Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Chúc mừng sinh nhật Bô!!;) Ông vô duyên quá bình thường thì không thấy đâu đến khi người ta mừng sinh nhật thì mới chịu ló mặt ra.[-x [-x
À mà đúng là từ ngày chăm lên mạng mình cập nhật thông tin nhanh hẳn lên. Còn hôm nào là sinh nhật Châu đấy! Cho tôi chúc sinh nhật luôn nhé!:x :x
;;) hihi các bác thông cảm như các bác đã biết trí nhớ của em về khoản sinh nhật không được tốt cho lắm, ngoài sinh nhật của em và của một đứa cùng ngày sinh với em thì mới gần đây em chỉ nhớ thêm được ngày sinh của Mi điên là 20/10-> vì là ngày phụ nữ VN. Cho nên bác nào có sinh nhật thì mọi người cứ post hết lên mạng để em còn biết đường mà "hoi thẳm" nhé!:)

THà : Tao có quyển Vinci code = TA này :D thứ 2 mang cho nhưng cấm làm long bìa rách giấy nhá :) .
Nhớ hồi tập quân sự bảo bạn Vlong quyển này hay lắm, bạn còn trề môi trề lưỡi ra bảo đọc mấy thể loại này là đầu óc 0 tiển triển dc :p

cám ơn các bạn đã có những lời an ủi quý báu sau vụ thầy Khánh hôm qua cho tôi , chắc chắn lời chê trách của thầy sẽ không thể làm nhụt đi ý chí của tôi , và cũng không vì thế mà tôi từ bỏ dòng nhạc của mình . Xin cảm ơn các bạn 1 lần nữa !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! (yeahhh)

Nhân đây , thay mặt hội cầu lông , tôi xin gửi lời chúc tốt đẹp nhất , mừng sinh nhật Minh và Châu . Chúc các đồng chí mãi là những thành viên ưu tú của hội . (và của Đảng nói riêng cho Minh ) . À , Minh ơi , đừng quên việc ngày mai đi uống bia nhé (!) Chào thân ái và quyết thắng !

bô ơiiiiiiii !!! sinh nhật vui vẻ nháhhhhh bô nháh !! nhớ thằng điên bô thế !! :* :* :* nhớ bô lắm í !!
nhớ năm ngoái đến nhà bô sn bô !! sao nhanh thế !! lúc đấy còn gặp chị dâu bô !! ăn bún bò mẹ bô !! :(:(:(
bô có tổ chức sn 0 ??!!??
trâu điên có tổ chức sn 0 ??!!??
Hapiiiii birdayyyyy châu nháh mày !! ^-^ :* :* :*

2 đứa sn vui vẻ nháh >:D<>:D<>:D<

COn Ly khốn nạn , hôm sn tao chả thấy mày chúc rì! :((

@T2: Lúc đấy tôi tưởng đấy là classics :D Thì đọc đúng là đầu óc ko tiến triển được :))

Mai Thanh Thanh với Phi thi tốt nhá.
Lớp mình đi thăm các cô nào đấy? 8h CN a?

Ừ tao thi lại :D ...điểm chúng mày cao quá nên tao sợ :D...

Chúc em Châu sớm ăn được Ốpla :p :D ;)

Mai quyết tâm 0 uống quá 1 lít nước , kẻo lại như lần trước thì hãi ^^

Hôm nay tao tự nhiên gặp lại các bạn cấp 2, vui quá :D :x

Bạn Bô turn 18 rồi, làm theo sign đi thôi :))

Mừ đội tuyển hôm nay có học 0? :d thầy Vân giả dụ nhận đuwocj bó hoa của lớp thì thế nào nhỉ :))

Điểm bà thế rồi còn thi lại :eek: Thằng Khanh lớp tôi điểm < 600 nó còn chả thi lại, $140 :(

mà sáng chủ nhật hẹn mọi người 8h ở cổng trường nhá (để còn cao su đến 8.30 :p). Có thể sẽ đi thăm cô Phương, cô Liên, cô Hằng và cả thầy Toán (nếu kịp). Để tao liên lạc cho cô Phương trước xem thế nào đã với cả tìm địa chỉ nhà cô Hằng, thầy Khánh luôn 1 thể :D thế nhá, các tổ trưởng làm thế nào thông báo cho mọi người đi càng đông càng vui, mới lại càng có nhiều tiền quỹ lớp :D

hihi:D:Dcám ơn mọi ng` nhìu nhìu:x Mai mới là SN em mà em đã nhận được bao nhiu lời chúc;;) Sướng quá:D:D:D Đặc biệt là lời chúc của Ly tè,Sếp Hường và Sấu:* ....hihi.......không bít nói j nữa đây...:p:D

Ah,tiện đây nhắc mọi ng` sáng Chủ nhật 8h ( đúng 8h đấyb-) ) có mặt ở cổng trường nhá.Dự định đi thăm cô Liên,cô Hằng,cô Fương,thầy Toán nữa.Thế nhá,mà mọi ng` đi nhớ cầm 10k đi đóng tiền quỹ lớp nhá.Hiện nay quỹ lớp là -144k :)>- :D

Hihi,rùi,1 lần nữa cám ơn mọi ng` :x

----------

ối,post rùi mới thấy bài của Chinsu,hehe,cái bài lúc nãy của em mọi ng` đọc nhớ để ý dấu - trước con số 144k nhá,quan trọng lắm đấy b-),tại em sơ ý nên nó bị nhảy dòng thế kia:p .

Chỉnh sửa lần cuối:
Chúc mừng sinh nhật Châu (một lần nữa :D) :x

Chúc tuyển Toefl ngày mai lên đường thắng lợi :D. Con Thanh Thanh nhớ uống ít nước thôi nhé B-) :))

Mà sao bây giờ đến con Châu cũng đổi ava thành hình cái thằng nào thế :D. Lớp mình chẳng lẽ thành "gái già" trong trường nên cuồng hết rồi à =))

đâu,tao đang đi quảng cáo thương hiệu cho ông anh họ tao đấy chứ :D tao đã có bạn Ốpla rùi ...hihi....:p

Cám ơn mày lần nữa nhá:*

Chúc các bạn ngày mai đi thi Toelf làm bài thật tốt:D:D:D

hum nay nghỉ có chuyện j ko mọi người , chắc mọi người lại bùng tập thể đi khám mắt ha, :))
hichic, hum nay lạnh run lên đc, nếu mai tiếp tục thế này chắc thanh thanh ko bị như lần trc đâu, hihih, các bạn cố lên nha, >630!!!!!!!!!!!
hum nay tớ đến Xanh pôn gặp ai mọi người bít ko???????, heheh, mr doreamon đi cùng một bà chắc là vợ thầy(ban đầu mình còn nghĩ thầy dẫn vợ đi khám thai heheheheheheh, sau đó bình tâm lại mới nhớ ra đấy ko fair là khoa sản:)) :)):)) )
chủ nhật ở trường ah, hic, hội học Mr Khánh có định đi overnoon ko ??????

lớp mình hôm nay bỉ không tả được :)) để tao tường trình cho mà nghe
chuông vào tiết sinh mà lớp được mấy mống, đứa nào cũng đang cong mông lên ngồi chép địa . thật may là cô sinh lại đến muộn, lớp mình lại học siêu quá nên cô cho nghỉ luôn cả tiết :D các bạn lại yên tâm chép địa tiếp :)) nhưng mà thật ra trong đầu đứa nào cũng đang nghĩ là cô Địa mà vào lớp sẽ nhảy xổ ra đòi đi khám mắt cho mà xem (để trốn kt miệng và bài tập ý mà). Nhưng sau đấy vẫn học địa. học xong mới đi khám mắt:)
khám mắt xong là phải lên học đội tuyển, thế mà chúng nó cứ toàn một đi không trở lại hết cả :-? đến lúc bị cô Hằng bắt được mới lò dò lên lớp 8-} thế mà cô Hằng vừa đi khỏi lại cả đàn cả lũ kéo nhau đi về :)) thô thế không biết, may cho chúng mày tuần sau là buổi cuối học Vân rồi :)) chẳng còn được đi đi về về mái thoải thế nữa đâu 8-| Cuối cùng thì lớp vắng hoe vắng hoét mấy mống ngồi học đội tuyển 8-} bọn lớp 11 tiết 3 mới sang nên cũng như không sang thôi

lớp mình hôm nay bỉ không tả được :)) để tao tường trình cho mà nghe
chuông vào tiết sinh mà lớp được mấy mống, đứa nào cũng đang cong mông lên ngồi chép địa . thật may là cô sinh lại đến muộn, lớp mình lại học siêu quá nên cô cho nghỉ luôn cả tiết :D các bạn lại yên tâm chép địa tiếp :)) nhưng mà thật ra trong đầu đứa nào cũng đang nghĩ là cô Địa mà vào lớp sẽ nhảy xổ ra đòi đi khám mắt cho mà xem (để trốn kt miệng và bài tập ý mà). Nhưng sau đấy vẫn học địa. học xong mới đi khám mắt:)
khám mắt xong là phải lên học đội tuyển, thế mà chúng nó cứ toàn một đi không trở lại hết cả :-? đến lúc bị cô Hằng bắt được mới lò dò lên lớp 8-} thế mà cô Hằng vừa đi khỏi lại cả đàn cả lũ kéo nhau đi về :)) thô thế không biết, may cho chúng mày tuần sau là buổi cuối học Vân rồi :)) chẳng còn được đi đi về về mái thoải thế nữa đâu 8-| Cuối cùng thì lớp vắng hoe vắng hoét mấy mống ngồi học đội tuyển 8-} bọn lớp 11 tiết 3 mới sang nên cũng như không sang thôi

Hôm CN thày cho nghỉ muh :eek: chỉ có mai đi chơi thôi :x :*

@T2: Lúc đấy tôi tưởng đấy là classics Thì đọc đúng là đầu óc ko tiến triển được
/:) :| /:) bó /:)

THà : Tao có quyển Vinci code = TA này thứ 2 mang cho nhưng cấm làm long bìa rách giấy nhá
Uh uh uh ;;) mày cho tao mượn mà phải nói thế à :p

Hepi bird-day Châu điên với Dương ngố :* :x :* à, với lại chúc bọn mày mai thi tốt, đừng lặp lại truyền thống lớp mình :D =)) :D

À, hôm nay bọn tao bon chen theo hội con Nguyệt xin về để mai "thi TOEFL" ==> cun cút về :D trc' đấy do con Châu ngớ ngẩn lẩn thẩn với thằng Bờm bị ngu (lời Chip :D) nên đã đưa bó hoa 20-11 trong lúc giá cả leo thang cho bạn Diệu Linh ngọt ngào tươi tắn lên tặng anh Vân :))

Lớp mình CN gặp :D ABA mai gặp :D :* A1 Bus Association :D =)) :*

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên