Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
À đấy,quên mất,thế Thanh thanh với Bờm phải vào Nam thi là thật à?Thế là thiệt thòi lắm đấy.Thôi có lên để make it worth ur labours ;)
Good luck :*

tớ chết đây mọi người ơi, chưa bao h under pressure như bây h. SAT I và II, college application, quốc gia, học trên lớp, thi đại học, đã thế lại còn vào HCM city để thi nữa, thế nạy còn gì là người

Bon chen phát :p
Tao cũng phải vào HCM thi cùng Bờm với Thanh Thanh :( Hẹn nhau bay cùng chuyến quậy cho vui nhé :D Máy bay từ HN vào HCM bây giờ toàn 777 thôi sướng lắm :))

Kể ra cũng funny :D.Đang lúc dầu sôi lửa bỏng thế này mà lại vô TPHCM du hí mấy ngày :)).Dù sao cũng sẽ là một memorable experience cho mọi người.Bố mẹ bọn mày còn dễ tính,chứ như bố mẹ tao mà bảo cho tiền bay vào hcm mà thi thì có mà bị "vặt lông" ngay :)).

Thôi Bờm cố lên,đừng nản.Tớ đây còn struggle với cái lab report điên cuồng hơn bao giờ hết đây.

hi all.em chào mi' anh mi' chị.cho em hỏi chu't xi''u.tai sao lại co' tên go.i là trường hn-ams vậy ạ?

ui trời, ngày mai đc nghỉ nhưng tuần này bài tập chất như núi---> ặc ặc--->nhất là môn Văn,cai bai`coo giao về nhà thứ 7 này đã fai làm chưa, ý tới hỏi cai bài chọn một trong ba đề viết thành bài hoàn chỉnh y, ko fai cái dàn ý đâu(thế mới thấy cô cho nhìu bài thế nào , đến nỗi nhầm lẫn hết cả)

Vì trường được nhân dân Hà Lan góp tiền xây dựng (cụ thể là Amsterdam) vào năm nào thì ai cũng biết rồi nhé :D nên tên là Hanoi-Amsterdam.Get it?

Mọi ngườu biến đâu hết rồi, học trâu quá, quên sự đời rồi à. Rất may tớ không phải vào Sài gòn nữa

Mọi ngườu biến đâu hết rồi, học trâu quá, quên sự đời rồi à. Rất may tớ không phải vào Sài gòn nữa

Sướng quá!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! :)) :D :) :)) :D :) Xong Văn roài!!!!!!!!!!! Tao thấy nhẹ cả người.:)>- :biggrin: :guitar: :mrgreen: mặc dù chưa biết điểm chác sẽ thế nào...

Bài tao rất chi là bó tay, nhìn bài đứa ek nào cũng dài dằng dặc ý, tao thì rặn mãi chỉ gần hết trang thứ 2 tờ thứ 2, như đúng rồi :( Mà cô này lại có vẻ thik dài dòng văn tự nữa chứ, chết tao huhuh :(( Có đứa nào biết địa chỉ lớp dạy viết chữ to ko chỉ cho tao đê :((

Hihi, cả tuần qua vất vả:-s , lớp mình chả có ai lên đây post bài cảb-) . Hết ngày hôm nay cũng đánh dấu hết 1 tuần mệt mỏi#-o , đầu lởn vởn toàn văn là văn8-} . Làm xong bài rồi nhẹ cả người:) , kết quả thế nào thì chưa cần biết8-| . Mà bảo hôm nay lớp mình chụp ảnh, thế có chụp ko đấy;;) , có thì Chinh up lên đi nhớ:)

Thấy Phi bảo rửa 1 cái ảnh lớp mình để đưa làm Yearbook hay sao ý/:) , nhưng mà lớp mình làm gì có ảnh nào đủ mặt tất cả mọi người[-x . Thế nên là thứ 2 lớp mình đến chụp ảnh nhá;) !

thứ 2 chụp ảnh ^^

phải chuẩn bị tóc tai cho xinh mới được hehe ^^

ôi, lúc chấm hết cho bài văn tớ cũng ko hiểu là mình đã xong chưa nũa, thấy đầu óc như trên mấy ý, chán ko còn j để nói, với yêu cầu như của cô, bài mình ko hiểu có nổi 6 điểm ko, 8-}, hichic, thui , đằng nào cũng qua cái tuần kinh hoàng này rồi, tuần sau em thề sẽ ko thức khuya nữa,
@chip, tao cũng viết như mày thoai, mà chữ lại còn to..............:((

Hehe hôm nay tao ngồi xem cái đĩa tham quan với cả đĩa giao lưu do lớp Hóa quay! CỨ xem đi xem lại mà ko thấy hết hay! Iu lớp mình we' đi! :D
Hôm nay ị đựoc ra được cả 2 tờ giấy cho bài văn, cám ơn thầy Việt Anh thế ko bit! :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên