Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
đC LÂM ÂNH IU ÂOS ĐÔI CUÂ tHÂNH hÂF ĐC LÂMS
VÊX CÂI ĐÔ THI XÂU THÔI CUNG BI TRU* BÔS ĐI MÂT NUÂ ĐIÊM CUÂ TÂO, x( x( X( X( X( X( X(

----------

Để tao dích lại này:
Đc lắm, anh iu áo đôi của Thanh Hà ý. Mỗi cái đồ thị xấu cũng trừ bố của tao nửa điểm, có ai bị thế đâu cơ chứ. X( X( X( X( X( X( X( X( X( X(

----------

Vừa nhận được off của Chip Bomb :)) :)) :)) Hay, được lắm.
Chip Bomb thấy crush của tao thế nào huh?? :)) :)) :D :D :D :D :))

Hôm nay đúng là cái ngày vừa dài vừa chán vừa vô tích sự :(. App chưa làm đc tí gì, tao là đứa bô nhếch lười thuồi nhất trong cái lũ app ><. Chán mình thế chứ :(

Chẳng biết nói cái gì cho buổi chiều hôm nay , thấy không khí xung quanh ảnh hưởng đến mình nhiều thật . Tội nghiệp nó .

Con Mitrang hôm nay bấn loạn hơi nhiều ....cả cái lũ app cũng thế...chúng mày bấn vừa thôi cho tao còn thấy bình yên 1 chút chứ :(....mong mau qua cái process của nợ này đi, mệt quá rồi .

Hong Linh đã viết:
rõ ràng là em Thanh2 là ng` phát hiện ra b-) cứ im ỉm một mình vừa ngắm vừa ăn chè :)) ngắm thỏa thuê xong mới chỉ cho HLinh với Mphuong mà [-x [-x

^^
HLinh chả nhi`n 2 trái cam = con mắt thèm thuồng là j` :)) ngắm cho lắm vào để rùi bị đau bụng :))

Thanh2 ngấm ngầm thế thui...chứ thực ra đang có chiến dịch mô-đi-fai 2 trái cam nhọn của mình đấy 8-|
Chẹp ...Có mỗi MP ngây thơ........;;) ;;)

.....awful....

theo thông tin sếp hường, chỉ có 3 bạn lớp mình vào đội tuyển, còn có đến 4 em 11

hic, thật ah`, ko tin ko tin, huhu
chiều nay bun`
may mà mai ko có j nổi bật
ah mà tớ định ko làm hóa, cái bài thực hành ý, thực ra thì cũng đang làm:)
chưa mua vé đi 25
hụm nay đạp xe mỏi chân
mai trả bài địa , hichic, mún gỡ điểm 7 15 ph ma ko bít làm thế nào:((
.....
cả lớp chia buồn với bí thư, chức bạn sớm recover để đi học

híc, thế là có đến 3banj là trường ngoài và lớp khác hả :((...hôm nay cô Hằng còn bảo tao là tuần sau mới chấm xong cơ mà :(.

Hóa tao chả làm đaua, dù chưa có điểm miêng :D

Bờm ơi, đừng nói câu đấy mày!! Tao chỉ thấy khổ thân cô Hằng thôi, kiểu mất bao nhiêu công lo cho bọn mình ôn nọ kia, cuối cùng lại... :( Nếu mà thế thật thì xấu hổ lắm :((

ah mà tớ định ko làm hóa, cái bài thực hành ý, thực ra thì cũng đang làm
Tao cũng chưa làm!! AAAA... Thôi để mai trông cậy các bạn vậy, lần trước các bạn trông cậy mình roài :p

....
Bích Ngọc ơi, cố gắng lên mày nhé

ặc ẹ...Hường lấy thông tin đấy ở đâu ra đấy :eek: :eek: :eek:
8-| 8-| 8-|

4 em lớp 11 cơ á....khiếp....
chắc 3 đứa còn lại là của CVA rùi 8-|

...wondering...

Cái crush ý tao biết ngay nó giống doctorathome ==> cho bác Dung đọc kết quả tha hồ vui ;;)

Hình như cái trái cam là cái con Hà Vân với con Hải kéo mình ra xem :)| :D chán, ghê bỏ đời :)) :D

Kết quả đt 8-| ko phải chứ 8-| bọn 11 trúng bài viết lại à :-/

Mai tao nghỉ :| có j báo cô, giấy phép sau :|

BN ui...chả biết chia buồn với mày thế nào 8-|...(tao ko giỏi khoản này lắm mà 8-|) ..... mày cố vượt qua nhé...:) cả lớp mình iu mày mà :x :x ...

1 bài không màu mè...chỉ đen và trắng

3 đứa còn lại.....quên 0 tính bạn Diệu Linh hả con FEo....tội nghiệp cô Hằng :(...chẳng biết ăn nói thế nào đây :(

híc, các em ý trúng cả bài graph chứ có riêng gì viết lại câu đâu...hôm đấy mình dại thật :((

hôm nay tự nhiên thấy...BN lên đây đọc mấy dòng trên ....mai ai đi đc 0?

sometimes I'm so cruel... will u forgive me ..pls forgive me....I did not mean to....sorry

Chỉnh sửa lần cuối:
ặc trúng cả bài graph á :((

eo ơi...

............

chả còn j` để nói nữa rùi....

.............

:-|

Ah ...hay bi h ... đoán xem 3 đứa lớp mình được vào là những ai đê cả nhà ...^^;

......shocked......can't believe it's true ...now I see.....

Chỉnh sửa lần cuối:
chưa ai đoán gì à:-? thôi khỏi phải đoán nữa nhỉ:). Chúc mừng các bạn nhớ:)>- , mặc dù lớp mình đáng ra phải nhiều hơn:| , nhưng mà đã thế rồi cũng đành chịu:) . Bây h đặt hết niềm tin vào các bạn, cố mang về 3 giải nhất cho lớp nhớ;)

Mình vẫn chưa soạn văn, hic. Lớp mình có ai đi hôm CN đấy?

Hôm nay ở lớp chia điểm Địa thế nào :-/

Chia buồn với n~ ai xứng đáng mà ko đc vào :| và chia vui với Thanh2 ;) MiTrg :* Bích Ngọc :) hôm nay đưa bác, vừa về đến nhà thì biết tin... cũng thấy nhẹ nhàng hơn :) :| 8-|

Cũng chưa soạn văn, mai chắc My phải lên :D CN em đi bác Dung ạ ;)

mệt quá, chán nữa :(( chả hiểu đây là lần thứ mấy em đến xem bạn em biểu diễn thì vừa đến là vừa hết tiết mục của nó,may là hôm nay ko ôm hoa đi như lần trước :(( chán quá...chưa soạn văn nữa...muốn nghỉ học....

uhm,chán nhưng cũng không quên chúc mừng ba bạn đc vào đt....và chia buồn với những ng` xứng đáng mà không đc vào ....đang muốn nói chuyện với ai đó mà chẳng thấy mấy đứa lớp mình onl...:(:(

ôi dời lại chuyện đội tuyển, hihi.Xin chúc mừng các bạn, đặc biệt là thanh thanh( i told you, youll see the light at the end of the tunnel). Mà thôi, ai chẳng xứng đáng để vào đội tuyển, bạn nào vào cũng được, vui vẻ cả. It's a matter of luck. ANYWAY, CONGRATULATION!!!!!!!!!!!!!!!!

các anh chị iu quí, chiều qua cô Hạnh gọi báo cho các bạn đỗ đt lớp em, rùi em báo cho chị Hường :D
lớp em đỗ 4 bạn là lớp trưởng Thùy, TQuang, VHằng + em.
hớ hớ, hôm đấy thực ra lớp em chỉ trúng bài viết lại câu và cũng chỉ có một đứa trúng bài đấy thôi :)), bọn em có sách nhưng kô đứa nào thèm làm (tiếc nhỉ :D)
còn bài graph, :(( thật là kinh tởm.
hôm qua lúc đc báo kq, bọn em cũng kô đứa nào tin đc.
em cũng đồng ý với anh Bờm, nếu kô là may mắn, chắc bọn em cũng bị đá bay ra khỏi đt lâu rồi :D :D
năm nay đt có 2 (chị) CVA + KL -> tiếc quá, tự nhiên...
dù sao congratulations to chị Ngọc (hình như hôm thi V1, em hỏi bài chị) + chị Thanh Thanh + MTrang (em chấm bài thầy Vân chị 1 lần :D) nhá >:D<
anh Bờm, bọn em cứ thắc mắc là sao anh lại kô đỗ ???? :D :D

Bờm lúc nào cũng phải khoe khéo thế :)). Mà anh Bờm cũng chán đỗ rồi em Ngọc ạ, từ giờ chắc anh ý chỉ thích fail thôi :p hehe

Không biết Bích ngọc biết tin có vui lên chút nào :(

Chủ nhật tình hình là có khi chỉ thò mặt đến trường một tí buổi sáng rồi show up again lúc ca nhạc thôi chứ chương trình ngán wa :-s. Toàn cựu nọ cựu kia :(. Biết thế đú theo lớp trung với lớp lý cho cả lớp đến nhà kon Chíp một trận nữa hoặc đi đâu đó xa một ngày. Hic, giờ đã muộn :(. Mọi người định thế nào đây ?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên