Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bờm nhục thế :)). Thế mà khoe với mình là làm cho Hà béo nói ra :)) Lại còn bảo Hà béo chỉ là một con lợn có răng =)) (chuyện con lợn có răng dài lắm :D) ---> Giờ không biết ai là con lợn có răng ;;)

----------

Chỉnh sửa lần cuối:
Ui giời đề cương Lý thì bài kiểm tra nào chẳng thế, học kì nào chẳng thế, năm nào chẳng thế :)) Cô Liên mà :D. Khổ thân bọn mi :p !!! Mà các chị kêu ca thế mà chính các chị vẫn ngồi học hết đấy thôi [-x (Còn đứa nào ko kêu thì ngồi quay :)) )

Đề cương Lý vẫn ôn đến hết máy biến thế ạ :D Thế thì = ktra 1 tiết thôi mà :-? (tiên sư lão Đạt)

wen đi, bên lớp tui đề cương thế nay nay:
-lý thuyết : chương 1,2,3(lớp mình mới đang học nốt chương 3)
-bai` tập: toàn bộ bài tập trong sgk và sbt của 3 chương
hic, chết đây, chắc fai học li' từ bi h mất

Hô hô chương 3 chẳng phải là chương máy biến thế sao :)) Học mà chẳng nhớ mình học gì :))

lớp tao ôn thi học kỳ là :nhiệt 10,cơ 10,điện 1 chiều 11 :)) chả thấy mấy cái xoay chiều dao động sở trường đâu cả :)) :((

hôm nay ức chế giờ lý thế, bị ra chơi muộn tận 10' liền8-}
bây h tao ghét môn Lý thế không biết
hô hô hình như thỉnh thoảng con gái cô Liên cũng vào HAO đấy, mọi người không nên manh động :p

ố,sao lớp mình chẳng có ai post bài j thế này???9h sáng rùi mà cũng chẳng thấy ai onl cả? mọi người đang học bài hay đang ngủ thế :D:D

Hôm nay được nghỉ nhưng cũng có 1 đống bài tập,ngại quá.Có phải làm Sinh trong sách bài tập ko thế? thôi đừng làm nhá,cô cũng chỉ bảo là xem qua thôi mà

Thứ 7 này thi GDCD,thứ 5 lại nghỉ,thế làm sao bít phải học j`? linh tinh vớ vẩn quá đi mất....:(

CÓ con CHip -em iu của tao làm hết Sinh rùi đấy ! Ai biểu nó chăm thế làm chi cho teo người! :D
Tao nghĩ hôm nay lớp mình vẫn có người đến ( mấy đứa ko phải là đội tuyển í ) nên mò đến xem ! Ai ngờ lớp mình lười man rợ luôn :)), ko có ma nào cả ! :D

CÓ con CHip -em iu của tao làm hết Sinh rùi đấy ! Ai biểu nó chăm thế làm chi cho teo người! :D
Tao nghĩ hôm nay lớp mình vẫn có người đến ( mấy đứa ko phải là đội tuyển í ) nên mò đến xem ! Ai ngờ lớp mình lười man rợ luôn :)), ko có ma nào cả ! :D

ơ , sao lại không có ma nào cả , có tao đây mày không nhớ à , tao đến gặp mỗi cô Hóa , tình hình là cô rất ấm ức vì lớp không có ai ,mà lại đang chuẩn bị tinh thần để dạy ,thôi thì cô đành xuống phòng hội đồng vắng vẻ ngồi tâm sự với mình tao vậy . Hihi , cũng không mất công tao lò dò đến trường , ngồi cưa cẩm được cô (!) ( nét mặt bối rối,xúc động khi được trò chuyện với hot boy ).

Bách đã viết:
ơ , sao lại không có ma nào cả , có tao đây mày không nhớ à , tao đến gặp mỗi cô Hóa , tình hình là cô rất ấm ức vì lớp không có ai ,mà lại đang chuẩn bị tinh thần để dạy ,thôi thì cô đành xuống phòng hội đồng vắng vẻ ngồi tâm sự với mình tao vậy . Hihi , cũng không mất công tao lò dò đến trường , ngồi cưa cẩm được cô (!) ( nét mặt bối rối,xúc động khi được trò chuyện với hot boy ).
8-} 8-} 8-} nghe sợ quá. ơ thế hóa ra các thầy cô giáo vẫn định dạy hôm nay à:-/ chep chep, cứ tưởng phải nhân tiện nghỉ luôn chứ:p.

Tình hình là thi gdcd mở sách mở vở cho nên là có đề cương cũng như ko:D. Còn kỹ thì có lớp nào thi trước mình ko ý nhỉ;;)b-)

Tình hình là rất tình hình:( sinh rất lắm, địa rất lung tung và văn thì quá thể dài luôn8-} . Còn bài 1 tiết thì chưa có ý tưởng8-| + chưa có bài gợi ý nào cả/:) . Hay là xin nộp tuần sau:-s chứ làm ko kịp đâu:|

Mai lớp mình thi tốt nhá:)>- . Thi gộp với ko chuyên thì chắc là tan đàn xẻ nghé lắm đây, ko biết 1 phòng có mấy đứa lớp mình nữa0:)

Ui mọi người đang bước vào thời kì nước sôi lửa bỏng thứ nhất trong năm :D ;)).
Cố lên mọi người ơi, quay gì thì quay cho kĩ thuật, đừng để ai bị bắt :D. Chép bài thì phải chọn đúng chỗ mà chép kẻo mất điểm oan nha :))

Mà ngày mai thi học sinh giỏi, làm đến đâu thì làm, càng care 'bout cái củ chuối đó thì càng ko được tích sự gì [-x :))

Iu mọi người nhiều :x (Seriously, cố lên)

Bây giờ tao kiểm tra các môn xong hết rồi, looking forward to getting predicted grades (thực ra cũng kiểu điểm học kì ý mà) 8-} (sooooo scaredddd) and coming back home (soooooo happyyyyyy :D:D:D)

từ lâu lắm rồi tao cũng chả biết học để thi hsg là gì nên nghe chị Hường khuyên giải thế thấy thật là an tâm :))....nhỡ mà 0 đc vào vòng 2 thi để đc cộng điểm thì về chết Hường :p (mong nó cũng giống như lần Sat trước :) )

ừ chết rồi mai tan đàn xẻ nghé hết thì biết trao đổi với ai đấy :((

mà sao sếp Hường đi tây đi tàu j về chúc các bạn ở nhà toàn quay khôn với chép giỏi thể này :D

thứ 7 bọn tao lại lỡ mất 2 môn thi học kỳ :)) thi lại thì chẳng có chuyện giở sách giở vở đâu nhỉ :(

chúc các bạn thi tốt, đang ốm lăn ra nhưng vẫn cố mò lên chúc các bạn một câu, hic, thui out đay, lại đau bụng roài

óe,HAO down quá,vừa định post thì đã thấy " cannot find server " bó tay.

Cả ngày hôm nay được nghỉ toàn ngồi chơi domino,chả làm được cái j cả...chép được mỗi Sinh vào vở,mà vừa chép vừa chơi chả hiểu đề bài là j nữa:))

Bó tay với môn Văn lắm rùi,vừa làm bài vừa phải soạn,chán thế chứ,bực" làm sao chết uất thôi" :(:)(( :)):))

Trần Xuân Bách đã viết:
----> mày bây h thoái hóa biến chất đến thế sao? cò quay hết trẻ đến già :D
ukt GDCG ai trông mà sướng thế hả giời? :(( thế này thì chết thôi, đến lúc thi lại chắc học mệt nghỉ :((

ôi,quên mất,

CHÚC MỌI NGƯỜI NGÀY MAI LÀM BÀI THẬT TỐT

thế thôi ah,em đi ngủ đây,ngồi chơi mãi mệt quá:D:D chả bít chúc muộn thế này có ai đọc nữa ko.Thôi kệ,mai đến chúc tiếp.( mọi người nhớ mang thẻ học sinh nhá:D:D:D)

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên