9 B vào đây buôn đê

ôi hehe cả nhà ơi iem zai còn ko có nói gì đến zai nhiều xiền... phải xử lí những đứa có sẵn rồi chứ, vd như em Yến hay em Hạnh chẳng hạn ;) chứ chờ tao thì móm à!!! Hạnh quắt với HM hè này lại ăn ngủ nghỉ cả mấy tháng à, tao tủi thân wá Phanh ơi :((

mấy tháng gì, ít tèo tèo, từ năm sau tr tao lại chuyển lịch học, nghĩa là giữa hè sẽ đc về nhà và ko có mùa thu gì, chán thảm thiết ặc ặc :(.

Em Qu zai ko nhiều xiền thì em nhiều xiền, sao em cứ kêu ca thế nhê?

vì có phải ai cũng "có tất cả" như em Hạnh qu nhà mình đâu :D (thay mặt em Qu móm giờ này đang đú đởn)
Hạnh già năm nào cũng bay đi bay về, ở nhà tí tởn mấy tháng mà còn kêu cái gì nữa? cái tật có voi đòi tiên này thì chỉ đúng có anh H nhà mày (may ra) chiều nổi ;) bạn đi làm kiếm tiền mua gạo đây, có gì em Hạnh gửi quà sinh nhật qua nhé (để cho quà đến nơi đúng ngày) :D ;)

chắc tớ vẫn dùng số cũ 0912325687, nhưng mà sẽ confirm lại nếu thay đổi. Congrats My nhé, ảnh đẹp lắm ;)

Em Yến mơ hả em, đi làm có xiền rồi tao ko bắt khao thì thôi, tao vẫn đang mài đũng quần trên ghế Uni thì sao mua nổi quà SN cho mày đây? Thôi thì của ít lòng nhiều, của ko có lòng vô tận nha bé :D

cái con Hạnh này bé nhất lớp sao cứ thích gọi ng khác = bé thế nhỉ ;;)

thế em Phanh cũng thích được là bé hay sao?

Quắt có cái avatar trông khiếp nhẩy :D bảo anh H phải cẩn thận tí, rắn nó rất hay cắn vào một số chỗ, có gì mày lại phải chịu thiệt thòi nhiều nhất :p
Congrats My ú nhé :X ôi sắp 22 rồi xuống dốc ko phanh đây cả nhà ơi, giờ có đứa nó âu yếm gọi bằng bé như con Hạnh cũng thấy sướng :D

Bạn Trang đú theo cho đông vui cái nhỉ?

ôi đẹp quá, avatar nào cũng đẹp, cái này cũng đẹp cái kia cũng đẹp, cái nào cũng đẹp hehe. Dạo này lớp mình biến đâu rồi, chúng mày nhớ vào miss HAO vote cho em Hạnh Minh, 9801 duy nhất đấy.

mày vote chưa Hạnh heheheh ko biết có đứa nào vote chưa nhỉ, tao đi vote cho con chồn xù đây hehehe

tao với V Hương vote từ lâu rồi, mày đi sau thời đại quá, nhớ vận động thêm anh em họ hàng nhé keke

ùa thì lâu lắm rồi tao mới vào đây ngó nghiêng mà, mới thi xong, rảnh rồi nên giờ đi vận động hành lang cho em xù cũng chưa muộn hehehe

úi giời ơi, phí quá đi mất, tao lại vote cho em khác từ trước mất rồi. Nhưng mà Hạnh Minh là hàng 9B chất lượng cao thì chắc là sẽ được nhiều votes nữa thôi.

lâu lâu tao ko vào đây nên chẳng biết tình hình bọn mày ra sao. Hè có chuyện gì hay bọn mày mang ra đây buôn với bà con cái. Tao thì sang tháng 7 chuyển xuống Boston. Hôm trước tìm được 1 cái apartment, có 2 đứa roommates 1 trai 1 gái. Nhưng mội tội thằng con trai thuộc loại đầu to mắt cận bôn sê vích nên chẳng xơ múi được gì... hêhee bọn mày có anh trai, anh họ, em trai, em họ, bạn trai, bạn triếc gì thì loa loa cái nhớ.

xoxo
QChi

:)) ôi Chi ơi đến lúc phải vận động cả họ hàng nhà các bạn rồi à... ế chỏng gọng thật rồi í nhể

bố Chi ơi Happy Belated Birthday! Sorry bố yêu dạo này con đãng trí không nhớ SN bố đúng ngày. anyway, muộn còn hơn không: chúc bố yêu sớm tìm được 1 anh/em làm nô lệ trái tim/lá phổi cho bố! chụt chụt bố vài phát ;) :X

hehehhe tao vote cho Hạnh Minh rồi, đúng là hàng 98-01 chất lượng cao, quả này các chị em khác phải vận đồng nhiều nhiều mới cạnh tranh nổi với HMinh :)

hic tao cũng sorry mày luôn, Chi ơi, tao dạo này già rồi đâu óc lú quá.
HAPPY belated BIRTHDAY to mày! Chúc mày sớm tìm đc 1 anh sẵn sàng "chết vì chi" và đạt đủ mọi tiêu chí mà chị em đã liệt kê above.

luv ya,

Back
Bên trên