Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ôi các bạn nói làm em yên tâm quá, nãy h toàn ngồi ngắm mấy anh Nhật Bổn mí lị Hàn Cúc 0, chả học đc cái chữ mô nào vào đầu :D. Thứ 7 mà có thi ngu là em blame các bác nhớ :p :D

mới có 1 hôm thôi mà sao lắm bài thế, mà khổ cái bài nào cũng dài. Các bạn đang tu chí tăng điểm chất lượng đấy à? nhìn ghê quá, em đọc mãi chẳng tiếp thu nổi 8-}
Xmas này cái bọn đi du học về hết, lớp mình tha hồ mà có quà... Sâm đến chắc bọn mình lại tranh thủ nghỉ hết sạch cả 3 tiết Lý mất:))
Thanh2 cứ bình tĩnh, tao cũng be bét bè bẹt lắm :)) cùng lắm thì tết này xa quê 1 phát mày ạ

Khiếp, có 2 ngày ko lên mà đọc đau hết cả mắt, lớp mình năng suất thật đấy, hay tại trời lạnh nhểy?? :))

Uh, công nhận, tao post bài xong mới nghĩ lại xem Hà Phương là con nào...con này chỉ hợp với tên Chip bom thôi, chứ mấy cái tên mỹ miều thì thôi vứt đi
Kon Chinh béo nhá!! :w Mai mày chết em ah, bọn nó mang máy ảnh đi roài, tao sẽ bảo thằng "siêu nhân đỏ" dốc ngược mày lên :))

Lạnh thế này có giao lưu ko nhỉ
Giao lưu lớp Nga ah?? Lạnh thì liên quan j đến giao lưu mày?? Mặc ấm vào là xong chứ j, chỉ khổ mấy em nào tham gia tiết mục shecksy thôi :))
Hehe, mai ek mặc đồng fục nữa roài :D Sướng thế, chỉ tội mỗi sáng lại phải lằng nhằng nghĩ hôm nay mặc j, ngại ngại :p

Muốn nói cái j dài dài nhưng mà panic quá 0 cất nên lời, thôi các bạn bỏ quá nếu bài T2 rẻ tiền...nhưng thật sự là khủng hoảng quá
Thôi mày, take it easy ;) Mày ngoan ngoãn chăm chỉ giỏi giang mà, chỉ rẻ $$ tẹo thôi, ko sao ko sao :))

Uhm xem nào, phải mượn acc thì chắc là ko phải trường mình nên mới ko được vào 03-06 . Uhm XX, uhm cái bạn gì hỏi thăm bạn Chip ý hả phải thì phải mà ko phải thì thôi nhé em đang hơi vô công rồi nghề
Em Dùng Hông hồi này nhiễm thói chim lợn roài, no good no good nhá!! :))

Ah, happy birthday nhun (ek j, chắc nó cũng chả mò lên đây đâu :)))

Thôi mày, take it easy Mày ngoan ngoãn chăm chỉ giỏi giang mà, chỉ rẻ $$ tẹo thôi, ko sao ko sao

-- Ước j những thứ mày nói là thật :))

Mai mặc j đi học bây h, hay quần đùi áo may ô , quần thê khăn xếp hay áo dài cổ tròn, hay áo nâu quần lĩnh dịu dàng nhẩy :)) -- ôi chíp quá :p :))

Buôn nốt bài này em đi ngủ . Trời lạnh thế này bật quạt ngủ cứ gọi là ^^

mày mà bảo được nó thì hôm trước đã chẳng bị dốc ngược lên thế đâu Chip bom ạ :))
dạo này các em lớp mình thi nhau balo da cam, nổi quá, thiếu mỗi bộ quần áo da cam nữa là sẽ có 1 đội ngũ fire-fighters :)) sáng nhất trường

dạo này các em lớp mình thi nhau balo da cam, nổi quá, thiếu mỗi bộ quần áo da cam nữa là sẽ có 1 đội ngũ fire-fighters sáng nhất trường
Uhm, cặp da cam ah:-? công nhận lớp mình nhiều phết nhẩy:> hay làm đồng phục luôn đi;;) f330 có rồi:p, quần rằn ri đi với cặp da cam:)) nổi quá nổi quá :Db-)

Em Dùng Hông hồi này nhiễm thói chim lợn roài, no good no good nhá!! :))
Tên tuổi gì thế này[-x chẹp chẹp, no good no good[-x :D Thế bác ơi em nói có đúng ko;;)

Hihi, chả có việc gì cũng lên nói ba lăng nhăngb-) topic lớp mình đứng dòng đầu suốt;) sướng thế:D

trong vài fút topic lớp mình đã mọc ra bài mới:))

Em đang ngồi chuẩn bị bài Sử;) Cô bảo phải đánh máy,mỗi bạn " đóng thành 1 quyển cho cô "( em chả hiểu sao có mỗi mấy câu trả lời mà hầu hết toàn kể tên thì lấy đâu ra mà "đóng thành quyển" :D:D).Nói chung là các bác làm cẩn thận vào, lấy điểm đấy:)

Ngày mai em sẽ foto cho cả lớp bài tham khảo :)>- (tham khảo tức là chưa đủ đâu :> ), yêu cầu "trình bày sạch đẹp, có tranh ảnh fong fu'...". Hình như giải nhất được 2 triệu hay 5 triệu ý, chả nhớ, chỉ bít là được khá nhìu tiền=D>

PS: em nói thế ko phải có ý khuyến khích các bác làm vì điểm hay vì tiền đâu nhá[-x b-) hehe..

ngủ đến h này mới dậy :D post bài đầu tiên cho topic của lớp nó xôm tụ :D
sáng nay con Hà nhá, chụp được mấy cái ảnh thật là mất hình tượng của tao...hãy đợi đấy...giờ anh phải đi học SAT cái đã

:)) Chinh con :D hôm nay ko phải ta chụp con ;) mấy cái đau đẻ hay dioxin là thằng Bách, mấy cái cực kì Ok là con Nguyệt ;) còn tao chỉ mang máy và nhắc nhở thằng Bờm thôi :D lạy trời các cụ + em gái đừng lấy máy ra xem :-s :((

Bài Sử hôm nay tao vứt cái tờ đề đâu rồi ý :)) còn đáp án cũng ek hiểu đã cất vào cặp chưa nữa 8-} lấy điểm 15' hay 1 tiết hả bọn mày :-?

À quên giao lưu Nga hôm nay 8-} n~ cái thành công nhất của các em ý là:
- Mời thằng Bốp lên :D
- Nhạc phần thời trang: crazy frog :D
- Nhảy ==> khán giả lên cùng esp bạn Minh :D
- Hát hơi n` nhưng chưa n` = và vẫn hay hơn cô Liên :D
==> Thu hút = cách gây cười chip chip :)) và những phần có khán giả lên 8-}

Tao ek biết tao có chủ quan ko nhưng cố nghĩ khách quan vẫn chưa thấy giao lưu nào = đc lớp mình :D :x :* hay chỉ tại mình làm mình thấy hay nhỉ :-? chứ tao thấy các em ý vẫn hài lòng lắm, vừa đảo qua 04-07 nên vào xem thử 8-} có cái topic "bạn nghĩ j về giao lưu Nga 31-10", ko lẽ mình bon chen vào post cái đống trên kia 8-}

Chỉnh sửa lần cuối:
Chinh !,xin lỗi nhé , nếu tao có phần thua kém về tay nghề chụp ảnh (bệnh) mà làm mất hình ảnh đẹp đẽ của mày thì tao hứa là sẽ đền bù thiệt hại một cách thỏa đáng vào một ngày gần đây . Mà mày yên tâm đi , mấy tấm ảnh này đâu có nói lên điều gì (mày vẫn xinh cực kỳ ,lo gì ),vì biết đâu được cuối năm nó sẽ được bình chọn là cái đẹp nhất trong series ảnh của các nạn nhân lớp ta . Hy vọng những tấm ảnh nghệ thuất này sẽ khích lệ tinh thần và trở thành liều thuốc bổ để mày làm bài thi ST thiệt là tốt (ben cạnh lời khuyên của tao là uống chè và cà phê để thức đêm tốt hơn và không được sờ tay lên mặt ,tránh sự phát triển bất thường của mụn ) , điểm số thiệt là vãi đái , và là món quà vô giá cho ngày sinh nhật năm nay (12-11 phải không ?).

Thưa các đồng chí và các bạn , từ ngày mai , tiết mục "dốc cho máu lên não" này hứa hẹn sẽ thú vị và hấp dẫn hơn với sự tham gia của tôi , bên cạnh 2 đồng chí Minh xe ôm và Bờm Dartmouth
, xin mời quý vị chú ý đón xem với nạn nhân đầu tiên - MP .

----------

cac ban thong cam nhe , lop Nga lam giao luu sau lop ta nen ho co cai ap luc khong the vuot qua vi tiep muc lop ta dinh cao qua muc , :)) , hom nay tu nhien mat di tiet Ly than yeu , toi dang dinh thanh lap hoi Yeu mon ly Vietnam , cac ban nao muon tham gia xin dang ky truc tiep voi toi (qua duong giao tiep hoac duong thu tay )

Hihi, đương nhiên là mình làm thì mình sẽ thấy hay trước tiên;;) nhưng mà quan trọng là giao lưu mình hay thật:)>- đủ mọi lứa tuổi từ bố mẹ em;) đến các em em:> đều nhận xét là hay:-? . Mà chắc đóng góp lớn nhất là âm thanh, chưa có lớp nào có âm thanh tốt như lớp mình mà lại tốn ít tiền thế cả:p (nhờ bác THà=D> ). Như giao lưu Nga hôm nay âm thanh ko ổn lắmb-) , nhiều lúc chẳng nghe thấy gì cả8-| . Còn tiết mục của bạn Ecko thì tiêu điểm rồi:)>- :)>- =D> =D>

Bài Sử thì hình như ko 1 tiết cũng chẳng 15 phút:( nghe nói là cộng điểm cho bài 1 tiết:| . Hic, phải đóng thành quyển:-s có tranh ảnh minh hoạ/:) hạn nộp là đầu tháng 11:| thế chắc là trong tuần này rồi. Làm mất công mất việc phết đây:)

Thế 20 năm thành lập trường thì lớp mình có tiết mục văn nghệ nào ko ý nhỉ:-/ :)

Sao dạo này chẳng thấy các kiều bào lên post bài nhỉ, hay tại bọn mình nói toàn những cái gì linh tinh quá:Db-)

giao lưu lớp mình thì vãi hay rồi, nhưng suy cho cùng nếu 0 có cái kịch của tui chốt hạ thì khó ra cái gì lắm(mặt vênh). Mọi người công nhận đi

Mà chắc đóng góp lớn nhất là âm thanh, chưa có lớp nào có âm thanh tốt như lớp mình mà lại tốn ít tiền thế cả (nhờ bác THà ).
Nhờ mẹ em :D

nhưng mà quan trọng là giao lưu mình hay thật đủ mọi lứa tuổi từ bố mẹ em đến các em em đều nhận xét là hay
Mấy đứa bạn trg` ngoài của em xem xong phê quên đường về quê mẹ luôn :D
Chắc ko có cái nào hơn đâu nhỉ :biggrin:

nhưng suy cho cùng nếu 0 có cái kịch của tui chốt hạ thì khó ra cái gì lắm(mặt vênh). Mọi người công nhận đi
Uhm [-x khó ra cái gì là sao huh [-( nhưng công nhận là giảm 1/2 chất lượng :D có ai phủ nhận giá trị chân chính kịch của ông đâu nào :p công nhận, được chưa :mrgreen:

Thưa các đồng chí và các bạn , từ ngày mai , tiết mục "dốc cho máu lên não" này hứa hẹn sẽ thú vị và hấp dẫn hơn với sự tham gia của tôi , bên cạnh 2 đồng chí Minh xe ôm và Bờm Dartmouth
, xin mời quý vị chú ý đón xem với nạn nhân đầu tiên - MP .
Ầy, thế có cần mang máy đi ko :-s thế máy tôi thành ra có 1 quả collection bệnh hoạn à :-? thế nhỡ bọn nó cho cái máy ghẻ ý sắt thép trở về sắt thép thì sao :(( thế nhỡ đã tiếp tay cho các ông mà cuối năm thằng Bờm vẫn tập tạ cho tôi máu dồn lên não thi sao X( b-(

tưởng nạn nhân 1st là em Cheap Bi om mà :)) mai dễ em Feo do sợ bị bêu riếu sẽ nghỉ học :))

haha hôm nay sảng khoái quá, cám ơn Bờm hôm nay bảo ta mấy tips :D ...điểm khá khẩm hơn 1 chút rồi :D

bài anh sáng nay dễban Dùng Hông, Han Lương với tao 5 điểm mất :))

máy ảnh tao cũng toàn ảnh bệnh thôi mày ah, hôm nay tao kể chuyện máu lên não của lớp mình mẹ tao 0 tin :)). Mà mẹ tao khen thằng Bờm người đẹp, sáng sủa, thằng Bô đẹp trai, nét nhỏ :)) , thằng Bách trông buồn cười, thàng Đức trông đáng tin cậy ...:D....túm lại là con trai lớp ta đứa nào cũng chuẩn ...mà cũng sắp đến Xmas với 8/3 rồi ý nhỉ ;;)

tội lỗi làm sao là tao chưa bao h xem đĩa giao luu lớp mình :D

Sao mẹ con Thanh2 giống mẹ tao thế hả giời :D tao chưa dám khoe, sợ mẹ lại cười, có khi bảo con mà cũng máu mấy trò này à :D

tưởng nạn nhân 1st là em Cheap Bi om mà
Ờ, nhưng mà đấy là bột phát mày ạ ;) từ con Fèo sẽ là có kế hoạch đàng hoàng :D

bài anh sáng nay dễban Dùng Hông, Han Lương với tao 5 điểm mất
Chết rồi tao cũng thế, mà sáng nay ướm hỏi cô 8-} ==> có khi ko bỏ nổi đâu :(( chết thật rồi :-s

Mà có mỗi Dung down cái sand của em à :(( cái ý hay lắm mà mọi ng` :x

Chỉnh sửa lần cuối:
Tao cũng down cái sand rồi này, công nhận hay, cái này của HQ hở mày. Mỗi tội lâu quá cơ. Dệp thật , cái ông ý khéo thật. Lúc đầu thấy đen đen bẩn bẩn tao lại tưởng cái gì kinh dị, đang định tắt đi thì nhìn kĩ lại. :D Mà ko ai chịu dũng cảm xem cái kia ah????

Mk, post bài dài vãi ra thì database error... HAO down vãi, đã mãi mới vào đc thì X(

Dệp thật , cái ông ý khéo thật. Lúc đầu thấy đen đen bẩn bẩn tao lại tưởng cái gì kinh dị, đang định tắt đi thì nhìn kĩ lại.
Dệp là j hả mày :-? Mà đen2 bẩn2 là sao huh :-? Ý j đây cô em :-?

Hôm nay lớp mình vui quá cơ...bao nhiu ảnh đẹp :D chưa up đc vì bố mẹ + em gái cứ lượn vè2 xung quanh như tên lửa ý :( ngại lắm cơ :)) những đứa nào muốn chuộc mai gặp tao bàn bạc nhé, giá sàn là 500k/pô (loại bình thường). Có Chinh này (rất n` :D), Hà Vân này (2 kiểu thôi nhưng bộn tiền =P~), Lan này, Minh Phương này (ko đáng kể). Cả Hàn Vân nữa ;;)

H toán đang học tử tế ==> nhận ddc
Danh sách nạn nhân
H 5' đầu: Ngọc
H 10' : Hoa
H 20' : MFg
<== do quá dữ dằn nên cần n` t/gian :p

Kể ra trò này mọi phết, bỉ ý chứ :-s bọn H2T mà vớ đc là lại có chuyện đây [-( :)) nhưng cứ nghĩ ra trg` xem lại là sướng rồi :x :*

Mà hôm nào chị em quây 3 thằng đi chứ nhỉ
b-) ^^ :> b-(

Chỉnh sửa lần cuối:
thằng Bờm cẩn thận đấy, chị em có kế hoạch cả rồi ;;) tình hình là mày gây thù chuốc oán nhiều quá :p

hôm nay lớp mình bị secret revealed :D quả này muối mặt thật rồi :(( tội cho những đứa ngu như em :(

còn 3 ngày nữa để học :( 0 biết có nhét nổi 100 từ của Barron 0 :(

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên