Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ui , thế thứ 2 này có đi học ko? Bạn nào còn đang onl trả lời đựoc thì reply cho tớ với! Tớ sắp phải về rùi! :(

12.5 xem ra dài phết :)) ôi amen tội lỗi quá, con ko có ý nói thế đâu
mà con Châu chấu kia, sao mày lại phản bội bạn bè thế? tao đăng ký đi xe đạp chậm trước con chip cơ mà...
với cả tuần sau tổ 4 trực nhật đi nhá :)) ko fai hôm nay đi giặt giẻ lau rồi bảo là hết 1 tuần đến tuần sau tổ 1 trực nhật đâu, oan quá :p

Tặng các bạn A1 mấy file GIF cảnh thủy thủ biến hình :D

chà con Chinh onl mà ko trả lời con Ốc kìa >< >< ><
bi h nó ao mất rùi :-/
tội nghịp con bé...
không biết đã ai cập nhật thông tin cho nó chưa ^^
.....tale began....

hihi bố iu.....post 1 bài rùi..nhưng tự nhin hum nay thấy bố tốt bụng wa'...nên phải nán lại mà post bài cám ơn bố phát ^.^

đêm nay nhờ có bố...........

.....ngày mai có cái để xem rùi ^^

.....now......

Chỉnh sửa lần cuối:
HAHA buồn cười quá, tao ko ngờ lớp mình máu me vụ thi nấu ăn đến thế. Hóa ra có nhiều đứa biết nấu ăn thế cơ à?? Tao hơi bị ngạc nhiên đấy. hichic.....có ai muốn làm gia sư cho tao vụ này ko, tao chẳng biết nấu món gì, ngoài luộc rau và thổi nồi cơm điện. Quả này tết anh Minh về chắc ngượng chết mất......:((

@ Thanh Hà: Tìm lớp dạy làm bánh chưa mày?? Tao với mày đi học thôi.
Lớp mình các bạn cứ tha hồ đăng kí tham gia thi nấu ăn đi, tao tham gia màn ăn thử cho , hehe :))

12.5 xem ra dài phết ôi amen tội lỗi quá, con ko có ý nói thế đâu
Tùy tùy tùy :D :D :D

mà con Châu chấu kia, sao mày lại phản bội bạn bè thế? tao đăng ký đi xe đạp chậm trước con chip cơ mà...
Hay bây h đổi đc ko mày :-? tao nhg` con Chip đi nấu ăn đấy, để mày đi xe đạp chậm nhá ^^

Tặng các bạn A1 mấy file GIF cảnh thủy thủ biến hình
8-} 8-} 8-}

Dạo này MFg post màu mè hoa lá quá đi ^^ :p

HAHA buồn cười quá, tao ko ngờ lớp mình máu me vụ thi nấu ăn đến thế. Hóa ra có nhiều đứa biết nấu ăn thế cơ à?? Tao hơi bị ngạc nhiên đấy. hichic.....có ai muốn làm gia sư cho tao vụ này ko, tao chẳng biết nấu món gì, ngoài luộc rau và thổi nồi cơm điện. Quả này tết anh Minh về chắc ngượng chết mất......
Chuyện :mrgreen: con gái lớp mình mà :)>- cô gắng đi, về Tết gói bánh chưng rán nem... cho ông ý lác mắt :x

@ Thanh Hà: Tìm lớp dạy làm bánh chưa mày?? Tao với mày đi học thôi.
^^ ừa ^^ mới thi xong chưa đi tìm lớp :D mà đang sợ đi bà cụ lại kêu ca :(( chắc chỉ 1 buổi/tuần thôi mày nhỉ ^^

Chinsu đã viết:
Thật ah' :D tao bảo mày thế ah:D chắc tao nhầm với môn nhảy bao bố tưởng chỉ được 2ng` tham gia. Thế tao cho mày vào đi xe đạp chậm nhá, đứa nào tham gia cắt tỉa hoa quả cắm hoa nghệ thuật thì bảo tao:)>- Cả xe đạp chậm nữa, số lượng không hạn chế muh:D:D Chúng ta chất lượng thì có thể không bằng nhưng số lượng chắc chắn hơn hẳn :))

Nhưng tình hình là thứ 2 nhà trường bảo đứa nào đi thi sẽ được nghỉ (còn đứa nào ko đi thi thì tao không bít :p). Thứ 3 đi thi,thế ở nhà còn ai tham dự kéo co? thế có được hoãn lại đến thứ 4 ko ?:-/ chả hiểu j cả :D:D:D

Ah,hihi,bây h nói chắc đã muộn nhưng hôm qua,lúc chia điểm Kỹ xong,em mang sổ đầu bài lên cho cô kí thì cô có hỏi là " có bao nhiêu bạn trong đội tuyển ?" thì em trả lời là " có nhiều bạn ạ ":D:D:D sau đấy em định hỏi cô có đc cộng điểm ko thì cô lại hỏi "có bao nhiêu bạn nghỉ học", trả lời xong thì em quên béng mất chuyện cộng điểm...:(( thứ 2 đi học bảo cô Liên đi, nhắc nhở cô Kỹ không cô quên mất, đến thứ 7 nhỡ vào sổ chính rồi thì làm sao :-s

À thế năm nay có tổng kết sơm hơn ko hay vẫn để như mọi năm :-?

----------

(chết, quên, đang vào = acc MinhTrg :D tao Thà đây :D)

Hình như cô Liên bảo 4/1 tổng kết hay sao ý, tức là khoảng nửa tháng nữa:) , để bù mấy bài toán, lý, hóa (chẹp, rõ ràng Hóa đủ điểm rồi mà :-s )

Thế là thứ 2 được nghỉ hả cả nhà, thôi, em cứ đến:D mà lớp mình cũng cứ đến đi, nhỡ lại kéo co thì sao:-? . Mà bình thường cứ đùn đẩy nhau năm nay lại hào hứng thế8-| , tranh nhau đi thi (hehe, vừa phát hiện mình ko có tên:D cứ tưởng bạn Trâu xách vào luôn/:) , ko sao, em đi cổ vũ=D> , năm ngoái quạt cho các bạn thì năm nay quạt tiếp nhớ:)) )

Ôi cái điểm văn của mình, thật là bó tay:| , chep chep, còn điểm kỹ hình như bét lớp cùng với chục đồng chí khác à:D cộng điểm cơ cộng điểm cơb-) .

Mai đến lớp cô Liên đã chấm xong bài hk chưa nhỉ:(

ahaha,con Thà lại đang đú trong VC đấy hả ;;)
Jun còi đã viết:
Thế là thứ 2 được nghỉ hả cả nhà, thôi, em cứ đến:D mà lớp mình cũng cứ đến đi, nhỡ lại kéo co thì sao:-? . Mà bình thường cứ đùn đẩy nhau năm nay lại hào hứng thế8-| , tranh nhau đi thi (hehe, vừa phát hiện mình ko có tên:D cứ tưởng bạn Trâu xách vào luôn/:) , ko sao, em đi cổ vũ=D> , năm ngoái quạt cho các bạn thì năm nay quạt tiếp nhớ:)) )
oh,tại năm nay các môn bà thi được thì quá nhiều đứa đăng kí,bảo nhảy bao bố ,kéo co ,xe đạp chậm thì bà có chịu tham za đâu.Thôi,cho bà làm nhiệm vụ quạt,lần này ko cần quạt người mà quạt bếp :))

Ôi cái điểm văn của mình, thật là bó tay:| , chep chep, còn điểm kỹ hình như bét lớp cùng với chục đồng chí khác à:D cộng điểm cơ cộng điểm cơb-) .
Cái điểm Văn của tôi làm tôi sướng ngất ngây bà ah:D:D:D còn cái điểm kỹ mà mình được cộng thì chắc sẽ không dưới 9,0 đâu :))

aaaaaaaaaaaaaaaaaa...
đi học làm bánh đi ^^

bạn MinhP biết chỗ đấy ^^

eo ơi

thích quá...

đang tìm xem có đứa nào học cùng ^^

vui vui vui

........fantasy........

Ở đâu mày :-? nói thế mà ko post chỗ lên luôn >:p ghét vãi >:p

^^

thế này mí câu thêm được 1 bài chứ ^^

có 2 chỗ...

1/ 16 Kim Mã Thượng... khá gần ^^

2/ ko nhớ bao nhiu Nguyễn Trãi í...nhưng chỗ này khá xa...lại còn đắt hơn cái trên ^^

thế nên là đi cái 16KMT là hay nhất ^^

lớp có thể tự mở....giờ giấc theo mình sắp xếp ^^

chỉ có khoảng 5-10 người 1 lớp ^^

giá tiền 1tr50 1 khóa'......40 kiểu bánh ^^

chà bài này nhiều thông tin quá.....giá như mà tách được ra làm 2 cái post :p
^^

....is leaving......

1tr50 :eek: mày xả xác tao ra mà bán đi cho rảnh :D :-s là cả 10ng` chứ j, hay từng đứa (ko phải chứ) :-? 10 đứa thì có 150k/khóa =P~ okie phết ;) chị em A1 đi nào >:D<

ko ko ko :(( may` oi....1tr500 mỗi người đấy mày ạ :(....
nhưng mà như thế là rẻ nhất rồi....cái chỗ NgTrai~ kia la` 2tr cơ ><

can ban? hoc it' ng` nên nó đắt thế...

mà cái này còn cho bọn mình các buổi thực hành miễn phí hay sao í 8-|

...and only....

1 triệu rưởi mà học đc 40 kiểu bánh thêm mấy chục anh dạ dày to theo sau là lời rôif, kêu ca gì nữa :D

tự nhiên hôm nay 1 đống người hỏi tao vụ mai đi học hay 0 :D fair đi học chứ, sao lại nghỉ , mai bao nhiêu thứ chơi :))

mà 4/1 mới khóa sổ cơ à, làm sao kịp cho điểm vào cùng 1 package cho đỡ tốn tiền h :D .....ai dà, lại nhắc đến điểm giả :( :((

con Feo dạo này 0 bt, tự nhiên văn vẻ hoa lá cành lạ :D

Sao mọi ng` bận rộn j mà onl thì lắm post thì ít thế /:)

con Feo dạo này 0 bt, tự nhiên văn vẻ hoa lá cành lạ
Mà câu cuối bao h cũng trắng + E + nội dung khó hiểu :D

may` oi....1tr500 mỗi người đấy mày ạ ....
nhưng mà như thế là rẻ nhất rồi....cái chỗ NgTrai~ kia la` 2tr cơ ><

can ban? hoc it' ng` nên nó đắt thế...

mà cái này còn cho bọn mình các buổi thực hành miễn phí hay sao í
Cái giề :eek: chết con nhà ng` ta :-s thực hành đg nhin phải free rồi [-x

1 triệu rưởi mà học đc 40 kiểu bánh thêm mấy chục anh dạ dày to theo sau là lời rôif, kêu ca gì nữa
Có 40 kiểu bọ :D (ek biết có học đc nổi 20 kiểu ko :D)... biết làm là lại béo lên :-s béo lắm rồi... bf thì 8-| chắc phải suy nghĩ lại mất, C ơi mày có đi ko đi với con MFg kìa ^^ về vỗ béo cho ông Minh với thằng Gióng nhá 2 em :*

ơ thế Tha` không đi a` :( :( :(

chẹp chẹp...

thực ra bi h tao cung` chưa muốn đi học lém ^^ đợi đến giữa tháng 1...

:)) có j` làm bánh socola Val cho nó đúng đợt :D :D :D
sợ học sớm...đến dịp đấy......quên mất cách làm thì...ê mặt lém ^^.....mình lại chả phải đảm đang j` :( :( :(

^^

cứ từ từ...

....fear and disappointment...

ĐÙa, vừa vào 03-06, địng hỏi vụ GL, thấy cái này hay hơn:

À, vừa vào 0407, em Nam khai báo hồn nhiên em ý 12.5cm bai bai em luôn thôi bé ơi mặc dù ko biết when sao dạo này mình đổ đốn thế nhỉ à đấy, btw nói chuyện đổ đốn có ai muốn đọc truyện cười nữa ko ko thì im nhá truyện E thôi, cho đỡ thô

THế này thì chết thôi Nam ah
Mk, em Hạnh Dung bọn mày ạ :D chết tao rồi :D Dung ơi em có vào đây lần 2 thì em quay lại trang trc' đọc đoạn các chị Thanh2... nói về cái này nhá :D ko phải mình chị Hà đâu [-( chị Thanh2 bày trò sau khi đọc cả 1 trang toàn những chuyện xxx của các em đấy :D

Chỉnh sửa lần cuối:
:)) tao vừa ngựa quem đường mới lặn lội bò xuống 0407 thì mới phát hiện ra vụ giao lưu 3 lớp....sao chả ai nói năng gì thế nhỉ :(

còn vụ đó đó : tình cờ tình cờ, con THà luc náo chẳng bon chen làm spy, 0 chộp dc cái đó thì cái khác chứ đổ gì cho tao :p.

Mà em Hạnh Dzung vào trang trước xem chị Thanh2 nói gì ....chả có cái gì ^^, con Thà gắp lửa bỏ tay người :p

COn Minh Fuong dạo này lạ thất, chẳng hiểu gì cả :|

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên