9 B vào đây buôn đê

#Chi hâm: tao sẽ charge cell phone cả một ngày để nó có đủ năng lượng tiếp chuyện mày nhé, hí hí. Thế mày lại không về vn nữa hả? thôi ở lại bên này chúng mình nương tựa vào nhau vậy, hic hic.

#Yến còi: mày nói nhăng nhít cái gì $#$&# me đấy? tao nhìn thấy mỗi số 6 với số 9 haha

#H.Trang: tranh thủ đi chơi ko có năm sau vi vu châu âu lại nhớ us, nhỉ :D

About comment of Chi về cái tay, nó đang gãi ngứa đấy chứ, mày cứ nghĩ bậy bạ B-)

Quỳnh đâu trả lời bạn Chi yêu đi kìa?

Ối giời chết cười với chị Qu ạ. Em lâu lắm mới vào đây, thấy chị Qu kêu thấy mỗi số 6 với số 9, giật mình quay lại trang trước double check, hóa ra nó là dấu % ạ, em Qu thật là liên tưởng nhanh, ai bảo để avatar khêu gợi, nhìn đâu cũng ra số :))

Các bạn tụ tập đông vui quá nhỉ, hè này cho tớ tham gia với, bay về miền East tránh nóng hehehe

Công nhận em Qu bệnh nghề nghiệp thì cứ gọi là hé hé, mà bây giờ chúng mày lại có kiểu tụ tập US cơ, chẳng đứa nào thèm về vn cả, thế là ko được nhá... Gà cồ ơi mày gom giai ở vn thế nào rồi, quả này đứa nào về vn hè đứa đấy hưởng :D :D :D

heheeh lớp mình dạo này tốc độ buôn giảm sút nhỉ ;) Hạnh ới tao có gom được thằng nào cho tao đâu hehehe, thôi để dành để khi đứa nào có nhu cầu thì tao làm mối cho vậy hehehe, ko tìm được cho mình tìm cho đứa khác B-) À mà Tú Anh, số 6 với số 9 theo như Quỳnh nói là có đấy hehe, mày chịu khó nhìn chút thôi là sẽ thấy ngay mà hè hè hè

bọn mày cứ số 6 số 9 gì đấy??? *****, sao tao soi mãi mà cóc thấy gì :((

Chi ơi miệng mày to thì cần gì soi ra % he he :))

Soi em Yến í, hình như cả nhà có mỗi em Yến khoái 6 9 :)) (cái zodiac sign :D)

haha nhìn kĩ lại thì cái zodiac sign của em Yến 69 thật :)) đúng là con người có bản mệnh :))
Hạnh quắt về vn mấy tháng? mày nói oan cho bọn tao thế, có ai tụ tập được đâu, chúng mày về vn đú đởn với nhau là sướng nhất í. Em Chi thì mai vèo sang tận peru rồi :D bảo sao ở mẽo hiếm giai, phải sang tận peru hehe

Đứa nào cũng bàn chuyện tụ tập thế. Sao không đứa nào sang UK chơi nhể. Cái trường quái quỉ của tao, lúc bọn nó nghỉ thì mình cắm đầu thi, lúc thi xong rồi thì mình ngồi mốc mặt chẳng biết làm cái gì. Đến hè bọn mày đú đởn ôm eo anh này anh nọ, từ VN, Đức, Peru, US ... thì tao ngồi ôm cái dissertation, làm xong thì cũng hết hè rồi :((

Thôi vào kêu la chút, có đứa nào thương tao thì hè này sang UK chơi nhé :x

Qu ới ới, mày kiếm được anh nào mà ngon thế =P~ 9B mình kiếm được mấy anh giai thế này thì đâu còn gì để nói nữa ;;)

ặc ặc nói đến 69, nhìn lại mình mà .... :|

mày mà không kiếm nổi 1 anh gãi ngứa như em Qu nhót thì tao làm sao có anh nào mà ôm eo đây Hương ơi ;). Thì kì vừa rồi của tao cũng làm gì có nghỉ ngơi gì, băng băng đến summer semester luôn đấy chứ H, có phải mỗi tr mày quái quỉ đâu. Mà tao được như mày thì có giam tao ở Đức này 5 năm ko về lần nào có khi tao vẫn ok ;).

Thật đấy, phê bình em V Hương đã sướng còn kêu, để em Hạnh lại phải nhắc nhở khéo :D

Dám mà tao ko phải đi UK thì tao cũng sẽ thấy sướng :))

hehe người ta bảo đấy là được voi lại còn đòi ... Hai Bà Trưng :)) Mới tham lam tí các chị đã kêu ầm ầm lên rồi :D

Hạnh: good luck cho mày học nhanh nhanh còn về với anh yêu :x Btw, ông anh tao cũng H&H hệt như mày đấy. May là tao xem ảnh mày rồi chứ không lại loạng quạng gọi mày là chị dâu thì ... :D

Trang ơi, mày cứ sang UK đi, còn khối cơ hội để mà sướng ;;)

Vân Hương, nhắc đến H&H, hôm chủ nhật vừa rồi tao vừa thấy H&H nhà mày lượn lờ trên đường Đội Cấn, ko hiểu đi đâu mà lại lượn lờ ở cái đường vừa chật vừa đông thế ko biết :))

chị gà cồ chị cho em cái H&H bản quyền cái đê, nói thế làm tao giật cả mình :D. Mà vân Hương ơi anh mày bây giờ lấy vợ rồi à? Phí quá chẹp chẹp... Mà mày đòi Hai Bà Trưng là hơi nhiều đấy, đựoc con voi béo ú rồi còn tham, để lại cho chị em khởi nghĩa với chứ ;).

ơ Hương ơi anh Long lấy vợ rồi à, phí quá :( niềm hi vọng cuối cùng của lớp mình (sau khi TA quyết định vụ tình tính tang với em Vân ở Sing) thế là đã tan thành mây khói.

BTW, các bạn A 1 ai có anh trai/ anh họ/chú nào trẻ đẹp mà có potential làm rể 9B thì giới thiệu với lớp ngay nhé. có gì thì các bạn còn có nguyên liệu chữa cháy :D :D đừng như VH, nó dấu biến anh giai đi bây giờ mới nhắc tới khi gạo đã thành cơm

ừ nhưng mà ván đã đóng thuyền còn nhổ ra được, huóng hồ là gạo đã thành cơm, coi như để đấy mai rang cũng được mà Yến ơi làm gì tuyệt vọng nhanh thế em ;). Mà mày xem bạn bè anh Phương có ai ổn ổn cứu giúp đồng bào hải đảo xa xôi như bọn tao với ...

ơ bạn bè anh Phương thì mày hỏi anh Phương đi, nếu tao tìm hiểu rồi thấy ai ổn ổn tao lại thành đứng núi này trông núi nọ thì sao :D mà nếu mày cháy to quá thì có bao nhiêu giai nhà mặt phố bố làm to ở châu Âu còn gì-- nhất là ở Anh ý. mày giao nghĩa vụ cao cả này cho các em 9B bên Anh đi, chúng nó có nhiều chiến thuật lắm--lừa thằng nào là thằng đấy tin :D :D nếu mày thành công thì tao đăng kí 1 suất dự bị :D hihihi

Em Yến tồ, tao nghe nói con giai ở Anh (ngoài anh Lancaster và anh Polish ra) thì còn lại ko ăn thua đâu, nên giờ tao cũng nhụt chí đi UK tìm hàng rồi... Bây giờ đứa nào có anh giai (ruột, họ gần, họ xa) thì mang ra đây, tao thấy thế là nhanh nhất! Đây, tao có ông anh mang ra đổi đây :))

Back
Bên trên