Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
hihi, ăn party của Bờm về xong ngắc ngoải mãi mới ăn được cơm:D

Bài Lý hôm nay rất là ngộ nghĩnh, em đi học quên mang kính8-} , chả nhìn thấy gì:| (cả cái bảng cũng 1 màu thì biết thế nào rồi đấy:D). Thế là 50/120 nhìn thế nào thành 150/120, cho =5/4 luôn/:) , sai hết cả câu đấy rồi:-s . Cách làm đúng mà chả được điểm nào, bực thế:| , may mà câu ý ít điểm:) .

Chep, kiểu này thì đến lớp Bờm mở máy cả 5 năm tiết cho mà xem:-$ , khổ thân các khu vực lân cận8-| ;) . Rỗi rãi thế Bờm làm bài sinh của tổ mình cho cẩn thận nhá;;) .

Hao như thần kinh. Hôm trước post một bài rõ dài cuối cùng mất B-) (bài đó có chúc mừng bờm với sinh nhật Bách, bây giớ tụt hết hứng rồi :(. Congratulations anyway :x)

bờm đỉnh quá !!!!!!!!!!!!!! sướng nháh !!!! kon :mad:) bờm !!!! thik thế !!! hà hà hà !!!! ^____________^ !!!!!!!!!!!!!!!!

êhhhhhh !!! sấu có định app US 0 ??!!?? hay cắm cọc ở UK luôn hảh sấu ?!!??

Iu thầy Khánh thế ko bit ! :(. TÌnh hình thế này thì hồ sơ thi ĐH môn Toán đẹp lắm đây! :((. Bọn mày ơi hay xin thầy cho làm lại bài khác đi! :(

Cái bài toán dở hơi:(( , mình chỉ cần viết thêm 3 dòng:| ,hic, khéo mất toi điểm cả con cuối rồi:-s . Giời ơi sao mà làm nhầm lắm thế:(( , sai lên sai xuống tốn bao nhiêu thời gian:| . Cuối h cuống quá ko kịp ngắm mặt thầy, thấy kể lại là trông hả hê lắm[-x . Chỉ kịp nghe thấy tiếng kêu "reng reng" của thầy8-} ặc ặc. Bài này mà lấy cả 1 tiết lẫn 15 phút thì...8-} :| :-s :((

Mai thi cả địa với sinh mà chưa có chữ nào trong đầu cả:) . Tí nữa chắc phải ngồi học. Khéo năm nay các môn bị điểm thi kéo xuống hếtb-) . Mà ko thi chung thì đề các lớp thế nào nhỉ:-? , lớp mình là thi muộn nhất rồi còn gì:)

Suýt nữa thì quên, chúc mừng sinh nhật Hải gà;;) =D> :)>- , chúc ở ngoài rồi nhưng chúc cả trong HAO nữa vì Hải gà vẫn thò mặt vào đây đọcb-) , thỉnh thoảng lại post ké acc TH:> . Lập acc riêng đi;) .

:D hôm qua hơi đen :D thì hôm nay khá hơn đc tẹo :D câu 2 đề 1 có phải là -6<m<2 ko huh mọi ng` :D

Thứ 6 thi Sinh, Địa ==> chưa học 1 chữ 8-}
Thứ 7 thi Sử ==> có bài còn chưa gạch sách 8-}
Thứ 4 thi Hóa Lí ==> 2 môn này mình bố của dốt 8-}

Đẹp đời :|

À, chúc mừng sn anh yêu :*

Trông bọn mày nói chuyện thi cử ngán quá đi mất :-s

Mấy dạo này cái gì cũng hâm hâm dở dở, chẳng ra làm sao cả. Shhhhhhh

mấy hôm nay vào HAO được 1 lúc thì lại bị out => chán chả buồn vào nữa:-s

Đầu tiên là Chúc Mừng Sinh Nhật Hải Gà nhá=D> :x :* Hôm nay thấy off,bảo đang đi dép,ấm lắm,hihi,quà bọn tôi chọn mà lại;;)

Chúc mừng Bờm nữa,dạo này Bờm nhiều tin vui quá :D:D:D

Mấy hôm nay trời lạnh kinh khủng,lúc nào cũng muốn chui vào chăn ngủ thui:|

Ngày mai thi 2 môn học thuộc, ngại quá/:) thui,đi học tiếp đây....

( chả bít nói j nên cái bài này nội dung manh mún ko thể tả được :p :D)

Chúc mừng sinh nhật Hải :x :x :x Chúc Hải năm nay vẫn tiếp tục duy trì fong độ học đỉnh cao và chiều cao thì cũng tăng theo trình độ học vấn nhé:x :x :x
Không hiểu sao cứ lần nào mình vào Hao là thế nào cũng có ai đó được chúc mừng không sinh nhật thì là chuyện học hành. Lớp mình năm nay nhiều tin vui quá mới học kì một đã thế này thì cả năm chắc là hên lắm đây.:x :x :x

Chúc mừng sinh nhật Hải :x :x :x Chúc Hải năm nay vẫn tiếp tục duy trì fong độ học đỉnh cao và chiều cao thì cũng tăng theo trình độ học vấn nhé:x :x :x
Không hiểu sao cứ lần nào mình vào Hao là thế nào cũng có ai đó được chúc mừng không sinh nhật thì là chuyện học hành. Lớp mình năm nay nhiều tin vui quá mới học kì một đã thế này thì cả năm chắc là hên lắm đây.:x :x :x

Chẹp chẹp, sao ko ai lên post bài thế này:-? , chắc bận học sử hết:D
Chả biết Chinh biết chưa nhưng mà cái đề cương sử nó là thế này8-|
Bài 1: kết luận phần 1 (hình như là hậu quả) với phần 3:)
Bài 2: 2,3,48-}
Bài 3: 1 của I và III/:)
Hic, dài ko tả được:-s , lại còn ko bỏ được phần nào vì 4 đề nữa chứ:| . Mà có khi lại phải học thêm để phục vụ cho cái phần trắc nghiệm của cô:((

Hihi, với tình hình cộng điểm thế này thì chep chep, thấy thi HK cũng nhẹ nhàng hơn nhiều:) . Nhưng mà mọi người đừng manh động vội nhá:D như cô Hằng bảo ýb-)

Với lại thứ 4 tuần sau đi xem Bboyz biểu diễn đi:)>- =D>

Hôm nay béo về rồi, lên sân bay đón mà nó 0 ngờ, vui lắm. Đây là month of the year của mình

Lâu lắm rồi chẳng đứa nào up ảnh lên forum --> chán quá --> tao vừa up một đống những cái ảnh cũ có mới có :D. Trong đó có ảnh chụp bằng mobile từ hồi 8-3, trông hay lắm :). Mọi người để ý khi nào có thì vào xem nhé :x:x

Kon Ly với Phạm Linh sao ko up cái nào lên thế :-/ Up lên cho mọi người xem với chứ ><

Thanh2 viết 1 bài tâm huyết mà HAO down quá ko post được nên có nhờ em post hộ:D. Đây là bài của Thanh2 này:) :

Dạo này thi cử nhiều quá (tb mỗi hôm thi và kiểm tra 2 môn :(( ) , hôm nay tranh thủ bớt ngủ trưa lên đây tâm sự tí :D

Hường: đây có phải cái ảnh mày đem đi lừa tình con Lưu Linh với con Chinh 0 thế :D

Sau đây là bản tin nội trong bộ máy của lớp mình:D :

Đồng bào xa cả lớp : năm nay lớp ta chứng tỏ 0 fair là lớp học hành bê bết như (được cho rằng) thầy cô nghĩ thế:D . 3 bạn đứng đầu đếu là của lớp ta, nói cụ thể hơn là mẹ, em đệ tam và đệ tứ của tao ^^ .Em Dung Ếch lần 2 nhất thành phố:) ...cuối năm lại đc khao to \:d/

Bờm : thay vì bị các trường rejected , bác Bờm đã reject các trường:D . Nạn nhân đầu tiên và cũng là duy nhất là bác Bard (EA)...Bờm ơi chuyển sang cho tao tí đi mày :(:D

Hà béo: cựu học sinh vượt khó học tốt, vượt xa đú giỏi đã hạ cánh xuống sân bay Lội Nài chiều hôm qua. Thật tiếc là thứ 2 tuần sau lại thi tập trung chứ 0 thì lại đc nghỉ :)

Tiếp tiếp cho hội quạ già : theo nguồn tin mật báo từ Sê ung, tháng 2 năm sau sẽ có 12 em học sinh Hàn cúc đi theo tiếng gọi các chị quạ già Anh1 (mà Thanh2 làm trưởng đại diện, đã sang làm việc với đối tác bên kia) sang trường mình giao lưu. Do công tác quảng cáo tuyên truyền mặt hàng của đại diện quá xuất sắc, các applicants vượt lên con số 40...hehee...tha hồ chọn hàng :))

Tiếp theo là bản tin mang tính riêng tư : các bác biết trường nào nhận hs VN nhà nghèo mà điểm rớt phảy rưỡi qua từng năm thì bảo em :)):((

Thông báo hết ạ:) . Hôm nay em chả biết nói gì, thôi để nghĩ ra gì nói sau vậy:D

Ức chế thế !!!!!!! Hao down ko thể tả được, tao post 2 bài rõ dài mà ko lên được . Quả này ko post được nữa là tao tẩy chay luôn...
Hichic...hôm nay bực mình quá!!!!! Học Sử mệt vãi ra mà đến lúc làm bài vẫn thiếu 1 ý, ko nhớ ra. Mà sao trông chặt thế, ko làm ăn gì được. Sao các thầy cô ko thương học sinh 1 ti' đi hả??? Cứ làm như cả đời có mỗi 1 môn của thầy cô i'' :((

Cả nhà ơi, Chip đây này, cả đời ko được lên topic lớp mình rồi, thèm thế :D Net nhà tao cứ tậm tà tậm tạch, mãi bây h mới được, đúng cái tuần thi thì lại được, mừng thế!! :(

Mai thi rồi, thi văn mới nhục chứ!! :(( Lạy zời được cộng 2 điểm thật, ko thì thể nào cũng có án mạng, điểm các môn của em toe toét quá roài :(( Các bạn phòng 2 nhớ nêu cao tinh thần đoàn kết nhá!! :x

Thôi, tao chán nói chuyện thi rồi, cả nhà mình thi xong có định đi Noel với nhau ko?? Có nhá, đi xem phim đi, vào rạp chiếu phim ấm lắm ^^, xong rồi dắt nhau đi ăn cái j cũng ấm ấm, thik thế thik thế!! Cố lên cố lên, thèm đi chơi lắm rồi, thi xong là chỉ việc chơi thôi, cả nhà nhểy :x

Sao tao cứ lải nhải ý :|, thôi đi học đây, bao h đầu óc bt post bài tiếp :D

chà tự nhin hum ney có hứng post bài thì chả chị nào lớp mình lên đây noái chiện với em cả :( bun` thía :(

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên