A1 News

Vinh Hiển câu bài quá.
Mọi người nhớ vận động thêm bọn nó lên đây nhé. Hiện giờ tớ đã kêu gọi được thằng Linh và thằng Đăng rồi.
To Vinh Hiển: nhà cậu là hàng internet thì dùng luôn ở nhà à ????

b-) Chào lũ chúng mày! Vậy là sau bao nhiêu ngay mòn mỏi ngóng trông chờ đợi cuôi cung thì tao cũng có thể viêt bài rồi. Mấy ngay không lên mà chúng mày đã viêt đến trang thứ 5 rồi. đã đến luc tao phải hành động!

Phạm Quang Minh đã viết:
đây có tôi :))
Việc qué gì má may cứ phải chó mũi vào chuyện lớp này chứ, Dù chắc chắn mày sẽ được nhiều người ủng hộ nhưng trong đó không có tao đâu :-$

to quỳnh : tại lớp mình lên ít quá
tao phải viết nhiều nhiều cho nó khí thế
mình đâu phải fisher woman đâu

to hiển : welcome to a1 news
bọ mày gọi thêm mầy đứa đi
hơi ít

Hề hề các bạn câu bài vui vẻ ra trò. Câu với :D
Bạn Giang vào sửa hồ sơ đi, ghi rõ A hay B chứ. Chẳng biết đường nào mà lần cả.
Đến lớp thấy đứa nào thì bảo nó lên đây. Thế nào mà chẳng có đứa hưởng ứng.
To những người sắp đi xa có lẽ không bao giờ trở lại: Bao giờ bọn ấy bay thế, học trường nào vậy ??

khiếp : những người đi xa không bao giờ trở lại
làm gì mà khiếp thế
to hiển : đến lớp , gặp đứa nào thì bảo lên
hôm nay giờ td + gdcd + văn + tin ntn
?

Chời, không trả lời à, nói tớ biết cái. Thôi đi ăn cơm đây. Bye cả nhà, tối lên tiếp :D

tao đi thứ 3: tuần sau , nhật linh , hằng , giang đi hôm 30
thứ bảy này đến , bạn hà tổ chức sinh nhật nhié

Miẹ con QA khó tính, mày càng cấm tao vào đây câu, tao càng vào. Mày im có phải tao quên rồi không ???

Hà ơi, sao em bảo anh là anh câu kinh lắm. Nhìn lên một tí thì cũng 3-4 bài liền là của em mà !!!! Thế thì đừng chê người nghe cưng

To Hiếu : Sao thỉnh thoảng ban Hiếu lại tung cho 1 câu vớ vẩn ra nhỉ, còn thể thống gì của 10 anh 1 nữa, chán cu cậu quá đấy

Ê, lớp mình đông vui gớm nhẩy. Mấy đứa kia câu bài nó in ít thôi, giữ thể diện tí chú. Viết thiếu thì vào chỉnh sửa mà bổ sung.
Tao thấy đi BC cũng nhiều cái hay ho đấy chứ, hay hơn là ngồi nhà học Tin ( thông báo thêm là tao chả hỉu cài rì cả)
To Hiếu: mày nhớ đấy nhá, lần sao tao bảo mày lên hát mà ko chịu lên thì đừng hòng tao nhìn mặt mày nữa!
To Cu: lần sau có định trốn sang A1 thì ở lại luôn nha. chạy đi chạy lại như hôm nay nguy hiểm quá
To HIển: hey, welcome!
To everyone: mọi người thấy cái avatar thế nào , hay cái cũ dễ thương hơn?

loi choi ! non A1
go away
bạn cu thì còn được
lê hưng : phắn

Đặng Hoàng Hiếu đã viết:
Chời, không trả lời à, nói tớ biết cái. Thôi đi ăn cơm đây. Bye cả nhà, tối lên tiếp :D

Câu này là bố của ngu, sorry nếu đã làm bạn hiếu giận 8-} 8-} 8-}

Bạn Cu vui tính nhở, hãm thế, nhìn mặt mày tao muốn đập cho phát. Thôi, không chửi nữa, bạn Cu thật là tốt tính :D

To Cu ( again ) Xem lại cái signature của mày đê, sai chính tả rồi cu ạ. Chán mầy lắm :D ;;)

Back
Bên trên