A1 News

18/9
được nghỉ 2 tiết cuối
chưa đầy 2 phút sau khi thông báo được ban ra, cả lớp ko còn 1 ai
chạy nhanh rứa

wwwwwaaaaaaaaa! zui wá là zui
lớp mình có bao nhiu người cùng sở thích với tui
ai có truyện gì hay cho tui mượn với nha
tui thích truyện tranh lắm

bạn hà bảo cái gì nhanh thía hả
mấy người chả khuyến khích dân A1 viết bài là gì?

không phải tớ bảo là bài nhanh mà là hôm nay lớp mình đi lẹ thiệt
bạn tún linh , không biết do phấn khích quà hay sao mà đi ngang qua lớp văn với địa
bạn í giơ middle finger tay phải lên and say : ****
phần này mình không tiện nói ......

mấy bà định tổ chức trung thu thé nào
hay ai mang đài đến , lớp mình nhảy? + ăn +phá i cant dance anyway

ê ! thứ bảy tuần này hà mang bánh sinh nhật đến nha ! các bạn chuẩn bị đi sing có kế họach gì không ? có gì thứ bảy làm luôn một lượt thứ bảy cho xong

Thứ bẩy tổ chức sinh nhật hả?Hoành tráng zdô.Có gì tao giúp zdới.

Mày ơi.Có đưa nào xung phong tình nguyện mang đài hay walkman+loa đi cắm cho cả lớp nghe k0?Chỉ sợ mọi người ngại mang đi cồng kềnh thui.

Tao vừ phát hiện ra là nhà con Bích Ngọc zất gần nhà tao nhá.Còn nhà đứa nào gần trường tiểu học Nam Thành Công k0?Cho tao biết với.

Bọn mình mất 3 tiết Lý, được nghỉ học vui thiệt là vui.N0 cứ nghĩ tới chuyện về sau phải nai lưng ra học bù cho kịp chương trình là tao lại thấy oải.

tình hình rất là tình hình đây
Có lẽ tao sẽ không đi học nữa vì bác sĩ bảo là tao bị dị ứng + cảm ko ra gió . ở nhà chứ ko được ra ngoài :((
:((
bọn mày sắp tổ chức trung Thu với chia tay những đứa sắp đi à.Tiếc thật đấy . có lẽ tao sẽ đến mà nhỡ mẹ tao bắt ở nhà thì :((
Cô Hạnh đã trả bài chưa , đứa nào cao điểm nhất thế?.......
tao chán ở nhà lắm rồi, hôm nay có chuyện gì hay không

mày sao thế ? ốm ah? chúc mau khoẻ
to thảo : hòanh tráng : có liền
chờ nhé

Ghét nhẩy, bọn Anh Trung có tới 2 cái topic, cái nào cũng 4 5 trang, lớp Văn cũng thie, mà A1 chúng ta, hào hùng là thế, sao phải lép vế ở 1 góc thie nì :((
Hà với Dung lên nhận giải oai nhá, khao mau lin ^__^ Bạn Dung chạy vèo 1 cái từ trên lớp xuống, ủa sao Mr Tuấn đáng kính ko bắt bạn lại "Á à, học sinh ngoan quá nhỉ? Ai cho ở trên lớp" rùi bắt bạn đứng làm mẫu trên sân trường giống các bạn P1 ấy nhỉ ;;)
Tao thề với bọn mày, là, hic, tiết Toán làm mắt tao cứ chuẩn bị nhắm nghiền lại ấy :(( Lúc đã lơ mơ ngủ rồi thì cô gọi giật giọng "Ngọc!..." làm tao giật bắn mình +___+

oops ! hôm nay tui chưa học xong sử
chán ! môn văn hôm nay ai làm cảm tử ?

to thảo : mày muốn giúp à? uh
gíup tao dọn dẹp là được rùi ! phần này tao không khoái

Quên đi.Mày khôn thế, nhường phần nặng nhất cho tao.Tao giúp mày dọn sạch chỗ đồ ăn của mày vậy.

Àh còn cả con Hạnh Zung nữa.Mày với con Hà 2 đứa được tổng cộng triệu rưởi còn chờ gì mà k0 khao chị em? (Tao viết mỗi câu 1 bài cho nhìu haha...)

Back
Bên trên