)) :))

Bạn này lớp mấy thế? ;;) Có phải là TNko đã????? :)) :)) :))

Em Mitrang bảo đóng cửa tu luyện đến hết tuần cơ mà :p.Sao bỏ cuộc sớm thế ;)) Mà mai tao lại đến nhà mày tè nhờ nữa nhá :).Nhà tao hết giấy rồi :)

Bổ xung thêm : Cái bàn đang võng xuống ^^

Để nguyên cả cái ảnh chụp 7 8 đứa thì mất mất cái purpose của cái ava này rồi còn gì
Đc cái cái này trông rất chất sếp A1 :* khệnh vãi hàng :D :*

Có phải là TNko đã?????
:)) Mk :)) tao đang bảo TN là đứa :mad:) nào nhỉ :-? hóa ra :D =)) :X ôi giời ơi, chắc có mày ạ, chứ ai thèm deflower bạn ý đâu :D :)) chết. ngại quá :D :"> :D ăn với nói :D

Em Mitrang bảo đóng cửa tu luyện đến hết tuần cơ mà .Sao bỏ cuộc sớm thế ) Mà mai tao lại đến nhà mày tè nhờ nữa nhá .Nhà tao hết giấy rồi
Mày đừng có vì chuyện SAT mà câu kéo em MinhTrg của tao nhá :D b-)

Cái bàn đang võng xuống ^^
Uầy, võng thật bọn mày ạ :eek: T_T

chú thích thêm: Phật di lặc nghìn cân nghìn mắt kết giao với Ái Tân Nam bang chủ =))

lớp mình có đứa nào xem Vietnamnet 0? :D Có cái fim Waterworld đang chiếu hay lắm lắm ý \:d/

sắp thi đến nơi rồi , chẳng có hứng ngồi vào bàn học gì cả .

Chỉnh sửa lần cuối:
thông báo với cả làng lại, bạn hà béo phải đến thứ 7 tuần sau nữa nữa mới về cơ. Con lợn con hôm trước trêu tớ làm tớ mừng hụt

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên