9 B vào đây buôn đê

cuối cùng thì bạn ý tức nước vỡ bờ rồi, gái 9B ơi, xin lỗi bạn Long đi thôi...khổ thân ghê..được mấy bạn vào ủng hộ Long 1 câu rồi lặn mất tăm... lẽ ra cả nhà mình phải tuyên dương anh hùng Trần Thăng Long mới đúng.

Chúng mình cốt giả vờ đanh đá tí để bạn Long kéo thêm hội vào mà bạn í vẫn năng nổ đơn chiến thế này thì chị em giảm hết cả nhiệt tình, nhỉ. Tình hình là ê sắc vẫn hoàn ê sắc thôi :D

thì thế mới thấy tinh thần 9C và 12 T1 chứ, chị em nhỉ!

hôm nay ngày 8/3, chúc chúng mày xinh tươi vui vẻ, nhiều quà nhiều hàng, ai nhiều quá thì chia sẻ bớt cho tao với :D

bạn nào tặng tớ 1 bông hoa cái nhể :)) lâu ngày xa nhà chả ai tặng cái gì cả hé hé .. :D (so pathetic hehehe)

@};- @};- @};- @};- @};- @};- @};- @};-
Thôi thì chị em mình tặng nhau vậy. Mình vẫn còn giũ mấy cái thiếp 8-3 của các bạn giai hồi cấp 2 tặng chứ, đọc lại thấy đáng yêu thế không biết, toàn chúc các bạn nữ học giỏi ngoan nghe lời thầy cô bố mẹ :))

lol bạn Trang mang cả thiếp 8-3 sang bên này cơ à :D hehehe

@};-@};-@};- :beerchug:

e hèm hôm nay 8/3 rồi nhỉ :D 8/3 gì mà tắc đường quá làm tao phải nghỉ nửa buổi học vì đến muộn 1 tiếng ặc ặc X( Chả biết làm gì nên đành vào net chúc tụng lớp mình phát hehehe. Chúc chị em lớp mình hôm nay có nhiều hoa, nhiều quà hehe, à mà nhất là trong năm nay phải hoàn thành bước 1 của kế hoạch 5 năm lần thứ nhất đó là ... chị em (có cả phần tao:D) phải tiêu diệt hết những chữ "ế" trên mặt hehehe;;). Chúc bọn mày vui vẻ và hạnh phúc trong ngày hôm nay và tất cả những ngày sau này nữa :*:*:*:x:x:x
P/S: Hic sắp hết đời sinh viên rồi, còn 8 tuần nữa thôi hic hic hic, nhanh quá.....

Chỉnh sửa lần cuối:
hic hic chẳng thấy có con ma xói nào tặng hoa mình hết :( gà cồ ở VN tha hồ mà kiêu ngày hôm nay nhé :)

Hê hê, thì ko có thiếp mới phải lôi đồ cổ ra đọc tạm vậy, hehe... Tớ có tật giữ thiếp, tuốt tuột cái gì cũng cho vào kho, winter vừa rồi về VN mới có cái đọc đấy chứ.

Em Yền nhiễu quá, thấy khoe ăn bún gà bún măng gì đó cơ mà, còn tham cả hoa nữa à, đây hoa đây @};-, còn phần bún gà thì để cho tao nhá.

ôi trời em Yến hơi bị chơi sang nhé :-w trưa ăn bún gà chiều ăn Korean beef steak =P~ chả chia sẻ cho anh em bạn bè gì cả [-x thôi em cầm hết hoa đi còn thức ăn để anh và Hiền Trang xử lý... nhỉ Trang nhỉ... :D :p

hé hé ngày mai ăn cháo trai, ngày kia ăn bún ốc, rồi chè hạt sen, rồi nộm ngó sen, cuối tuần ăn bún bò Huế. kế hoạch là như thế, ai có nhu cầu thì qua đây mang theo vài bó hoa mình cho ăn ké :D

video quay từ phòng PA: "tất tả đi gom quần áo giày dép nhồi vào va li, chạy ra comp book 1 air ticket đến albion ngay ngày mai, ghi vội vào 1 post-it note thế này "sáng mai trước khi bay nhớ ra ngoài hái mấy bông hoa c.. lợn cho em Yến" ..." :D :D :D jk hehehe

ặc ặc, đến là buồn cười với bọn chúng mày :D East Coast sắp đến 0:00h ngày 8/3 rồi đây này, cố gắng bóc lột lũ con giai ở đây vậy, mặc dù bọn nó không hiểu nổi là tại sao lại có women's day :)) Equality gì thì gì, women vẫn phải hơn khoản hoa hoét và ăn uống chứ, nhỉ ;)

heheh Yến ơi ngày hôm nay tao phải học cả ngày ở trường, ko có hoa hoét gì đâu hehe, con trai trong lớp nghỉ học :)):)):)) truyền thống lớp tao là thế đấy. 8/3 ko hoa ko chúc mừng gì cả, muốn có thì phải đánh trận ở ngoài thôi hehehe. Chẹp mà nghe mày nói tự nhiên thấy thèm phở xào với cả bún bò Nam Bộ quá :D:D:D

haha bi giờ chả cần hoa hoét gì cả có anh nào nấu toàn bún bò cháo trai bún ốc cho cả tuần giống em Yến chắc mình đổ luôn hí hí (hic, tiêu chuẩn bây giờ đã hạ xuống mức thấp nhất, chỉ cần cho ăn và uống:(() tiếc rằng em Yến lại không phải là giai b-) Chỉ có con Gà cồ ở vn là sướng nhất, hôm nay các anh xếp hàng tặng hoa, còn chúng mình bên này thì xếp xó, tủi thân thật :-w mà ngày xưa 8/3 con trai lớp mình cũng tặng thiếp thiếc cơ à, lịch sự nhểy.

hé hé em Yến ko fải là giai thì mày turn les đi.. (ko có giai thì ta tìm gái... hahaha jk) :-SS

há há hoan nghênh khẩu hiệu của mày =D> tao mà turn les là tao tìm mày trước, mày cứ cẩn thận đấy :> Cồ đâu đã cho anh nào vào vòng chung kết chưa? có ứng cử viên nào nặng kí post ảnh ọt lên đây cho quốc hội phê duyệt đi nào :p

haha fải tránh xa con Quỳnh ra ko cho nó chạm vào ng mình mới được :))

Yến ạ chỉ có mỗi mày là nhớ đến tao trong cái ngày này, hic...hic... cảm động quá...tao khóc đây :(( (phù may quá năm nay có đôi giày của con này chống móm :biggrin:) cứ thế phát huy nhớ tao những ngày sau nữa em nhé , mày có còn cái gì chật chội nữa ko ;) thank kiu em nhiều nhiều :*

Back
Bên trên