Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Mọi người ơi, tao về rồi này. Làm bài cố hết sức thôi, chẳng biết tốt hay chán nữa, được cái kô bị mất tập trung như ở nhà. Mà càng về cuối lại càng tập trung mới buồn cười, nhưng mà đễ lại sai bét hết lắm. Tâo hay bị thế lắm, nghĩ là đúng nhưng mà lại sai. Thanh2, Chinh, C thế nào hả mày, tao mệt lắm, kô đi xem con C hát được, Chúc mày được giải nhé. Ôẹ, nghĩ tuần sâu KT bù mà fat ốm

Bọn mày ơi sáng nay có KT Văn 15' ko ? Đề là rì đấy??:(

Có, chép + pt' 10 câu đầu BKSD ;) tao thiếu time mới đau :(( Lúc cô bảo sắp hết h rồi ==> định viết kết luôn nhưng xót ==> viết tiếp :(( kiểu này 5,6 rồi :((

Bọn thi SAT có vẻ okie huh :* thế C hôm nay thi thế nào :x

KT lại 1 mình thì đau rùi! :(

15' dễ bị lôi lên miệng lắm :D soạn siếc cho cẩn thận nghe em :D

chả ai thèm đọc bài tao ở trang trước mà hỏi cứ thi tốt 0 mí cả thi chắc tốt là thế nào :|

hôm nay tao đi xem em C hát chụp mấy quả ảnh như kiểu đám cưới của kiều thôn nữ C với Bách đại lãnh tụ ý :))...có cả họ hàng nhà gái, bạn cô dâu chú rể, có hoa, có váy áo, có chiêu đãi , thiếu mỗi họ hàng nhà trai. Mà lúc con C hát tự nhiên lại có cái trò đông quá nên chỉ hát có nửa bài , làm C chưa khoe hết giộng đã fair xuống...mà hôm nay nhiều bạn hát hay lắm, trông đấy có bạn khỉ lớp trung với 1 em nào trông ngầu vãi nhưng mà hát siêu pro :D

tiện thể trên đường về tao với con Chinh tạt ngang tạt ngửa, tia đc mấy em mấy anh ,quên hết cả vụ đại thảm hôm sáng :))

hố hố sáng thì đau thương lắm nhưng chiều lại rất tưng bừng chúng mày ạ :)) tao với em thanh thanh hôm nay thi xong ngớ ngẩn mất rồi, đi cả tiếng đồng hồ mới mò mặt đến được chỗ em C, chỉ lo đến nơi vừa kịp thấy em C hát xong. May mà còn kịp :D

đợi hôm nào có ảnh các bạn sẽ được xem phong cách hoàn toàn mới của tôi (híp hộp) hihi , đi xem hát có mỗi tiếp mục của C và của một chị nữa vãi xinh hát nhạc Nga là nổi .Đặc biệt ,C ăn đứt bọn kia về khoản hát hay và hát đúng ( 10 + cho pronunciation ) . Nhưng trang điểm hơi quá tay , nhìn ghê quá ,lúc đầu vào không nhận ra !

Này này, Bách bệnh ko phải bôi bác nhau kiểu đấy nhá !!! Đề nghị Bách set 1 cái ảnh mới của chúng ta làm avatar :D hehe.....Khiếp hôm qua đi hát thì ít mà làm dáng chụp ảnh thì nhiều :p.....vui oi là vui.
Thank u bọn mày rất nhìu, cả những đứa ko đi xem được mà chúc tao thi tốt, và đặc biệt là Thanh thanh, Chinh, Bách va Sôn.....tao yêu bọn mày lắm !!! Hôm qua tao rất vui, bù được cho buổi sáng lúc thi SAT xong....:p

Phong cách híp hộp của Bách là trong cái ảnh ava của con C ý hả :D. Trông như "mắt hột" chứ chẳng "híp hộp" tí nào :))

Chào các anh các chị lớp 12Anh Ams. Em là Cẩm Anh lớp 10E Chuyên Ngữ (do ko có nik nên mượn tạm nik thằng bạn cũ giờ đang học Ams cho dùng tạm ... :D) ..

Hum Chủ nhật em cũng đi thi Sing2Learn ở hồ Thiền Quang thì ấn tượng Lose urself của anh Nam Anh & anh Tuấn Minh quá lên lên HAO mò xem học lớp nào ... :D .... Hôm nay vô Vietnamnet xem có kết quả thì thấy hai anh ý cũng đc vào nên em báo cho mọi người biết mà chung vui nha :D

Tin sơ khảo và danh sách thi chung kết Cuộc thi Sing to learn
[05/12/2005]

Ban tổ chức cuộc thi đã nhận được hàng trăm phiếu đăng ký của các em học sinh từ hơn 20 trường khu vực Hà Nội.Sau sơ tuyển, vòng sơ khảo cuộc thi đã diễn ra trong hai ngày mùng 3 và mùng 4 vừa qua với sự tranh tài của 169 thí sinh đến từ 18 trường PTTH tại Hà Nội. Cùng với sự cổ vũ của đông đảo bạn bè và người thân, tất cả các thí sinh đã biểu diễn hết sức nhiệt tình và thể hiện khả năng hát tiếng Anh hết mình. Theo ban tổ chức, ban giám khảo đã làm việc rất vất vả trong 2 ngày liên tiếp để chọn ra 25 tiết mục xuất sắc nhất lọt vào vòng chung kết sẽ diễn ra vào tối ngày 14/12/05 tại Cung Văn hoá Hữu Nghị Việt Xô.

Dưới đây là danh sách các thí sinh lọt vào chung kết của cuộc thi Sing to learn:
1. Thuý Hằng , trường PTTH Kim Liên - Bài hát: Dear mom
2. Trần Lệ Thu, trường PTTH Việt Đức - Bài hát: If I ain’t got you
3. Thu Thuỷ, truờng Chuyên Ngữ - Bài hát: Hero
4. Đỗ Thu Hằng, trường PTTH Kim Liên - Bài hát: Proud of you
5. Nguyễn Ngọc Dương, trường PTTH Thăng Long - Bài hát: Marry’s boy child
6. Hương Thảo, trường Hà Nội Amsterdam - Bài hát: When a child is born
7. Song ca Twins, trường PTTH Việt Đức & Trần Phú - Bài hát: Lemon tree
8. Song ca Thuỷ Xuân & Dương Nam, trường PTTH Phan Đình Phùng - Bài hát: All I have
9. Phương Liên, trường PTTH Kim Liên - Bài hát Those were the days
10. Quang Long, trường PTTH Hanoi Amsterdam - Bài hát: I’ll always love you
11. Nhóm White eyes pea, trường PTTH Việt Đức & Phan Đình Phùng - Bài hát: Humps
12. Minh Châu, trường PTTH Hanoi Amsterdam - Bài hát: Kiss me
13. Trần Hằng, trường PTTH Hanoi Amsterdam - Bài hát: What’s forever for
14. Song ca Thu Hiền & Thuỳ Trang, trường PTTH Chu Văn An - Bài hát: Viva forever
15. Tiêu Lan Phương, trường PTTH Trần Phú - Bài hát: I think of you

~~~~~~~~~~~
16. Song ca Diệu Linh - Cẩm Anh, trường Chuyên Ngữ & Việt Đức - Bài hát: Hello bad girl
17. Song ca Tuấn Minh, Nam Anh, trường PTTH Hanoi Amsterdam - Bài hát: Lose yourself
~~~~~~~~~~ (ko ngờ lại xếp liền kề :D)

18. Phương Linh, trường PTTH Lê Quí Đôn - Bài hát: I’ll always love you
19. Song ca Ngọc & My, trường PTTH Kim Liên - Bài hát: Nobody’s fool
20. Nhóm X’mas’ Kids, liên trường - Bài hát Jingle Bell Rock
21. Vân Anh, trường THCS Ngô Sĩ Liên - Bài hát: Those were the days
22. Thanh Trà, trường PTTH Đống Đa - Bài hát: Leave
23. Trần Thái Thủy Tiên, Language Link Vietnam - Bài hát: Big big world
24. Nhóm H.H.T, trường PTTH Đống Đa - Bài hát: The day you went away
25. Nhóm Z.E.N, trường PTTH Trần Nhân Tông & Việt Đức - Bài hát: Graduation

Chào các anh các chị lớp 12Anh Ams. Em là Cẩm Anh lớp 10E Chuyên Ngữ (do ko có nik nên mượn tạm nik thằng bạn cũ giờ đang học Ams cho dùng tạm ... :D) ..

Hum Chủ nhật em cũng đi thi Sing2Learn ở hồ Thiền Quang thì ấn tượng Lose urself của anh Nam Anh & anh Tuấn Minh quá lên lên HAO mò xem học lớp nào ... :D .... Hôm nay vô Vietnamnet xem có kết quả thì thấy hai anh ý cũng đc vào nên em báo cho mọi người biết mà chung vui nha :D

Tin sơ khảo và danh sách thi chung kết Cuộc thi Sing to learn
[05/12/2005]

Ban tổ chức cuộc thi đã nhận được hàng trăm phiếu đăng ký của các em học sinh từ hơn 20 trường khu vực Hà Nội.Sau sơ tuyển, vòng sơ khảo cuộc thi đã diễn ra trong hai ngày mùng 3 và mùng 4 vừa qua với sự tranh tài của 169 thí sinh đến từ 18 trường PTTH tại Hà Nội. Cùng với sự cổ vũ của đông đảo bạn bè và người thân, tất cả các thí sinh đã biểu diễn hết sức nhiệt tình và thể hiện khả năng hát tiếng Anh hết mình. Theo ban tổ chức, ban giám khảo đã làm việc rất vất vả trong 2 ngày liên tiếp để chọn ra 25 tiết mục xuất sắc nhất lọt vào vòng chung kết sẽ diễn ra vào tối ngày 14/12/05 tại Cung Văn hoá Hữu Nghị Việt Xô.

Dưới đây là danh sách các thí sinh lọt vào chung kết của cuộc thi Sing to learn:
1. Thuý Hằng , trường PTTH Kim Liên - Bài hát: Dear mom
2. Trần Lệ Thu, trường PTTH Việt Đức - Bài hát: If I ain’t got you
3. Thu Thuỷ, truờng Chuyên Ngữ - Bài hát: Hero
4. Đỗ Thu Hằng, trường PTTH Kim Liên - Bài hát: Proud of you
5. Nguyễn Ngọc Dương, trường PTTH Thăng Long - Bài hát: Marry’s boy child
6. Hương Thảo, trường Hà Nội Amsterdam - Bài hát: When a child is born
7. Song ca Twins, trường PTTH Việt Đức & Trần Phú - Bài hát: Lemon tree
8. Song ca Thuỷ Xuân & Dương Nam, trường PTTH Phan Đình Phùng - Bài hát: All I have
9. Phương Liên, trường PTTH Kim Liên - Bài hát Those were the days
10. Quang Long, trường PTTH Hanoi Amsterdam - Bài hát: I’ll always love you
11. Nhóm White eyes pea, trường PTTH Việt Đức & Phan Đình Phùng - Bài hát: Humps
12. Minh Châu, trường PTTH Hanoi Amsterdam - Bài hát: Kiss me
13. Trần Hằng, trường PTTH Hanoi Amsterdam - Bài hát: What’s forever for
14. Song ca Thu Hiền & Thuỳ Trang, trường PTTH Chu Văn An - Bài hát: Viva forever
15. Tiêu Lan Phương, trường PTTH Trần Phú - Bài hát: I think of you

~~~~~~~~~~~
16. Song ca Diệu Linh - Cẩm Anh, trường Chuyên Ngữ & Việt Đức - Bài hát: Hello bad girl
17. Song ca Tuấn Minh, Nam Anh, trường PTTH Hanoi Amsterdam - Bài hát: Lose yourself
~~~~~~~~~~ (ko ngờ lại xếp liền kề :D)

18. Phương Linh, trường PTTH Lê Quí Đôn - Bài hát: I’ll always love you
19. Song ca Ngọc & My, trường PTTH Kim Liên - Bài hát: Nobody’s fool
20. Nhóm X’mas’ Kids, liên trường - Bài hát Jingle Bell Rock
21. Vân Anh, trường THCS Ngô Sĩ Liên - Bài hát: Those were the days
22. Thanh Trà, trường PTTH Đống Đa - Bài hát: Leave
23. Trần Thái Thủy Tiên, Language Link Vietnam - Bài hát: Big big world
24. Nhóm H.H.T, trường PTTH Đống Đa - Bài hát: The day you went away
25. Nhóm Z.E.N, trường PTTH Trần Nhân Tông & Việt Đức - Bài hát: Graduation

Ô em C ơi :O :(

Chúc mừng Bờm, party nhớ đặt nhiều pizza nhá, tao thích lắm ^^...

HOHO THẰNG BỜM BẢO 0 NÓI NHƯNG TAO 0 NHỊN ĐƯỢC :d...

hehehehe, nếu đã bắt chước BEP thì phải là

WHITE EYED PEAS ===> rite??? :D

Lúc đầu post em chỉ sợ bị nhầm lớp....

Hihi, chúc mừng Bboyz lớp mình vào chung kết=D> , nhưng mà 14/12 biểu diễn thì hình như là trước hôm thi hk toán:| , chẹp chẹp, tình hình đâyb-) .

Mai sn Bách thì phải, chúc mừng sn Tụ nhá=D> :)>-

Kiểm tra 1 tiết lý dã man quá8-} , tuần này là cái tuần học thuộc lòng:| .

Chỉnh sửa lần cuối:
Cảm ơn em Giang nhé :x. Mỗi tội cái list đó vừa vui mà cũng vừa buồn :( (vì sao thì mọi người biết rồi).

Cái White eyed peas rẻ tiền quá :)). Thế mà cũng được vào, thể loại đó nghe tên một phát là ban giám khảo phải đá đít rồi chứ :))

ôi giời !!! Chúc mừng Bờm và Bô ( BBoz lớp minh`). cố lên mà giật giải nha :D, niềm tự hào va hy vọng của lớp mình đấy !
Còn tao thì cũng thấy hơi chán nhưng mà ko sao, chỉ là một cuộc thi bt, chẳng nói lên điều gì....hehe..mà tao đc hát có nửa bài, đoạn cao trào lại ở đằng sau hố hố.....dở hơi thế đấy !!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên