A1 News

Bạch Tuyết và 7 chú lùn chứ gfi . Đảm bảo bạn ĐĂng mà làm BT thì cả trường shock lun :D . MÀ mày ơi , tao muốn đi thăm quan với lớp Hóa , nơi có người bạn thân yêu nhất của tao ( người mà tao đang mượn Nick :D )
( Ngân :D )

Hà hà, mọi người nghĩ xem video clip bài gì bây giờ. Mà thằng Đăng hình như nó không chịu. Nếu cần thì tớ có thể thủ vai chính cũng được :D

hiếu lanh chanh: cho mày đóng vai bạch tuyết , chịu không ?
ngày mai , tao thề là tao sẽ đi học , tao mang bánh đến , chúng mày tha hồ mà ăn
a , chủ nhật có ai dến trường không , nghe nói tổng duyệt cái gì đó , hay hay , đi đi
to cu : em cu láo toét , sang lớp em mà câu , mai chị giết
to giang : mày bảo ngày mai , mẹ mày mang bánh kẹo đến ah? thế thì tao mang đi thừa à ?

to everyone: ngày mai tui tổ chức sinh nhật đấy nhé !!!!!!!!!!!!!!!!
i love u guys! x x x

hôm nay tao cung muốn đi học , nhưng mà mệt lắm , ặc ặc , dạo này cứ bước ra khỏi nhà là lại ngại
tao nhớ chúng mày ghê
hôm nay có gì hay , kể cho tao nhé

em chào các chị lớp anh
em bên lớp tin sang đây chơi
có gì các chị cho em chơi với nhé

To Biên: Không sao đâu em, anh cho em sang chơi đấy, nhưng đừng câu bài
To Hà: I love U too :)) :))
Hôm nay học thầy Sỹ dạy Sinh, không biết mọi người thấy sao, chứ tớ thấy hay ra phết. Được cái không học thuộc lòng. Bài KT hôm nay ước chừng được 7-8 gì đấy.

Hôm nay liên hoan thấy bạn Đăng béo hát hay không? Thật đáng tiếc cho những ai không được nghe :D. Chỉ sợ mai nó mất giọng không lên hát được thì chết dở.

Hôm nay học Sinh kinh vãi lúa . Sao thầy lại có thể làm thế được nhỉ ???
Thỉnh thoảng nghe thầy giảng mà cứ như nghe tiếng Tây ý , chẳng hiểu gì cả .
Đã thế lại còn 1 đống bài tập tìm VD mà thầy giao nữa . Ặc...ặc...

Ờ, đồng ý với Hiển lùn, bài tập thầy cho về nhà khó vãi đạn, lại phải nhờ đến google rồi. Hi vọng trên đấy có :)

Hehe, tớ chọn cái thread này để đáp bài 200 của tớ. Thầy Sinh có gì mà nghe như Tây. Chỉ tội thầy nói mà mép thầy...... thôi không đc nói thế các ấy nhở :D Còn ông Hùng dạy Văn thì văng hết rồi, chúc may mắn. Cô Hoan không biết kiểm tra có khó không nhở, cô dạy buồn ngủ khiếp mà khó tính lém, đừng mong hôm nào đấy tự nhiên quên vở bài tập mà được cô tha mạng cho
To Bích Ngọc : Tớ hôm nay đc nhìn mặt ấy, thấy cũng không khó tính mấy nhể. hehe hôm nọ chửi thằng bạn tớ nó đau lắm đấy. ( chi tiết xem lại cái thread : Chuyện lung tung nào !!! )

bắt đền bọn mày , sao không bảo tao hôm nay liên hoan
chán quá
quá đáng !!!!! hix
mai taommang máy ảnh đến chụp nhé

Đi với lớp nào cũng được, không quan trọng, miễn là vui.
To Héo: khiếp quá, handsome nhất khối cơ đấy... :)) Thích bạn Hà à, lộ rồi nha... Bao giờ làm được Sinh nhớ cho tao chép với. Bài hôm nay tao làm thừa thiếu 1 đống, sợ quá.... :((
* Mọi người ơi nghĩ giúp hộ bọn tôi ideas cho meeting đầu tiên của CLB Tíếng anh. Tao muốn lớp mình sẽ làm 1 cái show gì đó thật ấn tượng. Nhạc? Kịch? Nhạc kịch?.... Help... :-/ ( post tai day hay vào thread của thằng Fong đều được)

bài kiểm tra sinh
trời ! kiểm tra rùi hà
may wa , mình nghỉ
ha ha

To Zung: Ê, đừng nhầm, thích bạn Hà hồi nào? Thích bạn Zung hơn :)) (lời nói dối chân thật)
To mọi người: Mai tớ sẽ đem con máy ảnh kĩ thuật số đi (xịn chưa) + 1 cái máy quay phim (cũng xịn) đi. Có 1 con cá chép dẻo to tướng. Hay ho lắm đấy.

Ê mai có chụp ảnh thì nhớ rửa nhanh tay để tui còn có vật kỉ niêm để mang sang bên kia, bao giờ có phải bao ngay đấy vi tui săp nghỉ rồi

No prob bạn Giang ạ,máy số copy vào máy rồi mail cho là xong. Có gì đâu. Máy quay phim của tớ không quay được buổi tối các bạn ạ, nên chỉ quay lúc ở lớp + nhà Thùy Linh thôi. Lúc ngoài trời buổi tối là công việc của Thảo Dê. Thế nhé.

Ngày mai nghe nói sẽ có một số đứa phải nghỉ vì bận hoc, làm sao kéo chúng nó đi từ đầu được đây?Đến sau mất vui!!

ai ngày mai sẽ nghỉ thía ? kể thử xem
mai thì tao sẽ đi học

chúng nó nghỉ đi học thêm rùi sẽ đến thôi mà , cái bọn .... 1 năm mới có 1 ngày trung thu mà ko bít wi' :D

Yo, tối nay đi chơi rồi, vui ghê !!!
Nhưng mà cái đống TA của cô Hạnh dài vật, vừa mua sách về lúc 10 giờ, đang làm cật lực đây, mệt quá cô ơi !!!!!

Back
Bên trên