Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Chào bọn mày

:D :D :)) :))

Hôm nay tao dạy sớm

Bài này rẻ tiền quá. chẳng giống bản chất tao

Hô hô hô hô

Tao đang bảo sao con Minh Trang :mad:) học trâu thế á 8-} hóa ra :p mà chữ kí của mày đc lắm con ạ :D

Tối qua học đến 12h30 thấy chẳng đâu vào đâu ==> nghỉ ngon lành tiết Hóa vậy 8-| chứ bây h 7 1 tiết là chết rồi :(

Mai ktra chắc 1 bài khảo sát + câu hỏi phụ nhỉ :-?

Chuc' mừng Bờm !=D> Tuy tôi không hiểu lắm về thang điểm của SAT nhưng mà chắc là điểm cao rồi nên lại chúc mừng thêm lần nữa =D> =D> =D>
Mà Cô Liên ép tóc à! Sao cô xì tin thế! Đúng là cô chủ nhiệm của Anh 1 có khác!:))
Mà sắp tới có sinh nhật của ai không hả cả nhà?

----------

Chuc' mừng Bờm !=D> Tuy tôi không hiểu lắm về thang điểm của SAT nhưng mà chắc là điểm cao rồi nên lại chúc mừng thêm lần nữa =D> =D> =D>
Mà Cô Liên ép tóc à! Sao cô xì tin thế! Đúng là cô chủ nhiệm của Anh 1 có khác!:))

----------

Ầy, cô Liên ép tóc ko ko bít :D (vì thấy vẫn cong queo tợn :))) chỉ có con Dương ép thôi Sấu ạ ;) mai sẽ chụp ảnh up lên ;;) à mà hình như bây h up ảnh rất hay bị chui vào thùng rác ý X(

Điểm Bờm thế là okie rồi ;) hôm trước thấy status ông Đức 0205 đại loại 2370 8-} choáng ngợp 8-| nhìn lại hóa ra SAT II (thế cũng đỉnh rồi :-&)

Mà sao Sấu toàn invi huh /:)

Cảm ơn sấu, điểm tui thế là cũng khá. Nói chung h chỉ ngồi đánh nhau với mấy bài essay là xong. Có gì sẽ báo tin mừng sang bên Anh. Thông báo cả nhà, piglet có vé rồi, 3 tuần nữa em yêu về rồi. Sướng quá

Nào, Bờm có mua quyền ở lại trường của lớp trưởng với bí thư ko, tôi bán cho ;;)

haha...lại rẻ tiền tập 2 ...:D
thông báo với các banmj là cái ava của tao là đồ chơi o nhà tao đấy, bộ xếp hình chứ chả fair ô bơ zin bô zungr gì đâu..thông báo với chị em thê :))
mà đêm qua tao nắm mơ sat 1 dc 2350 :)) vảbal dc 750...điềm lành điềm lành :))
tí nữa xem bóng đá có anh Fan VĂn Tài Em đẹp trai :)) yêu anh ý lắm cơ :x...mà tao thấy trông đội tuyển bóng đá ai cũng đậm chất nông dân :))...trừ anh Tài Em :))
dạo này đơ quá, 0 biết sắp thi rồi có cần điềm đạm tí 0 :))

haha...lại rẻ tiền tập 2 ...:D
thông báo với các banmj là cái ava của tao là đồ chơi o nhà tao đấy, bộ xếp hình chứ chả fair ô bơ zin bô zungr gì đâu..thông báo với chị em thê :))
mà đêm qua tao nắm mơ sat 1 dc 2350 :)) vảbal dc 750...điềm lành điềm lành :))
tí nữa xem bóng đá có anh Fan VĂn Tài Em đẹp trai :)) yêu anh ý lắm cơ :x...mà tao thấy trông đội tuyển bóng đá ai cũng đậm chất nông dân :))...trừ anh Tài Em :))
dạo này đơ quá, 0 biết sắp thi rồi có cần điềm đạm tí 0 :))

có chứ, tớ đang định xin các bạn lớp mình cho tớ và bạn hà moọt bạn chân lớp trưởng, 1 bạ chân bí thư. Mọi người đồng tình nhé

2 bài rẻ tiền ở trên ko phải của tao nhá. Kiểu đấy là là của Thank Thank đấy . Nó đang ở đây manh mún học SAT với tè trực. :)) :)) :D :D HAO dạo này siêu đao <vần phết> :)) :)) hô hô > Bài này cuungx rẻ tiền ko kém gì. H

Hôm nay lớp mình được Vân cho leo cây. :)) hohoo hô hô haha. Liệu mai có phải học bù ko nhỉ. mong là ko, thà học hóa còn hơn.

BTW, tao có cái này hay lắm, con Thanh Hà đầu têu, bọn mày ai thích Bảbia thì vào nhá.

http://barbie.everythinggirl.com/Activities/fashion/Makeover/makeover.aspx

::) :))

Ặc :D ngại quá cơ :D con B.Ngọc đầu têu đấy :D thật ra vào trang www.everythinggirl.com nhiều cái hay hơn :D chơi vui phết :x

có chứ, tớ đang định xin các bạn lớp mình cho tớ và bạn hà moọt bạn chân lớp trưởng, 1 bạ chân bí thư. Mọi người đồng tình nhé
Bạn thân 2 sếp đây :> uầy, bây h mới biết mình to thật b-) :biggrin: nhưng có định làm j 8-} ko đấy :p ko đâu nhá [-x kẻo ai biết xấu mặt lớp mình 8-| 8-} đùa chứ thế Hà béo đc nghỉ bao lâu :)

2 bài rẻ tiền ở trên ko phải của tao nhá. Kiểu đấy là là của Thank Thank đấy . Nó đang ở đây manh mún học SAT với tè trực. HAO dạo này siêu đao <vần phết> hô hô > Bài này cuungx rẻ tiền ko kém gì.
Ờ, tao đọc đang bảo sao gióng Thanh2 thế :D từ ngày học SAT cùng nhau con :mad:) Minh Trang bây h chỉ còn 10.000VND/kg (giá lợn hơi - tức là lợn nguyên con ý :D cũng tận 15.000VND cơ :D)

Hôm nay lớp mình được Vân cho leo cây. hohoo hô hô haha. Liệu mai có phải học bù ko nhỉ. mong là ko, thà học hóa còn hơn.
Ầy, thế mai theo lịch thì có học đt ko :-?

Lớp trưởng bí thư nào đấy hử >:p. Chà chà bọn này quên hết cả former president rồi, muốn mua quyền lớp trưởng thì hãy bước qua mặt tao đã :))

hehe, hôm qua chơi rùi,hôm nay lại chơi lại:)) hay phết đấy. Mà cái ava của Minh Trang là bộ xếp hình thật á:eek: ?? đẹp thế...:x

Hôm nay không học Vân hả,hóa ra quyết định nghỉ Vân học Mạnh của em với Cụt là hoàn toàn đúng đắn.:)>- :D.

Dạo này album lớp mình không có thêm ảnh j ah? topic lớp mình cũng cứ trầm trầm thế nào ý nhỉ, bác nào khuấy động lên cái:)>-

2 bài rẻ tiền ở trên ko phải của tao nhá. Kiểu đấy là là của Thank Thank đấy . Nó đang ở đây manh mún học SAT với tè trực

:eek:
Thanh2 nhà đâu không vìe lại đến nhà con MTrang tè trực a' :eek: [-x [-x
cái máy vắt sữa của Thanh2 vận hành tốt lém thía nên là ......[-o< cầu cho nhà em MT không bị ngập lụt giữa mùa khô [-o<

----------

ô sao lớp mình không chơi trò Q&A nữa à ;;) tao thấy trò đấy hay mừ ^^ hinh` như có câu hỏi gi` vê` ha` Vân mí cả Quynh` Anh vẫn chưa được trả lời thì fai? ;;) :-?

^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^

ui bi h mới bít......không được post 2 bài liên tiếp nữa a` :(( thế này thi` lam` sao tao lên được 2k bai` như trước bi h :((

Chỉnh sửa lần cuối:
Đây là bài 1 thằng chửi tôi trên CC, nhục như chó. Tôi sẽ cố gắng vào trường lớn cho nó biết tay. Cho lớp mình thấy trên đời này có nhiều người quái đản. Thằng này đã có reputation là chuyên đi chửi người khác chứ 0 phải có mỗi tui.

Hey dumbs**t, maybe nobody gave you comments becuase you posted at 3 AM
when NORMAL people are sleeping and then started *****ing at 5 AM. Do
the math, you live in a different time zone. I hate to be an a-hole
further but you have little to no chance of getting in. Your awards are
pointless, and if you are such a good english student how did you score
below 700 in both writing and critical reading. The writing section of
the new SAT literally tests your ability to READ. So, to recap: You have
below average test scores, no real special awards, average EC's (face
it, there will be 2000 applicants who did the same exact kind of EC's as
you), no legacy, not a recruited athlete, and not even in the top 5 in
your high school. Sorry bud.

Bác Bờm cứ từ từ, em thấy nó nói hơi bị đúng :p j/k :D
CC là 1 4rum lớn, loại người thế này chẳng phải hiếm :D

cứ cho về lí nó đúng nhưng tôi đang bảo là về cách ăn nói là nó 0 đúng 1 tí nào. Mà cái thằng này thì chẳng phải mỗi tôi complain mà ai tren cái CC cũng complain, thế nên cái tôi điên là cái attitude của nó. Lớn đến mấy thì cũng có những thằng dở hơi, 0 biết mình là ai cả thôi

----------

besides its really difficult for us international to score above 700. My score ranked me higher than about 85% of Native speakers. That guy should have taken that into consideration(if he knows anything at all). Further still, he even called my awards pointless.You dont insult people like that, that's fuckin rude, showin no respect.

Ui giời Bờm bực mình mà làm gì :D. Cái thể loại như vậy nhan nhản, cứ ngồi mà bực mình thì hết ngày :)). Mà thằng việt long thì ai nó chẳng thấy đúng, trừ khi thằng đó chửi nó :))

Thôi bực làm gì cho nó mệt người + hại thận + xấu da + mất ngủ :D
Con Hường post được 100 bài rồi kìa :))

hihi, hum nay ms Bảo đã đồng ý cho lớp mình làm bài văn ở nhà , gớm nhẹ cả người
hum nay cô giảng bài như khỉ ý, vụn như bánh qui, mình đọc lại bài soạn còn thấy hay hơn, >:p
các bạn sắp về rui, zui zui
hum nay có một tin làm mình hơi bun` du` đã bit trc từ lâu

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên