Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
thật là một ngày thứ 7 có ý nghĩa , giải quyết được vấn đề áp lực tinh thần ,để chuẩn bị cho những tuần lễ kế tiếp sẽ còn mang tính chất "student massacre"nhiều hơn . (để học văn , hôm qua tôi đã phải dùng đến 2 tách cafe đặc ) . Do đó ,các bạn hãy chuẩn bị sẵn sàng để thức được muộn hơn nữa ,chứ đừng hão huyền như bạn Hà Vân ("tuần sau em thề sẽ ko thức khuya nữa" )

Cả ngày hôm nay tao cứ lượn lờ, chả học hành đc j cả, hư đốn quá :(( Mai cũng nhẹ nhàng, heehe, tính ra cái hôm Lý Lý Lý Anh Anh :)) của nhà mình lại là cái hôm ngon lành nhất đấy nhểy :))

Trông cái topic vắng vẻ quá nên tao lên lải nhải cho đỡ buồn, anh em vào đê, làm sao lại hoang vắng thế này cơ chứ?? Ah mà hồi này Cụt mất tik ko thấy tăm hơi j nhểy, đâu mất roài, hồi hè hoạt động khiếp lắm cơ muh!! (có quả ava ấn tượng vãi, bây h chả thấy bài bạn Cụt làm mình ek đc xem nữa, tiếc!! :p)

Bách để lại ava cũ đi, trông cái mới cứ như 1 đống lổn nhổn loạn xạ ý, trông 4 thằng đã ngu nay lại càng ngu hơn :D (kiểu này mai mình chết tập 2 với chúng nó, nhưng sự thật vẫn là sự thật, hahaa :)))

Em Chinh up ảnh cả lớp trc và sau giờ ktra văn đê, cái album ảnh lớp mình bỏ hoang mấy đời roài, toàn ảnh từ thế kỷ trước thôi, làm quả cho anh em ngó nghiêng với chứ!! Ah, mai bạn Zun hay bạn nèo đấy :p mang máy đi chụp ảnh lớp đúng ko?? Chụp lung tung nhiều nhiều vào nhá, thèm xem ảnh lớp lắm ý :p

Uh, đang đổi ava thì thấy lâu quá, đến lúc quay lại xem thì đến khiếp, có mỗi cái đầu kon Khỉ thòi lên :( Nhưng ko sao, lại xinh đẹp bt roài, ek đổi nữa!! Trời đã định anh sinh ra là để làm Đảng viên haha :))

Cái ava của thằng việt long mới thật nhà quê .Vàng chóe lọe
Đúng đúng, quê 1 cục!! :p

nhin` phần chữ ký của con Chip mà nhớ mấy đứa đi du học quá, nhớ nhất con Hường. Căn bản là đến lúc bọn nó về chắc con Hường sẽ mua cho tao quà to nhất :D

Đề nghị mỗi ngày có 1 bạn trưa về up homework của ngày hôm sau lên đây nhé, mình toàn fair gọi điện hỏi thôi

êhhhhhhhhhhh !!!! Đảng đồng ava điiiiiiii :D:D:D ava của bách + bờm ek đẹp zi` cả !!!! :p:p:p kiểu này bờm giết li từ xa !!!!!

thứ 2 lớp mình đi chụp ảnh nhét vào yearbuk ahhhhh ??!!?? :(:(:( :D chán thế !! 0 có li roài !! 0 có hường roài !! 0 có đức roài !! 0 có béo roài !! 0 có sấu roài !! ảnh làm sao đẹp được !! gét thế :(:)(:)((

mà hôm nay t2 roài mà...........!!.............

mọi người tìm cái ảnh nào có cái mẹt li xnh xẻo gép vÀO với !! li cũng thik được lên ảnh yearbuk cơ ! cả bọn kia nữa í !! bh thời đại CNTT .....gép cái ảnh dễ ẹt èn en í mà !! dễ như đi ngoáy mũi !!

chết roài !! 0 chừa cái bệnh ăn nói lung tung lăng nhăng !! thế cũng tốt !! vẫn giữ được bản sắc !! :>:>:>

tuần sau tớ cũng thi sat đấy !! 8-}8-}8-} tớ chết đây !! tao chết đây bố ơiiiiiiii >:D<>:D<>:D< mà thoai !! tao phải sống đến lúc cái máy cục ị của mày sửa xong chứ !! bố nhì :D:D:D 0 có nói chuyện với mày tao như đi boxing í 8-}8-}8-} >:D<>:D<>:D<

bh ngày nào tao cũng phải chạy 1mile + weighlifting =))=))=)) mệt lòi mắt !! về đến nhà ăn như lợn :mad:) :D:D:D
PE ở đây sướng lắm !! 0 như kiểu h thể dục mà ngồi buôn mỏi mồm như ở nhà đâu !! :D:D:D chạy để warm up ==> weighlifting ==> 10' cuối nằm lăn ra sàn chổng chân lên trần co ra co vào gập bụng gập cổ đủ các thứ trên đời !! PE xong... đến lết đi tao cũng ek buồn nữa !!

Mà toàn phải chạy ngay sau lunch !! chạy được 1/2 đường dạ dày tao nảy dựng lên loạn xạ thức ăn nước uống lộn nhào trong ruột !! năm sau về tao 0 đi bị adj dày mới kiệt xuất !! \:D/\:D/\:D/

hôm nay mọi người đi chụp ẻng chưa :(:(:D:D:D thảo nào cũng chưa cho má xem !! lớp mình mà :D:D:D>D<>:D<>:D< nói chụp hôm qua chắc năm sau chụp được !! kịp lúc li về :D:D:D

Ly đã viết:
hôm nay mọi người đi chụp ẻng chưa :(:(:D:D:D thảo nào cũng chưa cho má xem !! lớp mình mà :D:D:D>D<>:D<>:D< nói chụp hôm qua chắc năm sau chụp được !! kịp lúc li về :D:D:D

Ly giỏi thế=D> , đúng là đã chụp được đâu/:) . Căn bản là có bạn nghỉ (bạn Cụt đấyb-) ) nên chụp cũng ko đủ cả lớp. Bây h nếu chụp ảnh yearbook thì đề nghị các bạn đang xa tổ quốc:) , tổng cộng là 10 người nhở:-? , mỗi người gửi về cho lớp một ảnh chân dung nhận rõ mặt;;) , đẹp hay xấu tùy tâm:-$ , rồi sẽ bố trí vị trí ghép các bạn vào:-? . Còn nếu ko được thì sẽ cho các bạn riêng 1 cái ảnh gồm 10 cái mặt đấy:D. Nếu mà ko gửi ảnh về để em chọn thì xấu thế nào cũng phải chịu đấyb-) .

Thông báo cho các bạn là hôm nay đại hội chi Đoàn, bầu bí thư8-| . Sau khi cả lớp làm việc với tinh thần nghiêm túc hết mức có thể thì số phiếu cao nhất đã thuộc về Bách=D> . Khi biết tin Bách đã hết sức vui mừng:)>- (xem hình minh hoạ:)) , cái hình xúc động dạt dào nước mắt thì lại hơi mờ[-x )

Cả lớp nhất loạt ủng hộ Bách làm Tân bí thư nhưng lại bị cô Liên kịch liệt phản đối:-? . Thế là Ngọc vẫn tiếp tục đảm nhận cương vị đấy:) . Tuy nhiên sự kiện này đã đánh dấu sự lũng đoạn của Đảng trong cả ban lãnh đạo lớp và chi Đoàn8-| 8-| 8-| loạn rồi[-( :D.

Chỉnh sửa lần cuối:
bo tay ,con Bom lam lop truong , co phan doi , gio tao lam bi thu ,co cung khong hai long ,the thi chi co nuoc la rut di cho dep mat , luc co bao ko lam duoc dau , tao chi uoc la co cai lo ne nao de chui xuong do !

Hoàn toàn đồng ý với ý kiến của BÁch. Thực sự là hôm bầu lớp trưởng, tớ cũng có suy nghĩ như bách. Nếu cả lớp đã bầu rồi thì thôi, ai lại bầu rồi lại chỉ định người khác, thế thì cuối cùng tổ chức bầu cử làm cái gì nữa. Cô bị ảnh hưởng nặng của Dictatorship rồi. Tớ cũng chẳng hám quyền chức gì, nhưng mà cô cũng không nên làm thế, làm tớ và bách suy nghĩ( I WAS offended). Lần sau, nếu có bầu cử gì, tớ thề sẽ phản đối trước lớp, cho cô bầu luôn, mình làm gì có tiếng nói. WHERE IS DEMOCRACY IN THIS COUNTRY PEOPLE? WHERE IS THE FREEDOM TO MAKE YOUR CHOICES? I DONT SEE IT ANYWHERE, EVEN IN MY DEAR CLASS

Hoàn toàn đồng ý với ý kiến của BÁch. Thực sự là hôm bầu lớp trưởng, tớ cũng có suy nghĩ như bách. Nếu cả lớp đã bầu rồi thì thôi, ai lại bầu rồi lại chỉ định người khác, thế thì cuối cùng tổ chức bầu cử làm cái gì nữa. Cô bị ảnh hưởng nặng của Dictatorship rồi. Tớ cũng chẳng hám quyền chức gì, nhưng mà cô cũng không nên làm thế, làm tớ và bách suy nghĩ( I WAS offended). Lần sau, nếu có bầu cử gì, tớ thề sẽ phản đối trước lớp, cho cô bầu luôn, mình làm gì có tiếng nói. WHERE IS DEMOCRACY IN THIS COUNTRY PEOPLE? WHERE IS THE FREEDOM TO MAKE YOUR CHOICES? I DONT SEE IT ANYWHERE, EVEN IN MY DEAR CLASS

hhahahaha =))=))=)) bách được bầu bí thư á :O:O:O !!!!!!!!!! lớp mình loạn thật roài !! đổ đốn thật roài !!
nhmuh sự kiện này chứng tỏ sự lớn mạnh + uy tín của Đảng trong mắt lớp mình b-)b-)b-) tự hào thế !! iu Đảng thế >:D<>:D<>:D< !! :>:>:>

zun ơi !!!!!!!!!!!! zun bảo kụt lên hao chơi đi :D:D:D mấy đời roài ek thấy cái mẹt kụt đâu cả :D:D:D trâu điên dạo này cũng sủi bọt .... 8-}8-}8-}

cô liên vẫn ek # zi` cả !! heheh :)):)):)) vẫn kiểu đường cô cô đi !! đường các em các em đi !!

Anh toàn ơi, anh ava cũ của em là ảnh lợn con xinh xắn đó. Ah anh ơi, mail của anh là gì, em đang trong quá trình apply có gì mail cho anh được không

Hôm nay KT Toán kinh hồn vật ! Đúng là tốc độ dạy của thầy tỉ lệ nghịch với thời gian thầy cho làm bài KT ! :(. Đầu năm 12 mà 1 đống môn như kit! . Cái lo nhất chắc là điểm phẩy Văn năm nay! :D

Haha, tao thì đã an phận ngu dốt roài :)) Ek muốn nhoi nữa, chỉ mong làm thế nào đừng mất hs giỏi vì văn là đc :D Nhưng cô có vẻ rất là chặt tay trong chuyện cho điểm thì phải, 8 điểm đã là bài hay lắm roài thì loại làng nhàng luồi thuồi như tao ... ak ak 8-}

Tuần này ktra ác quá, liên tục liên tục:( Chả hiểu thế nào chứ môn j tao cũng làm ko ra hồn hay sao ý, toán hôm nay lại viết dở kon c bài 2 roài :(( Như đúng rồi, mai lại ktra Lý đây, lạy giời hix hix :((

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên