Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Sao mọi ng` vô duyên n` thế, ngại quá cơ mỗi mình mình có duyên :> :"> ;;) nhưng cũng cảm ơn mọi ng` là đã tăng thêm cho topik lớp mình 6 bài =D>

Mai chúc các bác thi tốt nhá :* esp là con :mad:) MinhTrg :x bùng đc 2 tiết Văn phởn thật đấy, h này chắc mọi ng` cũng còn đang quay quắt cái khát vọng tự do như em :((

Một tuần đã trôi qua và lớp mình vẫn chưa chụp ảnh , đúng phong cách A1 . Thôi cùng lắm thì lấy mấy cái ảnh cũ vậy
Ảnh cũ có cái nào đầy đủ ko bác giun :-s hay thứ 2 chụp đi, để ảnh lớp mình hoành tráng tẹo b-)

Lê Bá Nam Anh đã viết:
vâng, tôi sẽ mang lại cho lớp ta 3 con 800 đầu tiên, mở đầu cho thời kì hưng thịnh của TRIỀU ĐẠI A1, BIZZ BIZZ
nếu lớp ANh1 muốn có 800 CR thì mai tôi đi thi sẽ tặng lại cho ANh1 vậy :))

Các bạn mai đi thi cố gắng điểm cao nhưng đừng cao hơn em thi tháng 11 nhá :D

chúc các đồng chí ngày mai đi thi cho tốt để lớp mình còn nở mặt nở mày với khối nữa chứ :D

Hồ Lê Việt Long đã viết:
Các bạn mai đi thi cố gắng điểm cao nhưng đừng cao hơn em thi tháng 11 nhá :D
nghe giọng thằng V Long cứ như ưng hoàng fúc ấy :)) các bạn ơi các bạn nhới ủng hộ fúc nhá :))

Chinh béo lùn đã viết:
chúc các đồng chí ngày mai đi thi cho tốt để lớp mình còn nở mặt nở mày với khối nữa chứ :D

Công nhận, điểm TOEFL cao nhất bị lớp Trung Anh cuỗm mất roài :D

thằng Vịt lộn kia đừng có mà tranh thủ bêu riếu tao b-( đợi con Hường biết điểm rồi hẵng nói nhớ ;;) biết đâu 670

Nguyễn Hoàng Cộng đã viết:
nếu lớp ANh1 muốn có 800 CR thì mai tôi đi thi sẽ tặng lại cho ANh1 vậy :))
--->được 800 CR tặng lớp anh chưa mày? ;) mà phải là verbal chứ

hôm nay làm chán quá, em bây h mà được 750 Math II thi mời mọi người đi khao

Hix hix, đọc bài các bạn chúc tớ cảm động quá. Trước hôm đi thi ai cũng chúc mình. Chán là hôm nay làm chán lắm. :(( :( Vừa ngồi tô hình tròn mà vừa run. Không hỉu kq thế nào... Thoai, sắp phải cày Toe típ roài.

Con Chinh vừa béo vừa lùn vừa quê :)) Muốn thi Verbal thì quay lại 1 năm trước nhá :))
Còn ku Bờm: điểm chú là cấm có được cao hơn điểm anh, ko thì anh phải ED Colgate, thậm chí Lafayette mất
Còn bạn Minh Trang cứ bình tĩnh, đằng nào cũng làm rồi :D, cứ từ từ nghỉ ngơi, chuẩn bị cho round 2
@các bạn lớp Anh: các bạn cố gắng học hành thi cử, nhưng xin đừng bạn nào điểm cao hơn mình :D

Các bạn thi hôm nay 0 đc như ý nhưng mà cũng đủ làm cho lớp mở mày mở mặt là tốt rồi :D...Lớp mình dạo này bị áp chế nhiều thứ quá :|

Lớp mình thứ 2 chụp ảnh nhớ :D

Chị em tham gia vụ múa may cần N sưt Thanh2 biên đạo thì fair quyết fdinhj nhanh chứ thứ 4 tổng duyệt rôi :)

Em Ly h này đang chiến đấu :x

yên tâm tớ xung phong vào đội múa gậy thay vì múa nón, thanh2 cứ biên đạo dần đi là vừa, bn kinh nghiệm đúc kết được sau lần Tào Tháo và đi HQ ;)
thằng vlong nhá, cái đồ ông cụ tinh vi X(

mày thì hơn gì tao chứ, đú đởn bùng học lại còn dài mồm chê tao[-x
cả lớp cùng cầu cho Bờm được 750 Math IIC nào, còn có party mà tưng bừng :)>-

hôm nay hường xuất hiện đột ngột làm cả lớp đc trận há mồm hết cỡ, vui ơi là vui, hihihihi
các bạn dù thi thế nào thi cũng xong roai, trừ ATN ra thì mọi người cứ thoải mái đi
hum nay đứng lên bolobala một lúc đc con 8 văn, hic, điểm an ủi trcs khi nhận bài 2 tiết tuần sau, :((

con Bờm thi Us History quả này có nhiều câu nó chưa từng đọc đến ,rồi , biết thế năm sau tôi bỏ mẹ cái World History đi ,chuyển sang Chem thân yêu , ít ra hơn một năm học tiến sỹ Nguyễn Hùng cũng phải rút ra được điều gì chứ !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên