Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
hum nay giao lưu phò lắm ý :))

đội quân múa quạt chờ phờ râu vẫn ko được biểu diễn ><

cuối cùng sắp được biểu diễn thì trời mưa to :)) cô Hằng bảo hủy ko diễn nữa , vừa thay hết quần áo ra xong thì lại bít tin là làm típ típ trong phòng hội đồng :)) múa cho mấy bác ĐM xem :))

hehe lúc múa xong mình nhằm đúng anh ĐM cao ráo đẹp dai nhất để tặng quạt thì kon :mad:) Mộng Hoa nó tặng mất ><

tiết mục của Bboyz có biểu diễn ko ý nhỉ ?

----------

Chỉnh sửa lần cuối:
các anh chị còn sung sướng
10A1 mới gọi là xui
đang diễn kịch mới đc 1/2 vở kịch còn chưa đến đoạn hay nhất thì trời mưa đinh vào phòng hội đồng diễn tiếp thì Mrs Hạnh chủ nhiệm lớp em ko cho nữa :((
xong lại còn bị mất đồ nữa chứ đứa mất disman đứa mất mp3 đứa mất di động
bao nhiêu công sức tập tành thuê đạo diễn thế là xuống sông xuống biển hết rồi :((
còn lớp nào xui hơn 10a1 :-/ :((

Thế nào là xui cơ :D ko giữ đồ thì mất mà :D n~ lúc làm giao lưu hay cái :(|) j tg tự thì đồ đạc phải cẩn thận :D mong là thứ 2 sẽ đc báo có em nào nhặt đc :))

Mai ktra Hóa rồi :-s thứ 7 cả Toán lẫn Văn :(( mà sao khổ thân t.Khánh thế, hôm thì con Luy gào lên "Ai đấy?" hôm thì con Ốc xưng tao 8-}

Thấy con Nguyệt bảo có anh ĐM :)) nào giống con MinhTrg ==> trông kool lắm :x =))

Các anh ĐM bóng sáng lắm, nhưng bóng sáng 1st vẫn chỉ có anh xinh đẹp của tao thôi :x Khiếp anh ý xinh đẹp lắm ý, chỉ nói đc mỗi thế thôi :D
Ktra Hóa hôm nay có vẻ nhẹ nhàng sung sướng anh em nhểy,thế mà tao cứ tưởng cô này phải ghê hồn lắm ý :(
Lý tởm ek chịu đc, vãi hàng!! Thôi kiểu này là xong ngày CN roài đấy, còn văn với toán nữa chứ, nhục quá đi thôi!! :((

Hôm nay tao với thằng Bô đc 1 buổi sáng nhục nhã + đau ruột ở Vincom, đek hiểu thể loại j nữa :))

chúng mày làm gì ở đấy hả? hẹ hò nhau à? chết chết khai mau... :))

----------

chúng mày làm gì ở đấy hả? hẹn hò nhau à? chết chết khai mau... :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Mama nó chứ (ko phải mrs Liên ạ :D) Lý thế ek hiểu học kiểu j nữa :(( may mà Hóa hôm nay còn tàm tạm |-) lạy trời đừng có nhoi ra mấy cái lõi ngớ ngẩn :-s

Hôm nay tao với thằng Bô đc 1 buổi sáng nhục nhã + đau ruột ở Vincom, đek hiểu thể loại j nữa
J đấy mày ;;) đến đấy xin làm bồi bàn bị nó đuổi huh, hay mày xin làm ma nơ canh sống cho Minoshe nhưng bị bọn nó tống ra ngoài ;;)

Sau hôm nay tao mới thấy trình độ bệnh của bọn Đảng là ko giới hạn, kiểu bầy đàn xâu xé nhau đã đủ lắm roài lại còn làm bạn Bèo xinh đẹp bị vạ lây :)) Lâu lắm roài mới thấy giờ ra chơi nào "bổ ík" như thế ;;), mỗi tội ngày nào mà cũng bổ ik thì thể nào cũng có đứa chết :D Hôm nay tao về nhà với 1 cái mẹt xanh lè(vết bút bi của thằng Bô :((), tay + chân đau vãi hàng (tác phẩm của thằng khốn Bờm!! X() + 1 rổ bút hỏng + tòe ngòi vì tội đem ra bôi vào mặt bọn nó :)) Đau ruột :))

Hihi, hôm nay vui thế :)) Mỗi tội mai sẽ chết thôi :((

mai ktra toán 4 đề :(( :(( :((
kiểm tra văn nữa :((
hỏng cả 1 ngày thứ 7 đẹp đẽ :((

Chiều nay tao vừa đi cái triiern lãm búp bê Nhật xong. Kool lắm :x điên mỗi cái là hôm qua đến muốn ==> ek đc vào ==> nhòm thấy cái bộ trong ngày Hina Matsuri đẹp vãi ạ :x thế mà hôm nay ek thấy đâu :eek: :(( X( À với lại mấy cái chụp mặc kimono + 1 số con búp bê đẹp nhất lại hơi bị nhòe :((

Tốt nhất là đừng nghĩ đến ngày mai :D hôm nay đã ==> bọn Đảng bệnh vãi ạ. Hàng động này ko phải mới xảy ra hôm nay, mà đã có từ ngày 15/10/05. Mặc dù khá sợ bị trả thù, tao vẫn post lên hết :>

Mày thích j, ừ thì tao làm đấy

Ờ, thích khện à

Nạn nhân: Chị ơi đừng chụp em, nhục nhã lắm rồi, ko dám ngẩng mặt nhìn đời nữa (đây cũng là tâm lí chung của các nạn nhân hôm nay :D)

Và tội ác đáng bị lên án:

Tao sợ ek qua đc kiểm duyệt nên tạm post lên đây đã, bọn mày bảo có qua đc ko thì để tao up lên album ;) biết thế hôm nay mang máy :((

Chúc mọi ng` ngày mai bình an 0:)

2 cái ảnh cuối :)) :))
nạn nhân của 2 thèng bệnh là kon chíp đấy hử ? :))

Ối giời ơi mấy cái ảnh :)) :)) :)) Giờ học đội tuyển của Mr Vân đây hả, chep chep... :)) Cái trò vẽ lên mặt thì chỉ ...bẩn thôi :D nhưng mà cái trò :treo ngược cành cây" thì...8-} nhìn bạn Bèo và bạn Chip hôm nay chỉ thấy sợ, kiểu tuột tay 1 cái là ối giời ơi:-$ b-) Bác Thanh Hà có vẻ giỏi mấy vụ xếp ảnh thành truyện này nhỉ :D, mấy cái ảnh cuối ko qua được kiểm duyệt đâu bác ạ, ko rõ mặt nạn nhân :D(dù ai chẳng biết là đứa nào :D)

Mai văn 2 đề thì chắc 1 bình giảng 1 tổng hợp, chịu khó học tất cả chỗ bài ý đi, rồi học 1,2 đề tủ :| Toán 4 đề thì chắc chỉ khác nhau số thôi, dạng giống nhau, khổ nỗi ko so đáp số được:-s Dù sao thì cũng chúc cả nhà mai tai qua nạn khỏi:), sao mà ngày thứ 7 nào cũng khổ thế ko biết:((

hô hô dung ơi 4 đè toán thì thầy bói đâu ra chả được mấy bài khoai khoai :(

thay số thôi á ? :( ko nên mơ :(

văn đề tổng hợp chắc là thiên nhiên hoặc t/c nhân đạo trong thơ Bác nhể ?

nạn nhân của 2 thèng bệnh là kon chíp đấy hử ?
Bomb ơi mày chết rồi :)) che mặt cũng bị nhận diện :)) kiểu này thì đừng mong lấy chồng em ạ, về làm cho tao thôi b-)

Ối giời ơi mấy cái ảnh Giờ học đội tuyển của Mr Vân đây hả, chep chep... Cái trò vẽ lên mặt thì chỉ ...bẩn thôi nhưng mà cái trò :treo ngược cành cây" thì... nhìn bạn Bèo và bạn Chip hôm nay chỉ thấy sợ, kiểu tuột tay 1 cái là ối giời ơi Bác Thanh Hà có vẻ giỏi mấy vụ xếp ảnh thành truyện này nhỉ , mấy cái ảnh cuối ko qua được kiểm duyệt đâu bác ạ, ko rõ mặt nạn nhân (dù ai chẳng biết là đứa nào )
Uh cái trò hôm nay mới khủng, tôi định mai mang máy đi rình :D nhưng nhớ ra h ra chơi ngày mai thì ek có j đâu :(( ảnh cuối ko qua đc thì up làm j nữa :D

Toán 4 đề ==> khủng phết :-s lạy trời làm bài cẩn thận 1 tẹo [-O< còn Văn thì ek biết thế nào, may là phần này học hành ko đến nỗi ko biết j 8-} =))

Hehe ! Hôm nay Đảng nghĩ ra mấy trò bệnh we'! Con Bèo khi không cũng bị dính vô! :))
Ngày mai thì chẳng còn hơi sức mà làm mấy trò đấy nữa ! Lo thi mệt hết cả ngừoi ! :D

----------

Hehe ! Hôm nay Đảng nghĩ ra mấy trò bệnh we'! Con Bèo khi không cũng bị dính vô! :))
Ngày mai thì chẳng còn hơi sức mà làm mấy trò đấy nữa ! Lo thi mệt hết cả ngừoi ! :D

đảng vui thế !! toàn trò tởm thế màh 0 có mặt bách àh :O:O:O lạ nhểy 8-}8-}8-} bách là phải tiên fong mấy trò bệnh chứ !!

mọi người làm bài vui vẻ nháh :D:D:D

tình hình là li mới biết bọn nó 0 cho li grad bên này........chưa biết giải quyết kiểu ek zi`.....có khả năng li sẽ xách vali về nước.......

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên