9 B vào đây buôn đê

ôi em Hạnh, mày biết mất đâu cả năm nay thế hả? hôm nào hẹn lớp mình online conference trên YIM cái nhỉ ;) btw: chuyện cũ đã qua Hạnh quắt ơi.

bố Chi dạo này đang mải đi làm + socialize với các em Ams ở Boston, cũng quên luôn tao, đứa con trai yêu dấu ngàn vàng, hic hic :(

anh Rooney có bạn Yến đặt hàng rồi, chúng mày đừng te tua nhé :D

ừ nghe được đây, chúng mày xem weekend này được ko, hẹn theo giờ VN nhé, cho dễ qui đổi.

----------

mà chuyện cũ đã qua là chuyện của của tao hay là của mày hì hì

Phan Hồng Hạnh đã viết:
ừ nghe được đây, chúng mày xem weekend này được ko, hẹn theo giờ VN nhé, cho dễ qui đổi.

----------

mà chuyện cũ đã qua là chuyện của của tao hay là của mày hì hì

hehhe, weekend nay ban Yen ban roi. chuyen cu cua may hinh nhu van tiep tuc thi phai nhi ;;)

Ối sao tự nhiên chuyện của chị em lại thành cũ kĩ hết cả rồi thế này, em Hạnh cũng thế á?? :(:>
Em Yến hẹn conf mà lại còn kêu bận, thế weekend sau đi nhá, chiều tối ở VN đi, thì là trưa ở UK và sáng ở US?

chuyện của tao cũng là diễm xưa được nửa năm nay rồi. Coi như đấy là lí do vì sao tao vắng bóng 1 thời. Còn chữ kí vẫn luyến tiếc chưa muốn đổi thôi. Ừ thế wk sau chúng mày thấy sao

Theo nguồn tin vịt đói của tao thì lớp mình sắp có bạn Thùy Chi lên xe hoa mở hàng cho cả lớp :D. bọn mày có thông tin gì thì vào confirm đi cái nhỉ, để cái topic hiu quạnh thế này

Phan Hồng Hạnh đã viết:
Theo nguồn tin vịt đói của tao thì lớp mình sắp có bạn Thùy Chi lên xe hoa mở hàng cho cả lớp :D. bọn mày có thông tin gì thì vào confirm đi cái nhỉ, để cái topic hiu quạnh thế này

hic hic dạo này chả có gì mới/ update gì cả. hình như đám cưới Thùy Chi vào tháng 11 thì phải. cái giải thưởng lợn to lợn béo gì mà bạn Hạnh + Vân Hương hứa hẹn với lớp bây giờ phải trao cho Thùy Chi nhé

hehe tao chắc phải lĩnh sứ mệnh cao cả vác con nhợn đỏ mừng đám cưới Thùy Chi rồi :D Chỉ sợ người ta không cho tao vào thôi :D

thế lấy chồng muộn nhất có được nhợn không? May ra còn có cơ hội hic

thế thì cũng phải có giải thưởng cho những bạn không lấy chồng chứ nhỉ :p

ừ nếu có giải đấy có khi tao cũng cố phát :D hehe, mày vẫn đang ở Boston hả Yến? Đầu năm sau có con giời nào về vn ko thế?

Chúc mừng sinh nhật 2 em gái trẻ trung xinh đẹp lớp mình: chúc Hạnh quắt tốt nghiệp sớm đi làm nhiều tiền, kiếm được lợn đỏ có ruột của lớp mình. chúc em Trang sớm tìm thấy tình yêu trong sự nghiệp và ngoài sự nghiệp! chúc 2 em hạnh phúc và đắt hàng ;) :x

mọi người ở đâu hết rồi ý nhỉ? take a break o chỗ làm vào đây buôn dưa lê tán chuyện đê. thông báo mới nhất là 10 ngày trước đây Yến + HTrang có reunion nho nhỏ ở Paris, các bạn vào facebook xem ảnh ;) còn ai có gì mới thì update và post ảnh nhé ;) nháy mắt anh Phanh cái ;)

Nhắn bạn Hạnh: Hôm nào về nhớ gọi tớ nhá. Bây giờ thất nghiệp rồi lúc nào cũng available đi chơi với gái :D

Hì hì, okie, danke bạn My,tớ sẽ gọi điện cho ấy nhé, pm cho tớ lại số phone của ấy đi, vì mới bịm ất đt nên mất béng cả số nhà ấy rồi :( Merry Christmas cả nhà.

Chúc chị Mai yêu sinh nhật vui vẻ, sớm có tin vui, tình yêu mãi đẹp như ngày đầu hoặc đẹp hơn ngày đâu, sự nghiệp của chị iu em ko chúc thì cũng hoành tráng rồi...Tuổi mới nhiều thành công, may mắn, chị nhé! tết chị có về mà đúng ko?
(chị la ng vinh dụ nhất trong các bạn học của em từ bé vì chỉ có chị em mới gọi là chị thôi đấy kaka)

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên