Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Thày Khánh chủ nhật đc nghỉ muh :D

THà : Tao có quyển Vinci code = TA này thứ 2 mang cho nhưng cấm làm long bìa rách giấy nhá
Uh uh uh thanx mày :* mà tao mượn chứ có phải ai đâu mà nhắc :p

@T2: Lúc đấy tôi tưởng đấy là classics Thì đọc đúng là đầu óc ko tiến triển được
/:) :| bó :| /:)

À, lớp mình hôm nay :D con Chinh chưa tính đến chuyện cả lũ bon chen theo hội con Nguyệt về nhà để chuẩn bị mai "thi TOEFL" :D =)) :D còn vì con Châu ngơ ngẩn lẩn thẩn và thằng Bờm bị ngu (lời Chip :D) nên đã đưa bó hoa 20-11 đẹp tuyệt vời esp trong tình trạng giá cả leo thang cho bạn Diệu Linh tươi tắn ngọt ngào lên tặng anh Vân :))

Lớp mình Cn gặp :* ABA mai gặp :* (A1 Bus Association :D)

Hôm nay là sinh nhật Dương à? Thế Thanh Hà chuyển lời chúc mừng sinh nhật của tôi cho nó nha! Thanx bà trước!
Mà cái quyển Da Vinci la quyển gì mà mọi người co' vẻ thấy hứng thú thế nhỉ?
Còn vụ ảnh lớp, Dung làm ơn post lại giùm tôi đi được không? Cảm ơn bà lắm lắm!

ơ hay, tôi tưởng hồi trước tôi đã send cho bà ảnh rồi:-/ . Cái ảnh bàn thờ thì trong forum, độ khoảng tr 192,193 gì đấy bà xem lại hộ tôi:) . Còn ảnh lớp mình chụp thì ngay trong album mà/:) :
http://www.hn-ams.org/album/details.php?image_id=31716&
http://www.hn-ams.org/album/details.php?image_id=31717&

Hì hì, h này mấy bạn lớp mình đang chuẩn bị đi chiến đấu:-s , chẹp, khổ thân, vừa rét lại vừa mưa:-s .

Đáng lẽ mình về trường cũ mà thời tiết thế này đâm ra đang nấn ná:|8-| :) .

Rồi thôi, cuối cùng là chúc mừng sinh nhật Trâu điên và Dương:D:)>- =D>

kon dê sinh nhật vui vẻ nốt nháh !!
kon trâu sinh nhựt vui vẻ tiếp nháh !! đi thi đội tuyển..học hóa học lí..học cái gì gì gì cũng trâu vào nháh !! thi đại học cũng trâu vào nháh !! àh !! năm nay mày có đi thi hóa 0 đấy ??!!?? ^-^
ava kon hường trông như tôn ngộ 0 í !! :)):)):)) gét thế !! trên hao 0 có cái mặt lăn bò ra cười =)) !! gét cái mặt :)) thế !! >.<
êhhhh !! lớp mình up ảnh mấy thầy cô đi.....chụp roài up đi !! cho li xem mặt các thầy các cô với !! cô liên cô hằng cô phương có khác zi` 0 ??!!?? tóc cô hằng có dài ra 0 ?? cô còn mặc quần cộc đi tất ngắn cổ xỏ sục đến trường 0 ??!!?? đi thăm các cô cho li gửi lời hỏi thăm nháh >:D<>:D<>:D<
bọn thi TOE thi tốt nháh !! àh màh fi cũng thi TOE àh :D:D:D fi có định đi đâu 0 đấy ??

kon dê sinh nhật vui vẻ nốt nháh !!
kon trâu sinh nhựt vui vẻ tiếp nháh !! đi thi đội tuyển..học hóa học lí..học cái gì gì gì cũng trâu vào nháh !! thi đại học cũng trâu vào nháh !! àh !! năm nay mày có đi thi hóa 0 đấy ??!!?? ^-^
ava kon hường trông như tôn ngộ 0 í !! :)):)):)) gét thế !! trên hao 0 có cái mặt lăn bò ra cười =)) !! gét cái mặt :)) thế !! >.<
êhhhh !! lớp mình up ảnh mấy thầy cô đi.....chụp roài up đi !! cho li xem mặt các thầy các cô với !! cô liên cô hằng cô phương có khác zi` 0 ??!!?? tóc cô hằng có dài ra 0 ?? cô còn mặc quần cộc đi tất ngắn cổ xỏ sục đến trường 0 ??!!?? đi thăm các cô cho li gửi lời hỏi thăm nháh >:D<>:D<>:D<
bọn thi TOE thi tốt nháh !! àh màh fi cũng thi TOE àh :D:D:D fi có định đi đâu 0 đấy ??

Ừ, bây giờ tôi mới nhớ là bà co' gửi một cái ảnh cho tôi rồi. Nhưng mà vừa rồi máy tôi bị hỏng nên tôi mất hết mọi thứ.:-s
À thế khi nào lớp mình đi thăm cac' thầy cô thì cho tôi gửi lời chuc' thầy cô với nhá. Hôm trước ở bên này tự nhiên tôi bị hâm lại định rủ bọn bên này đi tổ chưc' ngày 20/11 mới khổ chứ.8-|

mấy bạn đi nước ngoài vẫn về cống hiến cho nước thế này là tốt. bạn Hà béo hư nhất hội, từ khi đi chưa thấy tăm hơi đâu, mà đã nói bao nhiêu rồi. Lần này béo yêu về phải cho 1 trận mới được. Mọi người giúp tôi nhé

Chúc mừng sinh nhật Dương nhé (đứa nào đó nhắn hộ vì cái Dương có bao giờ post bài trong Hao đâu) :x :x :x !!!

Không hiểu hôm nay bọn thi toefl làm bài thế nào nhỉ :-?, long form hay short form, tốt hay ko tốt, hi vọng là đều tốt :)

Bọn mày sắp thi học kì, tao cũng đang đón một đợt kiểm tra đây :((.

Kon Ly điên : Đứa nào là Tôn ngộ không hử B-) :madflame: . Mày cứ đợi đó khi nào tao bắt được mày tao sẽ xử lý, hừm (hoặc lúc mày về VN hoặc lúc tao sang Mĩ ) x(

hihi, mai đi thăm những ai hả mọi người, mai chắc tớ sẽ đi xe đạp ko đày ải mọi người fai đèo
uhm, hum nay iu ABA wa, trời lạnh hội ABA vẫn đi, viva!!!!!!!!!
iem hải gà ghi nhận hum nay là ngày lịch sử, lần đầu tiên ăn hết một bát cháo sườn và 2/3 bát bún bo`
mai lớp mình có khi fai overnoon ý nhỉ

Chúc mừng sinh nhật bạn ngồi sau mình....^.^

Chưa bít mua quà j` tặng bạn :-? Chỉ có 1 tấm lòng chân thành 8-|

Sao con fe`o lại lạp acc mới thế hả em :-?

Châu ơi ;;) tao gửi cho mày mấy cái e-flowers đẹp ơi là đẹp :D :x nhận đc chưa :biggrin:

ABA hôm qua iu quá cơ :* yêu ABA nhất :x

Atxiiiiiiiiiiiiiiii :(( lớp mình h này chắc vẫn đang ở cổng trường :(( tao thì đang ở nhà với lí do super chuối 8-} hôm qua sáng đi chơi mặc ấm quá ==> điên lên chiều đi học mặc 2 áo mỏng2 ==> về ốm :((

Thôi, tao đi gọi cho đứa nào đây :D để xem hôm nay lớp mình đi đâu ==> nếu tao khỏi ốm nhanh thì tao đến đấy ;)

chep chep, chả ai lên tương trình vụ 20/11 nhở:-? , chắc mệt quá ngủ hết rồi:D Sáng nay nói chung là vui, ở nhà cô Liên thì vẫn phá phách kho lương thực nhà cô theo truyền thống:p, một đống rác lúc đi về8-} .Lại còn được nghe Sâm với Nguyệt đánh đàn nữa:* . Còn ở nhà cô Hằng thì được ăn bánh gato ngon ơi là ngon;;):x , với cả nghe chùm văn nghệ của Tụ với mic lần lượt là nước tẩy rửa Duck(hay Vim), Javen... :)) cười đau cả ruột. Sau đó bắt đầu hiện tượng oải, giải tán dần dần[-x (lạc mất Sâm giữa đường nữa:-s ). Cuối cùng còn 1 ít đến nhà thầy Khánh, khoảng 9,10 đứa gì đấy8-| . Nguyên nhân chủ yếu là nhà thầy xa lè lưỡi8-} , mà lại gần đến trưa rồi:| . Ngồi nói chuyện kiểm tra thi cử với thầy rồi giải tán/:) F330 về nhà mình chơi bài;;) :D:p

Vèo 1 cái hết 2 ngày nghỉ:( mai lại đi học bình thường rồib-) .

VN thắng rồi=D> :)>- sướng quá:x bõ công mình ngồi xem;) .

hichic, hum nay công nhận có mỗi 2 ấn tượng : thứ nhất nhà cô Hằng to đùng và rất hoành tráng, thứ 2 đường tới nhà thày K rất xa+ rất bụi, thêm nữa là nhà thầy rất chi là hoài cổ, tớ cảm tưởng như ca mấy chục thế hệ nhà thầy ở đấy thì fai, nhưng nói chung là lạ lắm, hihi
hum nay đạp xe như đua đường trương, tại lớp ta đang dc cơ giới hóa đáng kể, khiến học những bạn còn trung thành với xe đạp fair cố mà đạp như bay, thế nên Sâm mới bị lạc đấy
mai đi học roai, chán

tớ có điểm rồi nè. CR:640
Writing:680
Math:780\
Đây là điểm qua 2 đợt thi, lấy điểm cao nhất cộng lại . Tổng cộng là 2100.Satisfied rồi

Bác Bờm hạnh phúc quá quên hết cả đồng loại :|
Thế là kết thúc 2 ngày hạnh phúc :((

Chỉnh sửa lần cuối:
Biết điểm hết rồi:) Chúc mừng Bờm vì rất đáng chúc mừng=D> =D> =D> :)>- :)>- :)>- . Còn lại điểm mọi người cũng ko khả quan lắm:| :( nhưng chắc cũng chuẩn bị tâm lý rồi:|0:) . Lớp mình mấy cái vụ này sao cứ...:|

Thôi bỏ qua chủ đề SAT, đến lượt vụ hỏi tộib-) . CHIP ĐÂU X( LÊN HAO CHƯA X( QUẦN ĐỒNG PHỤC ĐÂU:| ???? Mẹ ơi cái quần đồng phục của con:((

Mai ko có bài gì nhỉ:) tối thứ 2 hiếm hoi ko cần lo văn;) . Thứ 4 ktra hóa rồi, sợ thế:-s

Chúc mừng Bờm :x !!! Rất xứng đáng ;)
Các chiến sĩ khác, chiến tiếp, cố lên :)

Nói đến cái quần đồng phục lớp, lại thấy xao xuyến :(

Cô Liên giờ ép tóc chắc xinh lắm, bảo cô Liên với cô Hằng cô Phương là tao nhớ các cô :x.

Đứa nào chụp ảnh 20-11 up lên cái

Ầy, mai ktra Hóa :( sao tao sợ thế nhỉ :|

Hết, đi học :D

À, quên vụ bà Bảo hôm nay "phụ huynh gửi quà, nhưng buồn vì các con ko đến, dù sao rất cám ơn" <== đấy là đại ý thế nhá :D mà đúng là :-& , ko tự hỏi bản thân ntn mà hs ko đến lại còn có ý kêu ca /:)

----------

Ầy, mai ktra Hóa :( sao tao sợ thế nhỉ :|

Hết, đi học :D

À, quên vụ bà Bảo hôm nay "phụ huynh gửi quà, nhưng buồn vì các con ko đến, dù sao rất cám ơn" <== đấy là đại ý thế nhá :D mà đúng là :-& , ko tự hỏi bản thân ntn mà hs ko đến lại còn có ý kêu ca /:)

THà đã viết:
À, quên vụ bà Bảo hôm nay "phụ huynh gửi quà, nhưng buồn vì các con ko đến, dù sao rất cám ơn" <== đấy là đại ý thế nhá mà đúng là , ko tự hỏi bản thân ntn mà hs ko đến lại còn có ý kêu ca

Hihi, nguyên văn phải là: Cô đã nhận được quà và thiếp chúc mừng của phụ huynh các em bằng nhiều nguồn khác nhau8-} , chỉ có học sinh là ít đến thôi:| . Còn có buồn hay cảm ơn gì thì em nghe ko rõ:D vì đang choáng:-O/:) chep chep, nghe cứ sợ sợ8-|

Mai kiểm tra Hoá:| ối giời ơi, cả đời sợ nhất môn Hoá:((

Trong lúc rối loạn này chẳng nghĩ được gì ra hồn, thôi thì đi học tiếp:) . À mà nhân tiện hỏi có phải thầy Khánh dặn ktra đại 15' ko:-/ ?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên