A1 News

nếu ko có anh 1 lên thi` anh 2 vào góp vui cũng được , Nhảy ????? ;)

Trời đất, bạn QM câu bài ghê wa' kìa +__+
Mọi ng` ơi, đừng câu bài chứ, tớ muốn topic sôi động, nhưng đâu phải sôi động và dài lên tới 5 trang vì mọi ng`...thả câu ^^
Công nhận là thần Lươn giỏi thật, ặc, kí rì mà "xã hội chiếm hữu nô lệ", con quên sạch bách rùi còn đâu :D
Học TD chán we', nóng điên lên được, mồ hôi túa ra ròng ròng
Mà hôm nay kiểm tra 1 tiết rùi đấy :((

ặc, tranh thủ vào cái HAO nhân dịp tớ đến BC nì :D ngại quá, nhưng mà dạo này tao ngại ra mạng lắm :D
hôm nay học chuối thế, cái phần mà bà Michel dạy bọn mình ý, cứ ngu ngu thế nào ấy. chắc là ng` ta quảng cáo cho cái white board mới cả magic pen, hah? à, hôm nay con Thảo làm cả lớp buồn cười quá cơ, nó nói beard mà lại thành bird, nên đứa nào cũng nghĩ là ch*m, hehe, lại còn chỉ vào con Lươn thị thùy trang nữa chớ :D bạn ý ko có "bird" :)) chết thật :D

ok, agree
thảo ơi , chỉnh phát âm đi : bird ( bỉ quá )
còn team leader của đội tao : bạn quốc nam , ten ten ... đọc một luợt luôn các thứ
hỏi meaning , bạn trả lời: i dont know
dễ thương không chịu nổi

hôm nay , sau khi kết thúc ở BC , tao với con minh trang đi ăn
óe ! về nhà đau bụng luôn
các bạn thứ lỗi hôm nay mình không đi học được
tao đang bị ốm ! tố nhất là nghỉ ở nhà
chú bọn mày một ngày vui vẻ với môn văn + thể dục + tin + GDCD
good luck

mà sao lớp tổ chức cả chia tay và Trung thu vào 2 ngày riêng biệt thế ??

e hèm ! hôm nau lúc 4h 30 phút
tao ngủ dậy
tao nghĩ đến chúng mày
hình như đang tập thể dục thì phải
hĩ , khổ thân

mày ới , hôm nay , lúc hơn 1 h , vẫn thấy con ngọc trên mạng
nó trốn , mày ah

con Hà kia, mày có câu sang thread # mà câu? phải giữ thể diện cho lớp mày chứ????
nói tiếp chuyện hôm nay, TD thì ko nói làm gì. KT dễ ẹt :D
môn Văn GDCD cộng mới cả Tn bùn ngủ chít, nhất là bác Tuấn càng khiến người ta khò khò :( ặc ặc, chết mất, tao phải cố lắm mới ko ngủ luôn đấy, ngáp hàng chục lần rồi.
nếu sau này bạn QM có vào lớp thì tránh bác Tuấn ra, lúc mày chạy đi, bác ý hỏi thăm con Thùy về mày đấy, nó tất nhiên là có nói đỡ :) dù sao thì...take care, cưng :D

BC ấy à, ặc, đầu tiên là làm cái presentation về các chủ đề ng` ta cho, như phẹc :)) may mà cái group của tao về muzik còn đỡ chán chứ như các bọn kia thì ... :( tèn ten, thế là xong mục thứ nhất, tiếp đến là Ms.Michel Gray lên giới thiệu cái bài học về các giới từ trên cái whiteboard ( Ms dùng magic pen ạ) Nó có mấy cái con chuột xong đặt mấy cái con chuột đấy vào vị trí rồi nói giới từ -> chán ốm, xong rồi cho xem Mousehunt, rồi cũng làm giới từ :-& ăc ăc, cả 1 sáng chỉ có thế. cuối buổi thì ngồi hướng dẫn và phát cái rules của IC . Hết.

Ui, phải công nhận là hôm nay đi BCH chàn phèooooo, được mỗi cái mát. Hôm nay đi học cũng như sh*t, giờ văn ngồi hát với thằng DDT (Đăng Definitely Talented :)) ). Tin lão Tuấn dạy chán dã man. Thễ dục cô trừ 1 điểm vì tội áo cắm thùng lòi 1 bên ra ngoài chứ. 1 ngày đáng chán !!

keke, con Thùy Linh hôm nay bị quay như quay gà lun, tao ngồi đo đc 20' bé Héo ạ. ặc, cứ tưởng tượng sau này mà tao bị lên thì cứ gọi là ......tèn tén ten.....

Ui, phải công nhận cái ông Văn này hỏi dai dễ sợ. Mình mà lên chắc ngủm 100%. Dạo này lười quá chẳng muốn học thuộc lòng tẹo nào. Chẹp chẹp...

Back
Bên trên