Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bố khỉ cái môn Lý hôm nay chứ lại :| tao sai hết bài 2 rồi, lại còn trừ điểm nộp muộn nữa chứ :| chắc 5 là cao :D
Mitreng với Bờm điểm cao thế :x, gần hoành tráng như tớ bịa rồi còn j ^^
Ôi 12 ngày nữa :|

lớp mình phải được khao chứ nhey?;;) TAo cũng sai hết bài 2 rồi, mừng lắm :((

Ầy sao hum nay mọi ng` chưa post bài à :( :D

Híp, hôm nay cô Văn tuyên bố mấy câu xanh rờn quá [-x tội nghiệp thằng Bô :)) mai thì đến lượt tao :(( lạy trời cô Liên cho bài nhẹ nhàng

Chinh ku: mày hôm nay may nhá ;) nhờ tao đấy b-) may mà lúc thằng Bờm định cho mày đi cảm giác mạnh lại quay ra hỏi tao có mang máy ko ==> tao ek mang ==> thế là mày thoát :> mai chắc ko có time ==> hẹn thứ 5 nhé ;;)

Uhm, chả ai lên post bài cả :D

Công nhận hôm nay cô văn có câu choáng thế8-} : nếu em ko đi học thêm thì em có thể chuyển sang lớp A28-} , bó tay :)) Kiểu này thì chịu khó mà học thôi, ko đổi được gì đâub-) . Bạn Bô dũng cảm đứng lên phát biểu khéo mấy tiết tới cứ phải phát biểu dài dài:D để cô xem "trình độ các bạn ko đi học thêm":|

Mai bác Thanh Hà làm bài lý à, học lý thuyết chưa:-? , hôm trước em học xong đến h kiểm tra quên gần hết8-} :-s :) .

Hic, hết cái để nói rồi :D Dạo này thiếu đề tài /:) À, mọi người nhớ tự lo ống để chạy thể dục;) , tình hình là có vẻ như Phi ko có ý định phân công ai chuẩn bị mấy cái đấy cho lớp đâu[-x , ko có bị trừ 2đ đấy:| , phải tự lo cho mình thôib-)

À, nhớ ra có cái này từ hôm thứ 6 nghỉ h Anh chuẩn bị vụ ĐM ==> từ bây h tao sẽ đi thu gom Bí quyết chăm sóc sắc đẹp của các vĩ nhân lớp mình :x ;)

Lần đầu tiên ==> phải bắt đầu với con người vĩ đại nhất =D>
Lãnh tụ và bí quyết có được đôi môi gợi cảm của Angelina Jolie

Sếp chúng ta thg` dùng Lipice Dưa hấu sau khi đánh răng buổi sáng để môi mọng đỏ cả ngày, và trc' khi đi ngủ để dưỡng ẩm cho môi xinh càng xinh :eek: :x ;;) b-) ngoài ra có thể sử dụng khi thấy cần thiết ;)

Chú ý: ko sử dụng ngay sau khi ăn thịt chó mắm tôm (món khoái khẩu của Bách mà esp là chả chó :D) nếu hết tiền hoặc tiết kiệm có thể dùng Lipice Gấc giá chỉ = 1/2 nhưng chất lượng cũng khá OK ;) ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
thằng Bờm mà dám quay tao trên không "đầu chống đất chân đội trời" như hôm trước là hôm sau tao gọi hội đấy nhá :)) đừng đùab-)
lãnh tụ nhìn thế mà điệu quá cơ, kiểu này các bạn nữ còn chạy xa mới kịp nhé :D
công nhận hôm nay cô văn cứ thỉnh thoảng lại đá xoáy thằng Bô 1 phát. Hô hô tao nhớ nhất câu "em phải theo phong trào chung của lớp, không đi học thêm ở đâu thì xuống anh2 mà học...".8-| cô văn bây h chắc quan tâm chăm sóc bô lắm :)) mà cái chỗ của tao sao bị soi lắm thế không biết, nói chuyện được có tý mà cũng nhắc, bố khỉ [-(
thanh hà ơi, tao cũng muốn kiểm tra lại lý lắm, chết đây, hôm trc sai tóe loe, tởm vật :((

vâng ,rất cảm ơn các bạn đã dành đôi chút thời gian quý báu cho việc phổ biến cái bí quyết chăm sóc sắc đẹp của mình .Nhân tiện đây ,tôi cũng có vài lời khuyên cho các bạn phải thức đêm nhiều để học thi ST , nên uống nhiều chè và cafe để thức đêm được tốt hơn ,đồng thời không được phép sờ tay lên mặt ,tránh sự phát triển của mụn

vâng xin cám ơn lời khuyên quý báu của lãnh tụ :)) :))

nhớ nhá nhớ nhá , tuyệt đối ko sờ tay lên mặt tránh sự phát triển của mụn =))

lãnh tụ đẹp zai vĩ đại đã viết:
vâng ,rất cảm ơn các bạn đã dành đôi chút thời gian quý báu cho việc phổ biến cái bí quyết chăm sóc sắc đẹp của mình .Nhân tiện đây ,tôi cũng có vài lời khuyên cho các bạn phải thức đêm nhiều để học thi ST , nên uống nhiều chè và cafe để thức đêm được tốt hơn ,đồng thời không được phép sờ tay lên mặt ,tránh sự phát triển của mụn
Sếp ơi :eek: thế này thì càng mọc mụn đấy ạ ;) :)) [-x tội nghiệp sếp, em vừa bảo là post bài về sắc đẹp sếp đấy ==> lóc cóc onl ngay sau bao tháng giời ko post bài nào :D

Cuối cùng thì hôm nay cô ko đả động j chuyện ktra :eek: :-? chắc thứ 2 làm bài ==> hình như bài vừa rồi n` đứa làm ko hài lòng lắm ==> làm với tao đi :D ;;)

Đùa, 1 ngày tao ko lên mà tòi ra 1 đống bài, vui thế \:D/
Lãnh tụ lại mới mở chuyên mục mới ah?? Bách bệnh Bô chữa xem ra lỗi thời roài nhểy, bây h mốt mới là Mọi người bệnh Bách chữa!! :)) Các bạn gái lớp mình cố gắng làm theo để có được sắc đẹp của Lãnh tụ nhá!! :))

Cái j??? Tự chuẩn bị ống là cái mới mẻ j đấy chị Zun ơi??? :O Tuần trc tao có nghe thầy nói j đâu, mà thầy xách ra 1 xô ống to đùng đấy, sao mình lại phải tự chuẩn bị??

Nghe đồn mai ktra Hình 15' ah?? :(( Tao sợ nhất là tin đồn của các mẹ chăm chỉ lớp mình, kiểu có biệt tài vẽ việc ra để làm + lo ý, mà tin nào nghe cũng cứ như thật mới khổ chứ!! Cuối cùng là thế nào huh cả nhà?? :((

Hôm nay tao hỏi thày ở lớp học thêm rồi :D ==> mai chắc chắn phải có 1 bài ktra 15', sau Đg` tròn ==> 1 tiết, sau Khảo sát ==> 1 tiết... thế nhé ;) học đi các cô em xinh tươi ạ :D

Lãnh tụ lại mới mở chuyên mục mới ah??

[-x này này này của tao nhá, tao đi thu thập bí quyết mọi ng` cơ mà, thế là bạn Chip ko đc nhá, ko phải vinh quang j cũng dành cho Đảng đâu [-( :D

Mai tao mang máy :D con Chinh chuẩn bị tinh thần nhá :)) :D :p đi nạp pin mới đc :D

nay` nay` con Hà nhá, mày đừng có mà hại bạn hại bè, mai còn kiểm tra 15' hình tiết 4 nữa đấy. Quay tao lên giời như kiểu hôm trc để sau đấy máu lên não ồ ạt a`?
dạo này ko có chuyên mục Bách bệnh Bô chữa, chẳng có màn giải trí online nữa nhey?

sjhgkshg hehe, tao thử post bài biểu diễn cho mẹ xem, bọn mày đừng để ý,.:))
:D :D :))

Con Minh Trang thật rẻ tiền [-x sao ko post câu nào tử tế đc à [-( à mà cháu chào bác ạ :D bác ơi hôm nào bác dạy cháu làm bánh + pizza nhé :x với lại nhà bác ăn pizza nhớ gửi cho cháu 1 ít, dạo này giá cả leo thang tiền nong eo hẹp quá :D cháu sẽ biếu lại bác mấy công thức làm bánh, ngon lắm cơ, bao h bác làm đc cho cháu ăn với =P~

nay` nay` con Hà nhá, mày đừng có mà hại bạn hại bè, mai còn kiểm tra 15' hình tiết 4 nữa đấy. Quay tao lên giời như kiểu hôm trc để sau đấy máu lên não ồ ạt a`?
Máu lên não làm bài càng tốt chứ sao mày ;) :D

Mà sao dạo này up ảnh khó thế :-? tao up bao lâu, 1 đống mà ek thấy đc mấy cái lên :((

uầy thế mai kiểm tra thật à, tưởng đùa chứ lại thất :(....mà mai dễ lopw mìm làm bài trong yên ắng ý nhỉ :D

sau bạn Bách là đến vĩ nhân nào thế ? hay tao xung fong nêu bí quyết làm thế nào để mọc nhiều mụn nhá :))

đúng là cạn ý tuwongr cho 1 bài post hay :| , lớp mình dạo này toàn học, chẳng có j để tóm tắt cả :D

mai mà kiểm tra toán thì không hiểu có mấy đề nhỉ :(

Hihi, giờ này thì biết là chả ai ol nhưng mà vẫn post bài, chả có việc gì, vừa học Sử xong0:) , post rồi đi ngủ :D

Em Chip thân mến ơi cái xô đấy ko phải cho mình dùngb-) . Tình hình là mai đôi nào ko có sẽ bay mất 2đ8-} ặc ặc.

Mai kiểm tra Hình ha, uhm, Thanh2 nói mới nhớ ra, vẫn định quen thói bàn bài:-s , hic, mai em chẳng dám len lén quay sang so đáp số nữa:-s , thầy tinh lắm, lại chẳng nói gì cả:-s

Ko có gì để nói nhỉ, uhm, lớp mình dạo này làm Mr Vân sắp điên lên rồi:D, trung bình mỗi buổi học đội tuyển có từ 8 đến 10 đứa/:) , thêm vào các em 11A1 cũng bùng như mình:)) , hôm nào cũng vắng teob-) . Những đứa làm bài hôm trước thì hôm sau ko đi học;;) , còn những đứa nghe chữa bài thì lần trước ko làm bài:)) bó tay:-?

Thôi hết cái nói rồi:D chào cả nhà em đi ngủ=;

đây đây tao co' tin mới để khuấy động topic lớp anh này :D
chuyện là tao đã đăng ký tham gia các kiểu chương trình nhân dịp kỷ niệm 20 năm ngày thành lập trường rồi. Sau đấy để kiểm tra lại cho chắc ăn là mình đã có tên, tao vào phần danh sách đăng ký... Tao rất ngạc nhiên và xúc động khi thấy trong danh sách tao lại là học sinh lớp Anh1 khóa 85-86:(( trong khi con Hường là khóa 03-07 :)) nhầm nhọt kiểu này làm mình thành giá già mất rồi :((

Uh, lần nào chuẩn bị onl tao cũng quyết chí quyết tâm lên đăng ký cái đấy, nhưng đến lúc out lại đau khổ nhận ra là tao quên phéng mất roài :(( Thôi, thề tí nữa đăng ký luôn!! Lại bảo đăng ký muộn ek có vé đi!! :(

Cái bài toán của tao thật là nhục nhã, ai bảo tiết trc mọi người ngoan ngoãn làm bài thì đi chơi cơ, đau lòng quá!! :(( Lại còn cái này mới đau ruột chứ!! Tao thì thik làm đề II, Back thì thik làm đề I, thế là bọn tao đoán mò thầy sẽ phát đề như bt là đếm từ trong ra ngoài --> đổi chỗ!! Đến lúc phát đề thật mới thấy thầy lại phát ngược lại, nhục như j ý!! :))

Kệ!! :D:D:D

thế mà không đổi đề cho nó giống ý mình, con Hà Phương bây h thiếu trò cực hình của Bờm là máu chậm lên não thật rồi :p :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên