Anh1 uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
MERRY CHRISTMAS AND HAPPY NEW YEAR!!!!!!!!!!!!!!
CHÚC MỌI NGƯỜI NĂM MỚI ĂN NHIẾU BÉO NHƯ :mad:) :)) :)) VÀ CÓ NHIỀU TIỀN

----------

:D :D sao lần nào tao post bài cũng ở đầu trang thế này? <ngại thật> ;;) ;;)

Ờ, merry xmas n happy new year. :)

Just like every year...a cruel taste of winter 8-| đĩa xmas vừa mua lại cho rồi, lại nghe bài này vậy :|

Bó tay với bài của em Thị Ngọc, có cần thiết phải thô thế ko?? Mà hình như em ý còn trượt đội tuyển từ vòng 1 mà, lúc đầu có được đi thi quái đâu..thôi dù gì cũng congratulations cho các em.
Merry Xmas to cả nhà nhé!!! Năm nay Xmas của tao đặc biệt ở chỗ là ko có plan gì cả :D!! Ở nhà vật lộn với đống supplement essays...hehe.Ko sao, tao hoàn toàn happy với vụ đấy!!
Đằng nào ngày mai cũng đi đú với các bạn...:D
@Bờm: Hà béo đặt chỗ ăn chưa Bờm.Nếu ko mai lại mốc mặt ra ko bít đi đâu thì khổ ? :)

Ơ con C này vô duyên :)) Ăn nói tỏ giọng rất cay cú :D Em ý vui mừng 1 tẹo thì có sao :D Lo mà viết supp essays đi, bỏ cái trò hát hò đi nhá :))

Chúc mọi người Noel vui vẻ nhé :x. C thô lỗ với em Ngọc quá mày :), lớn rồi cư xử phải khác chứ :), mà em ý có nói gì sai đâu

thực ra thì, nghe thanh thanh nói cũng thấy hơi bị bức xúc, vụ..., ah mà thui, hum nay xmas chán wa, cúm lăn lóc, vừa ăn thịt gà, hichci, liệu có fai vì thế ko nhỉ,
ah ngày mai, ko hiu ntn nhỉ, tại vi có vé, nhưng mà ko thể đi kỉu như sếp nói đc , nếu ko bít đg` nào mà soát,
mai chỉ có vụ bufet với party là đáng ngó
mai lại đi học thầy K, lũ f330 nghỉ ah, ABA vẫn đi học hehe

Bộ mặt thật của C đã được phơi bày :)) Mất hết cả hình tượng, cái gì tốt thì phơi ra, cái gì xấu xa thì đút nó vào kẻo mất giá :))

em xin giải thích cho chị Thùy Linh rõ: em kô có ý định "khoe khoang" hay vui mừng (theo cách chị nghĩ) khi post bài ở đây.
em đọc một số posts của các anh chị về kết quả thi và em cho là có một số thứ cần phải đính chính (chị tự hiểu). Nếu kô đọc những cái đấy, em cũng chẳng bao giờ có ý định post bài ở đây.
thô hay kô. là do chị.
thêm một việc nữa, vòng thi ở trường em kô hề đủ điểm, việc đấy hình như kô liên quan gì đến những thứ em đã giải thích cho các anh chị.
Gửi chị.

thôi nào, dĩ hòa vi quý, hôm nay xmas mà :x chị Linh cũng không có ý gì đâu, em đừng để bụng nó :D Ngọc ạ
bọn chị lớp 12 rồi có vào đội tuyển chắc cũng không học hành hết mình được như các em nên chị nghĩ để lớp 11 vào là được rồi
chúc cả nhà vui vẻ, mai gặp tao tao phát thiếp haha :D

Hihi, merry xmas cả nhà nhá:x !!! Định đợi tẹo nữa cho đến nửa đêm nhưng mà lại ko chờ được mò lên luôn :p

Hôm nay em nằm nhà, lớp mình ko tổ chức gì à:-? ? Mai ko biết có đi hội trường đông đông ko, chắc đến 6h em mới đến, bỏ qua phần buffet tiếc thế8-| ;)
Hà Vân ơi, F330 vẫn ngoan ngoãn đi học:D

Thôi thế đã, cả nhà noel vui vẻ nhớ=D> =D> =D>

Em cũng bỏ buffet, và đính chính là ABA sẽ thiếu 1 đồng chí :D

C ơi bình tĩnh nào :) Ngọc ơi cũng bình tĩnh :) :D mọi ng` ko có ý j đâu ;) với lại, thực sự thì ở đời luck cũng là 1 cái cần tính đến mà ;) :) tao nói câu này hoàn toàn thật lòng đừng có ai nghĩ sâu xa j đấy :)

@vlong: vẫn ko thấy con sao mộc xinh :D thích em Rei cơ ;) công nhận yêu quá :x

@Ngọc: em cũng thích Sessho sama à :x chị ko thích manga nhưng thích Sessho lắm :D :*

tao cũng thấy em sao hỏa dễ thương kinh khủng :((
sao mà có người xinh đến thế :((

..........broken.....

Công nhận em Rei-chan (Kitagawa Keiko) là xinh nhứt :D
Em ý là Miss Seventeen 2003, Còn em Azama Mew (sao Mộc) là Miss Seventeen 2002 đấy :D

em sao mộc được cái dáng chuẩn vãi 8-} cao ơi là cao ...cũng xinh nhưng hơi nhìu mụn ruồi :))

........set me free.......

Eo đang mốc mồm ở trường mà dek bit làm rì! :(. Tưởng đang mừng vì sắp đến 7h ai ngờ 9h mới là ca nhạc! :((

Tao cũng đang ngồi chờ để vào trường, xmas cả nhà nhá!!!
Yêu mọi người lắm cơ :x

Hi Hi, Sorry mọi người nhé tuy hơi muộn nhưng mà dù sao thì cũng
merry christmas:x :x :x :x
Chúc mọi người một giáng sinh vui vẻ, tràn ngập niềm vui

Tí nữa topic xuống trang 2 :D kéo lên nào (lâu lắm ko thấy ai nói câu này) Hôm qua thì 1 tẹo đã lọc cọc về, hôm nay thì mưa móc :(( mong mai khá hơn 0:)

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên