Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Nhìn cái ava của con Hường quyến rũ nhỉ ! :D

Dù muộn nhưng em xin cám ơn các bác nhiều ! :D
Hôm nay trong h Toán chứng kiến cảnh thầy Khánh soi bài KT mới vãi hàng chứ ! Tình hình này thì thằng Bờm còn phát ốm về môn Toán đến cuối năm:D

Uh, ava Hường yêu vãi ạ :x :* À sorry Ốc còi vì hôm nay chị ko đi đc :D quà thứ 2 nhá :D :*

Chào mừng các chiến sĩ trở về :* Bờm thế là ok rồi :D còn Thanh2 thì cứ free đi mày ạ :D tao thấy mày nói thế chắc làm cũng tốt chứ j :D ko hài lòng mày chứ hài lòng khối đứa # đấy :p

Phải cố gắng đc 9 bài Hình, 10 bài Đại, 10 Học kì Toán mới đc :(( điểm mọi ng` thì cao mà điểm mình như shit ý X( hôm nay thấy ai cũng 10 mỗi mình mình 9 :D lại còn 1 mớ điểm hệ số 1 ngu như j nữa :((

Đc mỗi cái ktra Kĩ có vẻ ổn ngoài việc ko xác định đc đấy là lai j 8-} tao lại còn tưởng bò sinh sản thì rộng ngực nữa chứ 8-} may mà quay lại check với mọi ng` :biggrin: cứ tưởng bò giống ng` :)) hóa ra bò muốn n` sữa thì bụng phải to :))

À, cái link doctorathome mọi ng` làm chưa ;;) hay lắm đó ;;) tao lấy từ con Chinh /:) mà đứa nào lấy tên là Thanh Hà đó huh :-w

----------

Cái j thế này X( sao bài viết của tao có 998 X( HAO down rồi à X(

=)) chết cười với bò rộng ngực của THÀ...0 áp dụng máy móc chuyện minh cho chuyện người (1st đây là chuyện bò :)) ) đc đâu em Thà yêu quý ạ :D

Mà tao bảo kém là kém thật :|...chưa nói gì đến rất kém :((

tình hình là dạo này thầy cô bắt đầu nghiêm khắc với lớp mình...tương lai mù mịt....tao cũng 9 toán , con THÀ cấm kêu :|

dạo này ở nhà thấy điểm có vẻ cao hơn là đến lớp...giá mà cứ đc thi sat mãi :))

thứ 7 chàn quá, chả có havard mà xem :)) ...ngắm anh Lee Jung Jin cao to thông minh có áo Harvard :))

Post 1 bài cho đc 1k nào X( mama HAO chứ, ghét ko chịu đc, dạo này down suốt thôi X(

=)) chết cười với bò rộng ngực của THÀ...0 áp dụng máy móc chuyện minh cho chuyện người (1st đây là chuyện bò ) đc đâu em Thà yêu quý ạ
:D :D :D :D :D

tình hình là dạo này thầy cô bắt đầu nghiêm khắc với lớp mình...tương lai mù mịt....tao cũng 9 toán , con THÀ cấm kêu
Tại mấy bài hệ số 1 tao be bét quá :D

Bây h tao mong đến CN nhất :)) sáng dậy ko phải vừa ngái ngủ vừa tính xem hôm nay có bài j, mình học kĩ chưa 8-} nghĩ mà khiếp :-s

THÀ : tao 6 đại 15 futs đây. cấm kêu :))

Bôi nốt cho dc 210 bài :D .

Có ai xem Chuyện tình ở Harvard 0, có anh Alex Hong ý :)....Lee Jung Jin thì fai....ôi mộng mới của đời em :))

Có ai xem Chuyện tình ở Harvard 0, có anh Alex Hong ý ....Lee Jung Jin thì fai....ôi mộng mới của đời em
:)) :))
Mày xem fim này ah? Tao nhìn tên đã thấy ngứa roài. Bọn nó đú đú đởn đởn thế mà vào Harvard :D Làm như dễ lắm ý. May ra hay mỗi cái ngồi ngắm campus của nó, thấy mà thèm. :D :D
Mà Thanh Thanh chắc ko đến nỗi nào đâu, mày học trâu thế cơ mà. :) Mày còn ko ra gì thì tháng 12 này tao thành cái cục gì. :( :( Zoi oi lo quá. :(( :((
Thế Chinh, Linh C với Hà Linh làm bài thế nào hả mày?

hí hí tao bắt đầu thấy thik cai' fim đấy rồi đấy :D
tao thi cũng không vui vẻ gì đâu nên mọi người đỡ phải hỏi

thui du` j thì cũng thi xong roai, các bạn relax đê, vụ toán hum nay kinh dị thật, thầy rátchilaf tinh tế, đúng là ko thể nhìn bề ngoài mà đoán biết bên trong,
bi h tớ mới khởi động vụ thi tìm hiểu , hic, chả hỉu có xong ko, tai co nhìu dự định wa

----------

oai, cái film havard đấy tớ chưa xem tí j, hichic, lạc hậu we

Cái ava này là một cái ảnh đẹp hiếm hoi trong tuần đi trung quốc của tao nên phải tận dụng để quảng cáo thương hiệu (mặt hàng trên thực tế bây giờ đang to phèn phẹt ra một cách đau khổ :D ).

Với cả tao ko đeo kính không phải điệu đâu mà tao làm gãy kính, thế là suốt mấy ngày liền go without glasses còn bị lạc vì mắt kém, tí nữa thì ở lại Trung Quốc đấy :))

Mà bọn mày sướng thế, được xem Chuyện tình Harvard gì đó à, lại phim Hàn Quốc à, tao tụt hậu quá rồi :((. Ở đây muốn xem tivi phải đến common room, mà làm gì có gì hay ho mà xem đâu,hichic. Nhớ cài VTV với HTV wá :x :x :x

ava hường mà yêu à, trông như con yêu quái chuẩn bị rút bảo bối ra ý

Bờm tự soi gương và xem lại cái bánh xe trên mặt cậu đi :madflame:, vừa giống cái bánh xe vừa lai cái đít vịt thế mà còn chê người ta, hay là giống kiểu con cáo và chùm nho nhỉ : ko ăn được nho kêu nho xanh :)):razz:

Chỉnh sửa lần cuối:
Hip, up xong ảnh lớp mình rồi đấy :x n` cái đẹp lắm cơ, bọn mày lên xem đi :*

Chỉ còn đống liên quan đến trò dốc ngược là tao chưa up :-s ko phải tử tế j đâu :mrgreen: nhưng mà sợ lại bị các ông bà ý kêu lớp mình :-s cái phần quy định up ảnhh sao lắm thế :(( Hay là cứ up nhé, sợ ek j b-) :>

eo ôi nếu mà có ảnh tao bị quây rồi xâu xé thì ô danh quá :(( :(( :((

Ơ, con đã bị cái nào đâu nhỉ :-? ko phải lo đâu con ạ :D :*

Ava Hà Vân: híp, may mà vào ava mặt mình bé tí ==> ko nhìn rõ ==> #:-S may thế cơ chứ :))

Sao wknd mà mọi ng` post ít thế :( [-(

mọi người ơi, tớ sắp được đi học lái xe oto rồi đấy. Thích quá

Uầy, Bờm sướng thế :x nhưng mà tôi thấy bố tôi bảo 20t mới lấy đc bằng ôtô mà :-/ lúc cụ kêu h này chưa biết đi xe máy :(( ==> bảo tập ôtô luôn :mrgreen: ==> cụ đập cho 1 trận bảo cãi cùn :((

Hôm nay cô Liên ức chế nặng :-s ==> thứ 3 đừng làm trò j để cô hạ hỏa, chứ kẻo lại ai vào SDB thì mệt lắm :((

Hôm nay tụ điện với Bờm có mấy cái ảnh tử tế ở máy Hà Vân hay sao ý ^^ cho đỡ mất hình tượng 2 hót boi lớp ta =D>

lớp mình đã trang 200 rồi cơ đấy :D \:D/

vừa chat với chị LLinh xong , nó sắp về rồi , từ 19/11 đến 2 mấy/12 lân, tha hồ đú :D

ôi hôm nay 5 lý 1 tiết, mất hết cả danh dự với cô Liên :((

lớp mình chấn chỉnh thế nào còn lấy lại niền tin yêu của thầy cô chứ nhỉ :( sao lớp mình học giỏi mà sao suốt ngày bị chê bôi thế :|

Tối của ngày 200 trang ==> cóc có ma nào post :D tất cả đang hì hục học hành :(( mai ktra X( học phờ râu trê rồi đây :(( ek biết nói năng j :D 8-}

Mà sao ảnh chưa lên nhỉ bác Dung ơi :((

Em làm sao biết được vì sao ảnh chưa lên :p Chắc là các anh admin đang bận ko ai xét duyệt cho ấy mà, đợi tiếp 1 vài hôm nữa vậy :)

Vừa mới soạn văn xong :D can tội cả chiều ngủ lăn lóc, tối lại còn xem phim8-| Khổ, ko dứt ra được;;) . Bây h bắt đầu học văn với phương châm học đến đâu thì đến:D Sáng mai lại phải dạy sớm rồi, mệt thế/:)

Dạo này điểm với chác8-} chán đời:|

Thôi chào các bác=; em đi học bài còn đi ngủ sớm:-? ;) :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên