Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Êm Chip đung lâm tâo thêm đâu long đi mây :|
Sâo đâo nây type TV mâ tôan râ câi chu khi j thê nây :))
Mâi lôp minh lâi chup ânh đê :Đ
Tôan hôm nây tâo sâi hêt bâi 1 :(:))...
Đê mâi ktra thêm Hôa lâm :|

Thôi châo câc bân tô đi hôc Ny :Đ

Chuc êm Ly tê, bân Bôm Bboyz vôi êm Mitrang thu 7 chiên đâu ânh hung nhâ :Đ

COn Thanh 2 vừa học thổ ngữ ah??:)) Tao chả hiểu mày viết cái rì!
KT Lý ko đến nỗi ngu như mấy môn khác nhưng chả hiểu cô Liên chấm thì kĩ từng tí 1 , còn được mấy điểm đây??:))

Kon Thanh2 học nhiều quá ngộ chữ roài cả nhà ơi 8-}
Đùa, sau hôm nay tao muốn chết lắm rồi đấy nhá!! Sai cái lỗi bố của ngu xuẩn, ngu ek để đâu cho hết đc, đến lúc quay lại so với em C lại còn đc nó cười tươi hưởng ứng mới khốn nạn chứ!! :( Đau vãi!! :(( Chết đê còn hơn, đến lúc trả bài chắc sẽ bị cô chửi cho 1 trận vì tội thiểu năng ngu dốt :(( Mà TS, trong mấy môn tự nhiên môn lý là cái môn tử tế 1st của tao, cuối cùng thì lại toàn bị sai ngu ---> akak :(( Tao chỉ mong cô nhẹ tay 1 tẹo thôi, huhuh :((

Mai có những môn j cả nhà nhểy?? Ak, ktra 15' CD đúng ko, tao lại còn phải 1 mình làm lại mấy trò thể dục ngu ngu cho ông Thắng xem nữa chứ 8-} Liệu mai đã trả bài Toán chưa huh cả nhà??

TS, sao lại toàn học là học thế này?? Mới đầu năm cơ mà, thế này thì vào giữa năm có mà chết ah?? :((

@ bọn Đảng viên: MAI HỌP ĐẢNG NHÁ!!

0 fai tao bị ngộ chữ đâu mấy con kia :p, tại máy tính nhà tao đây chứ :D

Hôm nay tao chép nhầm đê bài câu c thành tính biên độ của dd1 :D, đến lúc gần cuối mới hỏi cô nên vẫn chưa làm xong bài :))

Mây hôm nay ktra cứ gọi là, hiển nhiên là do mình hạn chế mấy môn tự nhiên quá :)

Sao chả có ai post nữa thế nhỉ, đang đc hôm mình máu :))

Cái vụ DSBA thế nào rồi nhỉ, hôm qua thấy bảo thầy Tuấn lên HHT giải quyết, 0 biết tiếng tăm trường ta có đc fucj hồi 0....chỉ thấy dạo này fong trào anti HHT lên cao :D

Híp lâu lắm mới mò lên :(( hum trc' thấy Hải gà bảo cái vụ DSBA mới biết là cái trò đáng yêu của bọn con zai trg` mình mí năm nay bị bọn HHT nói năng bố láo bố toét X( mama bọn nó chứ X( có j đứa nào post lên nhá ;) ^^ chứ tao dạo này mấy cái HHT mù mịt lắm

Tình hình ktra càng ngày càng bi đát T_T mà lớp mình đã gửi ảnh cho tập san 20 năm chưa đấy :-?

Ly giỏi thế , đúng là đã chụp được đâu . Căn bản là có bạn nghỉ (bạn Cụt đấy ) nên chụp cũng ko đủ cả lớp. Bây h nếu chụp ảnh yearbook thì đề nghị các bạn đang xa tổ quốc , tổng cộng là 10 người nhở , mỗi người gửi về cho lớp một ảnh chân dung nhận rõ mặt , đẹp hay xấu tùy tâm , rồi sẽ bố trí vị trí ghép các bạn vào . Còn nếu ko được thì sẽ cho các bạn riêng 1 cái ảnh gồm 10 cái mặt đấy. Nếu mà ko gửi ảnh về để em chọn thì xấu thế nào cũng phải chịu đấy .

Lớp mình ko có ảnh nào cả lớp nhỉ :( thế mọi ng` đã nhắn chưa chứ có mí đứa đi mà đek chịu mò lên HAO bao h cả >_<

Ảnh lớp mình n` thật cơ ^^ thế nếu tao muốn up 1 bộ thì nên up vào đây hay vứt hẳn sang album nhỉ (tại cái bộ ý xem từng cái thì ko phải cái nào cũng đặc sắc cho lắm :-s :D)

hic, tớ bít điểm toe roài, đc co 610(vượt ngoài sức tưởng tưởng)nhưng so với các bạn vừa bít điểm thì.........., huhuhuhuhuhuhuhhu, sao mà đầu năm có lắm xui xẻo thế, bài kt lý, toán, văn, điểm toe..........., hôm nay bài lý tính pha bằng độ roài, huhuhuhuhu---> ko hỉu cô có trừ hết điểm ko

Bùi Thanh Thanh đã viết:
Chuc êm Ly tê, bân Bôm Bboyz vôi êm Mitrang thu 7 chiên đâu ânh hung nhâ :Đ

thế mày 0 thi hả rẻ $$$ :D:D:D mày có phải bay đi TPHCM nữa 0??
hôm trước tao nói chuyện với 1 thằng người sec ==> nó biết cả uncle HỒ !! cả Việt + , cả bún beo !!!!!!!!! :)):)):)) kinh điển !! xong roài hỏi tao chuyện chiến tranh vn loạn xặng !! tao kể cho nó chuyện chất độc màu za cam !! nó bức xúc lắm lắm lắm í :p:p:p

tao đăng kí sat2 th11 muộn nữa chứ !! nhục hơn kon trùng trục !! cái hôm deadline 30!9 í .........tao còn zup cái lenka ( đứa ở cùng host với tao ) đki' thi SAT.........thế mà quên xừ nó đăng kí cho cái kon tên li thi sat2 chứ :(:)(:)(( đến 2 hôm sau mới nhớ ra tao phải thi sat2 ==> tao phóng lên college board đăng kí thì lại tòi ra cái cục quên user+pass !! tao bảo nó send tao ==> nó chỉ send user...roài send cái pass nbkzx... ekek zi` của nó í !! bắt tao singin = cái pass đấy.....roài lại bắt tao lập pass mới --> đến lúc tao submit nó lại kêu 0 được ....phải dùng pass cũ !! như cục kứt í !! đến h này tao vẫn chưa đki' được !! ek hiểu đời nào đki' được đây !! lại còn mất thêm 21$$$ nữa chứ !! :(:(:(

chán tao quá !!

tao chán tao lắm í !!

:-s :-s :-s

bọn thi sat........nhầm !! TOE điểm cao lắm à :(:)(:)(( gét thế !!

hôm nay tao vừa nhận được giấy tím warning !! khổ thế !! :)):)):)) tại suốt ngày vào lớp muộn !! nó bảo tao mà 0 impruve thì Saturday skul 8-}8-}8-} heheheh 8-}8-}8-}

MAI ĐẢNG HỌP À !!!!!!!!!!!!!!

THAY MẶT CHO HỘI ĐẢNG VIÊN XA TỔ QUỐC ( HỘI GỒM CÓ ĐỨC ĐẦN & LI THÔNG MINH XINH XẮN DỄ THƯƠNG)...LI TRÂN TRỌNG CHÚC CÁC BẠN ĐẢNG VIÊN Ở QUÊ NHÀ 1 BUỔI HỌP ĐẢNG VUI VẺ & NĂNG SUẤT !! HI VỌNG CÁC BẠN SẼ TIẾN HÀNH BUỔI HỌP MẶT NGHIÊM TÚC VỚI TINH THẦN XÂY DỰNG ĐẢNG NGÀY 1 ĐI LÊN....NGÀY 1 VỮNG MẠNH....SAO CHO XỨNG ĐÁNG VỚI TÂM HUYẾT CÁC BẠN XA NHÀ !!

Dạo này lớp mình lên mạng nhiều nhỉ :D Đợt trước tao post nhiều quá mà chẳng thấy ai post bài nên sợ mọi người nghĩ là vô duyên,đíu post nữa :)).Chắc bây giờ post lại nhỉ :-?

Mấy bài trước không sao đâu, nhưng bài vừa rồi rất là vô duyên đấy

thằng bờm thi` cũng khác j`, thỉnh thoảng vài câu được 1 dòng, còn vô duyên hơn :D

Công nhận những người bảo mình vô duyên đại vô duyên luôn----> có ai chửi các chú đâu mà các chú chửi tôi

Ơ lớp mình có chủ đề vô duyên à:-? , bài nào cũng thấy 2 chữ này :))

Một tuần đã trôi qua và lớp mình vẫn chưa chụp ảnhb-) , đúng phong cách A18-| b-) . Thôi cùng lắm thì lấy mấy cái ảnh cũ vậy[-x .

Em đang ốm đau vẫn phải bò lên đây chúc bạn Bờm với bạn MiTrang mai chiến đấu ngoan cường:)>- :)>- :)>-. Thấy Bờm đang có cái sta "The phenomenon 8/10 SAT II: LE BA NAM ANH: US HISTORY: 800, MATH IC: 800, MATH II: 800":-? =D> =D> . Có vẻ tự tin;) , chúc 2 bạn ngày mai 2400 hết nhá;;) =D> .

Sếp Hường điểm TOE thế nào thế;) , sếp vào post bài tiếp đi;;) :D

Oái, bây h mới để ý, mai Ly cũng thi à:) , SAT I à8-| , thế thì chúc cả Ly thi tốt nữa nhớ:)>- :)>- :)>-

Chỉnh sửa lần cuối:
vâng, tôi sẽ mang lại cho lớp ta 3 con 800 đầu tiên, mở đầu cho thời kì hưng thịnh của TRIỀU ĐẠI A1, BIZZ BIZZ

chúc bạn bờm với bạn minh trang mai thi tốt nhá :D :) ^^ ^^ ^^
:) :)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên