Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Thằng Bờm này chả hiểu j cả, dụng ý nghệ thuật của bố kon người ta hết đấy!! Nhưng mà thôi, đúng là đổi đc thì tốt, em hàng họ ngon nhất mà lại quay đi thì đúng là ko ổn :D
Mấy đứa đi rồi toàn được chọn ảnh đẹp để đưa lên, trông sáng quá đi mất :x Biết thế năm nay tao cũng đi :D

Hôm nay ác vãi, 3 tiết liền đều có ktra, nhưng càng về sau càng nhẹ :D Haha, hôm nay địa em đã cho cái đường nối bay lửng lơ roài, sai cơ bản mới chết đây :))
Tiết anh vui vãi, bịa ra xong hết các động tác múa may roài, vấn đề bây h là tập cho nó đẹp đẽ, xem ra có vẻ khó khăn :p Chủ nhật này duyệt đấy, lớp mình đi cổ vũ anh em đê!! 4h!!
Ai có áo dài nhỏ nhỏ ko cho Chip mượn với :((

tao có cái đây, chắc cái T shirt của tao thì đủ cover cả người con chíp bom rồi

Cái ảnh vừa rùi xem vừa đẹp vừa buồn cừoi ! Hay đấy ! cứ để như thế đi ! Nhưng mà công nhận trông ảnh 10 đứa đi rùi như ảnh ban thờ ! :))

Hehe :) :D hôm nay tao tiếp nối truyền thống buồn tè của lớp mình, đúng lúc nghe Part c cần tập trung thì lại đau bụng, kiêur này ko hiểu thế nào. Đề essay thì khó nhăn răng. Ngay hôm trước thì tao nằm mơ sợ cực :( Tao mơ thấy điểm SAT 2 của tao, môn nào cũng 433, môn nào cũng bị sai tận 15 câu, sợ lắm, :((

con Ốc kia ,mày nói mỉa chúng nó thâm vừa thôi chứ , thế thì ai còn dám đưa cái bộ mặt mình vào yearbook nữa !

hic, sao ai đi thi toe cũng vướng víu chuyện piss thế, hichic,lại toàn rơi vào part c heheheheheheh, thui, thi xong ai chả nghi mình làm chán , ko khéo min trang lại fa kỉ lục của bạn cltl
ui, cái ảnh yearbook trông tớ với zun giống nhau thía, lại còn đứng cạnh nhau, heheh
hic, ly trông dễ xương!!!!!!

Ầy sáng nay vừa xong thủ tục cần thiết ==> phi ngay vào lấy máy định up đống ảnh sn Luy + mấy cái gang-bang của Bờm với Bô, thế mà papa lấy mất rồi mới đau chứ :((

H này mọi ng` đang hì hục tập ở trg` :x cố lên nhá :x mai chắc ko cần mang cặp đâu nhỉ :D

ngay` mai moi nguoi nho chuan bi hoa le^n tang cho cac ben mua' no'n va` cac' ben mua' quat ;;) ;;)

----------

:(( :(( tin buồn là sáng mai vẫn học 2 tiết lý bình thường :(( :((

chiều mai 3h mới biểu diễn b-)

Ôi tao báo cho chúng mày cái tin này nhé, vui lắm nhá, bất ngờ lăm nhá :))

Do các bạn ĐM học ở trường nhạc thế nên yêu ầu âm nhạc, dụng cụ rất cao, thế nên nhà trường fai thuê thêm dụng cụ, nhưng dụng cụ chưa dến kịp, thế nên CHIỀU mai mới làm :)) Vui chưa các kưng :))

Tình hình là đời vẫn đen tối như thường, vẫn fai làm bài lý 1 tiết như thương :)) Đời thiệt lắm trái ngang :|

Ôi dcl cái buổi chiều hôm nay :|

Cám ơn em Feof đã tập tành nghiêm túc nhá :x. Tao chưa thấy đứa nào học đỉnh như mày đâu :D
Dù hôm nay có bị hạ nhục chút đỉnh :)) nhưng mai fair múa thật đẹp, cho đời bớt ngang trái :))

hihi, thế múa nón múa quạt với B2 có đc vào hếtko thế, hihihi,MTQH mà ko đc vào thì tiếc wa, mất công tớ chạy đi mượn nón cho các bạn, :D
mai ko bít có tóm đc anh denmark nào đc đc tí ko

----------

hic, post bài xong mới thấy cái bài của theng theng, trời ah, sao mà đời bất công thế , hhuhuhuhu, vỡ mộng rui`````````````, huhuhuhuhuhu, trời ơi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Chỉnh sửa lần cuối:
ah ah bà Havan nhắc mới nhớ, hôm nay thấy mấy anh, mấy ông, mấy chị ĐM hay cực ky :)) to con , tóc vàng, đẹp trai, manly lắm, mỗi tội trong giây fut đớn đau thế này thì 0 có cảm tình lắm :))
ngày mai tiết anh đc nghỉ :D

đẹp hử ? 8-}

chả bít mấy chú ĐM mấy tuổi chứ nhìn ai cũng già đau già đớn 8-}

Vừa đọc xong cái đoạn chat của Hà Vân với Theng2 X( 1 lũ motherf**ker+ mai bọn nào gang-bang tụi ý hết đi X(

k ai lên report vụ GL hum nay ah, các bạn biểu diễn thế nào vậy, thấy lúc 5h mưa ko bít có ảnh hưởng j ko, tiếc là ko đi xem đc,
thui đi làm toán đây, có j tí nữa lên xem có ai ripot ko:D

Êu Hà Vân, phản đối cái ava :D :D :D sao chọn đúng cái sticker duy nhất mặt tôi như con down thế hả X( mấy cái khác xinh hơn mà :D à mà đây là cái duy nhất có >2 đứa nhỉ :D

Hôm nay cũng ko đi xem, lười, lại ức chế hôm qua >< thấy n` tiết mục quá ==> ek thèm đi ==> đứa nào rì pọt nhớ kèm theo ảnh nhá ^^

hum nay giao lưu phò lắm ý :))

đội quân múa quạt chờ phờ râu vẫn ko được biểu diễn ><

cuối cùng sắp được biểu diễn thì trời mưa to :)) cô Hằng bảo hủy ko diễn nữa , vừa thay hết quần áo ra xong thì lại bít tin là làm típ típ trong phòng hội đồng :)) múa cho mấy bác ĐM xem :))

hehe lúc múa xong mình nhằm đúng anh ĐM cao ráo đẹp dai nhất để tặng quạt thì kon :mad:) Mộng Hoa nó tặng mất ><

tiết mục của Bboyz có biểu diễn ko ý nhỉ ?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên