A1 News

Tao chẳng bít thày Vinh dạy thế nào,(vì nghỉ ốm mà, thế tao mới ra đây post bài chứ) chỉ bít ràng cô Hoan dạy hơi bị Special, so với thày tao ở Giảng võ thì 1 sky, 1 hole. hình như dùng từ hơi quá, nhưng thôi kệ. Mà cũng có lẽ mấy bài đầu này chán quá.
Còn thày sử tao thấy hay thât. Đổi tên thày thành vì sao thì đúng hơn, vì lúc nào cũng vì sao, à thêm tại sao nữa...

Đề kiểm tra... khó quá mẹ ơi!!!!!!!
Tao thấy học tiết nào tao cung buồn ngủ, bọn mày ạ!

bao giờ thì trả bài kiểm tra thế không bít ?
ặc ặc. tao thầy bài cầu tạo từ nè , bananas như chuối :)D) à, cò một câu viết lại câu khó thiệt
mai học văn đấy !!!!

Cho con lạy mợ Hà, mợ cứ nói thế nào, thể nào hôm biết điểm cũng cao chót vót +__+
Phải tội những đứa thấp bé như con lại phải ngước lên mấy dặm mới nhìn thấy :(( (As well là cái gì mà 90' tôi ko tài nào nghĩ ra hả trời +__+), hic, bài luận TA đầu tiên trong năm, ws là ng` duy nhất quên ko làm nè, hay chưa, nổi bật chưa +__+
Hôm nay coi bộ lớp mình nhiều *sự kiện* à nha ^^ (liếc ai đó 1 cái ^^)
Các thầy cô huh? Nói chung tớ chưa ấn tượng thực sự với ai cả, ặc ặc, hay là thầy dạy Tin đây "Học Kỳ I tất cả các tiết thực hành thay bằng dạy Lý thuyết", má ơi :(( Chưa tưởng tượng học Tin kiểu đó thì seo +__+
Tiết Tóan, GDCD, Địa, phải cố gắng lắm mới ko nhắm tịt hai mắt vào, gục xuống bàn, ngủ ++
Tiết Hóa, mặc dù đấy là môn tớ thích nhất (hì, giờ này mình đang mặc áo Hóa Tổng Hợp cũng được cơ mừ ^^), nhưng thế này hơi buồn tẻ ++

không đùa đâu nhé , nguyễn bích ngọc , không chơi chọc ngoáy tao ở đây
hay thế này đi , nếu điểm mày cao hơn tao thì mày đi khao tao một bữa , còn nếu tao cao hơn thì tao cho mày khao tao một bữa, ok ?
hôm nay , 2tiết hình , 1 tiết văn ( ai xung phong lên bảng đọc bài cái) 1 tiết sinh
tình hình rất là tình hình
to ngọc: à này , tao có làm được câu as well đâu , mày cố tình bảo tao ngu đầy ah ?
mầy chẳng làm được câu partially còn giè

Troai` ui! Thiệt k0 hỉu nổi vì sao mới đầu năm mà cô Hạnh đã bắt làm 1 bài kiểm tra khó mỹ miều vậy chứ. Phần lớn thời gian tui ngồi cắn bút. Cuối giờ điền bừa. Thế mà vẫn thấy mình ngu xuẩn.
Có ai thấy thầy cô giáo lớp mình khá là hay ho k0? Ít nhất là có khá nhiều thầy cô vui tính và thoải mái.
Hahaha..Đây là lần đầu tiên tui gửi bài tới từ lúc đang ký làm thành viên. Thiệt là hay ho à nghen.

Ê Hà! Chỉ lại cho tao cách đăng kí tuyển bóng rổ đi. Tao quên mất tiêu rùi. Dạo này già cả nên lú lẫn.
Còn nữa, có ai đó rảnh rỗi chỉ lại cho tui cách cho thêm mấy cái hình xinh xinh kia vào zới. Tui chả bít gì cả.Hixhix....

còn nếu tao cao hơn thì tao cho mày khao tao một bữa,
Còn lâu nhá, bạn xỏ tớ hả :D
(Với lại mày luôn cao hơn tao còn giề :(( )
Tao chọc mày bao giờ :-"
Nhỡ chỉ thoải mái mỗi hôm đầu thui thì sao :(
Hy vọng đến thứ 7, mình có 2 tiết Lý cơ đấy bà con ạ :p

Thày Hùng hôm nay có chuyện hay thật mày nhỉ, nhất là về cái đạo Cao Đài ý

Nghe mọi người nói chuyện sao tao muốn học lớp A1 thế. Hình như sắp được đấy qua rồi. Chứ nếu học Trung Anh thì không được thi Anh thành phố hệ chuyên. :(( Không học lớp Trung đâu.

Huhu, năm nay cố gắng tìm học bổng nào thì năm sau em bay :) không quay đầu lại nữa đâu

bạn hưng làm gì mà bức xúc thế . tớ thấy anh trung cũng có cái hay đấy chứ , just my opinion
à, đúng là hôm nay giờ văn nhẹ nhõm thật
xem nào
e hèm
đạo cao đài , blah blah blah thờ:
no 1 : mr nguyễn bỉnh khiêm
no 2: mr tôn trung sơn ( ông này làm chính trị thì phải )
no 3: mr victor huygo ( ông này thì không hiểu sao lại thờ nhỉ)

chết quên : to thảo ,: mày vào cái thread lập đội bóng rổ gì đấy rồi hỏi thẳng trên đấy

Ấy thấy hay thì vào mà học , đổi cho tớ sang Anh1. Ầy mà ấy học lớp nào nhỉ? Anh à. Tốt đấy, đổi đê !

Ê ê, bạn Lê Hưng là sếp trưởng lớp Trung hả, học Trung cũng có cái hay đấy chứ. Nhưng mà hình như lớp Trung là ko dược thi lên A1 đúng ko nhỉ, mà thi học sinh giỏi hệ ko chuyên càng sướng chứ sao, tao nghĩ là dễ hơn nhiều.
**Bà con A1 ơi: lớp ta có kế hoạch trung thu sẽ tổ chứ 1 party gì đấy ( CN 26/9) , Đề nghị bà con góp ý kiến. When where and what ( to do)?

Chỉnh sửa lần cuối:
Oái trời, bạn Lê Hưng muốn thi Anh hệ chuyên cơ à, ghê nhảy, tớ thì thấy rùng cả mình, tớ chỉ muốn thử sức với đề Hóa chuyên, nhưng mà sau cả mùa hè ko học thấy chữ nghĩa cũng vơi đi già nửa òi :((
Trời đất, bạn Nguyễn thị Thu Hà A1 mà vẫn có ng` ko biết là seo vậy ta :O
Sao hôm nay lại ko có gì hay, cô Sinh cũng hay đấy chứ, tớ thích cái vòng ngoài 5 phân tử cacbon của ADN ^^ lại còn trò vi rút tiêm lõi vào trong tế bào người nữa chứ, cooooollllll, kawwaaaiiiii :x :x
Thầy Văn hay thiệt, đang giảng say sưa, hình như tay gõ xuống bàn vẫn chưa đủ hay sao ý, thầy còn với ngay cái bút chì của tớ vặn lên vặn xuống, bấm ra bấm vào
Con thấy thầy kawwaaiiii quá :-*
Tiết toán, khò khò khò +___+

bích ngọc : shut up , man !
hôm nay có tiết hóa ,mà tớ chẳng ôn cái gì cả !
bác nào làm xong bài tập anh chưa , tui đang è cổ ra làm đây nè !
hôm nay lại có 2 tiết lý : guess what ?
to hưng : thích thì đổi liền
hôm nay ông qua lớp tui , tui cho ông chỗ của tui

Thui tui xin can bạn Ngọc.Bạn ngồi bàn đầu nên mới nhìn thấy cô Sinh nói và viết lên bảng chứ tui ngồi gần cuối, có thấy cái chi đâu mà thích mí lị k0 thích.Tui chỉ thấy ào ào trên bảng.Cô vừa viết vừa nói vừa xóa xóa.Chẳng hỉu gì hết trơn hết trọi lun.

À wên.Mọi người có mún làm 1 cái profile cho lớp k0?Tao nghĩ nếu ai có máy ảnh thì mang đến, chụp ảnh mọi người rùi rửa ra.Nếu mọi người đồng ý thì cho tao hỏi lun: Làm thành quyển hay đưa lên mạng thì hay hơn?

Back
Bên trên