A1 News

Cái gì mà Đang definetly talented? Đăng đẻ trâu thì có.
Ê, tổ chứ trung thu & chi tay cùng ngày chứ, cho nó nhanh gọn đi. Mà con Bích Ngọc hôm nay trốn nha, láo thế chứ.
To Lê Hưng: ấy vào thì bọn tớ ko cấm nhưng đừng chửi bậy như thế.

mày quá đáng rồi nhớ : câu trắng trợn
nói những chuyện không liên quan
tao phải dạy lại mày thôi
sao lại nói bạn cu thế>? ông ghen ah ?

To Cu ( again ) Xem lại cái signature của mày đê, sai chính tả rồi cu ạ. Chán mầy lắm :D ;;)
Xem có cái nào là 'till không, chán mày

To Hà : thôi, không phải tự giết mình đâu, để về nhà anh sẽ kill em
To Hạnh Dung(Dung này hiểu theo Tiếng Anh ) : Tớ có chửi bậy đâu, bạn cứ quá nhời thế ??????

To Hà ( again) Em học giỏi lắm à ? Thấy con Nhật Minh khen em kinh lắm, hey đừng nổ mũi chết nhé, anh xin..... :D

anh với em , gnhe mà phát ớn
ông thôi đi , câu bài thế là không tốt đâu
moral một chút , đi , tích đức cho con cháu
còn tui , mắc mớ gì đến ông ,

Lê Hưng à, đừng câu bài kinh như thế, hỏng hết cả box của A1. Thỉnh thoảng viết vài câu vớ vẩn cho đỡ chán có sao đâu, chứ đừng câu bài kinh quá.
To mọi người: Để tối thứ 7 Trung Thu chia tay luôn cho đỡ lôi thôi. Mà bạn Hà có đem bánh kem không, cái đấy là ném nhau sướng lắm đấy :D

To Zung: Chính thằng Đăng nó bảo tao cái nghĩa TA là thế mà. Xin thưa rằng cả 2 cái avatar đều xấu :D

Ặc ặc, tao đính chính dùm thằng Đăng là ĐĐT <-- Đăng Đẻ Trâu, cái nì lưu danh thiên cổ rùi mày ạ

@Hà: Mày đừng câu nữa, alright? Tại vì đọc 1 bài sẻ ra 3 nửa thì rất thiếu mỹ quan + gây sự chán nản cho ng` đọc
@Zung: Tao trốn đấy :D Nhưng mà bây giờ mama ko cho tao đi học nữa :((
@Héo: Bọn tao học NJC (Tao với con Hà) :D

ngọc ơi ,ngày mai may co di hoc khong
thứ bảy đi nhé!
em biết rồi ah ! từ nay em không dám câu nữa

bọn mày câu giỏi thật đấy :))
cái Hương Giang ở trên là A đấy (cái HG B hiền lành đâu có hăm dọa đứa nào) (Sorry)
To Lê Hưng :mắt mày có bị cận ko mà ko thấy rõ ràng đây là trang của Anh1 hả ????:D
:D,>>>té đi >>>sao hôm nay mình bạo mồm thế nhỉ (có lời khích của con em :D)

To: Hà and Đặng Hoàng Hiếu
Hồ sơ của tôi không phải sửa gì cả đâu, rõ ràng là cái B đã ghi rõ là Trần Hương GiangB rồi, người còn lại đương nhiên là A chứ ai, bộ không xem những trang trước à, cái Giang B có lên và ghi rõ ràng đấy thôi!

[-x To Hằng: Mày nên cẩn thận với lời nói một chut, tao là tao biết hết đáy nhé, và mày cũng thấy đấy, hậu quả của những đứa nói tao đi hăm dọa là sẽ bị hăm dọa!!!!

làm gì mà mày máu thế hà giang
bình tĩnh ! chúc một ngày tốt lành !

Sorry Hà, chỉ vì tui quá bức xúc muốn viết cho nhiều thôi

Trời ơi chán quá, đang soạn Giáo Dục Con Dê. Môn này như điên í chẳng hiểu cái quái gì cả, toàn vật chất với ý thức với lại vận động, như sh*t. Mọi người có thấy thế không ??
Năm nay hình như môn nào cũng chán hay sao í, oải quá !!

ê, tao nói là chán chúng mày quá cơ, đâu cần thiết mỗi bài post lại san năm sẻ bảy thế????
cái môn GDCD ấy bọn mày ạ, học cô Mỹ còn sướng chán, như các lớp # ấy à, thậm chí còn có cả BT GDCD nữa :-& chết mất :( vì vậy, thay vì than thở thì các chú cố lên :)) hehe

Trần Hương Giang đã viết:
Phạm Quang Minh đã viết:
đây có tôi :))
Việc qué gì má may cứ phải chó mũi vào chuyện lớp này chứ, Dù chắc chắn mày sẽ được nhiều người ủng hộ nhưng trong đó không có tao đâu :-$
hehe bạn làm gi` ma nóng thế hả bạn giang :))
thế là ko tốt đâu nhóc ạ [-x [-x [-x

Trời ơi, hôm nay học Lý chán vãi, ông này dạy buồn ngủ dã man, không biết mọi người thấy thế nào. Hi vọng ông này kiểm tra dễ.
Ê, yêu cầu mọi người câu bài ít thôi, có câu thì đừng có chia làm 3, 4 bài nhé

Back
Bên trên