Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Chẹp chẹp, cái mạng mình down, bắt đầu send thì tự nhiên ko vao web nổi nữa, cái bài này là từ trưa :D
Đỗ Hà chinh đã viết:
đây đây tao co' tin mới để khuấy động topic lớp anh này :D
chuyện là tao đã đăng ký tham gia các kiểu chương trình nhân dịp kỷ niệm 20 năm ngày thành lập trường rồi. Sau đấy để kiểm tra lại cho chắc ăn là mình đã có tên, tao vào phần danh sách đăng ký... Tao rất ngạc nhiên và xúc động khi thấy trong danh sách tao lại là học sinh lớp Anh1 khóa 85-86:(( trong khi con Hường là khóa 03-07 :)) nhầm nhọt kiểu này làm mình thành giá già mất rồi :((
Ơ có khóa 85-86 à, học 1 năm à :D Còn 03-07 thì chắc là sếp đăng ký học cấp II rồi :D

Hôm nay coi như được nghỉ 3 tiết đầu, sướng thế chứ lại, hôm nào cũng như thế có phải là tốt ko ;;)b-)

Ai hảo tâm nói hộ em bài tập hóa có gì với, sách bài tập ý:) , hôm trước cuối h sướng quá chẳng thèm nghe;)

Mà máy ảnh hôm nay ai mang đấy, bác Thanh Hà à, có kiểu nào hay ko;;)

thế mà không đổi đề cho nó giống ý mình, con Hà Phương bây h thiếu trò cực hình của Bờm là máu chậm lên não thật rồi
Hà Phương:)) oạch, nghe lạ lẫm thế:D.
Chắc bây h ktra toán ko ai còn dám làm trò gì nữa đâu, thầy mà phát hiện thì...8-} nhất là 2 bạn lại ngồi bàn đầu thế kia, càng ko đủ gan:-$ .

Cái bài toán của tao thật là nhục nhã, ai bảo tiết trc mọi người ngoan ngoãn làm bài thì đi chơi cơ, đau lòng quá!!
Làm sao mà nhục nhã, cái chỗ MNP thầy nói á, có mấy ai tính diện tích với chu vi theo MNP đâu, toàn ABC cả mà:) . Em làm đề em dễ cũng bị thầy kêu là "mua việc":-s có gì phải bảo thầy chỉ chấm đúng thôi, đừng chấm cách làm nhanh nữa :(:-?

HÍ HÍ có Thanh2 làm theo cách mnp này :D nhưng mà cha thấy ngắn hơn cái khỉ j, ai đời vẫn chưa làm xong ...nhục :|.....ban đầu tao với em Lan thắm cũng định đổi đề , nhưng mà sợ thầy :D nên thôi. Chắc cả lớp mình làm hết trừ tao nhỉ :D

Ôi mấy hôm nay toàn đc nghe tin động trời, giá chả fai thi SAT mà suốt ngày buôn thế này cũng thích nhỉ :))= Chí Bùi =))

Ầy sao HAO dạo này down hay sao ý X( ek vào p.196 đc X( ==> đọc mỗi bài bác Dung :D

Máy hôm nay em mang, bây h hết pin chưa sạc đc :( có mấy cái hay lắm ^^ ;) kiểu như thằng Minh đứng trên tường lớp, con Ốc bên dưới tụt quần :)) =)) :D à, quần thằng Minh ý :D còn em zai thì cứ cố mà níu ;;) Lẽ ra đc đạo diễn là mặt đau khổ nhăn nhó nhưng thằng này phởn quá ==> cười sướng :x

Mọi ng` có ai thấy 1 cái máy tính Fx 570 MS ko :((

về tìm loạn cả nhà lên mà cóc thấy, hay bàn em bừa quá nó chui tọt vào đâu rồi 8-}

Chỉnh sửa lần cuối:
con Thanh2 nói cái gì mà Chí Bùi thế kia ?:)) làm tao liên tưởng đến Chí Phèo và Bùi Hiếu :))
Uh, công nhận, tao post bài xong mới nghĩ lại xem Hà Phương là con nào...con này chỉ hợp với tên Chip bom thôi, chứ mấy cái tên mỹ miều thì thôi vứt đi :p
Hao down mà lớp mình vẫn cứ post bài ồ ạt, tinh thần hăng hái câu bài cao độ còn j` bằng :D cả trong album nữa, tao ngó đi ngó lại cũng thấy chẳng lớp nào địch nổi lớp mình về số lượng cả... chị em mình trông thế mà giỏi nhỉ ;;)

Câu cái j mà câu [-x con này [-( còn album lớp Anh bao h chẳng 1st, các em lớp 11 còn khủng hơn bọn mình n` (nên đã bị các sếp nhắc nhở can tội n` ảnh vớ vẩn quá :)) :D)

À, tao thấy máy tính rồi, em tao nó lôi vào phòng nó :D

Lớp mình đi đâu rồi B-) sao nhà cửa trống hoác thế này :D

Có ai soạn Tây Tiến chưa:(( đang chết dở đây:(( sao nó dài thế ko biết8-} Soạn mãi chẳng xong câu 1, ngại thế:| . Hôm qua thì đã phải nai lưng ra soạn Tuyên ngôn rồi:( văn với chả vẻ:((

Uhm, thế là từ nay, với yêu sách kì quái phải dạy liền 4 tiết của Mr Vân8-} (thấy chưa, nghỉ cho lắm vào[-x b-) :p ) thời khóa biểu thứ 4 sẽ thành Hóa Sinh Lý Hóa8-} ặc, ác mộng:-s Mà chiều mai vẫn phải học hả/:)

Chinh đã viết:
Hao down mà lớp mình vẫn cứ post bài ồ ạt, tinh thần hăng hái câu bài cao độ còn j` bằng cả trong album nữa, tao ngó đi ngó lại cũng thấy chẳng lớp nào địch nổi lớp mình về số lượng cả... chị em mình trông thế mà giỏi nhỉ
Album lớp mình chỉ nhất khối được thôi:)>- chứ còn lâu mới bằng các em 11Anh8-| . Hình như mới lớp 10 các em đã có gần 1000 cái ảnh0:) . Nhưng mà chất lượng ảnh lớp mình thì chắc là hơn đấy:p. Tại vì nhiều quá nên bây h mới phải hạn chế, kiểm duyệt cũng khắt khe hơn, ko phải ảnh nào cũng lên được:) ;)

Hic, phải xem xét lại thôi, khéo chẳng soạn văn nữa đâu:(

Híp, ghét post 2 bài liền lắm :-s tao ngoan mà b-) nhưng tại cái top lớp mình nó dạt kinh quá mà ek có đứa nào post ==> tao đành làm vậy :-?

Hôm nay h Anh ktra 15' ==> đề dễ vãi :)) chỉ đen đứa nào 9.4, thôi chấp nhận các em ạ ;) từ h học đội tuyển sẽ rất chi là đau khổ, cứ tưởng tượng 4 tiết nhìn cái mặt lão thái giám ý mà xem X( ma nó chịu đc X( đã thế lại còn 4 tiết thứ 4 nữa 8-} :((

:D kêu ca thế chứ hôm nay có đi học ek đâu :D tình hình là tao phải đi khám 1 số thứ 8-| nhưng mà ko sao :> :)>- mọi ng` cứ yên tâm chưa tốn tiền đường sữa đâu ;;)

Sao Chinh với Dung onl mà chưa post thế [-x

P/s: à em chào bác Dung :D :D :D :D

Chỉnh sửa lần cuối:
ui roài, mai chắc bùng văn thôi, huy động con HLinh ky' cho cai' giấy phép và sự thương tình của cả lớp(đừng có khui tao ra là được rồi ) chứ soạn thế này toét hết cả mắt ra rồi :((

Ơ sao biết ko nghỉ 2 phút :-? mà sao ko phải WR huh :-? XX là ai thía :D cái này ek suy ra đc :D

Uhm:> xem nào, phải mượn acc thì chắc là ko phải trường mình nên mới ko được vào 03-06:-? b-) /:) . Uhm:> XX, uhm:> cái bạn gì hỏi thăm bạn Chip ý hả;;) :-? phải thì phải mà ko phải thì thôi nhé:Db-) :-$ em đang hơi vô công rồi nghề:D;)

Bùng học đúng là bệnh của lớp mình[-x . Ở lớp thì bùng rõ lắm, vô tội vạ, bị ghi hết vào sổ đầu bài rồi/:) b-) , kiểu này thứ 2 có mà chết với cô Liên[-x . Còn chiều thì8-| , mặc dù cô Hằng đã bảo thế rồi vẫn nghỉ như điên ý[-x , mọi người hư thế[-x . Khổ thân mình co ro cúm rúm trong cái áo đồng phục:-s , sáng chủ quan ko áo khoác gì cả:-s , may còn có cái áo của Cụt để sống sót về nhà:| :)

Hình như thứ 2 giao lưu Nga nhỉ, sướng thế, được chơi 2 tiết=D>

Lớp mình dạo này lười post bài ghê, ngoảnh đi ngoảnh lại có bác THà chăm post=D> :)>- Nhân tiện nói đến bác THà, cái link bác gửi MiTrang nhờ em xem:D mà em cũng yếu tim ko dám xemb-) ai xem hộ rồi kể bọn em nghe với;;) ;;) ;;) http://members.thai.net/sinthai/room.htm

Hic, trong khi các lớp đi tham quan ầm ầm:(:(( lớp nào cũng 2 ngày thì lớp mình ở nhà thế này đây:| , hết ngày hôm nay là thôi, ko được đi đâu trong suốt cả năm nay rồi:| :-s :((

Chỉnh sửa lần cuối:
hic, nói trứoc cái link đầu tiên là cái j đi, load ve đỡ ghê, hum nọ đã lại ăn wa lừa cổ điển roài, cái trò có một bài hát hay một cô em xinh đẹp hiên ra , click một fai hiên ra con ma to đùng, ahhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh,
cái the house đã ai xem hết chưa?, tớ xem đến đoạn click vào cái bức ảnh , có quả bóng rơi xuống là hồn bay đâu mất, kinh khủng
hum nay ko hiu la cái ngày j, hay là do trời lạnh mà học tiết nào cũng bun` ngủ, lại thêm bênngoaif hành lang các bạn lớp khác cứ bê đồ qua lại, rục rịch chuẩn bị đi chơi, huhuhuhuhu, bắt đền cô L đê, đi tham wan nữa đê
h này lớp Hóa đang ở tản đà spa resort, lớp địa ở Tam đảo,hichic
còn lớp anh ...đang ở ..nhà:(( :((

Bà cứ yên tâm load cái link đầu tiên đi0:) cái sand ý, ko có gì rùng rợn đâu:) hay cực:)>- nghệ thuật lắm:x . Phải mỗi cái load lâu è cổ8-} căn bản nó dài tận gần 10 phút:D. Chờ mãi mới xem được/:) nhưng mà cũng bõ công:)>-

Còn cái thứ 2 thì chắc chắn là ko có hình nào quay cả:) nhưng mà nhìn thì vẫn quay như chong chóng8-| trợn mắt ra nhìn nó dừng lại:-? chớp mắt nó lại quay:Db-)

Hic, trang này có 1 đống bài mình:D năng suất quá:D thôi em đi ngủ, tiến bộ ngủ sớm, chào cả nhà:D Mà mai sinh nhật Nhun hả;;) sinh nhật vui vẻ nhá=D> =D> :)>- :)>- ;)

Trang này cũng n` bài của em Hà :> b-) :D

Bà cứ yên tâm load cái link đầu tiên đi cái sand ý, ko có gì rùng rợn đâu hay cực nghệ thuật lắm . Phải mỗi cái load lâu è cổ căn bản nó dài tận gần 10 phút. Chờ mãi mới xem được nhưng mà cũng bõ công
Đấy, thấy chưa :> :D em xem xong mồm vẫn há ra :D hay ko chịu đc ý :*

Còn cái thứ 2 thì chắc chắn là ko có hình nào quay cả nhưng mà nhìn thì vẫn quay như chong chóng trợn mắt ra nhìn nó dừng lại chớp mắt nó lại quay
Uh, nhìn xong đau cả mắt :(( mà chưa ai xem cho em cái link kia à :((

down về đi mọi ng`
Copy lại kẻo có đứa ko để ý :D :D :D vẫn tâm đắc

Ôi các bác ơi, cứ đà điên cuồng này em chắc thi thật đc 1500 mất :((....

Hôm qua trời rõ lạnh, đến ông tây gần nhà tao cũng 0 chịu nổi, cứ réo 18 độ mà lạnh thế này á suốt ngày :))

Muốn nói cái j dài dài nhưng mà panic quá 0 cất nên lời, thôi các bạn bỏ quá nếu bài T2 rẻ tiền...nhưng thật sự là khủng hoảng quá :(

Xmas này lớp mình nhiều đứa về fet, A1 reunion :))

Chúc mừng sinh nhật bạn Nhung :D

Thanh2 cứ bình tĩnh:) , chắc học nhiều quá nó phản tác dụng0:) , khéo đầu óc ko tỉnh táo lại làm tốt hơn:D. Còn mấy ngày nữa cố gắng cày bừa:)>- tuần sau cũng ko kiểm tra mấy:-?

Xmas nhiều đứa về lắm à, kết hợp đi hội trường luôn hả, sướng nhỉ;) . Thấy Sâm cũng vừa bảo Sâm đang ở nhà rồi;;) , mai sẽ đến lớp chơi=D> . Nhân tiện nhắn Thanh2 với Thanh Hà mang máy ảnh đi;) , bố em cầm máy đi công tác rồi:) . Mai tiếp tục chiến dịch chụp ảnhb-)

Mấy hôm nay trời lạnh sướng thế;;) , mai ko mặc đồng phục đâu:p chết rét mất8-| . Lạnh thế này có giao lưu ko nhỉ /:)

Thanh Thanh ơi ko biết lời 1 đứa lười như tao nói có giá trị ko :biggrin: nhưng mà đừng ép quá mày ạ... :) cứ giả sử qua đc đợt này thì còn n~ đợt sau mày sẽ ko đủ sức để vắt tiếp đâu ;)

Trời đẹp quá cơ :x mai chắc vẫn làm chứ, biết đâu lại có mấy màn váy vủng như năm trước của lớp văn thì vui :mrgreen: ==> thế mới biết giao lưu lớp Anh no.1 :> b-) :*

Mà sao cái đĩa mới mọi ng` khen đẹp mà tao cứ thấy màu thì chóe, nét thì nhòe thế :-? với lại đĩa maxell mà sao có 3k/đĩa :eek: mua ở đâu đó :eek: thấy Minh Trang bảo trong Metro cả cục tính ra cũng > 5k mà :-/

Mai sẽ mang máy... mà sao bắt em mang với Thanh2 hả bác Dung :(( xấu hổ quá :(( máy ghẻ như ruồi ý :(( bên cạnh máy Thanh2 super pro :(( :D đùa chứ nhà quê như mình cầm máy mỏng thế ko đánh rơi thì chụp cũng hỏng :D

úi, hehe, lớp mình năng suất nhỉ=D> .Mấy hôm ko lên h è cổ ra mới đọc hết được cái đống bài lớp mình8-| . Đang down cái sand j j đó của con Thà:)>- , đúng là lâu thật, hi vọng là hay:D:D
Mai Sâm đến lớp ah;;) , thik thế, mà Sâm ở VN bao lâu? Ngày mai bác nào có máy ảnh thì cứ mang hết đi nhá.Chả hiểu máy ảnh em vứt đâu rùi ý:p
Ngày mai em cũng không mặc đồng fục đâu:p.Lạnh chết đi được:D. Mà lớp Nga có giao lưu ko nhỉ?

Ố, con Thà post bài từ bao h thía kia. Cái đĩa giao lưu HVân làm chỗ ng` quen mà,thế nên mới rẻ thế:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên