Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
C đã viết:
Đọc bài thằng Bô buồn cười thế, có khi cả lớp mỗi mình nó ko bít hôm nay được nghỉ học...:p
Không đâu mày ah,còn có cả thằng Bách nữa cơ :)).

C đã viết:
@Hường : đề nghị chị đổi avatar đi nhé....Thôi đợi mai mày về rồi bọn mình đi chụp ảnh Hàn Quốc làm avatar hehe....
hehehe,em cũng thấy cái ava của sếp Hường nó hơi hơi..... uhm... nhưng muh em thấy Sếp có vẻ thik nên cũng không dám phát biểu ý kiến j cả :p

@ Chinh : thế mày tham gia cả kéo co cả nấu ăn hả? lớp mình phải đến nửa lớp đăng kí nấu ăn rồi ấy chứ :)) đúng là lớp mình , buôn chuyện lắm mà ăn cũng nhiều :p:D

:eek: ô hay thế....hay là tao cũng đăng kí tham gia nấu ăn nhỉ ;;)..^^..

.....có j`..có đứa nào gọi sẵn hộ cái xe cấp cứu....không là thế nào cũng có đứa ngộ độc thức ăn đấy ;)...8-|

.....
8 months

Chỉnh sửa lần cuối:
Hôm nay nhân lúc save and send and send and save and type and save and send..... Thanh2 chợp nhận ra 1 con người khác của bạn Dung, 1 con người gương mẫu luôn dc T2 và Hương Nan coi như me hiền (giống như bà cụ Tứ củ anh cu Tràng vậy :)) ),. Hỏa ra trong đoi giây lát nào đó, bạn Dung cũng rẻ tiền như ai đây :))
sau đây xin trích dẫn :
talkonly1988: the ah
talkonly1988: chep
thanh thanh: chep
thanh thanh: the thoi a
thanh thanh:
thanh thanh:
thanh thanh: chan the
talkonly1988: day la cach tram tinh de suy nghi va khac cot ghi tam

xin lưu ý các bạn là thường ngày chúng tôi 0 chat nhạt nhòa thế, hôm nay là 1 điều bắt ngờ :))

1 fut tưởng niệm kết thúc :D.....
chúng ta lại quay lại save and send and send and save and type and save and send =))

hehe, lâu lắm mới post bài, các bạn hăng hái nữ công gia chánh we'
hum wa còn chán nản lên đọc bài chả thèm post hum nay mới thấy các bạn xum xuê chuyện khác
ngoài nấu ăn ,vẽ tranh , đi xe đạp, cắm hoa, nhảy bao, ko còn j khac ah, hic, có trò j thô thô cho tới đăng kí với, mình fai chơi cho đỡ chán:p
mai lại học , sao mà nhàm chán thế ko bít, lại gặp ms bảo, 2 tiết lận
humnay ABA đi đú thật xui xẻo, chắ do gặp nhiu` đám cưới nên thế:((

hehe, Thanh2 post thế kia thì ai biết đang nói chuyện gì:D đầu đuôi cũng từ corporation và incorporation mà ra :)) . Mà ai lại so sánh mình với bà cụ Tứ bao h/:) b-):D thế đứa nào là Tràng;;) . Nhắc đến soạn văn, hihi, mai em nghỉ ở nhà;) . Mọi người đi học mạnh khỏe:D, chăm chú nghe cô Bảo giảng Vợ nhặt:-? , và nếu có kiện cáo gì bài sử với kỹ thì nhớ thương em, kiện cho cả em nữa;) :D:p

Cứ tranh thủ vui nốt mấy ngày trước khi trả bài đã Vân ạ:) Chep, mà chả biết mình có tên trong Đội tuyển nấu ăn chưa nhẩy:D. Với tình hình này thì chả còn tẹo nào cho Ban giám khảo thử mà chấm điểm đâu8-| b-) .

đáng lẽ là tao đăng ký cả đi xe đạp chậm đấy
nhưng thật đau buồn là con châu chấu xí mất rồi :(
đáng lẽ ra phải thi nấu ăn trước kéo co chứ nhỉ
nấu ăn xong----> nếm xong mới có sức mà kéo chứ
lịch thi thật chẳng hợp lý tẹo nào

chà chà dai H1 có bạn nào máu thế 8-} đi thi nấu ăn cơ đấy ;;) ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
zai Hóa 1 thật là đảm đang, xứng đáng là những người đàn ông của gia đình :))

:eek:
có anh Vịt Lon đi thi nấu ăn :eek:
các bạn ơi nhớ cổ vũ cho anh Vịt Lon nhé !!! ;;) ;;)

;)) bé Việt Long cũng thi nấu ăn á ^o^

ôi ôi....thương cho mấy cái phòng WC trường mình hum ấy ^^.....quá tải...quá tải :( :(

...ago....

bọn mày ơi, lớp mình đúng là chịu thiệt thòi. Hôm nay 1 con lớp Văn bảo với tao là bà Kỹ Nông vừa vào lớp nó 1 phát đã hỏi luôn lớp nó có bao nhiêu đứa trong đội tuyển để + điểm. Thế mà bà ấy chẳng nói năng gì với lớp mình hết
cả, lại còn chia điểm như bình thường và " cô đã ưu tiên các con lắm rồi" nữa chớ ---> bà này ghét lớp mình quá đáng bất công!!!

:eek: :eek: :eek:

hix...lớp mình có tội tình j` mà cô nỡ....:((

bất công quá..bất công quá.....

:((

minh được có 8.4 kĩ nông :((

thê thảm...

.
......a fairy....

1 ngày net hỏng mà ko thể dùng trả lời nhanh đc 8-} phải mò vào reply đàng hoàng :>

bọn mày ơi, lớp mình đúng là chịu thiệt thòi. Hôm nay 1 con lớp Văn bảo với tao là bà Kỹ Nông vừa vào lớp nó 1 phát đã hỏi luôn lớp nó có bao nhiêu đứa trong đội tuyển để + điểm. Thế mà bà ấy chẳng nói năng gì với lớp mình hết cả, lại còn chia điểm như bình thường và " cô đã ưu tiên các con lắm rồi" nữa chớ ---> bà này ghét lớp mình quá đáng bất công!!!
Anh yêu post bài nhớ ghi rõ tên nhá ;) bà ý tệ thật :|

Thế là có thêm TT và Thà tham gia nấu ăn hả? có chị em nào tham gia cắt tỉa hoa quả ko ko đề tài ko hạn chế số ng` tham dự đâu
Ô thế hóa ra tao nói thế mày ghi à ;;) ờ thì thi :> b-) à thế đc làm mấy món hả mày :-?

Bạn nào lớp A1 định đọ nấu ăn với dzai H1 à
Dzai H1 nấu món j đấy ;;)

@Chip: mày vứt đây :D mà có j đâu :D mày cứ cắt2 ghép2 1 hồi là ok mà ;)

@MinhTrg: tao đang trong quá trình sửa chữa, chứ để thế mất cân đối quá :* :x

À hôm nay gặp bé Nam ở canteen :x nhìn nghiêng bé thật ngây thơ :x chẳng bù cho đoạn mất dạy trên HAO theo lời Theng2 (chưa xem ==> tẹo nữa mò vào mới đc :D). Mầ sao h này Hà Vân chưa onl thế, onl đi tôi gửi cho clip "becareful" ;;) hay attach vào mail nhá :-? hay đây hay đây :>

À, thành viên sai email ko up đc ảnh hay sao ý bọn mày ạ :(( chết tao :(( mà bây h sửa email thì ek biết bao h mới post đc bài :((

Chỉnh sửa lần cuối:
Khiếp các em lớp mình bon chen nhanh ek chịu được, tao sáng nay cũng định nhoi vào hội nấu ăn nhưng đông lòi mắt ra rồi, bạn Châu ko cho tao vào :((
Thế là lại bị nhét vào cái môn xe đạp rẻ $$ hahah :)) (rẻ $$ nhưng mà vẫn đủ cho kon Chinh ngồi thèm :))
đáng lẽ là tao đăng ký cả đi xe đạp chậm đấy
nhưng thật đau buồn là con châu chấu xí mất rồi

Sao tức thế nhểy, tao chỉ biết mỗi cái trò truyền bóng bằng thìa mà trường mình lại cắt mất, thật là đau khổ :((

Cả nhà ơi, thế thứ 2 này có đi học ko?? Kéo co bắt đầu từ thứ 2 mà lớp mình ko có thì làm sao mà chơi bời j được?? :eek:

Ôi ôi cái điểm văn chết toi của tao, cái điểm kỹ nông chết tiệt của tao :(( Thôi năm nay xác định rồi!! :((
Xin môn toán cộng 2 điểm đi!! plz!! Cộng 2 điểm đi!! plz!!!

Chết tiệt là mấy :-? tao 8.4 Kĩ nông, 7.4 Văn, và nếu ko thay đổi thì 8.0 Sử. Đừng kêu ca điểm chác ko tao táng mày 3 phát lợi 1 đằng, lưỡi 1 nẻo, răng vặn tứ tung bây h b-)

tao sáng nay cũng định nhoi vào hội nấu ăn nhưng đông lòi mắt ra rồi, bạn Châu ko cho tao vào
Mấy ng` rồi mày :-/

À, vừa vào 0407, em Nam khai báo hồn nhiên em ý 12.5cm :D bai bai em luôn thôi bé ơi =; mặc dù ko biết when :)) sao dạo này mình đổ đốn thế nhỉ :-? à đấy, btw nói chuyện đổ đốn :D có ai muốn đọc truyện cười nữa ko ;;) ko thì im nhá :D truyện E thôi, cho đỡ thô :biggrin:

Chỉnh sửa lần cuối:
Thanh Hà có vẻ iu quý ku Nam nhể ? :D
mà 12,5 cm là kích thước cái rì thế hả Thanh Hà :eek:? :D :D :D

Nó ko giả vờ đâu :> nhe răng tức là hiểu rồi :D :D :D kìa

Văn tao ko đc cộng 8-| thôi kệ cha nó :D bài tao đc khen mà :"> ngắn nhưng chất là okie rồi :> đùa chứ tao sợ lắm, đi thi ĐH mà ko bôi đc thì chết :-s

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên