A1 News

Ê mọi người, bây giờ bàn luôn chuyện đi chơi đầu tháng 11 đi. Cô Hạnh chắc sẽ cho đi 2 ngày đấy, vấn đề là đi đâu và đi với lớp nào thôi. Mọi người cho ý kiến nhé.

Chúng mày ơi, nghiêm túc tí đi nào. Khâm phục thằng Héo quá, mới lên có mấy ngày mà đã > 100 bài , gấp mấy lần tao rồi đấy, đúng là thợ câu cừ khôi. Câu nhiều nhạt lắm, cả em Cu béo của chị à, câu nhiều xấu mặt chị mày ra! (hehe)
GDCD tao vừa xem phim vừa soạn xong rồi nè, ngoan chưa. VD thì chép bừa trong sách ra ý, đơn giản .Mà chúng mà nên nhớ là e hèm, "triết học chỉ đạo hành dộng của con người" đó, liệu mà học hành tử tế đi! ( giờ KT tao còn hỏi bài được)

À mà khổ thân thằng Hiển ngồi ngay bàn 1 suốt ngày bị các thầy cô mượn thứoc với chả xem vở, nguy hiểm chít đi được.
Héo: ê đi 2 ngày à, sướng quá!!! CHọn lớp nào có nhiều bạn đẹp trai ý, Toán Lý Hóa gì đó chẳng hạn.

To Zung: Hề hề, lớp mình có 1 đứa đẹp trai nhất khối rồi còn gì (tao chứ ai), nhưng chắc phải đi chung với lớp nhiều con trai nhỉ. Lên nhiều bài là có cách cả đấy, sang Vườn Cười mà đọc, mới post hàng mấy chục bài bên đấy, hay lắm.

định đi tham quan à ! không chịu đâu , cho tao đi với ! hix hix
to hiển : học triết để cho mắt cận đầu to , mở mồm ra là lí lẽ , i guess
sorry , hôm nay tao cũng không đến lớp được
c ya on sat

Phù, mệt quá, post bài hết công suất mới được 1 sao.
Hôm nay bạn Hà lại nghỉ học à ? Sao không đi mấy buổi cuối cùng cho vui, ở nhà chán chết.

Eo ơi các bạn chăm chỉ quá, đã chịu nhồi GDCD rồi cơ à, như tớ đay tuần sau....BIến nên chẳng chịu học hành gì cả. Còn chuyện di tham quan nữa, sao sướng thế!!!

Nguyễn Bích Ngọc đã viết:
Ặc, bạn QM bảo "Dân A1 câu khiếp thế nhỉ?" không thấy ngượng mồm hả +__+

@Héo: Mày ...fish ghê nhẩy ;;) Mới lên hôm nào đã 100 bài rùi, bái phục, bái phục :D
Hôm nay đã định đi học rùi, nhưng rồi lại ko đi được, chán quá đi >__< Mai thì chắc chắn là tao đi :D
khiếp wa bọn này sướng vãi :)) muốn học thì đi ko muốn thì thôi :)) vãi sung sướng :( < envious quá > 8-}

Nguyễn Vũ Hạnh Dung đã viết:
Chúng mày ơi, nghiêm túc tí đi nào. Khâm phục thằng Héo quá, mới lên có mấy ngày mà đã > 100 bài , gấp mấy lần tao rồi đấy, đúng là thợ câu cừ khôi. Câu nhiều nhạt lắm, cả em Cu béo của chị à, câu nhiều xấu mặt chị mày ra! (hehe)
GDCD tao vừa xem phim vừa soạn xong rồi nè, ngoan chưa. VD thì chép bừa trong sách ra ý, đơn giản .Mà chúng mà nên nhớ là e hèm, "triết học chỉ đạo hành dộng của con người" đó, liệu mà học hành tử tế đi! ( giờ KT tao còn hỏi bài được)
em dung láo nhỉ ??? dám bảo anh la` "em CU béo " a` ????????
a` ma` cu béo la` tên người hay là ...... ????? B-) [-x [-x

Trần Hương Giang đã viết:
Eo ơi các bạn chăm chỉ quá, đã chịu nhồi GDCD rồi cơ à, như tớ đay tuần sau....BIến nên chẳng chịu học hành gì cả. Còn chuyện di tham quan nữa, sao sướng thế!!!
bọn mày chết , sang đấy sẽ bị singlish :))
về sau sẽ nói tiếng anh như ... người sinh :)) :> 0:) :-s

Đặng Hoàng Hiếu đã viết:
To Zung: Hề hề, lớp mình có 1 đứa đẹp trai nhất khối rồi còn gì (tao chứ ai), .
< ở đời phải biết mình là ai chứuuu/.....> [-x [-x [-x [-x

Đặng Hoàng Hiếu đã viết:
Phù, mệt quá, post bài hết công suất mới được 1 sao.
Hôm nay bạn Hà lại nghỉ học à ? Sao không đi mấy buổi cuối cùng cho vui, ở nhà chán chết.
khiếp chắc ông lên google search xong post cả mấy trang web chuyện cười vào nhỉ :)) :-?

Thằng khốn Cu kia, câu ít thôi cho đỡ loãng box lớp tôi.
Truyện cười hả, sưu tầm cả đấy. Hôm qua tiết Anh thằng Đăng đọc truyện cười của tôi trước lớp --> 10 điểm đấy

À mà Hà ơi, hôm nay nghe mẹ tao bảo sẽ đến lớp làm liên hoan đấy, nhưng không phải là vụ trung thu ngày mai đâu, đấy là các mẹ chi tiền mua bánh kẹo dến có cả cô nũa

Thật á :)) nghe hay nhỉ :D :D a` cái quyển bave đấy có giif hay ko ???? < mặc dù bíết rồi nhưng vẫn hỏi , đỡ bị kêu là câu bài :)) :p :p >

Trần Hương Giang đã viết:
À mà Hà ơi, hôm nay nghe mẹ tao bảo sẽ đến lớp làm liên hoan đấy, nhưng không phải là vụ trung thu ngày mai đâu, đấy là các mẹ chi tiền mua bánh kẹo dến có cả cô nũa
các bác ơi , cái vụ trung thu đấy là gie thế cho tớ đi ké với :D

Thằng Cu kia té ra may lại lọt vao đay hả?Đây đâu phải đất để mày đậu

Trùi ui.Tao mới không lên forum có 2 ngày mà sao bọn mày đã viết đến tận 9 trang rùi? Ngại chả mún đọc nữa.
Đi tham quan huh? Đi với lớp tin đi mày.Ở lớp đấy có đứa bạn thân nhứt của tao, có ù-pa của tao, có ít nhất 2 đứa con của tao nữa.Với lại tao thấy cứ mời nhiều lớp đi cũng được mà, càng đông càng vui.Đi chỗ nào đốt được lửa trại ý.Bọn mình sẽ mang khoai nè, mang chả nè, mang chân gà nè, mang thịt xiên đi nè,...Buổi tối đi đốt lửa rùi đem nướng.Hahaha...
Nè sao em Cu béo cứ phải sang đây làm gì thế nhỉ.Lấn đất was đi mất.

Bọn mày ui.Đi đâu thì đi trung thu cố đến nhá.Nhà đứa nào có cái gì dùng làm đồ trang trí được thì mang lun đi cho chị em dùng chung.Rùi bánh kẹo nữa.Còn nuớc nè,còn nhìu thứ nữa nè...Bọn mình tranh thủ làm lun cái Party cho bọn sắp đi Sing.
Àh.Tổ tao định làm Videoclip đấy.Cho thằng Hải Đăng làm diễn viên chính.kekeke

Back
Bên trên