Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
may` oiiiiii !! tao out xong ---> nho' ra vao` hao nhmuh ngai. vao` YM lam' lam' lam' !!

bh tao di ngo` that day !! nite ca nha nhahhhhhh' !!!!!

Thằng Bờm phét thế mày cũng tin :D
Các bạn lớp Anh máu đội tuyển nhẩy :|

Hồ Lê Việt Long đã viết:
Thằng Bờm phét thế mày cũng tin :D
Các bạn lớp Anh máu đội tuyển nhẩy :|

tao tan' the' mah may cung tin !!!!!! ek the 0 biet' !! :D:D:D
chuyen !! doi tuyen zi mah 0 mau' !!
den tao con mau' nua~ la` !!
tao thik may cai tro` di thi di thot. nay` lam' 8-}8-}8-}
duoc ngi? hoc !! (( bt la` the' !! con` truong` minh` nam nay bi. zo*? hoi* !!)) bon may` bieu? tinh` doi` zam? h hoc tren lop' deeee !! :D:D:D

tớ thay mặt cho Quân BL hoi bạn Nguyễn Hương Lan là bạn nào vậy?
nó đang bị cả lớp trêu tội wa' haaaaaaaaaaa
cậu có thể post ảnh thật của cậu ko?

ehe, trêu Lan cũng có lý do cả mà, thấy Lan bảo để ý bạn nào bên đấy;;)
hôm nay học văn , nghe cái đống đề mà cô đọc cho đúng là kinh hoàng bạt vía,
mà hôm nay phân tích nhan vật tôi, sao mà cứ 2 ba câu lại nhắc lại ý trc đấy, thành ra đọc lại cóc lôi ra đc cai j nhiu` cho lắm, môn văn thật là bi đát
còn thầy toán, tiếp tục chiêu bài đồ thị cảm xúc lên xuống thất thường, làm cho h toán dở khóc dở cười, lúc vui lúc sợ, kiu này đau tim chít lun

hôm nay học văn , nghe cái đống đề mà cô đọc cho đúng là kinh hoàng bạt vía,
mà hôm nay phân tích nhan vật tôi, sao mà cứ 2 ba câu lại nhắc lại ý trc đấy, thành ra đọc lại cóc lôi ra đc cai j nhiu` cho lắm, môn văn thật là bi đát
còn thầy toán, tiếp tục chiêu bài đồ thị cảm xúc lên xuống thất thường, làm cho h toán dở khóc dở cười, lúc vui lúc sợ, kiu này đau tim chít lun
Thôi kon Vân đừng than thở nữa, càng nói càng làm tao đau lòng :(( Tao thề là tao ek học đc j từ cô này cả, dạy thì bó tay lại còn cho đề vãi hàng khó, chết đi cho rồi!!
Điểm đầu tiên của tao rất chi là xinh đẹp :D, hứa hẹn 1 tương lai về sau sẽ còn xinh đẹp hơn nhiều 8-}

úi giời...lâu lém mí được post bài trên topic lớp mình ^^ hihi đông vui ghê..đã lên đên trang 186 rùi cơ đấy...thíu trình câu bài của em mà năng suất của lớp vẫn tăng đều đều ^^ hihi thật đáng nể fục ;;)

hi`hi`

^^ em mới câu có 1 bài mà ....."tình cũ không rủ cũng đến" :)) tìm lại được niềm hăng say nghề nghiệp rùi :)) bố Việt Long bi h ra chỗ khác câu nhá.....để con kế nghiệp bố cho ;;)

hic mới được có 1866 bài ....chưa vênh mặt được với ai roài :((

Lương Thùy Trang đã viết:
Các anh chị kinh nghiệm đầy mình cho em hỏi 1 chút ah:

Học đội tuyển năm ngoái có phải đóng tiền ko ah?? T_____T Đóng bao nhiêu ah??

Hôm nay nghe mấy đứa tung tin là đầu tiên 300K/tháng (gấp rưỡi tiền các thể lọai học thêm của em hiện nay 8-} ) Sau đó dần dần thành 700K gì đấy. Bó tay với trường mình quá, cấp 2 học đt như điên mà có mất đồng nào đâu 8-}

Cái ông dạy đt thì giọng nghe thật khủng khiếp, kiểu "thầy đang cố gắng hết sức để nói TA đây", buồn ngủ thế! :| Cho em hỏi luôn về sau thì có giáo viên khác không ah? Và là ai ah?

Anh chị nào biết trả lời dùm em. Thanks a lot! :)

-->Thấy có vẻ chưa ai trả lời cho em Trang nên mình trả lời luôn :D (Mà em Trang hay em nào muốn hỏi gì thì lựa lựa đầu trang mà post bài ko thì cứ gọi là đợi dài cổ nhé :) ).

Học đội tuyển phải đóng tiền,nếu chị nhớ ko nhầm thì vòng trường khoảng 300 nghìn em ạh.Nếu em vào đến vòng quốc gia thì em phải đóng cho đội tuyển một số tiền tùy từng năm (như năm ngoái chị đóng là 500 nghìn).Tiếc gì thì tiếc nhưng ko nên tiếc tiền đó em ạ vì học đội tuyển cùng các anh chị 12 là có nhiều cái lợi lắm (tất nhiên ko được lợi về mặt tình cảm vì các anh lớp 12 Anh ko được bắt mắt lắm :)) )

Học đội tuyển vất vả nhưng cũng được đấy em ạ.Thầy Vân hơi phản cảm một tí nhưng về cơ bản là ok :) (ầy da,ko ai có ý xúc phạm gì thầy cô giáo nha :D )

Chúc em vô đội tuyển quốc gia ;) (hehe,ko có ý rủa lớp mình đâu :D,mọi người cũng cố lên,best wishes 4 u :* )

Đấy,quên chi tiết.Có giáo viên khác thì cũng chỉ trong trường mình còn thầy này vẫn là chính cho đến suốt quá trình học đội tuyển quốc gia nữa (luc học QG thì có thêm 1 hay 2 người gì đó).Nhưng rồi sẽ quen thôi,ko sao đâu,thầy cũng dễ tính mà ;)

COn Ly lòi ra hôm trước tao gọi ko thèm reply nhá! Quá đáng X( :)).
Năm nào cũng thế , vừa vào đầu năm chơi ngay con điểm bệnh! :(

sao dua' nao cung~ chet^' diem? chet^' chac' the^' !!!!!

hahahha :)):)):)) suong' qua' !! li ngoi^` venh^? rau^ nhin` bon may thi nhau chet' !!

ai bao? moi nguoi` duoc di hoc voi' nhau vui the' con` zi` !! :D:D:D

OC^' !!!!! tai tao loan het ca len !! chet may di !! ai bao goi tao luc tao 0 o day !! den luc tao thay' may thi` lai co' 1 dong' goi. loan. xa. !!

dua` day' !! tao xin loi^~ nhah' :D:D:D tao noi voi may tao xem cai cuc cua may roai chua i' nhey !! tao fai cop ra DVD day' !! can ban may tao 0 co' o dia mem` :D:D:D

sao dua' nao cung~ chet^' diem? chet^' chac' the^' !!!!!

hahahha :)):)):)) suong' qua' !! li ngoi^` venh^? rau^ nhin` bon may thi nhau chet' !!

ai bao? moi nguoi` duoc di hoc voi' nhau vui the' con` zi` !! :D:D:D

OC^' !!!!! tai tao loan het ca len !! chet may di !! ai bao goi tao luc tao 0 o day !! den luc tao thay' may thi` lai co' 1 dong' goi. loan. xa. !!

dua` day' !! tao xin loi^~ nhah' :D:D:D tao noi voi may tao xem cai cuc cua may roai chua i' nhey !! tao fai cop ra DVD day' !! can ban may tao 0 co' o dia mem` :D:D:D

ôi tao hôm nay nhận đc 1 tin làm "xung xướng" nhộn nhạo suốt mấy h kiền :|

Bạn nào lớp Sinh vào album mà ngó, 0 mai xuống hẳn lơp tớ mà chiêm ngưỡng ;)). Tao mất 20 đo chỉ để bọn cb chuyển tao từ quận 7 sang quận 2 hcm thi này. Gian nan vất vả mệt mỏi cô đơn quá đi :|

Chị Hường sang Tây toàn anh đẹp trai đang chê b-boyz lớp mình kìa :p ^^. Mà mày nhớ chụp ảnh nữa nhé, cang đẹp zai càng tốt ^^.

Năm nay đóng 300 mà, hôm qua gần 2 tiếng ngồi chữa bài vãi lố :D

hic, kiểu này bờm với thanh thanh dắt tay nhau vào HCM thi SAT rồi, nhục quá. mà hường láo thế, mấy cái thằng hường gửi 0 bằng môtk cái lông **** của tớ, so sánh làm sao được, thấy của ngon vật lạ là tớn hết cả mắt, thất vọng quá.

tao vô cùng đau lòng khi biết tin Thanh Thanh "tránh vỏ dưa lại gặp vỏ dừa" . Thôi, thi` vạn sự khởi đầu nan mày ạ, hứa hẹn một ngày sung sướng ở Mỹ vậy
Còn cái vụ học đội tuyển nhàn hạ sung sướng ghê cơ, đến rung chân rung mồm 2 tiếng rồi về, chẳng phải động đậy gì đầu óc não bộ :))

COn Thanh2 cuối cùng là thi SAT ở TP HCM thật ah ! :))?? Hô hô sướng rùi !!
Tiên sư ngày mai lắm bài we'! Đến là bó tay với cái bà Văn lớp mình. Ai đời cho đề tổng hợp ba h ko ! Đề thường làm đã chả ra đâu vào đâu rùi ! :(

@ Ly : Haha cái đống của tao cho mày có vinh hạnh thế cơ ah! :)). Trong đĩa mềm hình như chưa được đến 3M mà lại được nhét vào tận DVD :)):)). Chết cười ! Dù sao cũng cám ơn be' nha! Tao còn nghĩ mày cop xong ra DVD thấy chả có rì hay lại vứt đi luôn thì vui! :))

Lê Bá Nam Anh đã viết:
hic, kiểu này bờm với thanh thanh dắt tay nhau vào HCM thi SAT rồi, nhục quá. mà hường láo thế, mấy cái thằng hường gửi 0 bằng môtk cái lông **** của tớ, so sánh làm sao được, thấy của ngon vật lạ là tớn hết cả mắt, thất vọng quá.

Ấy ấy các bạn chưa gì đã hiểu lầm tớ hám "của lạ" rồi :D,oan quá.Ý tớ chỉ là các bboyz lớp mình không hẳn nổi bật về ngoại hình, ỹ là không đẹp như diễn viên điện ảnh :D,nhưng mà trông rất khả ái :)).Nói thế thế thôi,tớ thấy 4 bạn con trai lớp mình là hay nhất đấy,kể cả khi ở HK ;)

Tuy nhiên,Bờm à,đúng là các anh tớ chụp ảnh ko bằng cậu,nhưng chỉ không bằng ở cái đít vịt (hay bánh xe tải) của cậu thôi :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên