9 B vào đây buôn đê

9B dạo này chạy đâu hết rồi ý nhỉ? tình hình các bạn kiếm giai, kiếm việc đến đâu rồi nhỉ, chạy vào đây viết mấy dòng update phát chứ nhỉ?
nhân tiện, bình luận quả avatar của em Hạnh quắt: anh mày bây giờ đổi nghề sang buôn rượu mật rắn hay đang thi tuyển vào đoàn xiếc thiếu nhỉ thế Hạnh ơi :D đùa chứ quả avatar hơi bị độc, Hạnh qu cố lên :D

anh mới grad thứ 7 em yến ạ, giờ đang thất việc :((

cả nhà ới....
tháng 8 tụ tập boston đê... QChi với Yến là nổi tiếng hiếu khách đấy hí hí

ừ tụ tập giữa tháng 8 ở Boston đê, em Qu móm đã hứa sẽ khao cả lớp 1 bữa lobster all you can eat đấy ;) ;)

Topic lớp mình tụt ghê quá. 17 tháng 8 em sẽ về đến HN, các chị có kế hoạch gì chưa cho em tham gia với ;))

hê hê con Hạnh sướng nhá ;;) bao h mới đc về nhà đây :-?

các iem zạo này biến đâu rồi nhảy :-/ :-w

anh Phanh dạo này làm gì rồi nhỉ :x

anh đi làm rồi em ạ.. nhưng mà temporary thôi nên cuối tháng 10 lại thất thểu đi tìm việc rồi :((
em Yến thế nào? ;;) vào học chưa ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
tao về đến nhà rồi, có em nào ở nhà ới tao 1 tiếng nhá 0904629658.

hạnh ơi sao tao tưởng mày ở nhà qua sn cơ mà ;;) hic... bao h tao cũng mới đc mò về nhà đây :((

ôi hu hu nhớ mẽo quá... nhớ các hàng họ Tanh Phanh Lò Yến QChi... đề nghị em Yến or em Phanh ú chuyển phát nhanh một chú mẽo về đây cẩu tao đi hehe...

hehe ờ để tao ra ngoài đường kiếm nhé, gì chứ mấy ông cầm card board "hungry.. homeless..pls help!" thì thiếu gì :D hehehe jk thôi cố gắng sang lại đây đi mày, mày hỏi trường thằng Bảo chưa? nếu ko đổi hứng lên Portland tao với mày xuống downtown học Portland state vậy ;))

nhớ Qu già + a Phanh hhuhuuhuhuh. Qu ơi sang đây tao với mày đi kick ass bọn con trai! a Phanh ko bao giờ gọi điện hỏi thăm em nhá, giận rồi đấy!

hu hu mấy hôm trước còn buôn chuyện như pháo rang hôm nay chúng ta đã xa nhau nửa vòng trái đất (giả tạo quá hehe)... Phanh ú tìm kiếm tài trợ đi rùi chúng mình lại cùng dắt tay nhau đi học nhé, portland or xuống fort myers đoàn tụ với vịt bầu cũng ok. Yến kòi học thức cao nhất ở đây đề nghị phải quan tâm giúp đỡ các bạn nghèo vượt khó (chơi giỏi) nhé :D

Kinh quá, các bác toàn nói chuyện Mẽo làm dân tình chả ai dám bon chen cả. tao mới sang lại rồi hic, chán ko tưởng đc, mới hôm nào đi ăn HQ với em Qu em vân, giờ đã lại ở đây ăn cơm với ruốc rồi :(.

Thiều Hoàng Yến đã viết:
nhớ Qu già + a Phanh hhuhuuhuhuh. Qu ơi sang đây tao với mày đi kick ass bọn con trai! a Phanh ko bao giờ gọi điện hỏi thăm em nhá, giận rồi đấy!

em Yến cũng có bao h gọi điện hỏi thăm đâu :(( :(( hehe... grad skool thế nào roài em yến? có gì hay ho ko cho anh học với :(( lại sắp thất nghiệp rồi :-s

Nguyen Xuan Quynh đã viết:
hu hu mấy hôm trước còn buôn chuyện như pháo rang hôm nay chúng ta đã xa nhau nửa vòng trái đất (giả tạo quá hehe)... Phanh ú tìm kiếm tài trợ đi rùi chúng mình lại cùng dắt tay nhau đi học nhé, portland or xuống fort myers đoàn tụ với vịt bầu cũng ok. Yến kòi học thức cao nhất ở đây đề nghị phải quan tâm giúp đỡ các bạn nghèo vượt khó (chơi giỏi) nhé :D

hehe con :mad:) qu móm sang đây mau lên để còn hội họp các bạn nào.. lớp mình còn nx ai ở bên này nhể? bao h làm 1 cái reunion đi :beerchug:

Hạnh quắt cũng sang đây nốt đê cho đông bè đảng :tongue:

:mrgreen:

hehe Phanh ú định tập kết bè đảng đấy hả. Thế đã kiếm được việc gì chưa? tết về chơi đê, cả Yến kòi với Hạnh quắt nữa

chưa mày ơi, việc này busy quá làm tao chả còn đầu óc đâu lo việc khác nữa :(( mà tao fải kiếm đc cái full time thì mới về đc, opt có valid for reentry đâu :(

Back
Bên trên