Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Nguyễn Thanh Hà đã viết:
những đứa nào muốn chuộc mai gặp tao bàn bạc nhé, giá sàn là 500k/pô (loại bình thường). Có Chinh này (rất n` :D), Hà Vân này (2 kiểu thôi nhưng bộn tiền =P~), Lan này, Minh Phương này (ko đáng kể). Cả Hàn Vân nữa ;;)

Danh sách nạn nhân
H 5' đầu: Ngọc
H 10' : Hoa
H 20' : MFg
<== do quá dữ dằn nên cần n` t/gian :p

Kể ra trò này mọi phết, bỉ ý chứ :-s bọn H2T mà vớ đc là lại có chuyện đây [-( :)) nhưng cứ nghĩ ra trg` xem lại là sướng rồi :x :*

Mà hôm nào chị em quây 3 thằng đi chứ nhỉ
b-) ^^ :> b-(
Mày định bán đứng chị em thật sao hả THà mà lại đang tâm up mấy cái ảnh đến lên HAO? :(( TAo nghèo kiết xác làm sao chịu nổi cái giá cắt cổ mày đưa ra hả 8-}
rõ là hôm nào phải quây 3 thằng kia thôi, không thể để tình trạng lộng hành của chúng nó kéo dài được

Máy tính nhà tao mấy ngày ko lên mạng được vì bị chuột gặm dây điện thoại mới đau người chứ :))

Mấy hôm nay lớp mình có trò vui quá đi mất, mỗi tội hôm nay lại bị tạm hoãn vì ko ai mang máy ảnh đi mới đau chứ!! :( Thôi ko sao, mai dễ hội siêu nhân sẽ tăng năng suất gấp 2 :D Nhất định là em MF sẽ đc đi, yên chí yên chí :))
Mấy ngày hôm nay tao cứ băn khoăn mãi, là tại sao bọn Lan, HLinh MF lại bênh nhau huh bọn mày :)) Tao cứ tưởng hội nào cũng khốn nạn như hội Đảng, thấy 1 đứa bị quây hội kia ra chầu chực xem còn chỗ nào trống nhảy vào quây tiếp chứ :))

Mà hôm nào chị em quây 3 thằng đi chứ nhỉ
Ah, nếu bọn mày có ý định thì tao nghĩ nên quây thằng siêu nhân đỏ thôi, còn 2 thằng kia tội lỗi cũng ít, với lại anh Bách trong lúc nguy cấp máu lắm, chị em nào xớ rớ ở gần chiều phải về làm lại răng ráng chịu, bọn tao thử roài :)) Ghê hồn :((

Mày định bán đứng chị em thật sao hả THà mà lại đang tâm up mấy cái ảnh đến lên HAO?
Mày lo j huh Chinh, thế nào mà chả đến lượt iem THà :))

Chết thật, hình như tao gây thù oán với nhiều chị em lớp mình quá thì phải, can tội tao là nạn nhân đầu tiên ---> bị dồn vào con đường lưu manh hóa :p
---------
Mai trả bài ktra toán, 18 điểm 10 :(( Làm tao nghĩ đến số phận hẩm hiu của tao, chả biết thầy cho mấy đây :((

này , bạn nào có ý định quây mình là mình cho chết đấy , đùa với mình là không xong đâu ; nhưng để tránh gây thêm thù oán với các bạn lớp ta , từ nay mình xin từ bỏ con đường tội lỗi và rút ra khỏi ủy ban phòng chống bệnh máu lên não chậm .

hôm nay tiếc quá , trước khi giải nghệ chưa cho bạn Sâm nếm trải đau thương !!!

Uhm, thật chán vì hôm nay ko mang máy :(( Sâm về mới ức chứ :(( can tội sáng đi đã hơi muộn, có nhớ là chưa cầm máy nhưng lại bảo thôi thương con Ngọc /:) mai mang, chắc chắn :D

Mày lo j huh Chinh, thế nào mà chả đến lượt iem THà
Tao đố thằng Bờm cho tao đi đc :p

À mà Bờm vào đọc thì tôi ko thách j ông đâu nhá :D :D :D mà ông cho tôi đi thì cũng ko có ảnh đâu :D bác Dung với Châu ngoan lắm 0:) thông số kĩ thuật này: 1m61, 52kg ==> ko dễ đâu :biggrin:

Chết thật, hình như tao gây thù oán với nhiều chị em lớp mình quá thì phải, can tội tao là nạn nhân đầu tiên ---> bị dồn vào con đường lưu manh hóa
Mày yên tâm, lúc bọn nó đi bọn nó ek biết đc đứa nào quây đâu :)) ;) chỉ có đứa nào tí tởn chạy theo chụp ảnh mới chết thôi 8-}

Mai trả bài ktra toán, 18 điểm 10 Làm tao nghĩ đến số phận hẩm hiu của tao, chả biết thầy cho mấy đây
Ờ, tao cũng sẽ đi :( ko hiểu nổi sao hôm đấy đã nháp ra đến cái hệ ptr` ==> yên tâm lắm rồi mà lúc làm đến đấy thì tao ngồi loay hoay 1 hồi và ek biết mình đang làm cái j :(( 6 là cái chắc :(( tủi thân quá

tao nghĩ nên quây thằng siêu nhân đỏ thôi
Ờ, nhưng mà khó nhất :-s mày có thấy trang trc' nó dọa nghe rầt khủng ko :-s mà sao bọn Đảng lại có trò siêu nhân xanh đỏ j thế :-?

Đảng ca mới chán như giun chết :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Đảng ca mới chán như giun chết
:eek: Đảng ca mới là bài kon ek nào??? Tao có biết j đâu, điên ah, vẫn bài "Trời cao trong xanh" hay ho xinh đẹp mà!!!

Ờ, nhưng mà khó nhất mày có thấy trang trc' nó dọa nghe rầt khủng ko
Tao có bảo là dốc ngược nó lên đâu, muốn thế dễ phải thuê 1 ông sumo về ý :)) Ý tao là cho mặt nó mọc vài bông hoa thôi :))

mà sao bọn Đảng lại có trò siêu nhân xanh đỏ j thế
Kon Chinh là tác giả mà mày, nó gọi bọn tao là 5 anh em siêu nhân :)) Có mỗi Nhun với Bờm là siêu nhân hồng với đỏ cố định thôi, còn tao, kon 73 với thằng Bô đang cãi nhau ỏm tỏi xem đứa nào màu j mày ah :))

Mai... tiết 4 tiết 5.... ko biết có chịu nổi nhiệt ko đây... hay phải xin ra ngoài cho đỡ đau tim bây h?? :((

Ơ, tại hôm trc' thấy bảo có Đảng ca mới :eek: :D hôm nay lại nghe cả lũ (con Ốc là chính) lải nhải cái bài dở hơi nào đấy :D :D :D thôi kệ nó, vẫn Trời cao trong xanh là đc rồi :x

Tao có bảo là dốc ngược nó lên đâu, muốn thế dễ phải thuê 1 ông sumo về ý Ý tao là cho mặt nó mọc vài bông hoa thôi
Thế mày nghĩ đè đc nó ra mà vẽ là dễ lắm chắc, mà mỗi hoa thôi hay ho j... hay là thế này: đánh bả nó, rồi tầm trc' h ra chơi 1 tẹo quẳng vào WC nữ để đến lúc các em xinh tươi vào thì 8-} chú ý là trc' h ra chơi cho vắng vẻ, và wc tầng 2 để kín đáo :D :)) =)) :D đùa chứ ai nghĩ thử xem trò nào hay ho và khả thi đi :-? mà chắc thực hiện là n~ nạn nhân thôi hả ;) tao làm paparazzi tiếp nhé :D

Nhưng sao chia đc màu sắc thế mày :D sáng nay thấy Bờm bảo Ốc là cởi áo ra làm siêu nhân nâu :D

sau khi phát hiện ra sự thật về 18 điểm 10, hôm nay thầy khánh đã mời ngay bô - bờm lên để kiểm tra chất lượng học thực sự của các siêu sao toán lớp anh 8-} hố hố từ bây h kiểm tra toán thì cứ gọi là ...tự thân mà vận động nhá
con thanh2 được 9, khỏi phải u sầu nữa nhé :D ở nhà tu SAT thế kia làm dân tình thấy mà hoảng :D như tao chẳng hạn :p cứ đến lớp long nhong, chẳng được chữ nào :p

Thứ 7 này thi rồi! Cố lên các bạn !!!!! Chúc Thanh Thanh, Bờm, Chinh, Linh C thi tốt nhá :D Thi xong về truyền đạt kinh nghiệm cho tớ. :D

Nhưng sao chia đc màu sắc thế mày sáng nay thấy Bờm bảo Ốc là cởi áo ra làm siêu nhân nâu
La`y la`y, chị em mà tin lời thằng Bờm chó ấy ah! :)).
Hôm nay có thêm 1 đống ảnh đẹp ! Chị up lên đi nhưng cấm up cái ảnh mắt lác của em đấy nhá ! :))
Cái bài hôm qua hát là Dẫu có lỗi lầm hay thế mà dám chê hả trời! :p

Xời ơi ! Hôm nay sn tao mà ko có ma nào thèm chúc mừng ah :(:)(. Cái bọn khốn nạn , mời hôm nào là đi hôm đấy chứ dek có thèm bit ngày sinh là bao h ! :(

Chị có quên sn mày đâu :p sáng nay bảo là chúc mừng còn quà để sau mà :D

Uhm hôm nay n` ảnh thật :x đang up đây nhưng chưa biết có xong ko (tại còn n` từ hôm trc' mà) lại còn phải học Địa nữa :((

Rất may mắn là hôm nay ko có nạn nhân nào cả :D chỉ có con Nhung tí thì đi với cái ảnh thô ko còn j để nói của thằng Bờm :-&

Chỉnh sửa lần cuối:
Uhm uhm, bảo lên chúc mừng sn bác Ốc mà quên khuấy mất:-$ bây h mới nhớ ra:D Nhưng mà cũng chẳng biết chúc gì hơn cả:D mà cũng sắp hết ngày 3/11 rồi;;) . Còn quà thì...:-? hihi, bác cần bài hát nào bảo em;)

Chẹp chẹp, vụ toán thì...8-} các bạn L2 dã man quá...[-x Nhưng mà đằng nào thì cũng đã quyết định lần sau ko làm trò đấy nữa rồi:) . Chỉ có điều thầy bây h bắt đầu khó chịu với lớp mình:-s . Kiểm tra lại càng khắt khe hơn nữa:(( như thằng Bô hôm nay cũng bị trừ mất tận 2đ8-| . Mà mình thì chưa có điểm miệng chứ:(

Khiếp khủng, càng ngày càng thấy lớp mình có xu hướng bệnh tăng dần[-x , đặc biệt là lũ siêu nhân mà tiền thân là Đảng ýb-) . Rõ lắm trò8-} . Bác THà up ảnh cẩn thậnb-) . Làm thế nào mà lớp mình bị cảnh cáo ko được up nữa thì... b-) (dang dọa đấy/:) :D)

Chưa học tí Địa nào cả:D chuẩn bỉ đi học đây. Chúc các đồng chí thi SAT thứ 7 này tốt hơn mong đợi nhớ:)>- :)>- :)>- . Còn ngày mai chắc ở nhà dưỡng sức, địa kiểm tra bù cũng được:D0:)

chúc Ốc sinh nhật vui vẻ ! :x , ngày càng xinh đẹp học hành giỏi giang ,mau có bạn dai để mà hú hí ^ ^ ^ ^ ^ ^

Hic hic, mấy hôm nay cứ đen đen thế nào ý:(( . Bài Địa thản nhiên vẽ 2 vòng tròn kích cỡ bằng nhau8-} kiểu này thì toi phần thực hành rồi:( :-s :((. Chán ơi là chán, chả ai như mình:|

Mai còn kiểm tra kỹ nữa chứ:| chẳng biết phải học kiểu gì. Từ đầu năm đến h chẳng mấy hôm chịu nghe giảng cả8-| lấy mấy VD là chịu chết:|

Mà bài dàn ý văn mai có bắt buộc phải làm ko:-/

Chán quá chẳng biết noi gì nữa. À, mai các bạn thi SAT tốt vào nhớ:)
Thanh2 ơi, Thanh2 ko đi học, kết quả là bài Địa thế này đây:(( Mai còn ko ktra Kĩ nữa chứ:-s hic hic, đành trông cậy em Lan vậy\0:)

học SAT mà chẳng thấy tập trung gì cả, cứ lất pha lất phất ý...thôi thì đành nhờ giời vậy :p con ăn ở hiền lành mong ngày mai ông trời cho con bài dễ dễ một chút, nếu không bài khó thì đoán bừa được đúng nhiều

Lớp mình hôm nay hiu quạnh quá :(( :D

Mai mọi ng` thi tốt nhé :* Chinh này :* Thanh2 này :* Linh C này :* Bờm này :* Hà Linh này :* cố gắng đem vinh quang về cho Tổ Quốc :x ;) :D

ơ bạn HLinh cũng thi ah ...mai lớp mình ra trận nhiều nhỉ, mong kết quả cũng hoàng tráng tương tự :)

dạo này tao toàn 10h mới ngủ dậy thôi, mai 0 biết khởi động đầu óc thế nào , lại còn đang bị tiu chảy nữa chứ :)) dễ mai đóng bỉm đến UNIS :))

mai tao cũng cầu trời thương tao ốm yếu, hy sinh nhiều , mà bù đắp cho chút đỉnh :)) :D

cám ơn bạn Dung có lời đề cao tài năng Bịa của tớ :D , hôm qua nọi chuyện với Hà Vân cũng thể hiện quyết tâm đi ktra địa nhưng mà dậy muôn quá :D viowis cả chưa học bài :")

thầy Toán ghét lớp mình hả :(...ai trong hoàn cảnh lớp mình mà chẳng thế :)), chỉ là có lộ hay 0 thôi :D

tao hôm qua post bài chúc mừng SN bạn Ốc bưu mà dek thấy đâu cả :D..chúc lại vậy :D...hôm nào lại đến nhà tao đập đàn nữa nhá ;;)

các cụ phù hộ ........

Nguyễn Hồng Dung đã viết:
Hic hic, mấy hôm nay cứ đen đen thế nào ý:(( . Bài Địa thản nhiên vẽ 2 vòng tròn kích cỡ bằng nhau8-} kiểu này thì toi phần thực hành rồi:( :-s :((. Chán ơi là chán, chả ai như mình:|

Có tôi như bà nè:(( hôm nay đã thắc mắc là có vẻ kích thước khác nhau ko thì nhận được 2 câu trả lời " chắc như đinh đóng cột" là có từ Jun và Lđức. Không hiểu sao hôm qua em cũng chả thèm xem phần vẽ biểu đồ,học mỗi LT rồi đi ngủ:| Thôi cái số cả/:) ...chậc...dạo này điểm số be bét, chả ra cái j cả, nản lòng quá:(( .
Ngày mai ktra Kỹ,chán thế,sao cô Kỹ không như cô GDCD nhỉ, thế có phải nhẹ nhàng không cơ chứ:-s
Quyết định ko làm Văn,chán lắm rùi,mà mai có ktra Văn 15' ko thế? :-s :(

Ah quên mất,ngày mai các bạn thi SAT làm bài tốt nhá:)>-
Lúc nãy thấy có 1 đống chuyện để nói mà bâyh h quên hết cả , thui lát nữa post bài khác:D:D:D

Chúc mừng sinh nhật con Ốc (Dù muộn :D )

Vừa đi Trung Quốc về,lâu lắm ko vào forum lớp mình,thấy có bn cái mới, đọc ko xuể nữa 8-}

Hôm nay cả thằng Việt Long cũng thi SAT nữa, chúc cho tất cả mọi người thắng lợi trở về :x

mọi người ơi, 1 chiến sĩ đã trở về nè. Em hôm nay làm bài cũng tàm tạm, nói chung đề có vẻ dễ hơn. Cầu mong điểm sẽ cao hơn

ôi tao tưởng mày aim 2400 chứ Bờm :))

hôm nay tao lại sử cũ lặp lai, đúng faanf cr khó nhất thì mót tè :| dù đã biết dường uống ít nước mí lị đi tè trước rồi :((....thế nên tao mới fats hiện ra là mót tè trong những luc thế này do tâm ly chức 0 fair lý do nao khác :))

túm lại là 0 hài lòng :| :((

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên