Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
vừa kiểm tra văn và toán xong, thứ 2 chiến tiếp lý8-} sau đấy lại đâm đầu vào Sat. tởm thế :((
đang lang thang ở trường, chẳng thấy con Hà với con BNgocj đâu, dám bảo đợi tao mà thế à? :-? :D
hôm trc khổ thân con Bèo bị thằng Bờm dốc ngược cứ như chơi cảm giác manh, mặt mũi thì bị vẽ như mèo. Dễ tao phải thành lập hội bảo vệ những nạn nhân của hội đảng thú tính của 5 bạn siêu nhân lớp mình mới được ;;) có ai đăng ký vào hội bảo vệ nhân quyền của tớ thì apply sớm nhá :>

em Lông :D làm sao dốc nguợc lại ra dsba đc

cuối cùng cũng xong ngày thứ 7 kinh hoàng ... còn the day after 2morrow nữa :(...nhưng cứ chơi cho thỏa đi đã ;))....mà các bác đi hết, em onl chả buôn đc với ai :(

hôm nay thầy toán làm cho bạn My 1 quả :(

còn môn văn :))...giữa 2 đề 1 cái biết 1 tí teo và 1 cái 0 biết tí chi, em đã fair chọn. Nhưng mà bài văn siêu lởm, mong lần này cô cho 6,5 để còn lên 7 , sợ cái mục tiêu khó đạt :))
Mà tao nhận ra 1 cái là cô này 0 bao h cho kiểm tra nhưng đề cô bảo, lập dàn ý hay nói qua :)) thê nên lần sau rút kinh nghiêm, loại đc cả đống đề :D

Con Ly làm sao thế, 0 đc grad tức là về VN học lại ah ?

siêu kinh hoàng8-} , mặc dù cô Văn cho đúng cái đề mà em mong đợi nhưng cuối cùng bài văn của em cũng thành một mớ vớ vẩn8-| ,em cũng như TT hy vọng được 6,5 lên 7.
Hôm nay toán cũng chỉ có 2 đề, mà cũng không khó lắm. Chỉ có chuyệncái My thì em hơi choáng:eek: :(Hôm nay loáng thoáng nghe Lý Đức với Jun bảo cái j mà "làm bài hộ bạn" làm em hết vía vì trong h em vứt đề cho Jun còi xem:p từ sau em chả dám ngo ngoe j nữa/:) .
T2 chiến đấu nốt môn Lý là bớt được 1 phần gánh nặng. Dạo này học đội tuyển chán quá nhưng em chẳng có can đảm bùng...mệt thật...8-|

Híp, hôm nay cả 2 đề đều ko có 1 chữ nào trong đầu 8-} đầu tiên định đú làm đề kia xong thấy khó quá :D ==> quay về TTTT ==> bôi đc > 5 trang :)) Mong đc 6,5 có cao xa quá ko nhỉ :( 7 soạn văn mới chó chứ X( mà em soạn có ngắn ngủi j cho cam đâu X(

Toán thì tao làm tạm thời Ok chỉ có cái tại ngồi băn khoăn mãi ==> chưa viết đủ cái ptr` tt' còn lại. Đầu h đang khen thày hiền thế cho bài dễ thì cuối h choáng ngợp vụ My quá cơ :-s ko nhắc 1 lời nào, thày thế mà thâm :((

@Ly: mày nói rõ đi chứ, nghe sợ quá cơ :-s

hình như thứ 2 giao lưu 11 Nga
nếu thế chắc là hoãn ktra lý nhỉ ?

Đã chắc giao lưu Nga chưa:-? Mà có thì chắc cô cũng vẫn bắt kiểm tra thôi:-s . Hic, kiểm tra lý lần này còn sợ hơn cả toán với cả văn, lý thuyết thì dài hàng cây số8-} , bài tập thì có nhẹ nhàng gì cho cam:| . Khổ nỗi cũng hoãn nhiều lắm rồi, cô ko hoãn nữa đâu:(. Còn đống bài tập cô giao chưa làm, đã thế bài kiểm tra còn khó hơn thế nữa chứ:| . Mà hình như cô chưa chữa bài tập nhỉb-)

Công nhận hôm này thầy toán cho quả điểm choáng quá8-} , chẳng nói 1 câu nào cả:| , nhẹ nhàng đặt bút ghi điểm. Kinh thật đấy, khổ thân cho cái My, đến bao h nó mới gỡ lại được điểm:-s .

Ly đã viết:
tình hình là li mới biết bọn nó 0 cho li grad bên này........chưa biết giải quyết kiểu ek zi`.....có khả năng li sẽ xách vali về nước.......
:eek:Ly ơi, cái gì đấy, sao nghe kinh thế:eek:

Chỉnh sửa lần cuối:
ko sao đâu Ly ạ. mày apply có ai đòi bằng tốt nghiệp cấp 3 đâu, mới lại trước đây tao đọc ở đâu đấy là cấp 3 bên Mỹ có trường cho tốt nghiệp mà cũng có trường không mà.B-) ghét môn Lý thậm tệ học thì lắm, kt cũng lắm 8-}
khổ thân con My, hay là lúc nào xin hộ nó cái :p

heheh, ba` con ơi ko Giao luu giao manh j hết, Kt là cái chắc rui, tui' nay tớ về định học Lý nhưng dư âm của buổi tối ôn 2 môn kt khiến cho mình ko nuốt nổi chữ lý nào, trời, có khi Lt Lý còn dài hơn văn :D,
chuyện cái My, bit đâu thầy chỉ ghi vào sổ điểm fu mà thầy đã nói đầu năm, sau đấy sẽ cho nó gỡ thui, ai nỡ ghi con điểm xấu thía cơ chứ
mà ko khéo 2 tuần nữa trả bài lại thấy bài mình cũng bị thế ấy chứ,
ai dám chắc mình ko ngo ngoe tí j h hum nay, dám chắc thầy ko nhìn thấy j, hichichichic, thấy cứ lừ lừ chả bít đường nào ma lần, huhuhuhuh

Mai ek biết tao có ktra đc ko, hôm qua về lăn ra ốm (chắc học xong 2 môn khủng quá :D), sáng nay vẫn quặt quẹo đây :(( mà tối nay mớii học làm sao kịp đc ==> ko lẽ bảo ba mẹ viết đơn xin cô :-s

thanh hà cứ yên tâm, mình đây còn SAT với essay cả ngày tối mới học cơ. Mà thực hôm nào chẳng thế, môn nào thi cũng toàn 9 h ngồi vào bàn chiến

Kon Thanh Hà xấu tính vừa thôi nhá, triệt đường chồng kon của tao thế ah??X( Cả nhà cứ chờ xem, mai lớp mình có án mạng!!
Huhu, cả chiều ngồi ôm quyển Lý mà vẫn cứ kiểu mông lung, chữ nghĩa cứ bay nhảy trong đầu ý :((

Đùa chứ vụ thầy Toán ghê hồn vãi, tao bắt đầu sợ thầy thật roài đấy :( Nhưng chắc cũng ko để Mi kon điểm vãi hàng đấy đâu, 0 điểm 1 tiết thì nó có gỡ đến sang năm cũng chả xong :( Mà có khi Mi cũng ek phải nạn nhân duy nhất ý, tao thấy đoạn cuối h lớp mình cứ tưởng thầy hiền lành --> so bài như j, ầm hết cả lên, tao còn quay lại lải nhải với kon C 1 cách vãi cả lộ liễu + thô thiển ra cơ!! :((

Hôm qua tao post 1 bài dài ngoằng mà bị lỗi, ek lên đc, mất hết cả hứng :((
Mai cả nhà làm bài tốt!!

Mà thực hôm nào chẳng thế, môn nào thi cũng toàn 9 h ngồi vào bàn chiến
Nhưng ốm đau thì học làm sao đc :D mà sao cô cho dài thế ko biết :(( thà ko có câu hỏi còn hơn :((

Kon Thanh Hà xấu tính vừa thôi nhá, triệt đường chồng kon của tao thế ah?? Cả nhà cứ chờ xem, mai lớp mình có án mạng!!
Đầu tiên tao cứ tưởng mày bảo tao triệt đg` ss của mày chứ :)) =)) :D
Ừm, mai Bờm làm trò tiếp nhá, tôi sẽ mang máy đi ;) chứ hôm trc' hay thế mà ek có đứa nào mang máy ==> hụt ăn. Chắc bây h cứ mang đi ==> có trò j còn chụp sau này cho con cháu xem :D

tối nay đang sinh nhật con em, chẳng mong chờ gì là sẽ học hành ra hồn cả :(

Tao buồn ngủ quá, mắt cứ đỏ đỏ :(( Cứ kiểu ko bao h ngủ đủ ý, tao mà xong năm nay thì tao thề tao chỉ ăn với ngủ thôi!!! \:D/\:D/\:D/

Thế là xong 1 đống bài ktra liền tù tì cả nhà nhểy?? Sướng thế, trút đc bao nhiêu gánh nặng, 2 tuần nữa trả bài ktra mới phải lo tiếp yoyo!! :D
....
Khổ thế, ek còn j để nói, mà tao lại quen post dài :| Bọn mày lên lải nhải tiếp đê cho tao hóng hớt với!! :D

BỌN MÀY ƠI TAO CÓ ĐIỂM SAT2 RỒI, KO HOÀNH TRÁNG NHƯ HÔM NAY BỊA RA ĐÂU
MATH 1: 740
PHYSICS: 730
MATH 2: 800 :d :d YOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOO

Thôi Minh Trang với Bờm thế là okie rồi ;) nhưng chắc khóa mình ko ai hơn bạn Duy Khánh đâu nhỉ :-s nghe thằng vitlon nói mà sợ vãi :-s

Hôm nay ốm đau quặt quẹo ek làm đc bài Lý ==> lúc lên bảo cô mặc 1 áo sơ mi fong fanh mới ngại :)) đứa nào post cho tao đề nhé

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên