Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ầy, hôm nay điểm chác ko phải shit mà là X( cóc biết là j nữa X(

Lớp mình mấy đứa bị trừ 1d can tội giấy rách X( giá bà ý cứ fang tao 7d thì còn đỡ đau, đây ngọt ngào (-1) X( mai đi mua giấy ktra vậy :D

hum nay là sinh nhật minh fe`o ^^ :drummer: :guitar: :dazzler: :beerchug: :guitar: :drummer:
chúc MP ngày càng xinh xẻo ăn nhìu ỉ nhìu học hành giỏi giang ....^^, ngoan ngoãn phục vụ chiều chuộng ng` ngồi bên cạnh :beerchug: ;;)

:kiss1: :remykiss: :smlove: :kiss1: :remykiss: :smlove: :beerchug:

Êu, Sinh nhật MF ah, chúc mừng mày nhá!! Thảo nào hôm nay thấy cười tươi vãi, hóa ra.. :D

Lâu lắm roài tao mới post bài trên topic lớp mình nhểy, căn bản tại hôm nay tao cứ kiểu phởn phởn ý :D Bài cũng ko tệ lắm, nhưng mai thì chúng mày nhớ chuẩn bị quan tài cho tao, trả bài Lý roài :((

Lớp mình mấy đứa bị trừ 1d can tội giấy rách giá bà ý cứ fang tao 7d thì còn đỡ đau, đây ngọt ngào (-1) mai đi mua giấy ktra vậy
Tức là mày đc 8 bà ý trừ thành 7 ah?? Tởm thế!! :( Nhưng tao nghĩ chắc dọa thế thôi, vào sổ chắc ko nỡ lòng nào cho 7 đâu mày!!

Thôi tao chán nói chuyện học roài, đổi chủ đề!!
Hehe, hôm nay tao đã bon chen 1 chân xin vào đội múa nón, hi vọng sau vụ này tình hữu nghị VN - ĐM (khiếp, nước này viết tắt cứ bậy bậy :D) sẽ ko bị sứt mẻ :D Chủ nhật tập nhá anh em!!
(Mà tao hỏi thật bao h cái đoàn đấy sang hả mọi người??? :p)

Ah còn vụ này nữa, đứa nào cầm NHẬT KÝ LỚP mang đến lớp đê!!! X( Cái quyển đấy tồn tại từ năm lớp 10 mà bị vứt lăn vứt lóc, viết đc có vài trang lèo tà lèo tèo, khổ ek chịu đc!! Mang đến lớp đê, h nào rỗi rãi nhẹ nhàng đem ra viết cho nó vui vẻ, còn nốt năm nay là năm cuối, VIẾT NHẬT KÝ ĐÊ VỀ GIÀ CÒN CÓ CÁI MÀ ĐỌC CHỨ!! :D

Dọa cái đầu mày X( ngọt ngào con 6 1/2 đỏ chon chót với 7 xanh li ti kia kìa X( mở ra thì bên cạnh cái lỗ bé tí tẹo ==> ? (-1) :))

Híp, đi học bài đây T_T à mà sao tự nhiên cái yahoo mes nhà tao down, ek vào đc 8-}

đập chết con Chip đi , cả Đảng điểm số ngu vãi hàng , mình nó phởn , có khi mai trả bài Lý điểm nó lại cao nhất cho mà xem , thế mà cứ thích còi to .

Con Bờm cố gắng lên , dành ra 30 phút , cho 15 phút thôi , rồi sau đó có thể loại ra hết khỏi đầu .

Chết rồi ,mai lại học đội tuyển nữa rồi , chán thế nhỉ , có khi nghỉ cho xong , mà sao bây giờ mình chẳng còn cảm hứng học tiếng anh như xưa nữa .

Sinh nhật MF ah , chúc bạn P ngày càng xinh xắn khỏe khoắn tươi tắn ăn nhiều sắn không bị chó cắn . Ah mà cám ơn bạn Phương nhé , hôm nọ chat xong quên sign out ,để mình quen được một em bé lớp 9 ,tha hồ khoe với em ý vẻ đẹp trai hot boy của mình . Một lần nữa xin cảm ơn ,chúc bạ ngày càng giúp mình quen được nhiều em nữa !!!!!!!!!!!!!!!!!!:)>-

các bác điểm như thế ăn thua gì, tui nè, chơi 1 con 2 toán, 1 con 5 văn, có ai thảm hơn không. Nếu tôi chưa kêu ca thì mọi người xin chớ, cứ bình tĩnh đi, haha. Anh mày đây vẫn tươi như hoa nè. Đời đâu chỉ có điểm, đời này còn có Dartmouth và con có piglet yêu thương cơ

nhưng mà có phải ai cũng có dream school với cả sweet girlfriend như Bờm đâu để mà bù đắp :D thôi thì đành lấy điểm chác làm nguồn vui :)) phấn đấu và nỗ lực

Mấy đứa hôm nay bùng đội tuyển phởn thật!!! Nỡ để lại bọn tao 1 mình với lão thái giám. Hôm nay làm bài KT với viết đấy mày ạ, hôm sau đến cho sướng. :D :D :D
Đã bảo để thứ 4 tuần sau hẵng KT Sinh rồi, bọn mày cứ vội. T6 này còn có cả Địa nữa mà, chán lắm, học dài lắm, mệt lắm. :( :((
Hihi, hôm nay sướng mỗi con 10 lý:D :D :D :D :D :D

Muốn học hành tử tế cũng ko đc, nhầm cái pha ban đầu với ko nói rõ chiều Fdh mà chỉ bd~ trên hình ==> 8d :((

Ơ thế thứ 6 Địa cũng ktra à :-s

Mai kiểm tra Sinh, Địa, thực hành hóa mà mình vẫn chưa thèm động đến sách vở8-} , tất cả chỉ vì đống ảnh của lớp mìnhb-) . Ngồi nghịch ghép linh tinh thì ra cái này:) . Đây là draft nhớb-) , vớ được mặt đứa nào thì cho vào luôn, ko tuyển chọn gì đâu:p, nên chỉ mang tính chất minh hoạ:D. Với cả lần đầu ngồi ghép nên thiếu kinh nghiệm:-$ . Cả nhà góp ý xem nếu ghép ảnh kiểu cắt đầu mấy đứa vượt biên cho vào ảnh thì có ổn ko/:) :D, ko thì ai có ý kiến gì thì đóng góp nhá:)>- . Còn thì em send 3 cái ảnh lớp cho tập san rồi:) . Tập san với yearbook khác nhau nhỉ:-? thế yearbook thì nộp cho ai:-/ .

Hihi, lớp mình ai có nón thì chuẩn bị tinh thần cho lớp mượn nhá, đỡ phải đi mua;) Hình như mai mình trốn học Ạnh đi tập múa, ối giời ơi:))

Hồ Lê Việt Long đã viết:
Ghép ảnh gì mà trông như ảnh bàn thờ thế :))
Thì đã bảo là thử mà[-x , đang phải tìm cách đưa mặt bọn vượt biên vào ko bọn nó lại ấm ức/:) [-x b-) . À mà nghe nói bạn VL giỏi PTS lắm, ghép ảnh hộ A1 đi;;) :-?

Bác Jun ơi nếu ko có time thì thế cũng okie rồi, mỗi tội lấy ảnh # của Phương Thanh đi, ảnh này trông manly quá :D Ờ hay VLong ghép hộ phát ;;) đi :D

À, hôm qua tao đc 1 bà nào đấy ở 1 công ty nào đấy gọi đến mời đi thi 8-}
(đứa nào cũng nhận được phone thì ko cần đọc đoạn sau đâu :D)

Thấy bà ý bảo vẫn làm việc với thày Điện, rồi biết Hà béo nữa, lui cui 1 hồi mà tao còn ek biết là của trg` nào :)) can tội vừa hỏi A-level ạ thì bà ý đã tương tiếp cho 1 tràng nào là cháu đi bây h là muộn, bên ý thế nọ thế kia :))

Lẽ ra sáng hoặc tối nay tao đi cơ, nhưng bà ý lại nhắn tin bảo chiều thứ 7, có đứa nào muốn đi ko? Cambridge Test, Iq, interview...Max = 80% tất cả đấy. Mrs Khanh: 0913545877

Tao thì vẫn quyết tâm thẳng tiến Đại Học Ngoại Thương 8-} và sau đấy là Toudai rồi 8-|

mai Sinh ktra 4 đề nhá các bạn, 0 manh mún j đc rồi :((
lại còn thực hành hóa nữa chứ, sao mà chán thế
lại còn ktra Địa nữa chứ , chết đây :((

Tao mới xong học thuộc, còn bài tập chưa ôn kĩ, Địa chưa vẽ, chưa học, chưa làm bài; Hóa chưa làm bài thực hành :)) :(( xong! :D
Vui thật,mình vừa có mặt trong ảnh của lớp lại vừa có mặt trong additional pics
Ờ ha, hay cắt mặt con Hường đi bác Dzung ạ :p đùa chứ lovely monitor mà, 2 cái chứ 3 cũng okie :*

Hahahaha
Ms Khanh là học sinh cũ của bố tôi, hồi xưa cũng khuyên tôi đi A-lv nhưng tiếc là em ko đủ tiền :D
Còn PTS thì lâu lắm rồi ko đụng đến, vả lại đang trong thời kỳ nước sôi lửa bỏng thế này thì sao mà có tâm hồn
Tôi thấy đừng nên khoanh tròn thế kia trông giống cái ảnh bàn thờ, dùng blur, chơi con nền đen trắng hoặc sepia cho nó hoài cổ, du học sinh mà :D

ối zoi ơi may cho mình thế. Đang học SAT điểm cao vãi thế là cho phép mình nghỉ ngơi 1 tí, lên mạng xem xét. May mà có bài của thanh thanh, 0 thì chắc mình hy sinh ngày mai rồi

Nguyễn Hồng Dung đã viết:
Đây là draft nhớb-) , vớ được mặt đứa nào thì cho vào luôn, ko tuyển chọn gì đâu:p, nên chỉ mang tính chất minh hoạ:D. Với cả lần đầu ngồi ghép nên thiếu kinh nghiệm:-$ . Cả nhà góp ý xem nếu ghép ảnh kiểu cắt đầu mấy đứa vượt biên cho vào ảnh thì có ổn ko/:) :D, ko thì ai có ý kiến gì thì đóng góp nhá:)>- . Còn thì em send 3 cái ảnh lớp cho tập san rồi:) . Tập san với yearbook khác nhau nhỉ:-? thế yearbook thì nộp cho ai:-/ .

=))=))=)) :X:X:X

nhớ lớp mình quá !! chả khÁC gì cả !! có mỗi kon feo` trông khang khác là lạ :D:D:D kon hường hồng kông trông vẫn thế :D:D !!
thấy mặt 3 bạn lớp mình roài :D:D:D 3 bạn s 0 lên hao bao h àh ???? :D:D:D

zun ơi !! nhìn cái ảnh giật bắn mình !! sợ thế :p:p:p nhmuh l vẫn thấy sướng màh :D:D:D được nhét mặt vào ảnh lớp :p:p:p

thắng vịtlon làm thử đi !! ==> up lên đây í ==> roài tao phê chuẩn cho ::D:D:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên