A1 News

Lớp mình vui ghê.Bọn con trai tuy hát không hay (chẹp chẹp) nhưng lại rất hay hát, nhất là thằng Hải Đăng mí lị thằng Héo.Con trai lớp Anh có khác...

Còn về chuyện Trung Thu.Lớp mình đã thống nhất làm ở gần Deawoo rùi n0 mờ tao thấy làm trong nhà vẫn thoải mái hơn.Có đứa nào nghĩ như thế k0?

To Hằng: Ốm hả Hằng?Tội nghiệp ghê.N0 thui tao nghĩ mày cứ nghỉ ở nhà cho khoẻ hẳn đi đã rồi hẵng tới lớp.Còn tận 1 tuần nữa cơ mà.Nhớ viết bài lên HAO nhìu cho bọn tao biết tình hình mày.Có gì thắc mắc cứ hỏi tao.Xời, bí thư gương mẫu nè....

Xoài.Tao viết được 14 bài rùi đấy.Viết thêm bài nữa cho nó tròn 15.haha....
Tao iu bọn mày lắm....

nhìn tao nè :
hôm nay đúng là xui xẻo
ngồi trong tiết văn , không hiểu tao làm gì ( hình như cán móng tay ) ẹ ẹ
thế là chảy máu ! disgusting

còn vụ các bạn trai lớp mình
sao không lập ban nhạc nhỉ : black ducks chẳng hạn

tao mới có 64 bài
làm nốt một bài vậy
hôm nay phải hoan hô bạn lươn trang thôi ! bạn đổi đi thi học sinh giỏi sử đi !
hôm nay tiết văn tao oải quá !

Mí bạn này... câu bài trắng trợn qúa! Nhìn lớp phó ta gương mẫi đây này...
3 bạn TLinh_Đăng_Héo lớp mình yêu ca hát quá cơ. Tao thề giờ sinh hoạt gì đấy mà ko lôi chúng nó lên hát đuợc thì (chúng nó) ko phải là người! (hehe)
Trung thu: cứ ra chỗ đấy đi nếu mưa hay gì thì về nhà con Lina , rộng rãi lắm ko sao đâu.

nói chung là như thế này:tao bị dị ứng (suốt mấy năm nay đều bị)nên phải ở nhà
mà còn bị cảm nữa , tuy ko mệt lắm nhưng rất khó chịu . Chắc là thứ 7 tao sẽ đi xem bọn mày làm trung thu nếu mà khoẻ hoàn toàn chứ bộ dạng lúc này ..:((

Hello cả lớp, tao đăng kí cả tuần bọn HAO mới chịu xét duyệt. Bọn này làm ăn chạm chạp quá. Mà cứ yên tâm là tao đã kêu gọi bọn nó lên A1 News rồi. Rồi sẽ đong vui thôi.

To Dê: Hát hay thế mà còn chê à ??
To Zung: Tại 2 thằng khỉ kia nhát thôi, tao sẵn sàng hát :D

Này, hình như là đầu tháng 11 lớp mình đi tham quan đấy. Mọi người đã có kế hoạch gì hay ho chưa ? Nhưng nhất quyết phải đi 2 ngày đấy. :D

trời ! đi tham quan ? 2 ngày ? sướng thía ?
to hiếu : ấy nhớ đấy nhé
bao giờ kêu lên hát đừng có mà trốn
thề đi , nếu không làm ô sin cho tớ

Sao vắng tanh vắng ngắt thế này ? Từ tối qua đến sáng nay không có ai lên viết thêm à ? Mọi ngươì tích cực lên chứ :D

Back
Bên trên