Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Chuc' mừng sinh nhật Chinh!:x
Mấy hôm Hao bị down tôi không thể nào vào được nên đành chuc' mừng muộn
vậy. Thông cảm nha'!:)
Mà ai đó làm ơn post ảnh lớp mình trong quyển kỷ yếu lên Hao được không?
Ảnh nào có đầy đủ cả lớp y'!:x

Công nhận dạo này Hao hay bị down mà YM cũng bị down và cả Ymail cũng bị down nốt 8-}. Ảnh cả lớp đầy đủ hình như con Thanh Hà nó chế biến một lần rồi post vào forum còn gì :D (cái mà vá vá mấy cái mặt vào ý :)) ). Thanh Hà ơi post lại cho cai' Phạm Linh nó chiêm ngưỡng !!

Hường ơi cái đấy là bác Dung lọ mọ làm đấy :D ko phải tao đâu :D đừng nhầm kẻo bác Dung tủi thân đã hoạt động tích cực cho lớp mà sếp ko nhớ :biggrin:

Dạo này topic lớp hẻo quá :-s chắc tao post vài câu lôi nó lên :D rồi đi học Sử đây :D mọi ng` mai làm bài tốt nhá (nhớ nhắc tao ;)) :* ko biết cô cộng cho mấy điểm nhỉ :-? à bao h bọn tao có 1tr sẽ để ra 10k mua bỏng ngô cho bọn mày :> cho nó dễ chia, mỗi đứa 330k :)) :D

Cố lên :D nốt ngày mai là đc xả hơi tận 2 ngày 100% rồi ktra Hóa tiếp :D

À, ảnh lớp mình nhỏ giọt thêm đc 3,4 cái của Hà Vân rồi đấy ;) mà sao ảnh tao còn 1 đống mãi chưa lên nhỉ :-? đừng bảo ko qua kiểm duyệt nhá :-s tử tế mà :-s đến ảnh con hường còn lên đc nữa là :p hay chú nào xét duyệt ức chế lớp mình n` ảnh đẹp :biggrin: (em ko biết ai đâu, bác nào vào đây thấy thế đừng trù lớp em nhá /:) )

ôi sướng quá, sắp được nghỉ rồi. Nhưng trời lạnh thế này thì nhớ piglet lắm

Nghỉ thì đọc Da Vinci Code với Angels and Demons đi nhá bà con :D
Hay lắm hay lắm :D

bài kt sử chả ai kêu j nhỉ, mà sao tao làm cuống quýt lên vẫn không xong thế :(( lại còn phải viết ra tờ khác nữa chứ :(( dài vãi. đúng cái đề chẳng học gì thì bị dính :(( mà đang trắc nghiệm lại lòi ra một câu phải tự trả lời, tao không biết thế là viết mỗi 1 dòng ngắn củn luôn ở đấy mới chết chứ :(( kiểu này thì chắc học kỳ 1 lôi thôi với phụ huynh rồi đây :((

Nguyễn Thanh Hà đã viết:
À, ảnh lớp mình nhỏ giọt thêm đc 3,4 cái của Hà Vân rồi đấy ;) mà sao ảnh tao còn 1 đống mãi chưa lên nhỉ :-? đừng bảo ko qua kiểm duyệt nhá :-s tử tế mà :-s đến ảnh con hường còn lên đc nữa là :p

--> Đồ láo toét B-), ảnh tao thuộc loại high-class hẳn hoi mà dám nói cái giọng đó hả con Thanh Hà kia >:p.

Mà cái ảnh chắp vá của lớp mình là Dung post à :D, hihi, sozi nhé, mà Dung ơi, mày post lên album đi cho nó stable, mọi người vừa xem vừa bình loạn được :)

To Việt Long: Mày đừng lôi mấy quyển sách ở đẩu ở đâu ra dọa rồ mọi người nhé >:p. Hứ [-x, ra cái vẻ hay chữ, hồi trước có mỗi cái quyển Pride and Prejudice mà cũng có đọc nổi đâu :))

Cái quyển Pride and Prejudice kia chán bỏ *** :)) Còn Da Vinci Code tao đọc xong rồi mới recommend :D Mày phải hiểu cái thể loại truyện mà tao đọc được chắc chắn là hay :D Con C mượn mãi tao còn cóc cho nữa là :D Đấy cũng là quà sinh nhật em Chinh đấy :D

Ôi giời, mốt bây h đấy mà :)) biết là quyển ý hay, mặc dù chưa đọc :D tiền thì hết, bản tiếng Việt thì ngớ ngẩn, e-book thì ko muốn tăng mắt lên 7' :-s Thấy n` đứa ghét đọc sách cũng "mày ơi, mày đọc Da Vinci Code chưa, đọc đi chứ, h này chưa đọc à" /:) ko nói vitlon nhá :biggrin: tại ghét mấy đứa kia nên kêu :D

Bài Sử làm tạm gọi là ok đi, vẫn nhắc đc con BN toàn bộ bài Ianta cho nó cơ mà b-) chỉ cần 9+1 thôi :x

Con Chinh làm đề nào mà đen thế :(

Càng ngày càng yêu thày Toán, thày hát hay quá cơ :x tội nghiệp tụ điện :)) nhưng mà thày nói đúng cơ, đừng nhìn thày thế chứ ;;) thày đừng coi lớp em ai cũng như tụ điện nhá :D em thích "Hát mãi khúc quân hành" lắm :)
Nhưng tụ điện đừng vì thế mà ngại ngùng :D cả lớp vẫn rất thích nghe ông hát :D

@Hường: high-class :D uhm :p toàn nghệ thuật mày nhỉ :x :"> :D còn ko up lên đi :*nhưng mà ảnh lớp mình lại ko nghệ thuật à :mrgreen:

hihi may mà mấy cái ảnh quây quần 8-} của bọn zai bệnh lớp mình ko dc pod lên ;;)
mà bọn mày ko hỏi rồi trả lời thô bỉ nữa à? :D :D :D

@THà:Công nhận là quyển này hay, dù có ghét đọc sách như tôi đọc cũng thấy vãi hay à (trừ những ai ko thích thể loại thriller) :D

À mọi người ơi hôm nay sinh nhật Minh, ngày kia sinh nhật Châu đấy :x, do sth or at least sing a song for 'em :)

hichic, hum nay đã chúc mừng sn Bô ---> khỏi tặng wa`:)
con` châu thì tặng từ đầu năm roàiiiiiiii hihihihihihi
dù sao cũng chúc mừng sinh nhật 2 bạn, chụt
hichic, yêu thầy toán waaaaaaaaaa, cái bài thầy hát hum nay bật kênh vietnamnet lên tự dưng thấy 3 ông béo người ý hát, hichic, hay thế ko bit, hâm mộ thầy thật, mà hum nay chắc bạn Bách bức xúc lem' đây:))
ah wen, thế lớp mình ko có dự đinh thăm các thầy cô như mọi năm ah`, ít ra thì đi thăm cô Liên chứ nhỉ, uhm
hic, tự dung thấy mệt wa, thoai , tớ post tới đây thoai, :p

Chẹp chẹp sếp ơi, cái ảnh để nộp tập san thì up lên album rồi:) Còn cái ghép mặt là cho yearbook, khi nào có thời gian thì phải làm lại cho đỡ giống bàn thờ chứ:p

Đề Sử LHQ hôm nay của mình là đỡ nhất:) thấy các bạn hỏi mấy cái câu rõ là quái dị:| lại còn ko có trong đề cương nữa chứ. Nhưng mà còn điểm cộng, ko sao:-?

Uhm, hôm nay thầy Toán hát nghe rất là chuyên nghiệp, nhưng mà đau bụng nhất là những lời nhận xét của thầy:D gì mà thua vì chỉ biết rên rỉ như thế:D Nhưng mà tất nhiên là chả ai chê trách gì Bách cả /:) 8-| Tụ mà xấu hổ ko chịu biểu diễn nữa thì chết:-s [-x b-)

Uh, lớp mình thứ 7 này có định đi đâu ko:-/ , thấy Chinh hôm qua bảo đến cô Liên với cô Hằng, nhưng mà chưa thấy hỏi trên lớp:-? . Nếu mà đi để còn dặn mọi người;) . Ko thì lớp mình cũng đi đâu đấy đi;;) .

Xem nào, hết cái lại nhải chưa nhỉ:D. Hết rồi thì để chúc mừng sinh nhật vệ sĩ;) ;;) :)>- :)>- =D> =D> . Cái gì cần chúc thì chúc hết rồi;) thôi khỏi chúc lại nữa :D Còn Trâu để đúng ngày tính sau:-?

À quên mất, Hà Vân ơi tôi tưởng cái ava của bà là F324 chứ nhỉ:-? Tôi nhớ có đúng số ko:p

Chỉnh sửa lần cuối:
THANX MỌI NGƯỜI RẤT NHÌU!
YOYO! THIS'S THE MOST SPESHL BIRDAY EVER TO LIL' TOM!! :D :D

THANX MỌI NGƯỜI RẤT NHÌU!
YOYO! THIS'S THE MOST SPESHL BIRDAY EVER TO LIL' TOM!! :D :D

gì mà thua vì chỉ biết rên rỉ như thế
:) :| :)

Hôm nay mải học Sử cũng chưa mua quà cho Minh :D đc cái đã ntin chúc mừng từ 0h5' :*

@THà:Công nhận là quyển này hay, dù có ghét đọc sách như tôi đọc cũng thấy vãi hay à (trừ những ai ko thích thể loại thriller)
Ông ghét đọc sách à :biggrin: có bản E ko cho tôi mượn ;;) tại tôi thấy kêu bản V dịch ngu quá :( mà bản E thì đắt hay sao ý :D còn đừng xui tôi đọc e-book nhá :D

hihi may mà mấy cái ảnh quây quần của bọn zai bệnh lớp mình ko dc pod lên
mà bọn mày ko hỏi rồi trả lời thô bỉ nữa à?
Ờ ảnh ý tao còn chưa up lên cơ, mà sao còn ~30 cái ảnh của mình chưa thấy đâu :-s mấy câu ý hỏi ek có ai trả lời ngoài tao, Chip, Hường, Chinh (còn ai ko nhỉ :-?) ==> bỏ :(

@THà: đợi tôi tặng con Chinh rồi bà mượn nó nhá :D (in từ ebook ra thoài :p), nhưng bây h đang cho em Hàn Vân mượn roài :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên