Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hihi, vừa post bài đêm qua nhưng mà đang rỗi việc nên post tiếp:p mất bài số 4000 rồi :( thôi 4001 cũng được :D

Hôm nay giờ ra chơi chạy hùng hục về nhà lấy vở Đại vì sợ kiểm tra miệng/:) Thế mà cuối cùng lại học bài mới luôn, vừa tốn công lại vừa tốn tiềnb-) [-x

Tình hình là mai vẫn học đội tuyển, thế thứ 7 có phải học ko:-/ ? Xin nghỉ đi rồi lớp mình đi cổ vũ bóng đá:)>- coi như đi chơi luôn;;) ;)

Mà mọi người định nộp sử thứ 5 hay thứ 7 để em còn biết đường chuẩn bị nào:-?

Chỉnh sửa lần cuối:
điên mà nộp thứ 5 ah, hichic, tới bi h tớ đã có bao nhiu là ý tưởng nhưng tất cả vẫn chỉ là ý tưởng, hchi, đang đinh mở máy ra lam thì lại bon chen vào hao post bài ,chít mất, bao hcho hết cái tạt này,
nhắc đến môn lý lại thấy bun`, uhm...

Khổ thế, mấy ngày hôm nay nhà tao bị chuột cắn dây máy tính nên ek dùng máy đc, thật là nhục nhã :(( Mãi hôm nay sửa máy roài mới lên đc thì mất mất bao nhiêu là chuyện hay ho!!!

Này này, đừng ai nộp bài sử vội nhá, em chắc thứ 5 này ek xong đc đâu!! Thứ 7 đê mọi người ơiiiiii!!!!

Haha, hôm nay phải làm 2 bài viết, 1 bài văn 1 bài anh thì cả 2 của tao đều bố của phỉ nhổ, tao chết đây!! :((
(@bọn khốn Đảng: TAO NÓI THẬT ĐẤY!!!) :D:D:D

Tình hình là mai vẫn học đội tuyển, thế thứ 7 có phải học ko ? Xin nghỉ đi rồi lớp mình đi cổ vũ bóng đá coi như đi chơi luôn
Thật nhá thật nhá!! \:D/ Đi thật đấy nhá!! Thế nếu ko phải học đội tuyển thì có đi ko cả nhà?? Đi đi, tao chưa bao h đc xem bóng đá ở sân vận động thật hay sao ý, khổ thế!!

đi đi \:d/ tao cũng ủng hộ, lâu rồi không có không khí vui chơi tưng bừng chiều thứ 7 bao h:D

Tao cũng ủng hộ đi xem bóng đá bọn mày ơi :)). Cách nhanh gọn nhất là báo trước với cô Hằng kiểu gì bọn con cũng bùng tập thể ;) hehe. Mình mà đang ở nhà thì có phải là khỏi phải suy nghĩ ko :D

Uh đi đi đi đi \:D/ sướng quá cơ :x mà cho tao cái list các bạn đá bóng đi để tao xem cso ai tao quen ko cái :x

Còn bài Sử thì cô bảo thứ 7 nộp mà :p Hà Vân mà đc 5tr nhớ chia cho tôi 1 ít nhé :x :* :D

nhất trí thứ 7 nộp Sử nhá, bây h em vẫn còn 1 đống thứ phải làm,chán quá,mà cứ rối tung lên,chưa hiểu phải trình bày thế nào nữa.

Tình hình là từ bây h cô Văn sẽ chú ý đến em với Lđức,cả 2 đứa bàn trên nữa:(( chả hiểu sao hôm nay cô bảo là em với Lđức nhắc bài cho 2 đứa bàn trên,mà quái đản hơn nữa là nhắc bài cho con Lan:)) chả hiểu,chỉ bít là em chả học bài j sất,làm bài mình còn chưa xong nữa,ngồi hỏi bài Lđức,có mỗi cái tính nhân dân là em học thuộc. Em cũng chả nhớ bài em với bài Lđ có giống nhau lắm ko nữa :((. Chít em rùi:(( Hôm nay chỉ muốn vứt sách vở như Bờm mà chẳng dám....hixhixx..

Thứ 7 này dù có phải học đội tuyển em cũng vẫn đi xem đá bóng, có ai như em thì bảo để đi cùng ngồi chung cho vui:))

Nói đến Bờm mới nhớ, hôm nay thấy bố vứt sách vở hùng dũng vãi ạ b-) 1 lúc sau thấy chạy ra cửa đứng ==> nó định xin cô à :-? ==> xin thật 0:) , rồi lóc cóc chạy xuống lấy sách vở nữa :D 8-} ngại thế :p

Bó bà Bảo :| chán lắm rồi :|

hihi, giấc mơ 5 tr của tớ tiêu roai`, tất cả chỉ vì nước tới chân mới nhảy thui, đành làm bt vậy, hichic, pó tay thật
ủng hộ đi xem đá bóng hihihi, chỉ tội chiu` hum đó fai đi học thêm ko bítco về kịp ko????mà thanh ha` cũng thế còn j

Bọn mình cứ như đang chat ý 8-} cách 1 bài lại thấy 1 bài của tao :D
Uh, thứ 7 cũng phải đi học :(( 5h30 tan ở Đội Cấn có kịp ko nhỉ :-? Học Văn chắc ko bùng đâu :(

Mà bác Dung hay ai chơi với Sâm bảo hôm nào Sâm đến lớp nữa đi chứ ;)

Chết chết chết :(( post xong mới nhớ ra là đá 3h chiều mà 8-} kiểu này thì làm ntn bi h :(( hay xem đến 4h rồi cút :))

Chỉnh sửa lần cuối:
oh,lần nào lên đọc cũng thấy bài mới của con Thà,có tinh thần thế là tốt=D>

Mà sao lâu rồi chả thấy Ly tè lên post bài thế? bận quá ah? có mỗi Sếp Hường là onl đều đều và post bài đều đều... đấy,vừa mới nói đã thấy Sếp onl rồi kia kìa:D:D

Cái đống ảnh của con Thà sao lâu thế:| ,chả thấy tăm hơi đâu cả, nghe mày khen lấy khen để làm tao cũng tò mò:-?

tao với con Lan cũng bị bảo là trao đổi này, oan quá, tao hỏi mỗi tác giả la hán là ai thôi mà :)) ...mà 3 đứa 3 đề, cop cái mắt :|

bài học cho những bạn nào chưa học bài : 0 nên xin sẽ bị chú ý lúc làm bài cô Bảo :)) cứ 'lẳng lặng' mà làm :D

ghét ngày mai, ghét môn hoá, cả lý nữa :|, ghét cả cái đội tuyển :|

Phạm Bảo Châu đã viết:
Mà sao lâu rồi chả thấy Ly tè lên post bài thế? bận quá ah? có mỗi Sếp Hường là onl đều đều và post bài đều đều... đấy,vừa mới nói đã thấy Sếp onl rồi kia kìa:D:D

Cái đống ảnh của con Thà sao lâu thế:| ,chả thấy tăm hơi đâu cả, nghe mày khen lấy khen để làm tao cũng tò mò:-?

Nghe con Châu nói thấy mất giá quá trời b-) . Căn bản là tao ở trong phòng thì phải nghe nhạc, mà muốn nghe nhạc thì phải bật laptop lên để nghe, bật laptop lên thì chẳng lẽ ko vào YM, ngồi buồn buồn một lúc lại vào Hao ngó ngàng, ngứa tay post bài cái :))

Mà bọn mày vãi quái lạ, cứ bắt đầu trang mới là post bài ầm ầm, đến cuối trang thì chẳng đứa nào post, chờ nhau finish (chắc viết cuối sợ ko ai đọc :)) ),khôn lỏi ko chịu được.

--> Tao cũng post mấy phát ảnh lên mà mãi chẳng thấy xuất hiện gì cả Thanh Hà ạ 8-|

oh,lần nào lên đọc cũng thấy bài mới của con Thà,có tinh thần thế là tốt
Bác nào đên nhà em rồi sẽ biết: cái bàn học với cái bàn vi tính kê vuông góc sát nhau ==> quay ghế 1 phát 90' là xong ==> cứ tí toáy ko học đc bài, mà ko lẽ ko bật máy <giống con Hường :D>

Cái đống ảnh của con Thà sao lâu thế ,chả thấy tăm hơi đâu cả, nghe mày khen lấy khen để làm tao cũng tò mò
Tao cũng post mấy phát ảnh lên mà mãi chẳng thấy xuất hiện gì cả Thanh Hà ạ
Điên cả tiết bọn mày ạ, ảnh đẹp ko chấp nhận đc b-) sao lâu thế ko biết :-w hay tao up lên photobucket rồi mọi ng` vào xem :D nhưng mà thế ngứa lắm, ek bình luận đc :(( hay A1 làm phát forum riêng :-? nhưng mà yêu HAO lắm :x với lại đứa nào làm :D

Thằng Đức, con Hà, con Ly, con Sấu dạo này lặn đâu rồi ý X( :| :( vẫn thấy onl mà ek thấy post :((

Mà bọn mày vãi quái lạ, cứ bắt đầu trang mới là post bài ầm ầm, đến cuối trang thì chẳng đứa nào post, chờ nhau finish (chắc viết cuối sợ ko ai đọc ),khôn lỏi ko chịu được.
Thế á mày :mrgreen: ek để ý, mà mày ơi công nhận ko có 1 cái giao lưu nào hơn của bọn mình đâu :* <== mày biết giao lưu khối Nga chưa ý nhỉ :-?

con Hường nhận xét mới quái lạ ý :p hôm nào có chuyện để buôn thì chúng nó câu bài cứ vèo vèo, bất chấp bài cuổi bài đầu j`. Chứ bình thường cứ lên lải nhải mãi cũng chán:D
Tao nghe con Vân bảo báo ANTD ca ngợi đội bóng đá trường mình là thế lực mới trong làng bóng đá Việt Nam đấy =)) Không đi xem có phải phí ra không :))

mẹ chứ, hôm này h văn *** chịu được. Lúc đấy học bài tây tiến 0 hiểu cái quái gì, điên hết mức, cho nó đi xuống sân luôn

Vớ vẩn, bao nhiêu lần tao đợi bọn mày post xong cuối trang để tao post đầu trang mà mãi có thấy post đâu :D. Mà hồi chưa để ý lần nào mình post bài cũng vào cuối trang hết :))

Tao nghe con Vân bảo báo ANTD ca ngợi đội bóng đá trường mình là thế lực mới trong làng bóng đá Việt Nam đấy =)) Không đi xem có phải phí ra không
hohhohho, chỉ là trong làng bóng đá PTTHthoai
àh mà cái ảnhchụp trên báo có cả thèng cộng với em DTL của min trang, đang nhảy cẫng lên sung sướng, nhìn thật mất hình tượng, :p
hic hnày chưa học sinh, lại fai thức khuya hic

Chỉnh sửa lần cuối:
Chẹp, h này vẫn onl vì chưa làm xong bài Sử, chưa học Sinh, chưa lê la đủ trên HAO 8-}

Mọi ng` thích chơi trò nối chuyện ko, tự nhiên hôm nay con em nhắc ==> nhớ ngày xưa thích trò này lắm :x chơi đi chơi đi cho top vui vẻ tí ^^ trò này nhắng mà ^^ ai thấy okie thì post luôn 1 vài câu đầu truyện đi nhá ;) tự nghĩ hay modify truyện cổ tích j cũng đc :D

chẹp,h này vẫn còn lang thang trên HAO vì thấy các bác post bài năng suất quá nên em cũng ngứa tay.:D

Thà: tao okie nhưng h thì chưa nghĩ ra cái j để post cả :D :p

Bài này được post vì ngứa tay và vì kém miếng khó chịu nên nó chỉ ngắn thế này thôi:)) em xin hết ah

Ah quên,nhắc lại 1 lần nữa là : chẳng có lí do j mà lớp mình lại ko bùng học đội tuyển thứ 7 cả :D:D thế nhá,em đi ngủ đây....

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên