9 B vào đây buôn đê

dạ dày to --> nghi ngờ quá :D 1000 bát bún thang là nghén bún thang hả mày ;)

người thường thì có thế ko kham nổi, nhưng em Hạnh còi nhà ta "phi thường" lắm :D

chúng mày đúng là thô thiên quá, tao nói 1000 bát bún thang ở đây là tính cả về giá trị lẫn tấm lòng. Năm xưa tao chỉ là SV nghèo đãi bạn bát bún thang tại nhà, nay bạn tao đã thành businesswoman, chả lẽ lại ko mời tao ăn được cái gì giá trị cao hơn ở 1 nơi nào đó 5 stars chẳng hạn, nhỉ T nhỉ! Còn về tấm lòng thì còn phải xem bạn Trang thế nào đã ;)

Tính ra đã 4 ngày ! Có vẻ không bạn gái lớp B nào phản đối 2 chứ "thô thiển" bạn Hạnh tặng :( , hoặc là trúng tim đen , không gượng dậy ho hen thêm được câu nào ;))

tính ra cũng gần cả tháng rồi anh hùng mới tái xuất giang hồ, gan của bạn Long đã lại phục hồi trạng thái rồi à ;).

úi bạn Long cận có nặng không nhỉ :D bạn Hạnh nói "thô thiên" chứ có phải la "thô thiển" đâu mà ai hồ đồ nhận vơ làm gì nhỉ :D Đúng là cái duyên của bạn Hạnh, nói đểu các bạn mà vẫn biết lửng lơ chữ nghĩa để vừa không nói xấu con gái 9B, vừa cho bạn Long vào lưới... :D :D

Ối ối , thế là mắc lưới của bạn Hạnh rồi , phải làm thế nào cho bạn Hạnh gỡ không ra mới được :x :x ..

chúng mày chat chit nhiều quá, đi làm bài hộ tao đê oaoaoaoaoaoaoaoa sắp chết rồi đây :((

Long lại ko hiểu ý bạn Yến rồi, mồm nói mắc lưới bạn Hạnh nhưng trong câu này theo ngôn ngữ 9B phải hiểu là vào lưới của bạn Yến rồi :D.

PA, tao cũng đang điên cuồng với mấy cái bài lớn nhỏ đây, ko làm hộ tao thì chớ, còn lên đây kêu ca nữa ;)

hehe bạn Long mắc lưới của cả 2 rồi :))
Hạnh ơi hay tao với mày đổi bài đê heheh... nốt ngày mai nữa thôi, networks final + accounting final + senior project check off... xong fát là tao ăn chơi nhảy múa được rồi (for this term hichic...) :dazzler:

haha con lợn tập thể dục kia làm bài đê kêu ca cái giề. mấy tháng nữa ngồi chơi xơi nước muốn có bài mà làm cũng ko được đâu. thứ 6 này tao và con TAnh chuẩn bị reunion với thằng Vịt bầu hehe hứa hẹn nhiều chuyện thú vị sẽ buôn cho chúng mày nghe :D

hehe tao thật jealous với chúng mày, giờ này mà hú hí ở miami có fải tốt ko :(( đã thế lại còn chuẩn bị mò lên vùng lạnh :-SS instead of bikinis (có khi even nude:D) 24/24 như chúng mày :D :D hehe... mai check off sp nữa là xong, ko có làm cái gì nữa... xong rồi tao sẽ call buôn chuyện sau nhé hí hí.. b-)

ờ Qu ơi có vụ Nha Trang nào mới thì cũng phải kể đấy nhé, nhớ là "méo mó có còn hơn không" em ơi ;) :D

thế vụ Nha Trang cũ như thế nào thế, update đi mày ơi

Yến biết nhanh thế nhỉ? Bái phục luôn! À khoảng 1 tiếng nữa sẽ được chiêm ngưỡng dung nhan em Tú Anh sau 5 năm --> hồi hộp!

Vũ Việt Bảo đã viết:
Yến biết nhanh thế nhỉ? Bái phục luôn! À khoảng 1 tiếng nữa sẽ được chiêm ngưỡng dung nhan em Tú Anh sau 5 năm --> hồi hộp!
Hic, giật cả mình. 5 năm rồi cơ á? :eek:

uh đúng rồi... time trôi nhanh quá nhỉ.. hic

hic sao lại đến 5 năm được, mấy lần hồi về hè cũng có lần đụng ngoài đường rồi mà...mình tốt nghiệp năm 2001, giờ mới 2005 thôi mà nhỉ...Ớ vịt bầu đi từ lớp 11 hay 12 ý nhỉ...chẳng nhớ nữa.

Ờ mà cũng đúng,với tao thì TA- PA thì đến hè này là cũng 2 năm chưa gặp...Yến thì 3 năm...My chắc cũng đến 4 năm rồi kể từ hồi ấy đi ... thời gian trôi nhanh quá.

Oài , tối qua xem ảnh mấy bạn lớp B , nhận ra được khá nhiều , trông một số bạn khá là hot , nhưnh không thấy Q CHi đâu cả :( , buồn 1 phút :((

oai lâu lắm mới vào đây hehehe, tình hình chắc mọi người đều bận nên tốc độ buôn có giảm sút thì phải ;) nói đến khoản thời gian trôi nhanh thi phải đến 5 năm chưa gặp lại PA-TA, 3 năm chưa gặp em Hạnh, Yến thì ko nhớ là mấy năm nữa hehehe, còn My, con chồn xù Hạnh Minh thì gần 1 năm chưa gặp :D, Ỉn với Minh thì chắc tính theo tuần mất thôi B-). E hèm, nói thế mới nhớ ko biết khi nào mới gặp lại con vịt con Vân Hương với con khỉ Thu Trang đây hic hic hic, nhớ 2 đứa bọn mày quá :x:x:x nhớ hồi hè vừa rồi ghê chẹp chẹp chẹp

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên