Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Thấy con Ngọc kêu nghe kinh lắm, 5 đứa nói nhanh như máy :-s đc bài đọc dễ huh, mà graph j mà kinh thế :-/

lần đầu tiên thấy 3 tiếng thi tiếng anh không phải là quá nhiều 8-{

chẹp chẹp, cái bài hôm nay thì bó tay rồi8-| /:) . Mà bực mình lắm, em ngồi chép đề về:D phân công cho Trâu 1 nửa ( mình nửa nhiều:p), cuối cùng lên oto (của Thanh2:D) mở ra xem, lớ ngớ thế nào đến nhà HLinh thì còn mỗi 1 tờ của mình chép8-} mất công:| bực thế.

Mai ktra hóa, hic, chắc là đề sẽ ko giống lớp A2 kiểm tra rồi:-s . Thi cử xong rồi vẫn còn toán lý hóa phải bù điểm, mệt ko tả nổi8-} . Mai kê bàn vào nhá mọi người;;)

hẹ hẹ.....hum nay được nghe rap miễn phí sướng thế còn j` ^.^

các thầy cô thật tốt bụng...thương học sinh...ôn luyện khổ sở....nên vừa mí vào phòng thi đã bật rap cho nghe 8-|

hihi lại còn thể loại đọ cơ mắt bài viết graph nữa chứ ^^
4 cái graph bé tin hin .... chả nhìn thấy số liệu đâu :-/ :-/ :-/

cầu mong chỉ thông báo điểm 10 đứa được vào thui......[-o<

lạy trời.....[-o<

.....Never thought....

Chỉnh sửa lần cuối:
Mọi người phòng 2 ko bít vụ Bách bệnh bài khó quá nên lãnh tụ làm vài bài, xong rùi quyết định bỏ thi, đi ra ngoài, và nộp bài sớm...hehe :))
Bài hôm nay công nhận bó tay, khó thế, tao vừa làm còn vừa nhắn tin được cho anh Minh..hehe, chán quá chẳng buồn làm :D

Yêu nhau là thế đấy bé Hồng Linh ạ :))

viết thêm dòng nữa cho nó thêm màu mè ^^
...things could be....

Chỉnh sửa lần cuối:
;)) Anh Minh sắp về mà :p chán mớ đời, mọi ng` điểm Sinh tử tế + đc cộng, tao thì đã ek đc cộng lại còn bị bài thi kém :(( can tội ko giải thích vì sao lại có kiểu gen mà viết luôn vào :D ngu thật :D

Con Chip bomb đang đi tìm truyện cười để post :D ==> tao sẽ đợi nó post 1 truyện đã rồi tiếp tục :D

À, ko biết 26 có đc ăn ko nhỉ ;;) với lại có đứa nào đi ăn ở Asahi (hoặc 1 chỗ khác :D) với tao + MFg ko ;;)

Ơ Bờm điên thích gây sự nhỉ /:) táng chết h b-( à mà sao ko đổi ava HAO thành ava như trong YM đi ;;)

Mọi người bàn tán cái bài thi sôi nổi thế :D Em thì đã xác định rồi, chỉ hi vọng được giải "Bài thi sáng tạo" vì bịa quá nhiều thôi :))

Ôi hôm nay sướng thế, thoát được bài ktra hóa \:D/ Tao cả ngày hôm qua chơi chót tưng bừng chả học hành j, kiểu hôm nay quyết tâm liều chết, cuối cùng thì lại được cái điểm 10 chấm vở rẻ $$ :D Khổ thân mấy bạn bị lên bảng, cô quay như chong chóng toàn 7 với 8, bọn hôm nay viết có 2 cái pt đểu thì lại 10, bó tay :D

Mai trả toán!! :((

Sao dạo này đâu cũng thấy mèo :-? à mà thi xong mọi ng` phởn quá ==> đi chơi ko onl à :( ek thấy ma nào...

Hôm trc' đi xem phim ở NCC, xem "Trường học siêu nhân" :biggrin: ngồi ngay trên Bờm và Hà béo mà bọn nó ko biết :p ==> nghe lỏm đc ít thứ hay2 b-)

Chuyện là đang xem thì rạp mất điện [-x tao nghe Hà béo kêu:
- Mk, đang hay thì mất điện X(
Tầm 30s sau đèn đóm lại sáng tưng bừng, lần này thì nghe Bờm kêu:
- Mk, đang hay thì có điện X(

Hôm ý tao lại đi 1 mình chứ, tủi lắm cơ :(( :D

hehe, các bạn nói chuyện hay ho thế:))

Tình hình là hôm nay đi học toán, thầy bảo cả lũ dự đoán điểm mình được bao nhiêu8-| chep chep, thưa cả nhà là thầy chưa chấm bài thi nào đâu8-} với lý do là 4/1 mới khóa sổ, cứ từ từ:-? . Lý do này y hệt cô Hóab-) . Ko hiểu mai đã trả bài 1 tiết chưa:-s . Còn ko kiểm tra 15' mai đâu;) .

Hôm nay cô Sinh nói nghe nghiêm trọng ghê, làm mình sợ phát khiếp8-} , nhưng mà rồi đâu lại vào đấy:)

Mai có phải học sử ko hả mọi người, cô có kiểm tra miệng ko:(, hôm trước em nghỉ học:p

Chỉnh sửa lần cuối:
Thày đc lắm, mk, đùa chứ cũng tốt :D mỗi tội mất công đang ngồi ôm quyển "Giải toán đạo hàm và khảo sát hàm số" của tiến sĩ Nguyễn Cam :)) Chưa soạn xong GDCD :D chưa học Sử :D có sao ko nhờ :D

Nhô nhô, ko kt toán ngày mai rùi, thank u Dung còi nhá, làm tao đỡ thấy lo :D :D....thoải mái chat với anh Minh được rùi...:p
Cái avatar của thằng Bờm là do tao chụp đấy...khiếp 2 anh chị, cái tế nhị thế mà cứ bắt tao chụp đi chụp lại :))

Sử mai học cái gì đấy? CD sao lại fair soạn? :D Dung, sao lại bôi trắng :D

Tao hôm nay cúng em Feo với con Lông nhìn thấy 1 chị khoe 1/2 cái "trái cam" :)) làm con Hlinh ăn cũng chẳng xong, cứ kêu đau bụng suốt :p...tội nghiệp em gái bị ... ^^

Thầy cô cứ lề mề thế này thì lại mất thêm tiền gửi package ..:(

Mẹ tao 0 cho thi lại sat, chán vãi đái :( :((

Bùi Thanh Thanh đã viết:
Tao hôm nay cùng em Feo với con Lông nhìn thấy 1 chị khoe 1/2 cái "trái cam" :)) làm con Hlinh ăn cũng chẳng xong, cứ kêu đau bụng suốt :p...tội nghiệp em gái bị ... ^^

rõ ràng là em Thanh2 là ng` phát hiện ra b-) cứ im ỉm một mình vừa ngắm vừa ăn chè :)) ngắm thỏa thuê xong mới chỉ cho HLinh với Mphuong mà [-x [-x

Tao iu mấy câu chuyện của chị Thanh Hà we'! :)), iu cả cái ava của thằng Bờm :x... cuối cùng là iu thầy Toán đã ko nỡ để con điểm thấp kém trong sổ mà cho làm lại bài gỡ điểm dù cái bài ấy từ cách đây cả tháng rùi :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên