Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Vẫn biết đi ăn pizza sẽ bị đi ỉa nhưng vì em Chinh mình vẫn cố đấn ăn xôi :)) Và kết quả đúng như mong đợi :))

uhm hum nay làm toán tàm tạm, nhưng mà bẩn kinh
văn cô giảng chan ko còn j để nói, vừa vụn vặt vừa lộn xộn, làm tinh thần tốc kí của mình suy giảm hẳn, hichic
bóng đá tới fut cuối lại ko đi đc, chán, chắc do ko có tớ cổ vũ nên mới thua, hehehe
bai` 20 năm về nhà mới nhớ ra chưa làm cau 10, tai xóa đi ma ko viết lại, :((, liệu có đc bổ sung ko nhì??????
còn j để nói ko nhỉ, hihi, công nhận là chưa có tối thứ 6 và sáng thứ 7 nào lớp ta đc yên ổn, nhưng tuần sau sẽ khac, cô lên các bạn, heheheheh

hôm nay sinh nhật tao mà ông trời chẳng thương gì cả :( sáng cho con 5 văn vào mặt, còn toán thì bị nhầm dấu mới đau chứ :((
câu trả lời của tao cho con thà nè: tao thik nhất 2 cai' ecard của con Hường và con Hà béo, thật đấy :X
câu hỏi của tao là : Hà Vân và Quỳnh Anh chính thức là thế nào đây :p nhận đi nhận đi \:D/

Chỉnh sửa lần cuối:
mày ơi !! tao đang nói chuyện vói mày này !! đang nói cái "a q vũ trụ chuối" của mày đấy !! =))=))=)) chết mất thôi !! thật là 1 hành tinh chuối !! 1 vũ trụ chuối !!

Chúc em Chinh sn vui vẻ :* :x ngày càng dễ thương học giỏi hí hí :x

Chỉnh sửa lần cuối:
đập chết con chinh đi, tao căm thù cái trò AQ này , hứ!!!!!
tớ đề nghị dẹp ngay cái trò ne, từ luc áp dụng tới h tần số post bài cua tớ giảm hẳn, cả dung, châu , bla bla, hichic:p
ah wen, tối nay em iu thanh hà có đi cái party ko thía, co j hay kể với

hôm qua 2 h sáng đi ngủ thế mà sáng nay 6h đã lọ mọ dậy vì không ngủ được nữa :(( bâyh vẫn đang díp cả mắt vì buồn ngủ mà chẳng ngủ được nữa, khổ thế không biết |-)
hôm qua post bài mà không xem trang trước, cảm ơn mọi người nhìu nhìu :x thêm cả em Việt Hiếu dễ thương nữa ;)
Thanh2 rẻ tiền cứ yên tâm, sẽ có ngày phở Cali :x

Phở Hòa Cali hả :)). Chúng mày đừng có ăn mảnh nhé, còn tao, thằng Bờm, con Hà béo, con C,lãnh tụ (có thể chậm một vài năm chăng :)) ),Hồ đụ, Phạm Linh, kon Ly, Minh Trang và biết đâu, một vài thành viên lớp mình nữa --> A1 0306 reunion party :x:x:x, kéo nhau ra đó ăn :D hihi (chứ chúng mày ăn với nhau một lần xong hết tiền thì phiền lắm B-) )

=)) ai bẩu Phở Hòa Cali đâu :D ...phở Cali này là cái của hàng nằm trong KS Vườn Thủ Đô gần nhà em cơ mà ,,,đâu đã được nghĩ xa thế :))....Dịp nào đặc biệt các bác lớp mình tổ chức 1 chuyến lên đấy, 2.5 $ 1 bát phở to = cái chậu rủa mặt, thịt bò vừa to bản vừa mỏng dính như giấy vệ sinh :)), lại còn khẩu hiệu 0 mì chính toa ùng oàng nữa chứ :)...lại thêm cả quẩy, cái nào cũng to như xương bò nữa :x ..... ãn xong quên cả đường về ;)).

Mong có cái ngày Á reunion ấy lắm :(( :D :x

Bố khỉ, cái lũ này cứ tưởng thế nào thì ra thuộc thể loại "giấc mộng con" =)). Tưởng đang nói đến cái gì hay ho, cứ Cali Cali nghe rất chi là US, thì ra là cái phở Cali rẻ xiền kia --> Mất hứng B-)

cám ơn bạn Hường vô cùng thương mến đã không quên nhắc tên tớ , A1 reunion party còn phải kể thêm tên Minh bô nữa , giờ lớp chỉ còn mỗi mình nó là chung lý tưởng với tớ thôi !

mày đọc lại cái bài post đầu tiên của mày ở trang này đi rồi hãy nói nó, vlong nhá. ai đời chính cái mồm mày đòi đi ăn pizza đấy nhé, thế mà dám bôi bác sn tao thế hả

hehe, tao C đây, hic, tao chưa post bài bao h`, hom nay đang hết việc nên lên xem co' gì hay ho...VLong đòi đi ăn pizza to mồm ko the tả, bây h lai kêu ca lăm' lời, vô duyên thế !!!....

Cái con C này, nhà có net từ mấy năm nay rồi mà chẳng thèm vào forum lấy một lần, chỉ giỏi đú đởn với lão Minh thôi B-), lại còn dám nói "đang hết việc nên xem có gì hay ho" --> dám undermine Hao thế huh :))

Thì ăn chơi phải chịu hậu quả :D Cuối cùng tao về nhà 1 phát là Destination: WC luôn, có lẽ mình ko thích hợp ăn cái thể loại pizza ở VN mà chắc chỉ hợp pizza ở US :))
Mà Ribs gì mà nguội ngắt, ăn rõ chán, được cái món pizza salad với mỳ là còn chấp nhận được :D

con C vào HAO 1 phát chả thấy ai dám lên post bài nữa nhey :p
mà thằng vlong bon chen gì, đằng nào mày cũng ăn rồi đấy nhé, cấm chê B-)
heehee con lưu linh về roài, mai nó sẽ làm superman đến lớp mình để giúp chúng ta không phải kiểm tra :D mặc dù bài lần này cũng không phải cái gì khó khăn quá.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên