Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Tao nhường câu con Chinh cho bọn mày đấy :p có trả lời cũng = 0 :(( vào khoe ava mới thôi :D vừa đổi trong yahoo 1 cái ==> thấy con Hải gọi ==> biết ngay vấn đề ;;) lập FC đi là vừa :D trông như Hàn Quốc ý nhỉ :D đùa chứ ghét bọn Hàn :D tạm thời để trong n ngày, đến khi nào hết thích :D quên chưa đổi title bên dưới, cái j bây h nhỉ :-?

Định để "ko quen ko biết" nhưng thế hoài của ra, cứ cho mọi ng` tưởng ;;) <== nhỡ khai báo với lớp mình rồi mới tiếc chứ :(( thôi kệ, trong YIM là đủ rồi :D hí, bf đẹp trai ghê ,lâu lắm ko đùa đùa vui2 kiểu này :D title này nghe ngu2 :D giá mà nó cho phép title dài hơn thì sẽ để là =^^= huy chương đẹp =^^= cười còn đẹp hơn =^^=

Chỉnh sửa lần cuối:
Ui bạn trai con Thanh Hà đấy à :eek:, hay thế nào đấy? Nó nói mình chẳng hiểu gì cả 8-}. Trông cũng sort of ok :D

Câu hỏi của con Chinh cho nó tự trả lời đi bà con ơi! Đúng là cái đồ thô bỉ :p

A(Thanh Hà): Cả trường Ams tao thấy có bạn Minh Dũng lớp Toán ý, đẹp trai nhất :*:x

A(Chíp) (Trả lời mày nè): Tao thường xuyên mặc áo trái đến lớp, ra đường, đủ cả ko nhớ được :)).Không những thế tao có cái áo tao mặc mọi người đều tưởng là mặc áo trái nữa :))

Q: (Lặp lại câu hỏi Thanh Hà): Trường mình ai đẹp giai nhất nào ? ;;) (ko tính Thân Khánh nữa :)), con Chíp nói rồi)

Hê, thế là con Hường vẫn nhầm :p mày có đọc bài trang trước của tao ko đấy :p anh này tao chạy loạng quạng trên HAO (đi tìm tư liệu bài Sử :D) rồi vớ đc ý mà, chứ lấy đâu ra :D :(( ko quen ko biết, biết mỗi tên lớp khoá với thành tích :D 8-}

Con Chinh hỏi hơi nhạy cảm thật, ví dụ này, ví dụ thôi nhé, con Hường first kiss là với anh nhân viên Metro, vô tình hay cố ý tao ko biết :D nó khai ra, lớp mình giữ bí mật nhưng bạn Mờ Dê của nó lại chạy lung tung vào đây 8-}

À mà con Hường trả lời theo trái tim chứ ko theo lí trí :p

Tao đc miễn trả lời vì đã tự trả lời trang trước :D ==> lặp lại nào :x ==> ava của tao ý :x

Bọn mày cứ trả lời tiếp đê :D mà chẳng phải nhắc :D đứa nào nghe hơi giai 8-} mà ko xúm vào 8-}

Chỉnh sửa lần cuối:
Sao mày giỏi thế hả thanh hà, biết first kiss của tao với anh Metro :)) : Tay tao kiss vào mông anh y' =))

À mà theo tao thì con Thanh Hà nên tìm tên tuổi địa chỉ anh này mà 'tới' đi :)). Anh này trông khả ái -->Rất hợp với dáng em =))

Eo ôi, tao đến bó tay với bọn mày, nhất là con em yêu Thanh Hà. < Chú ý : tao không phải là con THà, mà chỉ mang tên nó thôi, còn tao là đứa nào thì bọn mày thử đoán xem :p >. Thực ra tao cũng không có ý định bon chen lên đây đâu, tao khoái ngồi trong bóng tối hơn , nhưng mà thấy bọn mày hỏi toàn những thứ kinh quá nên mới ngứa mồm thui. Nhưng mà thế này thì còn thằng nào dám vào topic lớp mình nữa hử? Như anh tao đang ngồi xem đây nè, từ nãy đến giờ ổng cứ cười sặc sụa, còn bảo lớp mình creative nữa mới máu chứ. Con THà định đầu độc hết bọn lớp mình đấy à, đầu độc 1 mình anh yêu còn chưa đủ hả? :->

Dễ con Hải gà mạo danh Thà lắm
Tao cũng nghĩ đây là con Hải Dớ mày ạ. :)) :))
Mà đúng thật :))

Chị Hà à em đây! Chị làm em sợ qua' rồi em post đây! Tại vì mạng trường em bị chập nên mây' lần em vào Hao đều không được, nhiều lần như thê' làm em thây' tưc' nên không thèm vào nữa. Hôm nay ngo' qua thây' chị nhăc' nhở la em xin rut' kinh nghiệm ngay!
À mà, Minh Trang giỏi thê' 740 Sat 2 Ly' cơ à! Chuc' mưng nhe'! Thê' còn thi những môn nào nữa đã biêt' kêt' quả chưa?
Còn Lơp' mình dạo này hoạt động "chơi mà học, học mà chơi" co' vẻ sôi nổi nhỉ! Bao giờ thì lớp mình đá bóng đấy cho tôi cổ vũ cùng với nhé!

Ui UI Sấu già đấy ah??? :D :* Mãi mới thấy Sấu on, nhớ Sấu lắm cơ. Điểm SAT 2 lý của tớ chỉ 730 thôi, ko phải 740 đâu. :D Sấu dạo này thế nào? Còn hay mặc áo xanh ko thế?:)) :)) Học bên ý có mệt ko? Nhớ chăm vào HAO để post bài nhá :D

Lớp mình công nhận thô quá :)) :))
Dung Châu Minh Trang trang trc post máu vãi thì trang này mất tik mới đau chứ Mọi người ơi lên đi mà!!
Tại tao ko tiện trả lời. Với cả vừa mới đi vài fut đã thấy có đứa reply, chủ yếu là kon Chip Bomb đại diện cho Đảng=> Toàn làm trò thô bỉ ổi, với kon em iu của Hài Dớ.

Trong mấy câu trên, tao trả lời được 1: :p :)) :D
Q::Từ trước đến h mày thik bao nhiêu thằng roài, trong số đấy có bao nhiêu thằng thik lại mày??
ANhiều lắm mày ạ, ko đếm hết được đâu. Từ Tây đến ta đến Tàu có hết. từ già trẻ lớn bé cũng đều có. Như con bạn tao bảo là "trẻ ko thương, già ko tha":D :)) :)) =))
Còn bn thằng thích lại thì chắc là 0 :)) :)) Mà nếu có thích lại thì làm sao tao biết được? ;)

Mà thôi, tao đi on cái tìm hiểu trường đây. hehe Em yêu trường em...:x

Chỉnh sửa lần cuối:
Hic, định học hành chăm chỉ nhưng ko lẽ vứt top lớp xuống dưới cùng :D

Mai :(( thật là ác nghiệt :(( chết còn hơn :((

Q: Mày thích đo gà lợn thật ko ;;) :)) sorry vì ko nghĩ là j hay ho hơn :D đùa chứ hay ho thì để đến hôm mọi ng` rảnh :D

này này sao con THà dám skip câu hỏi của tao thế
không chơi nữa nhớ, te chúng mày :p

Tui cũng nhớ mọi người lăm'. Mai được đi chơi Oxford rồi chăc' sẽ co' nhiều ảnh gửi về cho cả nhà xem.
To Minh Trang: 730 cũng siêu quá rồi Trang à!
Trang co' hay lên mạng không đây'.
Còn Hà cứ yên tâm thả nào tôi chả tìm ra!!!

hepiu birdeiiiiii chinh ku nháh !! >:D<>:D<>:D<
sinh nhật vui vẻ nháh ku !!!! ^-^^-^^-^
ava của minh treng là zi` đấy !! đẹp thế mày !!!!! ^-^
bọn mày làm zi` màh tưng bừng thế !! cho tao chơi với !! :D:D:D

----------

fuong ơi !! tao cũng để ava giống mày này >:D<>:D<>:D<

Thế là xong 1 thứ 7 nữa 8-| thứ 7 nào cũng mệt cóc chịu đc, học từ 9h đêm đến 1h30 sáng mà làm bài như shit, toàn lỗi ngu X( :(( đã thế chiều còn đi học ko đi xem bóng đá đc :((

Chinh ơi tao thế tao đã mua quà cho mày cách đây 2 hay 3 tuần j đấy 8-} tối qua đi tìm và ko thấy đâu :(( tao đang tìm lại đây, nếu ko thấy thì làm thế nào bây h ;;)

này này sao con THà dám skip câu hỏi của tao thế
không chơi nữa nhớ, te chúng mày
Tao có skip đâu :D tại chưa có mà :D nên nhường để đứa khác trả lời cho hay
;) ;;)

Thế tao trả lời rồi nhá :D bọn mày dám skip câu gà lợn của tao :)) Q mới vậy :D lần này chỉ thẳng mặt đứa nào phải trả lời nhá :D

Chinh em, món quà sn nào, của ai (nói chung là tất cả dịa điểm, tgian, hoàn cảnh...) impress em nhất :x

P/s: hôm nay bài Bờm tạm thời hoành tráng về độ to + tốn tiền thì bài tao là no1 với ảnh anh Lê :D :* :x

Sau 1 hồi lọ mọ tao bổ sung tin tức (chủ yếu là cho anh yêu tao ý, lên mà đọc đi :D) anh Lê chỉ có ảnh này + 1 cái đen trắng là ok thôi, còn lại khá là Sở Khanh béo béo đểu đểu đú đú bẩn bẩn (cái sau cùng thì ko, tao nói cho văn vẻ tí :D) tóc ko hiền như ava tao mà vuốt keo chôm2 hoặc ẹp ẹp xuống 8-} Ngoài ra anh ý có lên HAO, đang ở Sydney (sau 1 đống Sing với Moscow :eek: ), YIM là bigpear999 thì phải (cái này quan tâm làm ek j :D).

Bổ sung info tí sau khi hội QZ tan đàn xẻ nghé :D giá mà có n` đối tượng đẹp như ava tao (chứ ko phải như anh Lê) thì sẽ thành lập hội Chim Non :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Akak, bài Hình của tao... rất là ghê tởm... vẫn chưa xong bài 2.... hình như còn sai nữa... :(:)(( Thật xấu hổ là ngày thứ 6 tao lại còn tí tởn chơi chót ko học hành j cả nữa chứ :(( Nhục thế :((
Lại còn bài văn 15', số tao kiểu j ý, cứ bài nào hệ số 1 văn thì tao chơi cho kon 7, may được hệ số 2 gỡ gạc lại... ko thì cứ gọi là... :((
Trời u ám thế, chả biết mưa nắng thế nào nữa, ek dám đi chơi :((

----> thứ 7 này chết tiệt thế!!! X( Được mỗi phát họp Đảng onl tối nay gỡ lại, hehe :D

hepiu birdeiiiiii chinh ku nháh !! ><><><
sinh nhật vui vẻ nháh ku !!!! ^-^^-^^-^
ava của minh treng là zi` đấy !! đẹp thế mày !!!!! ^-^
bọn mày làm zi` màh tưng bừng thế !! cho tao chơi với !!

----------

fuong ơi !! tao cũng để ava giống mày này ><><><
Kon Ly nhá!!! X( Bây h mới thấy mặt mũi!! Chả bao h thấy onl, chả bao h thấy vào HAO post bài, thế mà tao nghe kể là mày lên 88 máu lắm đấy nhá!! Hôm nay họp Đảng onl phải lên nghe chưa, ko thì te mày điiiii!!!!!!!!!

anh Lê chỉ có ảnh này + 1 cái đen trắng là ok thôi, còn lại khá là Sở Khanh béo béo đểu đểu đú đú bẩn bẩn
Sao nghe khổ thế mày :| Thật là mất hình tượng, đau khổ quá :((

Kon Chinh béo thik ưỡn ẹo!!! Happy Birthday nhá!!! :p >:D< :*:x

chúc mừng sn chinsu :beerchug:

hihi:Dlần đầu tiên em dám post bài kể từ ngày bắt đầu trò chơi của con Thà :p chẹp,toàn câu hỏi tế nhị em chẳng dám trả lời ;;)

Vừa đi xem đá bóng về, thua rùi:( , lúc đầu dẫn trước 1 bàn nhưng đến hiệp 2thua đến 2 bàn.

Dù sao cũng vui,hò hét đã cực :D:D

chúc mừng sinh nhật em Chinh lần nữa :D
(Hôm nào tao voeis mày đi ăn phở Cali nhá :) )

Chúc lớp mình vui vẻ và hạnh phúc :D :D :D

Chúc mình cuối học kỳ đc 8 phẩy toán :)) :((

Hà Thu Phương đã viết:
Kon Ly nhá!!! X( Bây h mới thấy mặt mũi!! Chả bao h thấy onl, chả bao h thấy vào HAO post bài, thế mà tao nghe kể là mày lên 88 máu lắm đấy nhá!! Hôm nay họp Đảng onl phải lên nghe chưa, ko thì te mày điiiii!!!!!!!!!

XX: 88 vui hon ma ;)) vao day di chip ui ;))

Hơ, hay nhỉ, táng gẫy răng bây h. b-( Báo cáo các sếp để treo acc con Quin, chứ dám dùng chung à.b-) Lại còn dụ dỗ con nhà lành nữa [-( sùy sùy :>

lần đầu tiên em dám post bài kể từ ngày bắt đầu trò chơi của con Thà
Hèm, tao bảo chơi nối truyện cơ mà, đây là của Chip ;) sao cư j xấu xa là đổ cho tao nhỉ :-?

Sao nghe khổ thế mày Thật là mất hình tượng, đau khổ quá
1 cái ảnh này là đủ để tao chết rồi :x , có đẹp thế chứ đẹp nữa cũng có j đâu :biggrin:

Hì hì, lâu lắm chả post bài:-? (độ khoảng 2 ngày gì đấy:p), căn bản máy tính chập cheng8-} , học hành bận rộn:-s , ngại chơi trò Q&A:p vì có A cũng chẳng biết Q thế nào;) b-) . Bây h thấy 1 đống bài ngoài lề:) , cộng với câu hỏi tạm thời chỉ dành cho birthday-girl=D> :)>- nên tranh thủ vào post.

Mất mất phương pháp buôn rồi, chả biết nói gì cả:| . À, điểm kỹ học kỳ này toàn 8, hứa hẹn 8 phẩy kỹ:D. Cuối năm rồi mà các thầy cô giáo vẫn chưa chịu gọi mình lên kiểm tra bài:-s . Chả môn nào có điểm cả[-( , môn nào cũng phải học hành chăm chỉ, ngại thế chứ8-} .

Bài 20 năm của Bờm có mặt sòng bạc:)>- , rõ nhất là Cụt:D. Kiểu này mà được chọn triển lãm thì...8-} b-)

Hôm nay lớp mình ko biết được mấy đứa đi cổ vũ bóng đá:-? . Phí thế, dẫn trước rồi mà còn để bị gỡ:(. Trên sân có khí thế lắm, toàn Ams mình đi cổ vũ;;) . Đến lúc trao giải giới thiệu HBT vô địch cũng chẳng có mấy người hò reo vỗ tay:D.

Thôi tạm thời thế đã, các bác chơi trò kia tiếp đi rồi em lại cân nhắc nhảy vào khi có hứng:D:p

Êu êu êu, cái sòng bạc Cụt xinh như mộng ý là em chụp nhé :D

Tao đang ngồi mốc mặt chờ bọn Đảng onl để lập conf họp Đảng, cuối cùng bây h có mỗi 4 đứa, bọn kia chết hết roài hay sao ý X( Điên thế!! Kon Li nhá, có thấy mặt mày đâu, thế mà hôm trc rõ to còi, ghét thế!!! X(

Hèm, tao bảo chơi nối truyện cơ mà, đây là của Chip sao cư j xấu xa là đổ cho tao nhỉ
Trò này có j là xấu xa đâu, tao cũng toàn hỏi câu tử tế thôi, có mỗi kon THà là lợi dụng chị em hỏi câu đen tối ý!! Ah, kon Chinh nữa, hỏi cái câu như thế ai mà dám trả lời :">

XX: 88 vui hon ma ) vao day di chip ui )
Ngại lắm, lại phải lập acc lằng nhà lằng nhằng, chơi với HAO thôi đã thấy hết cả ngày rồi ý, lại còn 88 nữa chắc dính vào cái máy luôn mất :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên